76.3 F
Tirunelveli
Saturday, January 29, 2022
முகப்பு மாவட்டம் மதுரை நேர்மையும் உண்மையும் நமக்கானது மட்‌‌‌டுமல்‌‌‌ல அது நாட்டின் நலனுக்கானது இன்ஸ்பெக்டர் சரவணன் அசத்தல்

நேர்மையும் உண்மையும் நமக்கானது மட்‌‌‌டுமல்‌‌‌ல அது நாட்டின் நலனுக்கானது இன்ஸ்பெக்டர் சரவணன் அசத்தல்

மதுரை – டிச – 12,2021

மதுரை மாவட்டம் ஒத்தகடை காவல் ஆய்வாளராக பொறுப்‌‌‌பேற்‌‌‌றுள்‌‌‌ள சரவணண் எதற்காவும் மக்களிடம் நான் லஞ்சம் வாங்கமாட்டேன் எந்த வழக்கு என்னிடம் வந்தாலும் அதன் உண்மைதன்மையை அறிந்து விசாரித்து உரிய நடவடிக்கை எடுப்பேன் .உண்மையை மறைக்கவோ அல்லது அநீதி இழைக்கபட்டவருக்கு எதிராக வழக்கை திசைதிருப்ப லஞ்சம் பெறுவதோ லஞ்சம் வாங்குவதோ கிடையாது என உறுதியாக கூறுகிறேன் என தன்னுடைய காவல்நிலையத்தில் வரவேற்பு அறையில் தகவல் பலகையாக அந்த உறுதிமொழியை மாட்டியுள்ளார்.
இவரை தொடர்ந்து சிவகங்கை மாவட்டம் தேவகோட்டை காவல்ஆய்வாளர்( இன்ஸ்பெக்டர் )
சரவணண்
(இவர் பெயரும் சரவணணே )அவரும்‌‌‌ அறிவித்துள்ளார் நல்லபண்புகளை நாம் முதலில் கடைபிடிப்பதும் அதை பார்த்து மற்றவர்களும் கடைபிடிப்பது என்பது உயர்ந்த செயல்களின் சிறப்பானது. இதுபோன்ற காவல்துறை அதிகாரிகள் தமிழகெங்கும் உறுதிமொழி கொண்டால் பாமர மக்களின் வாழ்வு செழிக்கும் என்பதில் மாற்றமில்லை. இவரை வருகிற செவ்வாய்கிழமை சந்திக்க உள்ளேன் என்பதையும் குறிப்பிடுகிறேன். லஞ்சத்தை ஒழிக்க காவல்துறை அதிகாரிகளின் மாற்றம் மட்டும் போதாது மக்களும் மாற்றத்தை கொண்டுவரவேண்டும் ஒரு வழக்கை விசாரித்து பிரச்சினையை தீர்த்துவிட்டால் உடனே பணத்தை எடுத்து நீட்டுவது தவறான செயலாக மாறிவிடும். நாமே அவர்களை தூண்டிவிடும் சூழலை உருவாக்கி விடுகிறோம். காவல்துறை அதிகாரிகள் கடமைதானே செய்தார்கள் நாம் ஏன் லஞ்சம் கொடுக்கவேண்டும் என்கிற ஒற்றை கேள்வியை செயலாக்குங்கள் அப்போதுதான் யா.ஒத்தகடை காவல் ஆய்வாளர் சரவணண் போன்ற நேர்மையான அதிகாரிகளை பொதுமக்‌‌‌கள்‌‌‌ பாராட்‌‌‌டி வருகின்‌‌‌றனர்‌‌‌

19,724FansLike
57FollowersFollow
380SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

“போலீசாரின்” விசாரனையில் திடீர்‌‌‌ திருப்பம் கொலை செய்துவிட்டு விபத்து நாடகமாடியது அம்‌‌‌பலம்‌‌‌….

0
தூத்துக்குடி - ஜன - 28,2022 செய்துங்கநல்லூர் காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட பகுதியில் வாகன விபத்தில் இறந்தவரின் வழக்கு கொலை வழக்காக மாற்றம் - நபர்‌‌‌கள்‌‌‌ கைது - கொலை செய்வதற்கு பயன்படுத்தப்பட்ட கார்...

“தமிழகத்தின் அனைவரின் கவனத்தை ஈர்த்‌‌‌த “ஆன்லைன்” ஆட்டோ ஓட்டுனருக்கு டிஜிபி பாராட்டு….

0
சென்னை - ஜன -27,2022 சென்னை ஈஞ்சம்பாக்கத்தை சேர்ந்த அண்ணாதுரை என்பவர் குடும்ப வறுமையின் காரணமாக தனது படிப்பை பாதியில் நிறுத்தி விட்டு கடந்த 20 வருடங்களாக ஆட்டோ ஓட்டுனராக இருந்து வருகிறார். இவர் தனது...

உள்ளாட்சி தேர்தல்‌‌‌ வேட்புமனு தாக்கல் சம்‌‌‌மந்‌‌‌தமாக பாதுகாப்பு ஏற்பாடுகள் குறித்து மாவட்ட...

0
தூத்துக்குடி - ஜன -27,2022 நகர்புற உள்ளாட்சி தேர்தலை முன்னிட்டு தூத்துக்குடி மாநகராட்சி கார்ப்பரேஷன் அலுவலகத்தில் நாளை முதல் நடைபெற உள்ள வேட்புமனு தாக்கல் சம்மந்தமாக பாதுகாப்பு ஏற்பாடுகள் குறித்து மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர்...

இனையதளத்தின் வேகத்தை மிஞ்சும் மதுரை சைபர் க்ரைம் போலீசார்‌‌‌ எஸ்பி பாராட்டு….

0
மதுரை - ஜன -27,2022 மதுரை மாவட்டத்தில் சைபர் கிரைம் காவல் நிலையமானது 01.03.2021 ம் தேதி முதல் ஆரம்பிக்கப்பட்டு, கூடுதல் காவல் கண்காணிப்பாளர் மணி காவல் ஆய்வாளர் . சார்மிங் S.ஒய்ஸ்லின், மற்றும்...

இன்று நடைபெற்ற குடியரசு தினவிழாவில் மெச்சதகுந்த பணிக்காக போலீசாருக்கு ஆட்சியர் மற்றும் எஸ்பி...

0
கன்னியாகுமரி - ஜன-26,2022 கன்னியாகுமரி மாவட்டத்தில் குடியரசு தின விழா கொண்டாட்டம், சிறப்பாக பணிபுரிந்த மாவட்ட காவல் அதிகாரிகள் மற்றும் காவல் ஆளினர்கள் சிறப்பிக்கப்பட்டனர். ஜனவரி 26, கன்னியாகுமரிமாவட்டத்தில் இன்று 73-வது குடியரசு தின விழா...

தற்போதைய செய்திகள்