76.3 F
Tirunelveli
Saturday, January 29, 2022
முகப்பு மாவட்டம் சென்னை வடமாநில கொள்‌‌‌ளை கும்பல் சிக்கியது திருவல்‌‌‌லிகேணி போலீசாருக்‌‌‌கு போலீஸ்‌‌‌ கமிஷனர்‌‌‌ பாராட்‌‌‌டு

வடமாநில கொள்‌‌‌ளை கும்பல் சிக்கியது திருவல்‌‌‌லிகேணி போலீசாருக்‌‌‌கு போலீஸ்‌‌‌ கமிஷனர்‌‌‌ பாராட்‌‌‌டு

சென்னை – நவ -22,2021

இரயில் டிக்கெட் எடுத்து தருவதாக கூறி வாலிபரை திருவல்லிக்கேணி அழைத்துச் சென்று ஏமாற்றி பணம் மற்றும் செல்போனை பறித்துச் சென்ற வடமாநிலத்தைச் சேர்ந்த 6 நபர்களை கைது செய்து, 19 செல்போன்கள் மற்றும் ரூ.5,800/- கைப்பற்றிய திருவல்லிக்கேணி காவல் குழுவினரை சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் அவர்கள் நேரில் அழைத்து வெகுமதி வழங்கி பாராட்டினார்

மேற்கு வங்க மாநிலத்தைச் சேர்ந்த பூடன் பகுடி, (வ/21), என்பவர் தாம்பரம் பகுதியில் தங்கி கட்டிட வேலை செய்து வருகிறார். பூடன் பகுடி 28.10.2021 அன்று தனது சொந்த ஊர் செல்ல இரயில் டிக்கெட் வாங்குவதற்கு சென்ட்ரல் இரயில் நிலையம் வந்த போது, அங்கு முன்பதிவு செய்யப்படாத இரயில் டிக்கெட் விற்பனை இல்லை என்று கூறியதால், அருகிலிருந்த கும்பல் மேற்படி பூடன் பகுடியிடம் தாங்கள் டிக்கெட் வாங்கி தருகிறோம் என ஆசை வார்த்தை கூறி ஆட்டோவில் ஏற்றிக் கொண்டு, சேப்பாக்கம், அக்பர் தெரு அருகே அழைத்துச் சென்று அவரிடமிருந்த பணம் ரூ.5,000/- மற்றும் 1 செல்போனை பறித்துக்கொண்டு தப்பியுள்ளனர். இது குறித்து பூடன் பகுடி திருவல்லிக்கேணி காவல் நிலையத்தில் கொடுத்த புகாரின் பேரில் வழக்கு பதிவு செய்து விசாரணை செய்யப்பட்டது.

திருவல்லிக்கேணி காவல் நிலைய குற்றப்பிரிவு ஆய்வாளர் கலைச்செல்வி, முதல்நிலைக் காவலர்கள் மணிமுத்து, வேல்செல்வன் மற்றும் சலீம் ஆகியோர் அடங்கிய காவல் குழுவினர் சம்பவயிடத்தின் அருகில் பொருத்தப்பட்டிருந்த கண்காணிப்பு கேமரா பதிவுகளை வைத்து தீவிர விசாரணை செய்து மேற்படி வழக்கில் சம்பந்தப்பட்ட1.அமன்குமார், (வ/23), பீகார் மாநிலம் 2.ரபிகுமார், (வ/22), பீகார் மாநிலம் 3.சாஞ்சி மஹ்தோர், (வ/36), பீகார் மாநிலம் 4.மோஹித்குமார், (வ/21), பீகார் மாநிலம் 5.ராஜேஷ்குமார், (வ/26), பீகார் மாநிலம் 6.சுஷில்குமார், (வ/22), பீகார் மாநிலம் ஆகிய 6 நபர்களை கைது செய்தனர். அவர்களிடமிருந்து 19 செல்போன்கள் மற்றும் ரூ.5,800 கைப்பற்றப்பட்டது.

விசாரணையில் மேற்படி எதிரிகள், சென்னை சென்ட்ரல் ரயில் நிலையத்திற்கு வரும் பயணிகளிடம் டிக்கெட் வாங்கி தருவதாக கூறி அழைத்துச் சென்று பணம் மற்றும் செல்போன்கள் பறித்துச் சென்றது தெரியவந்தது.

மேற்படி சம்பவத்தில் சிறப்பாக செயல்பட்ட திருவல்லிக்கேணி காவல் குழுவினரை சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் நேரில் அழைத்து வெகுமதி வழங்கி பாராட்டினார்

19,724FansLike
57FollowersFollow
380SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

“போலீசாரின்” விசாரனையில் திடீர்‌‌‌ திருப்பம் கொலை செய்துவிட்டு விபத்து நாடகமாடியது அம்‌‌‌பலம்‌‌‌….

0
தூத்துக்குடி - ஜன - 28,2022 செய்துங்கநல்லூர் காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட பகுதியில் வாகன விபத்தில் இறந்தவரின் வழக்கு கொலை வழக்காக மாற்றம் - நபர்‌‌‌கள்‌‌‌ கைது - கொலை செய்வதற்கு பயன்படுத்தப்பட்ட கார்...

“தமிழகத்தின் அனைவரின் கவனத்தை ஈர்த்‌‌‌த “ஆன்லைன்” ஆட்டோ ஓட்டுனருக்கு டிஜிபி பாராட்டு….

0
சென்னை - ஜன -27,2022 சென்னை ஈஞ்சம்பாக்கத்தை சேர்ந்த அண்ணாதுரை என்பவர் குடும்ப வறுமையின் காரணமாக தனது படிப்பை பாதியில் நிறுத்தி விட்டு கடந்த 20 வருடங்களாக ஆட்டோ ஓட்டுனராக இருந்து வருகிறார். இவர் தனது...

உள்ளாட்சி தேர்தல்‌‌‌ வேட்புமனு தாக்கல் சம்‌‌‌மந்‌‌‌தமாக பாதுகாப்பு ஏற்பாடுகள் குறித்து மாவட்ட...

0
தூத்துக்குடி - ஜன -27,2022 நகர்புற உள்ளாட்சி தேர்தலை முன்னிட்டு தூத்துக்குடி மாநகராட்சி கார்ப்பரேஷன் அலுவலகத்தில் நாளை முதல் நடைபெற உள்ள வேட்புமனு தாக்கல் சம்மந்தமாக பாதுகாப்பு ஏற்பாடுகள் குறித்து மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர்...

இனையதளத்தின் வேகத்தை மிஞ்சும் மதுரை சைபர் க்ரைம் போலீசார்‌‌‌ எஸ்பி பாராட்டு….

0
மதுரை - ஜன -27,2022 மதுரை மாவட்டத்தில் சைபர் கிரைம் காவல் நிலையமானது 01.03.2021 ம் தேதி முதல் ஆரம்பிக்கப்பட்டு, கூடுதல் காவல் கண்காணிப்பாளர் மணி காவல் ஆய்வாளர் . சார்மிங் S.ஒய்ஸ்லின், மற்றும்...

இன்று நடைபெற்ற குடியரசு தினவிழாவில் மெச்சதகுந்த பணிக்காக போலீசாருக்கு ஆட்சியர் மற்றும் எஸ்பி...

0
கன்னியாகுமரி - ஜன-26,2022 கன்னியாகுமரி மாவட்டத்தில் குடியரசு தின விழா கொண்டாட்டம், சிறப்பாக பணிபுரிந்த மாவட்ட காவல் அதிகாரிகள் மற்றும் காவல் ஆளினர்கள் சிறப்பிக்கப்பட்டனர். ஜனவரி 26, கன்னியாகுமரிமாவட்டத்தில் இன்று 73-வது குடியரசு தின விழா...

தற்போதைய செய்திகள்