82.9 F
Tirunelveli
Tuesday, June 28, 2022
முகப்பு மாவட்டம் சென்னை பணம் கேட்டு மிரட்டிய கடத்தல் கும்பல்‌‌‌ கைது நீலாங்‌‌‌கரை போலீசாருக்கு போலீஸ் கமிஷனர் பாராட்டு

பணம் கேட்டு மிரட்டிய கடத்தல் கும்பல்‌‌‌ கைது நீலாங்‌‌‌கரை போலீசாருக்கு போலீஸ் கமிஷனர் பாராட்டு

சென்னை – அக் -12,2021

சேத்துப்பட்டு பகுதியில் முதியவரை கடத்திச் சென்று ரூ.50 லட்சம் பணம் கேட்டு மிரட்டிய 3 நபர்களை கைது செய்த காவல் குழுவினரை சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் நேரில் அழைத்து வெகுமதி வழங்கி பாராட்டினார்.

சென்னை, சேத்துப்பட்டு, ஹாரிங்டன் சாலையில் வசிக்கும் மூசா, (வ/73), என்ற முதியவரை கடந்த 03.10.2021 அன்று, அங்கு வந்த சிலர் காரில் கடத்திச்சென்றுள்ளனர். மேலும் கடத்தல்காரர்கள் மூசாவின் மகன் ஷெரீப் என்பவரை தொடர்பு கொண்டு ரூ.50 லட்சம் பணம் கேட்டு மிரட்டியுள்ளனர். இது குறித்து மூசாவின் மகன், கானத்தூர் காவல் நிலையத்தில் கொடுத்த புகாரின் பேரில் வழக்கு பதிவு செய்து விசாரணை செய்யப்பட்டது.

கடத்தப்பட்ட முதியவரை மீட்க, நீலாங்கரை உதவி ஆணையாளர் சுதர்சன் தலைமையில், சேத்துப்பட்டு காவல் நிலைய தலைமைக் காவலர்கள் சரவணகுமார் ராஜேஷ் மற்றும் முதல்நிலைக் காவலர் மகேஷ்வரன் ஆகியோர் அடங்கிய காவல் குழுவினர், மேற்படி வழக்கில் விசாரணை மேற்கொண்டதில், மூசாவிடம் வேலை செய்த குமார் (எ) அறுப்பு குமார் என்பவர், மேற்படி மூசாவிடம் அதிக பணம் இருப்பதை தெரிந்துக்கொண்டு, அவரை கடத்திச் சென்று, அவரது மகனிடம் பணம் ரூ.50 லட்சம் கேட்டு மிரட்டியது தெரியவந்தது.

அதன்படி மேற்படி காவல் குழுவினர் மூசா குறித்து தேடுதலில் ஈடுபட்டு காரில் கடத்தப்பட்ட அவரைப் பத்திரமாக மீட்டு, அவரை கடத்திச் சென்ற குற்றவாளிகள் 1.குமார் (எ) அறுப்பு குமார், வ/44, திருவாரூர் மாவட்டம், 2.பிரகாஷ், வ/33, மயிலாடுதுறை மாவட்டம், 3.சங்கீதா, வ/28, மாதவரம் ஆகிய மூவரை எழும்பூரில் வைத்து கைது செய்தனர்.
மேற்படி குற்றவாளிகளிடமிருந்து பணம் ரூ.25,000/-, 10 கிராம் எடை கொண்ட 3 தங்க மோதிரங்கள், 3 செல்போன்கள், 2 கைக்கடிகாரங்கள், 1 டம்மி துப்பாக்கி, குற்றச் செயலுக்கு பயன்படுத்திய 2 கார்கள் மற்றும் 1 இருசக்கர வாகனம் ஆகியவை கைப்பற்றப்பட்டது.

19,724FansLike
89FollowersFollow
387SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

நெல்லையில் தொடர் திருட்டில் ஈடுபட்ட இரண்டு்‌‌‌ பேர் சிக்கினர்‌‌‌ தனிப்‌‌‌படை போலீசாருக்கு துணை...

0
நெல்லை மாநகரம் - ஜீன் -27,2022 நெல்லை மாநகரம் பெருமாள்புரம் காவல் நிலைய எல்கைக்குட்பட்ட செயிண்ட் தாமஸ் நகர், கற்பகவிநாயகர் நகர், கார்த்திகேயன் நகர், ஜெயராஜ் அன்னபாக்கியம் மெட்ரிக் மேல்நிலைப்பள்ளி, நம்பிநகர், மகிழ்ச்சி நகர்...

நெல்லையில்‌‌‌ திருமண இணையதளத்தில் பண மோசடி அதிரடியாக பணத்தை மீட்ட சைபர் க்‌‌‌ரைம்...

0
திருநெல்வேலி - 27,2022 தமிழக முதல்வர் அறிவுரையின் படி மாவட்டத்தில் நடைபெற்ற மக்கள் குறைதீர்க்கும் கூட்டத்தில் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் அவர்களிடம் மனு அளித்த நபருக்கு இணையவழி மூலமாக ஏமாற்றப்பட்ட ரூ.1 இலட்சத்து 24...

நெல்லையில் கீழே கிடந்த பணப்பையை நேர்மையுடன் காவல்நிலையத்தில் ஒப்படைத்த இளைஞருக்கு துணை கமிஷனர்...

0
நெல்லை மாநகரம் - ஜீன் -27,2022 நெல்லை புதிய பேருந்து நிலையத்தில் கிடந்த பணப்பையை நேர்மையுடன் காவல் நிலையத்தில் ஒப்படைத்த அரசு போக்குவரத்து கழக நடத்துனரை பாராட்டி கௌரவித்த நெல்லை மாநகர கிழக்கு காவல்...

நெல்லையில் இன்று சாலை விபத்து ஏற்பட்ட பகுதியில் துணை கமிஷனர் நேரில்...

0
நெல்லை மாநகரம் - ஜீன் -25,2022 நெல்லை மாநகரம் ராஜகோபாலநகர் பகுதியில் நான்கு வழி சாலையில் இன்று சாலை விபத்து ஏற்பட்ட சம்பவ இடத்தைநெல்லை மாநகர கிழக்கு காவல் துணை ஆணையாளர் V.R.ஸ்ரீனிவாசன் ...

சர்வதேச போதை பொருள்‌ ஒழிப்பு தினத்தை முன்னிட்டு மணற்சிற்ப கண்காட்சியை போலீஸ்‌‌‌ கமிஷனர்‌‌‌ துவக்கிவைத்தார்

0
சென்னை -ஜீன் -25,2022 சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர். சர்வதேச போதைப் பொருள் ஒழிப்பு தினத்தை முன்னிட்டு, மெரினா கடற்கரையில், பள்ளி மாணவர், மாணவியருடன் போதை ஒழிப்பு விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சி மற்றும் மணற்சிற்ப கண்காட்சியை...

தற்போதைய செய்திகள்