81.9 F
Tirunelveli
Tuesday, June 28, 2022
முகப்பு மாவட்டம் தேனி டிஎஸ்பி முத்துக்குமார் தலைமையில் தேவர் மற்‌‌‌றும்‌‌‌ மருதுபாண்‌‌‌டியர்‌‌‌ குருபூஜை விழா சம்‌‌‌பந்‌‌‌தமாக தீவிர ஆலோசனை

டிஎஸ்பி முத்துக்குமார் தலைமையில் தேவர் மற்‌‌‌றும்‌‌‌ மருதுபாண்‌‌‌டியர்‌‌‌ குருபூஜை விழா சம்‌‌‌பந்‌‌‌தமாக தீவிர ஆலோசனை

தேனி – அக் – 23,2021

செய்தியாளர் – செல்வகுமார்‌

தேனி மாவட்டம் பெரியகுளம் தாலுகா பெரியகுளம் அதன் பகுதியின் சுற்றி உள்ள ஒலிபெருக்கி மற்றும் பிளக்ஸ்பேனர் உரிமையாளர்களை வரவளைத்து அவர்கள் கடைபிடிக்க வேண்டிய சட்டவிதிமுறைகள்பற்றி காவல் கண்காணிப்பாளர் டோங்ரே பிரவின் உமேஷ் வழிகாட்டுதல்படி பெரியகுளம் உட்கோட்ட காவல் துணைகண்காணிப்பாளர் முத்துக்குமார் தலைமையில். காவல் ஆய்வாளர்கள். மீனாட்சி,.சுகுமார் ஆகியோர் முன்னிலையில் நடைபெற்றது. இந்த ஆலோசணை கூட்டத்தில் மருதுபாண்டியர் குருபூஜை மற்றும் தேவர் குருபூஜை சம்மந்தமாக ஆலோசணை வழங்கப்பபட்டது. கூட்டத்தில் கீழ்க்கண்ட தீர்மானங்கள் நிறைவேற்றப்பட்டு அதன்படி நடந்து கொள்ள இதில் ஒப்பம் செய்யப்பட்டது.. காலையர் கோவில் மற்றும் பசும்பொன்னில் நடைபெறும் மருதுபாண்டியர் குருபூஜை மற்றும் தேவர் குருபூஜை விழாவை முன்னிட்டு பிளக்ஸ் போர்டுகள் பேனர்கள் வைக்க அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது.தற்போது கொரோனா மூன்றாவது அலை பரவி வரும் நிலையில் அரசு வழிகாட்டும் நெறிமுறைகளின்படி 20 நபர்களுக்கு மிகாமல் தகுந்த முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கை உடன் அதிக கூட்டம் கூட்டி கொரோனா தொற்று பரவாமல் நடந்து கொள்ள அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளது .. எனவே மேற்படி உள்ளூர் நிகழ்ச்சிகளில் போது மைக்செட் வைக்க எக்காரணத்தைக் கொண்டும் அனுமதி மறுக்கப்படுகின்றது மீறி மைக் செட் அமைக்கும் உள்ளூர் நிகழ்ச்சி அமைப்பாளர்கள் மீது ஒரு விதிமுறை மீறல் சம்பந்தமாக வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டு மேற்படி வழக்கில் உரிமையாளர்கள் மற்றும் ஆபரேட்டர்கள் கருதப்பட்டு மேற்படி வழக்கில் குற்றவாளியாக சேர்க்கப் படுவதுண்டு அவர்களின் மைக் செட் உபகரணங்கள் பறிமுதல் செய்யப்பட்ட வழக்கில் சேர்க்கப்பட்டு கடுமையான நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்படும்….மேற்படி நிகழ்ச்சிகளுக்கு அறிவிக்கப்பட்ட இடங்களில் மட்டுமே உருவப்படம் வைத்த மரியாதை செலுத்த 5க்கு 3 அளவுள்ள பேனர்கள்,மட்டுமே காவல்துறையிடம் உரையாக முன்கூட்டியே அனுமதி பெற்று வைத்து மரியாதை செலுத்த அனுமதிக்கப் பட்டுள்ளது…காவல்துறையில் முறையான அனுமதி பெற்று உள்ளதா என சரி பார்த்த பின் தலைவர்கள் உருவப்படம் அடங்கிய பிளக்ஸ் பேனர்கள் அச்சிட வேண்டும் ….. இப்படி நிகழ்ச்சி சம்பந்தமாக சாதித் தலைவர்கள் உருவப்படம் மற்றும் சாதி சம்பந்தப்பட்ட வாசகர்கள் பிரச்சினைக்குரிய வாசகங்கள் அடங்கிய போஸ்டர்கள் பொது இடங்களில் ஒட்டப்பட்டு காவல்துறையால் அறியப்பட்டுடுமேற்படி போஸ்டர்கள் தங்களது அச்சகத்தில் அச்சிடப்பட்டது அறியப்பட்டால் சம்பந்தப்பட்ட பிரிண்டிங் அச்சகம் உரிமையாளர்களே பொறுப்பாக கருதப்பட்டு மேற்படி வழக்கில் குற்றவாளிகளாகச் சேர்க்கப்பட்டு அர்ச்சகர் உரிமை ரத்து செய்ய நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்படும் என பெரியகுளம் கண்காணிப்பாளர் முத்துக்குமார் கேட்டுக்கொண்டார் ….இந்நிகழ்ச்சியில் சார்பு-ஆய்வாளர்கள்.மணிகண்டன். ஈஸ்வரன். பாண்டியராஜன். மற்றும் வட்டார ஒலிபெருக்கி மற்றும் பிளக்ஸ் பேனர் உரிமையாளர்கள் கலந்துகொண்டனர்

19,724FansLike
89FollowersFollow
387SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

நெல்லையில் தொடர் திருட்டில் ஈடுபட்ட இரண்டு்‌‌‌ பேர் சிக்கினர்‌‌‌ தனிப்‌‌‌படை போலீசாருக்கு துணை...

0
நெல்லை மாநகரம் - ஜீன் -27,2022 நெல்லை மாநகரம் பெருமாள்புரம் காவல் நிலைய எல்கைக்குட்பட்ட செயிண்ட் தாமஸ் நகர், கற்பகவிநாயகர் நகர், கார்த்திகேயன் நகர், ஜெயராஜ் அன்னபாக்கியம் மெட்ரிக் மேல்நிலைப்பள்ளி, நம்பிநகர், மகிழ்ச்சி நகர்...

நெல்லையில்‌‌‌ திருமண இணையதளத்தில் பண மோசடி அதிரடியாக பணத்தை மீட்ட சைபர் க்‌‌‌ரைம்...

0
திருநெல்வேலி - 27,2022 தமிழக முதல்வர் அறிவுரையின் படி மாவட்டத்தில் நடைபெற்ற மக்கள் குறைதீர்க்கும் கூட்டத்தில் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் அவர்களிடம் மனு அளித்த நபருக்கு இணையவழி மூலமாக ஏமாற்றப்பட்ட ரூ.1 இலட்சத்து 24...

நெல்லையில் கீழே கிடந்த பணப்பையை நேர்மையுடன் காவல்நிலையத்தில் ஒப்படைத்த இளைஞருக்கு துணை கமிஷனர்...

0
நெல்லை மாநகரம் - ஜீன் -27,2022 நெல்லை புதிய பேருந்து நிலையத்தில் கிடந்த பணப்பையை நேர்மையுடன் காவல் நிலையத்தில் ஒப்படைத்த அரசு போக்குவரத்து கழக நடத்துனரை பாராட்டி கௌரவித்த நெல்லை மாநகர கிழக்கு காவல்...

நெல்லையில் இன்று சாலை விபத்து ஏற்பட்ட பகுதியில் துணை கமிஷனர் நேரில்...

0
நெல்லை மாநகரம் - ஜீன் -25,2022 நெல்லை மாநகரம் ராஜகோபாலநகர் பகுதியில் நான்கு வழி சாலையில் இன்று சாலை விபத்து ஏற்பட்ட சம்பவ இடத்தைநெல்லை மாநகர கிழக்கு காவல் துணை ஆணையாளர் V.R.ஸ்ரீனிவாசன் ...

சர்வதேச போதை பொருள்‌ ஒழிப்பு தினத்தை முன்னிட்டு மணற்சிற்ப கண்காட்சியை போலீஸ்‌‌‌ கமிஷனர்‌‌‌ துவக்கிவைத்தார்

0
சென்னை -ஜீன் -25,2022 சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர். சர்வதேச போதைப் பொருள் ஒழிப்பு தினத்தை முன்னிட்டு, மெரினா கடற்கரையில், பள்ளி மாணவர், மாணவியருடன் போதை ஒழிப்பு விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சி மற்றும் மணற்சிற்ப கண்காட்சியை...

தற்போதைய செய்திகள்