76 F
Tirunelveli
Sunday, December 5, 2021
முகப்பு மாவட்டம் திருச்சி வீரமரணமடைந்த சிறப்பு எஸ்ஐயின்‌‌‌ வீட்டிற்க்கு தமிழக டிஜிபி நேரில் சென்று அஞ்‌‌‌சலி

வீரமரணமடைந்த சிறப்பு எஸ்ஐயின்‌‌‌ வீட்டிற்க்கு தமிழக டிஜிபி நேரில் சென்று அஞ்‌‌‌சலி

திருச்சி – நவ -23,2021

செய்தியாளர் – எஸ்.எம்.பாரூக்

திருச்சி மாவட்டம் நவல்பட்டு காவல் நிலையத்தில் சிறப்பு உதவி ஆய்வாளராக பணிபுரிந்து வந்த திருபூமிநாதன் இரவு ரோந்து பணியின் போது கடந்த 21.11.2021 ஞாயிற்றுக்கிழமை அதிகாலை ஆடு திருடி விட்டு இரு சக்கர வாகனத்தில் தப்பிச் சென்ற குற்றவாளிகளை பிடிப்பதற்காக நவல்பட்டு பூலாங்குடி காலனியில் இருந்து அவர்களை பின்தொடர்ந்து தனது இரு சக்கர வாகனத்தில் 15 கிலோமீட்டர் தூரம் விரட்டிச் சென்று குற்றவாளிகளை புதுக்கோட்டை மாவட்டம், கீரனூர் காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட பள்ளத்துப்பட்டி ரயில்வே சுரங்கப்பாதை அருகில் பிடித்த போது குற்றவாளிகளால் வெட்டிப் படுகொலை செய்யப்பட்டு பணியின் போது வீரமரணம் அடைந்தார்,

2) மேற்படி சம்பவம் நிகழ்ந்த அன்று தமிழ்நாடு காவல்துறை தலைமை இயக்குநர், சட்டம் மற்றும் ஒழுங்கு, சைலேந்திரபாபு, ஐ.பி.எஸ் மத்திய உள்துறை அமைச்சகத்தால் ஏற்பாடு செய்யப்பட்டிருந்த பாரதப் பிரதமர் அவர்கள் தலைமையில் இரண்டு நாள் உத்தரப்பிரதேச மாநிலம் லக்னோ நகரில் நடைபெற்ற அகில இந்திய காவல்துறை தலையை இயக்குநர்களுக்கான மாநாட்டில் சுலந்து கொள்வதற்காக சென்றிருந்தார். மாநாட்டில் கலந்து கொண்டு தமிழகம் திரும்பிய உடன், சென்னையில் இருந்து நேரடியாக திருச்சிக்கு வந்து, இன்று காலை, திருச்சி மாவட்டம், நவல்பட்டு காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட சோழமாதேவி நகரில் உள்ள வீரமரணம் அடைந்த சிறப்பு உதவி ஆய்வாளர் பூமிநாதன் வீட்டிற்கு சென்று அவரது புகைப்படத்திற்கு மலர்வளையம் வைத்து அஞ்சலி செலுத்தி அவரது மனைவி மற்றும் மகனுக்கு ஆறுதலை தெரிவித்தார்.

3) வீர மரணம் அடைந்த சிறப்பு உதவி ஆய்வாளர் பூமிநாதன் அவருடைய குடும்பத்தினருக்கு முதலமைச்சரின் பொது நிவாரண நிதியிலிருந்து ஒரு கோடி ரூபாய் நிதி ஒப்பளிப்பு செய்தமைக்கும் மேலும் அவரது வாரிசுக்கு கருணை அடிப்படையில் பணி நியமன ஆணை வழங்கவும் உத்தரவு பிறப்பித்த மாண்புமிகு தமிழக முதலமைச்சர் அவர்களுக்கு காவல்துறை இயக்குனர் அவர்கள் காவல்துறை குடும்பத்தினர் சார்பாக நன்றி தெரிவித்தார்.

4) மேலும் கொலை வழக்கில் துரிதமாக புலன் விசாரணை செய்து குற்றவாளிகளை 24 மணி நேரத்திற்குள் விரைந்து கைது செய்த திருச்சி மற்றும் புதுக்கோட்டை காவல்துறை தனிப்படையினரை நவல்பட்டு காவல் நிலையத்தில் நேரில் சந்தித்து தனது பாராட்டுக்களை தெரிவித்துக் கொண்டார். அவரது வருகையின் போது திருச்சி மாநகர காவல்துறை ஆணையர், திரு. கார்த்திகேயன் ஐ.பி.எஸ், மத்திய மண்டல காவல்துறை தலைவர் வே. பாலகிருஷ்ணன், ஐ.பி.எஸ். திருச்சி சரக காவல்துறை துணைத் தலைவர் ஆ. சரவன சுந்தர், ஐ.பி.எஸ் மற்றும் திருச்சி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் சுஜித்குமார் ஐ.பி.எஸ் ஆகியோர் உடனிருந்தனர்.

19,724FansLike
55FollowersFollow
370SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

ரவுடிகளின்‌‌‌ செயல்பாடுகளை கண்காணிக்க மாவட்ட எஸ்பி தனிப்படை அமைப்பு

0
திண்டுக்கல் - டிச - 04,2021 திண்டுக்கல் மாவட்டத்தில் பொது மக்களின் அமைதிக்கு பங்கம் விளைவிக்கும் ரௌடிகள், மற்றும் கொள்ளையர்களை கண்காணிக்கவும் அவர்களின் நடவடிக்கையை கட்டுப்படுத்தவும் சிறப்பு தனிப்படைகள் - திண்டுக்கல் மாவட்ட காவல்...

மகளுக்‌‌‌கு பாலியல் தொந்‌‌‌தரவு – தந்தை மீது பாய்ந்தது குண்டாஸ் எஸ்பி அதிரடி...

0
அரியலூர் - டிச -04,2021 காவல் கண்காணிப்பாளர் அதிரடி நடவடிக்கை: சிறுமியிடம் பாலியல் சீண்டல்கள் செய்த தந்தை மீது குண்டர் தடுப்பு சட்டம் பாய்ந்தது. அரியலூர் மாவட்டத்தில் தந்தையே தனது மகளை தொடர்ந்து பாலியல் சீண்டல்கள்...

கல்லூரி மாணவனின் உயிரை காப்பாற்றிய செவிலியருக்கு மாவட்ட எஸ்பி சான்றிதழ் வழங்கி பாராட்டு

0
திருவாரூர் - டிச -04,2021 விபத்து ஏற்பட்டு உயிருக்கு போராடிய கல்லூரி மாணவருக்கு முதலுதவி சிகிச்சை செய்து காப்பாற்றிய செவிலியரை மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் அவர்கள் நேரில் அழைத்து பாராட்டி நற்சான்றிதழ் வழங்கி கௌவுரவிப்பு மன்னார்குடி நகர...

சிசிடிவி கேமரா கண்காணிப்பு நகரமாக மாறிவரும் சேலம் – போலீஸ் கமிஷனருக்கு பொதுமக்கள் பாராட்டு

0
சேலம் - டிச - 04,2021 சேலம் மாநகரம் சூரமங்கலம் காவல் நிலைய சரகத்தில் உள்ள ரெட்டிப்பட்டி, மாமாங்கம், குரங்குசாவடி, சங்கர் தியேட்டர், ஸ்டேட் பாங்க் காலணி, ஸ்வர்ணபுரி அனெக்ஸ், இந்திரா நகர், நகர்மலை...

காவல்துறையின் நடவடிக்கைகள் குறித்து பொதுமக்களிடம் கருத்து கேட்பு கூட்டம் மாவட்ட எஸ்பி தலைமையில்‌‌‌ நடைபெற்றது

0
திருப்பத்தூர் - டிச - 03,2021 மாறிவரும் கால சூழ்நிலைக்கு ஏற்ப காவல் பணியில் தரத்தினை மேம்படுத்தவும், பொதுமக்களுக்கும் காவல்துறையினருக்கும் இடையேயான இடைவெளியை போக்கவும் பணியின் தரத்தினை அளவிடுவது இன்றியமையாததாகும். திருப்பத்தூர் மாவட்ட காவல்...

தற்போதைய செய்திகள்