74.4 F
Tirunelveli
Monday, November 29, 2021
முகப்பு மாவட்டம் சிந்திப்போம் சிறப்போம் என்ற புதிய செயல்முறை திட்டத்தை இராணிபேட்டை எஸ்‌பி தொடங்கிவைத்தார்

சிந்திப்போம் சிறப்போம் என்ற புதிய செயல்முறை திட்டத்தை இராணிபேட்டை எஸ்‌பி தொடங்கிவைத்தார்

இராணிபேட்டை – அக் – 27,2021

இராணிப்பேட்டை மாவட்டத்தில் காவல்துறையினர் மற்றும் பொது மக்களை அன்றாடம் சந்திக்கும் பொது பிரச்சனைகள் குறித்து சிந்திக்கவும், அதற்கு தீர்வு காண முயற்சிக்க ஊக்குவிக்கும் வகையிலும், சமூக காவல் (Community Policing) நடைமுறையை மேம்படுத்தவும் “Think & Shine *சிந்திப்போம் சிறப்போம்” என்ற புதிய செயல்முறை இராணிப்பேட்டை மாவட்ட காவல்துறை மூலம் துவங்கப்பட்டுள்ளது. இந்த சமூக காவல் செயல்முறை குறித்து மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர்

தீபா சத்யன், இ.கா.ப., கூறியதாவது.

சமூகத்தில் அன்றாடம் மக்கள் சந்திக்கும் பொது பிரச்சனைகள் (சட்டம்-ஒழுங்கு. குற்ற நிகழ்வுகள், ஆதாட்டம், போதை பொருட்கள் விற்பணை, விபத்து, குழந்தை தொழிலாளர் முறை, குழந்தை திருமணம், போக்குவரத்து நெரிசல், திருட்டு, வழிப்பறி, கள்ளச்சாராயம், சைபர் குற்றங்கள், பெண்கள் மற்றும் குழந்தைகளுக்கு எதிரான குற்றங்கள், பெண்கள் மற்றும் குழந்தைகளின் கல்வி மேம்பாடு. முத்த குடிமக்கள் நலன் மற்றும் சமூகத்தை பாதிக்கும் விடயங்கள்) குறித்து காவல்துறையினர் மற்றும் பொது மக்கள் சிந்திக்கவும். அதற்கு தீர்வு காண அவர்களை ஊக்குவிக்கவும், “Think & Shine” “சிந்திப்போம் சிறப்போம்” என்ற புதிய செயல்முறை நடைமுறைப் படுத்தப்பட்டுள்ளது. இதன் மூலம் காவல் ஆளிநர்கள் மற்றும் பொது மக்களுக்கு மேற்படி பிரச்சனைகளுக்கு புதிய சிந்தனைகள் மூலம் புதிய தீர்வுகள், யோசனைகள் வழங்கவும், அவர்கள் சமூகம் சார்ந்து சிந்திக்கவும் வாய்ப்பு ஏற்படுத்தி தருவதின் மூலம் ஒரு ஆரோக்கியமான போட்டியினை உருவாக்குவதோடு, சமூக சிந்தனையாளர்களை அங்கீகரிக்கவும். இந்த நடைமுறை அமல் படுத்தப்பட்டுள்ளது. காவல்துறையினர் மற்றும் பொது மக்கள் தங்கள் திருத்த நினைக்கும் பிரச்சனை, அதற்குன்டான தீர்வு காண அவர்கள் முன்வைக்கும் திட்டம் குறித்த விளக்கத்தினை எழுத்து மூலமாகவோ / தட்டச்சு செய்தோ, மாவட்ட காவல் அலுவலகத்தில், இத்திட்டத்திற்கான பொறுப்பு அலுவலர் – திரு.ஜீ.வி.சிலம்பரசன், மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளரின் முகாம் உதவியாளர், அவர்களிடம் நேரடியாக வழங்கலாம். [email protected] என்ற மின்னஞ்சல் மூலமாகவும் அனுப்பலாம். மேலும் இது குறித்த கூடுதல் தகவல்கள் / சந்தேகங்களுக்கு 7845457095 என்ற கைப்பேசி எண்ணில் அழைத்தும் உதவி பெறலாம். மேலும் இந்த நடைமுறைக்கு அளிக்கப்படும் மாற்று சிந்தனைகளின் நடைமுறை சாத்திய கூறுகளை ஆராய்ந்து, சிறந்த செயல்முறைகளை அதை முன்மொழிந்தவர் மூலமாகவே நடைமுறைப்படுத்தப்படும், மேலும் அதன் விவரங்கள் பத்திரிக்கை செய்தியாக வெளியிடப்பட்டு, அவர்களின் திறமையும், சிந்தனையும் அங்கீகரிக்கப்படுவதோடு, மாதாந்திர குற்ற ஆய்வு கூட்டத்தின் போது பரிசுகளும் வழங்கப்படும் என்று தெரிவித்தார்.

19,724FansLike
54FollowersFollow
370SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

நெல்லை மேலப்பாளையம் “போலீசாருக்கு” பொதுமக்கள் பாராட்டு…

0
திருநெல்வேலி - நவ -28,2021 செய்தியாளர் - இம்ரான் திருநெல்வேலி மாவட்டம் மேலப்பாளையத்தில் உள்‌‌‌ள சாலைகளை மாடுகள் ஆக்கிரமித்து வாகன ஓட்‌‌‌டிகளுக்‌‌‌கு பெரும்‌‌‌ இடையூறாகவும்‌‌‌ அடிக்‌‌‌கடி விபத்து்‌‌‌ ஏற்‌‌‌படுத்‌‌‌துவதாகவும்‌‌‌ பொதுமக்கள் பலமுறை...

மழை வெள்ளத்தால் பாதிக்கபட்டுள்ள குடியிருப்பு பகுதி மக்களை மாவட்ட...

0
தூத்துக்குடி - நவ -28,2021 தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் கனமழை காரணமாக சிப்காட் காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட ராம்நகர், ரஹ்மத் நகர் மற்றும் முத்தம்மாள் காலனி பகுதிகளில் மழை நீர் சூழ்ந்துள்ளதையடுத்து, அப்பகுதி மக்கள் அத்தியவாசியத்...

போதை பழக்கத்தால்‌‌‌ பாதிக்‌‌‌கபட்‌‌‌டவர்கள்‌‌‌ மீள்‌‌‌வதற்‌‌‌கு மாவட்ட எஸ்பி தலைமையில் ஆலோசனை...

0
அரியலூர் - நவ -28,2021 அரியலூர் மாவட்ட காவல்துறை சார்பில் போதை பழக்கத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் மறு வாழ்விற்கான ஆலோசனை கூட்டம் நடைபெற்றது அரியலூர் மாவட்டம் ஜெயங்கொண்டத்தில் உள்ள தனியார் மண்டபத்தில் அரியலூர் மாவட்ட காவல்துறை சார்பில்...

கனமழை பெய்துவருவதால் காவல்நிலையம் மற்றும் காவலர் குடியிருப்புகளின்‌‌‌ கட்‌‌‌டிடங்‌‌‌களின்‌‌‌ உறுதிதன்‌‌‌மையை மாவட்ட...

0
திருவாரூர் - நவ -28,2021 திருவாரூர் மாவட்ட காவல்துறைகனமழை காரணமாககாவல் நிலையம் மற்றும் காவலர் குடியிருப்புகளில்பாதுகாப்பு மற்றும் முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகள் தீவிரம்.ஆயுதப்படை குடியிருப்புகளைமாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் நேரில் ஆய்வு திருவாரூர் மாவட்ட ஆயுதப்படையில்311-காவலர் குடியிருப்புகள்...

போலி ஆவணம் மூலம் அபகரிக்கப்பட்ட நிலம் மீட்‌‌‌பு – மாவட்ட எஸ்பி உரியவரிடம் ஒப்படைத்தார்‌

0
தென்காசி - நவ -27,2021 போலி ஆவணம் மூலம் அபகரிக்கப்பட்ட நிலம் நில அபகரிப்பு தடுப்பு சிறப்பு பிரிவின் உதவியுடன் மீட்பு தென்காசி மாவட்ட காவல் அலுவலகத்தில் அமைந்துள்ள நில அபகரிப்பு தடுப்பு சிறப்பு பிரிவில்...

தற்போதைய செய்திகள்