76.3 F
Tirunelveli
Saturday, January 29, 2022
முகப்பு மாவட்டம் தூத்துக்குடி சமுதாய நல்லிணக்க விழிப்புணர்வு கூட்டம் எஸ்‌பி தலைமையில் நடைபெற்றது

சமுதாய நல்லிணக்க விழிப்புணர்வு கூட்டம் எஸ்‌பி தலைமையில் நடைபெற்றது

தூத்துக்குடி – அக்-24,2021

முறப்பநாடு காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட அனவரதநல்லூர் மேல்நிலைப் பள்ளியில் இன்று சமுதாய நல்லிணக்க விழப்புணர்வு கூட்டம் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் தலைமையில் நடைபெற்றது.

முறப்பநாடு காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட அனவரதநல்லூர் மேல்நிலைப் பள்ளியில் வைத்து இன்று சமுதாய நல்லிணக்க விழப்புணர்வு கூட்டம் தூத்துக்குடி ஊரக உதவி காவல் கண்காணிப்பாளர் சந்தீஸ் இ.கா.ப அவர்கள் முன்னிலையில் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் தலைமையில் நடைபெற்றது.

அப்போது மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் பேசும்போது அனவரதநல்லூர் கிராமம் பல்வேறு சமுதாய மக்கள் அமைதியாக வாழும் எந்த பிரச்சனை இல்லாத நல்ல கிராமம், ஒரு சிலர் செய்யக்கூடிய சிறு தவறுகளால் பிரச்சனைகள் வருவதற்கு வாய்ப்பு உள்ளது. எனவே அதுபோன்று எவ்வித பிரச்சனையும் இல்லாமல் ஒருவருக்கொருவர் ஒற்றுமையாக இருப்பதற்காகத்தான் இந்த சமுதாய விழிப்புணர்வு கூட்டம் நடத்தப்படுகிறது. இந்த கிராமத்தில் பல்வேறு சமுதாய மக்கள் வாழ்ந்து வந்தாலும் ஜாதி, மத பேதமின்றி எவ்வித பிரச்சனையில்லாமல் சகோதரத்துவத்துடன் ஒற்றுமையாக இருக்க வேண்டும், இளைஞர்கள் மது போன்ற தீய பழக்கவழக்கங்களுக்கு அடிமையாகமால் இருக்க வேண்டும், ஏனென்றால் இதன் மூலமும் அதிக சமுதாய பிரச்சனைகள் வர வாய்ப்பு உள்ளது. மேலும் இதுபோன்ற பிரச்சனைகள் சம்மந்தமாக ஒரு இளைஞர் மேல் வழக்குபதிவு செய்ய நேர்ந்தால் அவரின் நற்பெயர் பாதிக்கப்படுவதோடு, அவருக்கு அரசு வேலை மற்றும் தனியார்துறையிலும் வேலை கிடைப்பதில் சிக்கல் ஏற்படுவதுடன் அவரின் எதிர்காலமே கேள்விக்குறியாகிவிடும், எனவே இளைஞர்கள் இதுபோன்ற பிரச்சனைகளில் ஈடுபடாமல் கல்வியை நன்றாக கற்று எதிர்காலத்தில் சிறந்தவர்களாக திகழ வேண்டும், உங்களுக்கு ஏதேனும் குறைகள் இருந்தால் காவல்துறைக்கு உடனடியாக தகவல் தெரிவிக்கலாம் நாங்கள் உடனடியாக உங்களின் பிரச்சனைகளை தீர்ப்பதற்கு நடவடிக்கை எடுப்போம், மேலும் கொரோனா தடுப்பு முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளை கடைபிடித்து அரசுக்கு ஒத்துழைப்பு கொடுத்து நம்மை நாமே காத்துக் கொள்ள வேண்டும் என்று கூறி தனது உரையை நிறைவு செய்தார்.

இந்த விழிப்புணர்வு கூட்டத்தில் முறப்பநாடு காவல் நிலைய ஆய்வாளர் பாஸ்கரன், பயிற்சி காவல் துணை கண்காணிப்பாளர் பவித்ரா, முறப்பநாடு காவல் நிலைய உதவி ஆய்வாளர் இன்னோஸ்குமார் உட்பட காவல்துறையினர் மற்றும் வசவப்பபுரம் பஞ்சாயத்து தலைவர் சுடலைக்கண்ணு, கவுன்சிலர் பேச்சியம்மாள் உட்பட பொதுமக்கள் உடனிருந்தனர்.

19,724FansLike
57FollowersFollow
380SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

“போலீசாரின்” விசாரனையில் திடீர்‌‌‌ திருப்பம் கொலை செய்துவிட்டு விபத்து நாடகமாடியது அம்‌‌‌பலம்‌‌‌….

0
தூத்துக்குடி - ஜன - 28,2022 செய்துங்கநல்லூர் காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட பகுதியில் வாகன விபத்தில் இறந்தவரின் வழக்கு கொலை வழக்காக மாற்றம் - நபர்‌‌‌கள்‌‌‌ கைது - கொலை செய்வதற்கு பயன்படுத்தப்பட்ட கார்...

“தமிழகத்தின் அனைவரின் கவனத்தை ஈர்த்‌‌‌த “ஆன்லைன்” ஆட்டோ ஓட்டுனருக்கு டிஜிபி பாராட்டு….

0
சென்னை - ஜன -27,2022 சென்னை ஈஞ்சம்பாக்கத்தை சேர்ந்த அண்ணாதுரை என்பவர் குடும்ப வறுமையின் காரணமாக தனது படிப்பை பாதியில் நிறுத்தி விட்டு கடந்த 20 வருடங்களாக ஆட்டோ ஓட்டுனராக இருந்து வருகிறார். இவர் தனது...

உள்ளாட்சி தேர்தல்‌‌‌ வேட்புமனு தாக்கல் சம்‌‌‌மந்‌‌‌தமாக பாதுகாப்பு ஏற்பாடுகள் குறித்து மாவட்ட...

0
தூத்துக்குடி - ஜன -27,2022 நகர்புற உள்ளாட்சி தேர்தலை முன்னிட்டு தூத்துக்குடி மாநகராட்சி கார்ப்பரேஷன் அலுவலகத்தில் நாளை முதல் நடைபெற உள்ள வேட்புமனு தாக்கல் சம்மந்தமாக பாதுகாப்பு ஏற்பாடுகள் குறித்து மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர்...

இனையதளத்தின் வேகத்தை மிஞ்சும் மதுரை சைபர் க்ரைம் போலீசார்‌‌‌ எஸ்பி பாராட்டு….

0
மதுரை - ஜன -27,2022 மதுரை மாவட்டத்தில் சைபர் கிரைம் காவல் நிலையமானது 01.03.2021 ம் தேதி முதல் ஆரம்பிக்கப்பட்டு, கூடுதல் காவல் கண்காணிப்பாளர் மணி காவல் ஆய்வாளர் . சார்மிங் S.ஒய்ஸ்லின், மற்றும்...

இன்று நடைபெற்ற குடியரசு தினவிழாவில் மெச்சதகுந்த பணிக்காக போலீசாருக்கு ஆட்சியர் மற்றும் எஸ்பி...

0
கன்னியாகுமரி - ஜன-26,2022 கன்னியாகுமரி மாவட்டத்தில் குடியரசு தின விழா கொண்டாட்டம், சிறப்பாக பணிபுரிந்த மாவட்ட காவல் அதிகாரிகள் மற்றும் காவல் ஆளினர்கள் சிறப்பிக்கப்பட்டனர். ஜனவரி 26, கன்னியாகுமரிமாவட்டத்தில் இன்று 73-வது குடியரசு தின விழா...

தற்போதைய செய்திகள்