83.8 F
Tirunelveli
Saturday, April 1, 2023
முகப்பு மாவட்டம் திருநெல்வேலி நெல்லையில் தொடர் திருட்டில் ஈடுபட்ட இரண்டு பேர் கைது போலீஸ் கமிஷனர் அதிரடி.....

நெல்லையில் தொடர் திருட்டில் ஈடுபட்ட இரண்டு பேர் கைது போலீஸ் கமிஷனர் அதிரடி…..

நெல்லை மாநகரம் – பிப் -11,2023

Newz – webteam

திருநெல்வேலி மாநகரப் பகுதிகளில் நடைபெற்று வந்த குற்ற சம்பவங்கள் தொடர்பாக திருநெல்‌‌‌வேலி மாநகர காவல் ஆணையாளர் திருநெல்வேலி மாநகரம் உத்தரவின்படி காவல் துணை ஆணையாளர்கள் கிழக்கு மற்றும் மேற்கு ஆகியோர்களின் மேற்பார்வையின் கீழ் குற்றவாளிகளைக் கண்டறிந்து கைது செய்து நடவடிக்கை எடுக்க ஐந்து தனிப்படைகள் அமைக்கப்பட்டன. தனிப்படைகள் பெருமாள்புரம், மேலப்பாளையம், பேட்டை, TVMCH, ஆகிய குற்றப்பிரிவு காவல் ஆய்வாளர்கள் தலைமையில் தனிப்படைகளும் மற்றும் SSI. 4 பிராங்ளின் தலைமையில் ஒரு தனிப்படையும் நியமிக்கப்பட்டு பல்வேறு தொழில்நுட்ப உதவியோடு இரவு பகல் பாராமல் குற்றவாளிகளை தேடி வந்த நிலையில் தூத்துக்குடி மாவட்டத்தைச் சேர்ந்த தற்போது திருநெல்வேலி டவுண் செண்பகம் பிள்ளை தெருவில் குடியிருந்து வரும் ராஜேந்திரன் மகன் ஜெயகுமார் என்பவர் கைது செய்யப்பட்டு விசாரணை செய்ததில் அவருடைய ஒப்புதல் வாக்குமூலத்தின்படி பெருமாள்புரம் காவல் நிலைய குற்ற எண் 16/2023 வழக்கில் திருடப்பட்ட நகைகள் சுமார் 49 பவுன் மற்றும் 27 லட்சம் ரொக்கமாக அவரிடமிருந்து பறிமுதல் செய்யப்பட்டுள்ளது. மேலும் இவ்வழக்கில் திருடப்பட்ட நகைகள் என்று தெரிந்தும் வாங்கிய திருப்பணிகரிசல்குளத்தைச் சேர்ந்த மகாலிங்கம் என்பவரது மகன் பிரகாஷ் என்பவரும் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்கள். இருவரும் சட்ட உட்படுத்தப்பட்டுள்ளார்கள். ரீதியான நீதிமன்ற காவலுக்கு
இந்த வழக்கில் தொடர்புடைய குற்றவாளியான ஜெயகுமார் த.பெ. ராஜேந்திரன் என்பவர் திருநெல்வேலி மாநகரம் பகுதிகளான பேட்டை, பாளையங்கோட்டை, பெருமாள்புரம், மேலப்பாளையம், திருநெல்வேலி மருத்துவகல்லூரி ஆகிய காவல் நிலையங்களில் சுமார்12 வழக்குகளில் தொடர்புடையது கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும்
வழக்கில் சம்பந்தப்பட்ட குற்றவாளிகளை
விசாரணை செய்து
வழக்கில் திருடப்பட்ட நகைகள் மற்றும் பொருட்கள் கைப்பற்ற சட்டபடியான நடவடிக்கைகள் எடுக்கப்படுகின்றன. திருநெல்வேலி மாநகர காவல் ஆணையாளர் திருட்‌‌‌டை கண்டுபிடித்து பறிமுதல் செய்ய தனிப்படையினரை வெகுவாக பாராட்டினார் மேலும்‌
பொது மக்களுக்கு திருநெல்வேலி மாநகர காவல்
துறையினரின் வேண்டுகோள் வைத்‌‌‌திருப்‌‌‌தாவது
பொதுமக்கள் தங்களது குடியிருப்பு நலச்சங்கங்கள் மூலமாகவும் தனிப்பட்ட முறையிலும் தாங்கள் குடியிருக்கும் முக்கிய “பகுதிகளில் CCTV காமிரா அமைத்தும் பொதுமக்கள் தாங்கள் வெளியூர் செல்லும் போது தங்கள் வீடு பூட்டப்பட்டுள்ள விபரத்தை உடனடியாக காவல் துறையினருக்கு தகவல் தெரிவிக்கவும் கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

19,724FansLike
132FollowersFollow
392SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

சிறப்பாக பணியாற்றி விருப்ப ஓய்வில் செல்லும் போலீசாருக்கு மாவட்ட எஸ்பி சான்‌‌‌றிதழ்‌‌‌ வழங்கி்‌‌‌ வாழ்த்து…

0
தென்காசி - மார்ச் -31,2023 newz - webteam தென்காசி மாவட்ட காவல் துறையில் சிறப்பாக பணிபுரிந்து பணி மூப்பின் காரணமாக ஓய்வு பெற்ற சார்பு ஆய்வாளர் பிரபாகரன் சிறப்பு சார்பு ஆய்வாளர் பாண்டியன்...

குமரி மாவட்டத்தில் செயின் பறிப்பில் ஈடுபட்ட வாலிபர்கள்‌‌‌ 4,மணிநேரத்தில் கைது சிறப்பாக செயல்பட்ட போலீசாருக்கு...

0
கன்னியாகுமரி - மார்ச் -31,2023 newz - webteam குமரி மாவட்டத்தில் செயின் பறிப்பில் ஈடுபட்ட 3 வாலிபர்கள் கைது , தங்க நகைகள் மீட்பு, 04 மணி நேரத்தில் அதிரடியாக கொள்ளையர்களை உறுதிசெய்த...

அரியலூர் போலீசார் மகனின் அறுவை சிகிச்‌‌‌சைக்கு உதவிய பொதுமக்கள் மாவட்ட எஸ்பி பாராட்டு….

0
அரியலூர் - மார்ச் -30,2023 newz - webteam காவலர் மகனின் அறுவை சிகிச்சைக்காக சமூக வலைதளம் மூலம் உதவிய காவல்துறையினர் அரியலூர் மாவட்ட ஆயுதப் படையில் இரண்டாம் நிலைக் காவலராக பணிபுரிந்து வருபவர் இராமச்சந்திரன்....

“மெச்சதகுந்த பணிக்காக நெல்லை, தூத்துக்குடி போலீசாருக்கு சான்றிதழ் வழங்கி பாராட்‌‌‌டிய நெல்லை சரக டிஐஜி…..

0
திருநெல்வேலி - மார்ச் -30,2023 newz - webteam திருநெல்வேலி காவல் சரகத்தில் சிறப்பாக பணிபுரிந்த காவல் துறையினருக்கு திருநெல்வேலி சரக காவல்துறை துணை தலைவர் நற்சான்றிதழ் வழங்கி பாராட்டு.திருநெல்வேலி சரக காவல்துறை...

இரவு ரோந்து பணியில் விழிப்புடன் செயல்பட்டு ஏடிஎம் கொள்ளையை தடுத்த போலீசாருக்கு மாவட்ட எஸ்பி...

0
திருப்பத்தூர் - மார்ச் -30,2023 newz - webteam திருப்பத்தூர் மாவட்டம் வாணியம்பாடி உட்கோட்டம் ஆலங்காயம் காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட வெள்ளை குட்டை பகுதியில் 21ம்‌‌‌தேதி அன்று இரவு ATM கொள்ளையை ரோந்து...

தற்போதைய செய்திகள்