76.9 F
Tirunelveli
Monday, November 29, 2021
முகப்பு மாவட்டம் திருச்சி "ஆன்லைன் மோசடி கமிஷனர்‌‌‌ அதிரடி உத்‌‌‌தரவால்‌‌‌ உடனடியாக மீட்‌‌‌க்கபட்ட பணம்...

“ஆன்லைன் மோசடி கமிஷனர்‌‌‌ அதிரடி உத்‌‌‌தரவால்‌‌‌ உடனடியாக மீட்‌‌‌க்கபட்ட பணம்…

திருச்சி – நவ -17,2021

செய்தியாளர் – எஸ்.எம்.பாரூக்

திருச்சி மாநகர காவல் ஆணையர் கார்த்திகேயன், இ.கா.ப., திருச்சி மாநகரத்தில் ஆன்லைன் வர்த்தகத்தில் பணம் மோசடி நடைபெறவதை தடுக்கும்வண்ணம் காவல் ஆளிநர்களுக்கு அறிவுரைகள் வழங்கினார். அதிகாரிகள் மற்றும் அதன்படி தமிழ்மணி, 130-A வாசன் வேலி, 15வது குறுக்குத்தெரு, வயலூர் ரோடு, திருச்சி என்பவர் தனது செல்‌‌‌போனில்‌‌‌ பேசிய நபர் எல்‌‌‌ஐசி பணம்‌‌‌ வந்திருப்பதாகவும், அதனை பெற்றுதருவதற்கு மனுதாரரின் வங்கி கணக்கு விபரங்களை கேட்டதாகவும், இதனை உண்மையென நம்பி தனது வங்கி விபரங்களை கூறிவிட்டதாகவும், உடனே தனது வங்கி கணக்கிலிருந்து ரூ.46,999/ எடுத்துவிட்டதாகவும் நடவடிக்கை கோரி திருச்சி மாநகர காவல் ஆணையர் அவர்களிடம் கொடுத்த புகாரின்பேரில் மேல்விசாரணைக்காக சைபர் கிரைம் காவல்நிலையத்தில் விசாரணை செய்தும், மாநகர காவல் ஆணையரின் சீரிய வழிகாட்டுதலின்படியும் அறிவுரையின்படியும் மனுதாரரின் இழப்பு தொகையான ரூ.46,999/-மனுதாரருக்கு மீட்டுதரப்பட்டது.

மேலும் கோமதி, க.பெ.சித்தீஸ்வரன், 616001.23/F7 சஞ்சய் ஹைவே அபார்ட்மெண்ட், இக்பால் காலனி, டிவிஎஸ் டோல்கேட், திருச்சி என்பவர் தான் Flipkart-ல் தொலைகாட்சி ஆர்டர் செய்ததாகவும், அந்த order failed என வந்ததாகவும், Flipkart Customer Care எண்ணை தொடர்பு கொண்ட போது எதிர்முனையில் பேசியவர் Any Desk app-l Install செய்ய சொன்னதாகவும், இதனை உண்மையென நம்பி தான் மேற்கண்ட செயலியை பதிவிறக்கம் செய்ததாகவும், உடனே தனது வங்கி கணக்கிலிருந்து ரூ.1,00,465/- எடுத்து விட்டதாகவும், எனவே தான் இழந்த பணத்தை மீட்டுதரக்கோரி Online மூலம் NCRP-ல் கொடுத்த புகார் மனு மேல்வரைவு செய்யப்பட்டு பெறப்பட்டும் விசாரணைக்காக சைபர் கிரைம் காவல்நிலையத்தில் பெறப்படும் விசாரணை செய்தும், மனுதாரரின் இழப்பு தொகையான ரூ.1,00,465/- மனுதாரருக்கு மீட்டுதரப்பட்டது.

மேற்படி ஆன்லைன் மூலம் மொத்தம் ரூ.1,47,464/- பணத்தை இழந்த தமிழ்மணி மற்றும் கோமதி ஆகியோர்கள் திருச்சி மாநகர காவல் ஆணையர் அவர்களை நேரில் சந்தித்து தாங்கள் இழந்த பணத்தை பெற்று தந்தமைக்கு மனதார நன்றி தெரிவித்தனர்‌‌‌
மேலும், திருச்சி மாநகரில் இதுபோன்ற ஆன்லைன் மூலம் பணமோசடி ஈடுபடுவோர் மீது கடுமையான சட்டரீதியான நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்படும் என திருச்சி மாநகர காவல் ஆணையரால்‌‌‌ தெரிவித்துக் கொள்ளப்படுகிறது.

19,724FansLike
54FollowersFollow
370SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

நெல்லை மேலப்பாளையம் “போலீசாருக்கு” பொதுமக்கள் பாராட்டு…

0
திருநெல்வேலி - நவ -28,2021 செய்தியாளர் - இம்ரான் திருநெல்வேலி மாவட்டம் மேலப்பாளையத்தில் உள்‌‌‌ள சாலைகளை மாடுகள் ஆக்கிரமித்து வாகன ஓட்‌‌‌டிகளுக்‌‌‌கு பெரும்‌‌‌ இடையூறாகவும்‌‌‌ அடிக்‌‌‌கடி விபத்து்‌‌‌ ஏற்‌‌‌படுத்‌‌‌துவதாகவும்‌‌‌ பொதுமக்கள் பலமுறை...

மழை வெள்ளத்தால் பாதிக்கபட்டுள்ள குடியிருப்பு பகுதி மக்களை மாவட்ட...

0
தூத்துக்குடி - நவ -28,2021 தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் கனமழை காரணமாக சிப்காட் காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட ராம்நகர், ரஹ்மத் நகர் மற்றும் முத்தம்மாள் காலனி பகுதிகளில் மழை நீர் சூழ்ந்துள்ளதையடுத்து, அப்பகுதி மக்கள் அத்தியவாசியத்...

போதை பழக்கத்தால்‌‌‌ பாதிக்‌‌‌கபட்‌‌‌டவர்கள்‌‌‌ மீள்‌‌‌வதற்‌‌‌கு மாவட்ட எஸ்பி தலைமையில் ஆலோசனை...

0
அரியலூர் - நவ -28,2021 அரியலூர் மாவட்ட காவல்துறை சார்பில் போதை பழக்கத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் மறு வாழ்விற்கான ஆலோசனை கூட்டம் நடைபெற்றது அரியலூர் மாவட்டம் ஜெயங்கொண்டத்தில் உள்ள தனியார் மண்டபத்தில் அரியலூர் மாவட்ட காவல்துறை சார்பில்...

கனமழை பெய்துவருவதால் காவல்நிலையம் மற்றும் காவலர் குடியிருப்புகளின்‌‌‌ கட்‌‌‌டிடங்‌‌‌களின்‌‌‌ உறுதிதன்‌‌‌மையை மாவட்ட...

0
திருவாரூர் - நவ -28,2021 திருவாரூர் மாவட்ட காவல்துறைகனமழை காரணமாககாவல் நிலையம் மற்றும் காவலர் குடியிருப்புகளில்பாதுகாப்பு மற்றும் முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகள் தீவிரம்.ஆயுதப்படை குடியிருப்புகளைமாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் நேரில் ஆய்வு திருவாரூர் மாவட்ட ஆயுதப்படையில்311-காவலர் குடியிருப்புகள்...

போலி ஆவணம் மூலம் அபகரிக்கப்பட்ட நிலம் மீட்‌‌‌பு – மாவட்ட எஸ்பி உரியவரிடம் ஒப்படைத்தார்‌

0
தென்காசி - நவ -27,2021 போலி ஆவணம் மூலம் அபகரிக்கப்பட்ட நிலம் நில அபகரிப்பு தடுப்பு சிறப்பு பிரிவின் உதவியுடன் மீட்பு தென்காசி மாவட்ட காவல் அலுவலகத்தில் அமைந்துள்ள நில அபகரிப்பு தடுப்பு சிறப்பு பிரிவில்...

தற்போதைய செய்திகள்