80.5 F
Tirunelveli
Saturday, February 4, 2023
முகப்பு மாவட்டம் திருநெல்வேலி "நெல்லையில் கஞ்சா அடியோடு ஒழிக்கப்படும் – நெல்லை மாநகர புதிய கமிஷனர் ராஜேந்திரன் அதிரடி பேட்டி.....

“நெல்லையில் கஞ்சா அடியோடு ஒழிக்கப்படும் – நெல்லை மாநகர புதிய கமிஷனர் ராஜேந்திரன் அதிரடி பேட்டி…..

நெல்லை மாநகரம் – ஜன -06,2023

Newz – webteam

நெல்லையில் கஞ்சா, குட்கா உள்ளிட்ட போதைப் பொருட்களின் புழக்கம் அடியோடு ஒழிக்கப்படும் என்று புதிய கமிஷனராக பொறுப்பேற்றுக் கொண்ட ராஜேந்திரன் கூறினார்.

தமிழகத்தில் 45 ஐபிஎஸ் அதிகாரிகளை அதிரடி மாற்றம் செய்து தமிழக அரசு கடந்த 1ம் தேதியன்று உத்தரவு

பிறப்பித்திருந்தது. நெல்லை, மதுரை மற்றும் திருச்சி மாநகர காவல் ஆணையர்களும் மாற்றம் செய்யப்பட்டனர். நெல்லை மாநகர ஆணையராக பணியாற்றி வந்த அவினாஷ் குமார் சென்னைக்கு மாற்றப்பட்டார். நெல்லை
மாநகர காவல்துறை ஆணையராக சென்னை நகர போக்குவரத்து போலீஸ் இணைக் கமிஷனராக பணியாற்றி வந்த ராஜேந்திரன் நியமிக்கப்பட்டார்.

ராஜேந்திரன் இன்று நெல்லை மாநகர காவல்துறை ஆணையர் அலுவலகத்தில் அதற்கான கோப்புக்களில் கையெழுத்திட்டு தனது புதிய பொறுப்பை ஏற்றுக் கொண்டார். அப்போது அவர் நிருபர்களுக்கு பேட்டியளித்தார். அவர் கூறியதாவது, ‘‘நெல்லை பகுதியில் பணியாற்றுவது இதுவே முதல்முறை. சட்டம், ஒழுங்கு பிரச்சனைகளை கட்டுப்படுத்துவதில் அதிக கவனம் செலுத்துவேன். அதற்கான முயற்சிகளில் தீவிரமாக ஈடுபடுவேன். சட்ட விரோத செயல்களில் ஈடுபடுவோர்‌‌‌ குறித்து பொதுமக்கள் தாராளமாக எனது வாட்ஸ்‌‌‌அப் எண்ணுக்‌‌‌கு தகவல்

தெரிவிக்கலாம். அது ரகசியமாக வைக்கப்‌‌படும்.‌ மாணவர்கள்‌‌‌ போதைப்பழக்‌‌‌கத்‌‌‌தில்‌‌‌ ஈடுபடுகிறார்‌‌‌களா என்பது குறித்து கண்‌‌‌காணிக்‌‌‌கப்‌‌‌படும்.‌‌‌ கஞ்‌‌‌சா குட்‌‌‌கா போன்‌‌‌ற தடைசெய்‌‌‌யப்‌‌‌பட்‌‌‌ட போதைப்பொருட்‌‌‌களின்‌ விற்பனை
அடியோடு ஒழிக்‌‌‌கப்‌‌‌படும்.‌‌‌ நெல்லை மாநகரத்‌‌‌தில்‌‌‌ உள்‌‌‌ள பிரச்‌‌‌சனைகள்‌‌‌ குறித்து ஆய்‌‌‌வு செய்‌‌‌து தகுந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்‌படும்’’‌‌‌ இவ்‌‌‌வாறு அவர் தெரிவித்தார்.

யார் இந்த ராஜேந்திரன்….

நேர்மைக்கு பெயர் போன ராஜேந்திரன் பிறந்த ஊர் காஞ்சிபுரம். எம்ஏ முதுகலைப்பட்டதாரி. கடந்த 1998ம் ஆண்டு நேரடி டிஎஸ்பியாக தமிழக காவல்துறையில் கால்பதித்த இவர் கிருஷ்ணகிரி மாவட்டம் தேன்கனிக் கோட்டை சப் டிவிஷன் டிஎஸ்பியாக தனது முதல் காவல் பணியை தொடங்கினார். அதன் பிறகு ஓமலூர், சாத்தூர் மற்றும் கோர்செல் பிரிவில் பணியாற்றினார். பின்னர் ஏடிஎஸ்பியாக பதவி உயர்ந்து விருதுநகரிலும், அதனையடுத்து எஸ்பியாக ஈரோடு சிறப்பு அதிரடிப்படையிலும் அதனையடுத்து கன்னியாகுமரி, திருச்சி மாவட்டங்களிலும் பணியாற்றினார். மேலும் கோவை, திருச்சி, சென்னை மயிலாப்பூர், மாதவரம், கீழ்ப்பாக்கம், பூக்கடை ஆகிய காவல் மாவட்டங்களில் சட்டம் ஒழுங்கு துணைக்கமிஷனராகவும் திறம்பட பணிபுரிந்தார்.

2006ம் ஆண்டு ஐபிஎஸ் அந்தஸ்தை எட்டிய ராஜேந்திரன் 2019ம் ஆண்டு பதவி உயர்வு பெற்று மதுரை சரக டிஐஜியாக பணியமர்த்தப்பட்டார். அதனையடுத்து டிஜிபி அலுவலகத்தில் உள்நாட்டு பாதுகாப்பு பிரிவில் சில மாதங்கள் அதன் பின்பு சென்னை கிழக்கு மண்டல சட்டம் ஒழுங்கு இணைக்கமிஷனராக நியமிக்கப்பட்டார். பின்பு சென்னை கிழக்கு மற்றும் தெற்கு போக்குவரத்து இணைக்கமிஷனராக திறம்பட பணிபுரிந்தார் ராஜேந்திரன். ராஜேந்திரன் தனது மெச்சத்தகுந்த காவல் பணிக்காக கடந்த 2018ம் ஆண்டு குடியரசு தலைவரின் பதக்கம் பெற்று தமிழக காவல்துறைக்கு பெருமை சேர்த்தவர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

19,724FansLike
125FollowersFollow
393SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

சிறப்பாக பணியாற்றிய இராணிப்பேட்டை மாவட்ட போலீசாருக்கு மாவட்ட எஸ்பி சான்றிதழ் வழங்கி பாராட்டு….

0
இராணிப்பேட்டை - பிப் -03,2023 Newz - webteam இராணிப்பேட்டை மாவட்ட காவல் அலுவலகத்தில் இன்று நடைபெற்ற மாதாந்திரக் குற்ற ஆய்வுக் கூட்டத்தில் கடந்த ஜனவரி மாதத்தில் சிறப்பாக பணியாற்றிய காவல் ஆய்வாளர்கள்...

தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் மாற்றத்தை தேடி மற்‌‌‌றும்‌‌‌ பள்ளிக்கு திரும்புவோம் என்ற விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சி மாவட்ட...

0
தூத்துக்குடி - பிப் -03,2023 Newz - webteam செய்துங்கநல்லூர் காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட கருங்குளத்தில் மாவட்ட காவல்துறை சார்பாக "மாற்றத்தை தேடி” மற்றும் "பள்ளிக்கு திரும்புவோம்“ என்ற சமூக விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சி மாவட்ட...

சிறப்பாக பணிபுரிந்து ஓய்வுபெறும் உதவி ஆய்வளர்களுக்கு மாவட்ட எஸ்பி சான்றிதழ் வழங்கி பாராட்டு…

0
திருநெல்வேலி - பிப் -03,2023 Newz - webteam திருநெல்வேலி மாவட்டத்தில் சிறப்பாக பணிபுரிந்து ஓய்வு பெற்ற உதவி ஆய்வாளர்களுக்கு பணி பாராட்டு சான்றிதழ். திருநெல்வேலி மாவட்டத்தில் சிறப்பான முறையில் 38 வருடங்கள் பணிபுரிந்து ஓய்வு...

அரியலூர் மாவட்டத்தில் சிறப்பாக பணியாற்றிய போலீசாருக்கு தமிழக டிஜிபி சான்றிதழ் வழங்கி பாராட்டு….

0
அரியலூர் - பிப் -02,2023 Newz - webteam அரியலூர் மாவட்டத்தில் சிறப்பாக பணிபுரிந்த காவல்துறையினரை தமிழக காவல்துறை தலைமை இயக்குனர் அவர்கள் பாராட்டி சான்றிதழ் வழங்கினார்‌‌‌ தமிழக காவல்துறை தலைமை இயக்குனர் முனைவர் திரு.செ.சைலேந்திரபாபு...

அபகரிக்கபட்ட நிலம் ஒரே மாதத்தில் மீட்பு- அதிரடி காட்டிய நெல்லை போலீசார்...

0
திருநெல்வேலி - பிப் -02,2023 Newz - webteam 22 செண்ட் நிலத்தை மனு அளித்த ஒரு மாதத்திற்குள் மீட்டுக் கொடுத்த திருநெல்வேலி மாவட்ட நிலஅபகரிப்பு தடுப்பு சிறப்பு பிரிவு காவல்துறையினர். பாளையங்கோட்டை, வண்ணாரப்பேட்டை, சாலை...

தற்போதைய செய்திகள்