93.9 F
Tirunelveli
Friday, August 12, 2022
முகப்பு மாவட்டம் கோயம்புத்தூர் கோவையில் - பேரிடர் மீட்‌‌‌பு குழுவை கூடுதல் டிஜிபி நேரில் பார்வையிட்டார்‌

கோவையில் – பேரிடர் மீட்‌‌‌பு குழுவை கூடுதல் டிஜிபி நேரில் பார்வையிட்டார்‌

கோயம்புத்தூர் -நவ -11,2021

தமிழகத்தில் வடகிழக்கு பருவமழை ஆரம்பித்து ஆங்காங்கே கனமழை பெய்து வருவதை முன்னிட்டு தமிழகம் முழுவதும் பேரிடர் மீட்பு படையினர் மற்றும் போலீசாரை தயார் நிலையில் வைப்பதற்கு தமிழக காவல்துறை தலைமை இயக்குனர்‌‌‌ சைலேந்திரபாபு இ.கா.ப., உத்தரவிட்டுள்ளார். இவ்உத்தரவின் அடிப்படையில் கோவை மாவட்டத்தில் மழை,வெள்ளம் போன்ற இயற்கை சீற்றங்களில் பாதிக்கப்படும் பொதுமக்களை காப்பாற்றும் பொருட்டு முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கையாக பேரிடர் கால மீட்பு படையினர் 7 குழுக்களாக பிரிக்கப்பட்டு, (State Disaster Rescue Force) ஆபத்தில் சிக்கியவர்களை காப்பாற்றுவதற்கு தேவையான அனைத்து உபகரணங்களும் தயார் நிலையில் வைக்கப்பட்டுள்ளது. கோவை மாவட்டத்தில் இன்று தமிழ்நாடு கூடுதல் காவல்துறை தலைமை இயக்குனர் வன்னியம் பெருமாள் இ.கா.ப., , கோவை மாவட்டத்தில் தயார் நிலையில் உள்ள பேரிடர் மீட்பு படையினரையும், அவர்களுக்கு தேவையான உபகரணங்களான காற்றடைத்து வெளிச்சம் தரக்கூடிய விளக்குகள் (Inflatable lights), வலுவான தூக்குப்படுக்கைகள் (Fortable Stretcher), ஒளிரும் சட்டைகள், பாதுகாப்புச் சட்டை, கடப்பாறை, மண்வெட்டி, கோடாரி, அரிவாள், நைலான் கயிறு, பாதுகாப்பு தலைக்கவசம், மரம் அறுக்கும் இயந்திரம், ஒலி பெருக்கி ஆகியவற்றை பார்வையிட்டு வழங்கினார்.இதில் மேற்கு மண்டல காவல்துறை தலைவர் சுதாகர் இ.கா.ப., கோவை சரக காவல்துறை துணைத்தலைவர் முனைவர்.முத்துசாமி இ.கா.ப., கோவை மாவட்டக் காவல் கண்காணிப்பாளர் செல்வநாகரத்தினம் இ.கா.ப., ஆகியோர்கள் கலந்து கொண்டனர்.

கோவை மாவட்டத்தில் தயார் நிலையில் உள்ள பேரிடர் மீட்புக் படையினரை 7குழுக்களாக பிரிக்கப்பட்டு தேவையான உபகரணங்களுடன் மழை, வெள்ளம் மற்றும் இயற்கைச் சீற்றங்களில் அதிக பாதிக்க வாய்ப்புள்ள பகுதிக்கு அருகாமையில் முகாமிட்டு கண்காணித்து வருகின்றனர். பொதுமக்கள் யாரும் அச்சப்படத் தேவையில்லை. கோவை மாவட்டத்தில் ஆறு மற்றும் ஏரிகளில் வெள்ளம் போய்க்கொண்டு இருக்கிறது. ஆகவே பொதுமக்கள் ஆறு மற்றும் ஏரிகளில் குளிப்பதை தவிர்க்க வேண்டும். பொதுமக்களுக்கு மழை, வெள்ளம் மற்றும் இயற்கைச் சீற்றங்களால் பாதிப்பு ஏற்படின் புகார்களை தெரிவிக்க 9498181212, 7708100100 மற்றும் 9498101165 ஆகிய எண்களில் தொடர்பு கொண்டு தகவல் தெரிவிக்கலாம். கோவை மாவட்ட காவல்துறையினர் எந்நேரமும் தங்களுக்கு உதவத் தயார் நிலையில் உள்ளனர் என பொதுமக்களுக்கு மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் செல்வநாகரத்தினம் இ.கா.ப., தெரிவித்துள்ளார்.

19,724FansLike
99FollowersFollow
388SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

நெல்லை மேலப்பாளையத்தில் குட்கா பொருட்‌‌‌கள்‌‌‌ விற்‌‌‌பனை செய்‌‌‌த கடைக்கு போலீஸ்‌‌‌ துணை கமிஷனர்‌‌‌ சீல்!!!

0
நெல்லை - ஆகஸ்ட் -12,2022 நெல்லை மேலப்பாளையத்தில் குட்கா பொருட்‌‌‌கள்‌‌‌ விற்‌‌‌பனை செய்‌‌‌த கடைக்கு போலீஸ்‌‌‌ துணை கமிஷனர்‌‌‌ சீல் மேலப்பாளையம் சந்தை ரவுண்டானா அருகில் கிருஷ்ண குமார் என்பவரின் கடை சீல் வைக்கப்பட்டது குட்கா...

நெல்லை தூய சவேரியர்‌ பள்ளியில் போதைப்‌‌‌பழக்‌‌‌கத்‌‌‌தால்‌‌‌ ஏற்படும் விளைவுகள் குறித்து துணை...

0
நெல்லை - ஆகஸ்ட் -11,2022 நெல்லை பாளையில் போதை பழக்கத்தால் ஏற்படும் விளைவுகள் குறித்து விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்தும் விதமாக நடைபெற்ற நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டு அறிவுரைகளை வழங்கிய நெல்லை மாநகர கிழக்கு காவல்...

தூத்துக்குடி காமராஜ் கல்லூரியில் மாவட்ட எஸ்பி போதைப்பொருள் விழிப்புணர்வு

0
தூத்துக்குடி - ஆகஸ்ட் - 11,2022 தூத்துக்குடி காமராஜ் கல்லூரியில் போதைப்பொருள் விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் டாக்டர் எல். பாலாஜி சரவணன் தலைமையில் நடைபெற்றது. போதைப்பொருள் இல்லாத தமிழகத்தை உருவாக்குவதற்கு...

ஆற்றில் விழுந்த ஆசிரியரின் உயிரை காப்பாற்றிய காவலருக்கு மாவட்ட எஸ்பி பாராட்டு

0
திருவாருர் - ஆகஸ்ட் - 11,2022 மகிழஞ்சேரி, ஆதிலட்சுமி நகரைச்சேர்ந்த உஷா, க/பெ தினேஷ்குமார் என்பவர் ஆணைகுப்பம் தொடக்கப்பள்ளியில் ஆசிரியையாக பணிபுரிந்து வருகிறார். இவர் கடந்த 08.08.2022 தேதி ஸ்கூட்டரில் சென்ற போது எதிரே...

மெச்சதகுந்த பணிக்காக போலீசாருக்கு மாவட்ட எஸ்பி சான்றிதழ் வழங்கி பாராட்டு!!!

0
தேனி - ஆகஸ்ட் -10,2022 மெச்சத்தகுந்த பணியை பாராட்டி காவல் அதிகாரிகள் மற்றும் ஆளிநர்களுக்கு நற்சான்றிதழ் வழங்கிய தேனி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் தேனி மாவட்டம்போடி நகர் காவல் நிலையம் மற்றும் பழனிசெட்டிபட்டி காவல்...

தற்போதைய செய்திகள்