81.9 F
Tirunelveli
Tuesday, June 28, 2022
முகப்பு மாவட்டம் திருச்சி விபத்தில் சிக்கியவர்களை மீட்ட காவலர்‌‌‌ மற்‌‌‌றும்‌‌‌ பொதுமக்களுக்கு மாவட்ட எஸ்.பி பாராட்டு

விபத்தில் சிக்கியவர்களை மீட்ட காவலர்‌‌‌ மற்‌‌‌றும்‌‌‌ பொதுமக்களுக்கு மாவட்ட எஸ்.பி பாராட்டு

திருச்சி – அக் -12,2021

செய்தியாளர் – எஸ்.எம்.பாரூக்

திருச்சி மாவட்டம், ஜீயபுரம் காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட முக்கொம்பு சுற்றுலா தளம் அருகே கடந்த 11.10.2021ம் தேதி காலை 06:30 மணி அளவில், சுமார் 20 நபர்களை ஏற்றிக்கொண்டு திருச்சியிலிருந்து கரூர் மார்க்கமாக சென்ற மார்கோபோலோ வேனை அதன் ஓட்டுநர் அதிவேகமாகவும், அஜாக்கிரதையாக இயக்கி சென்றபோது, அவ்வழியே சென்ற அரசு பேருந்து மற்றும் சிறிய வகை கண்டைனர் லாரி ஆகியவற்றின் மீது மோதி தானாக சாலையோரத்தில் கவிழ்ந்து விபத்து ஏற்பட்டது, அவ்விபத்தில் வேனில் பயணம் செய்த 16 நபர்களும் காயங்களுடன் வேனிற்குள் சிக்கித் தவித்ததைகண்ட, விபத்துப் பகுதிக்கு அருகில் வசித்துவந்த பொதுப்பணித்துறை ஊழியர்களும், பொதுமக்களும், நெடுஞ்சாலை ரோந்து வாகனத்தில் பணிபுரிந்த காவலர்களும் துரிதமாக செயல்பட்டு விபத்து ஏற்பட்ட சிறிது நேரத்தில் காயம் பட்டவர்களை மீட்டு அவர்களை மருத்துவமனைக்கு சிகிச்சைக்கு அனுப்பிவைத்தனர். விபத்து நடந்த சிறிது நேரத்தில் காயம் பட்டவர்களை மருத்துவமனையில் சிகிச்சைக்கு சேர்த்ததால் அவர்கள் அனைவரும் உயிர்சேதமின்றி தப்பித்தனர்.

இவ்வாறு காவல்துறையினருடன் பொதுமக்கள் இணைந்து மனிதாபிமானத்துடன் செயல்பட்டு விபத்து ஏற்பட்ட சில மணித்துளிகளில் காயம் பட்டவர்களை மீட்டதை, அப்பகுதி பொதுமக்களும், சாலையில் பயணம் செய்த பயணிகளும், காயம் பட்டவர்களும் மனதாரப் பாராட்டினார்

இக்குழுவினரின் செய்கையை பாராட்டி திருச்சி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் முனைவர். பா. மூர்த்தி இ.கா.ப விபத்தில் உதவியவர்களை நேரில் அழைத்து பாராட்டி, பாராட்டு சான்றிதழ்கள் வழங்கி சிறப்பித்தார்.

19,724FansLike
89FollowersFollow
387SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

நெல்லையில் தொடர் திருட்டில் ஈடுபட்ட இரண்டு்‌‌‌ பேர் சிக்கினர்‌‌‌ தனிப்‌‌‌படை போலீசாருக்கு துணை...

0
நெல்லை மாநகரம் - ஜீன் -27,2022 நெல்லை மாநகரம் பெருமாள்புரம் காவல் நிலைய எல்கைக்குட்பட்ட செயிண்ட் தாமஸ் நகர், கற்பகவிநாயகர் நகர், கார்த்திகேயன் நகர், ஜெயராஜ் அன்னபாக்கியம் மெட்ரிக் மேல்நிலைப்பள்ளி, நம்பிநகர், மகிழ்ச்சி நகர்...

நெல்லையில்‌‌‌ திருமண இணையதளத்தில் பண மோசடி அதிரடியாக பணத்தை மீட்ட சைபர் க்‌‌‌ரைம்...

0
திருநெல்வேலி - 27,2022 தமிழக முதல்வர் அறிவுரையின் படி மாவட்டத்தில் நடைபெற்ற மக்கள் குறைதீர்க்கும் கூட்டத்தில் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் அவர்களிடம் மனு அளித்த நபருக்கு இணையவழி மூலமாக ஏமாற்றப்பட்ட ரூ.1 இலட்சத்து 24...

நெல்லையில் கீழே கிடந்த பணப்பையை நேர்மையுடன் காவல்நிலையத்தில் ஒப்படைத்த இளைஞருக்கு துணை கமிஷனர்...

0
நெல்லை மாநகரம் - ஜீன் -27,2022 நெல்லை புதிய பேருந்து நிலையத்தில் கிடந்த பணப்பையை நேர்மையுடன் காவல் நிலையத்தில் ஒப்படைத்த அரசு போக்குவரத்து கழக நடத்துனரை பாராட்டி கௌரவித்த நெல்லை மாநகர கிழக்கு காவல்...

நெல்லையில் இன்று சாலை விபத்து ஏற்பட்ட பகுதியில் துணை கமிஷனர் நேரில்...

0
நெல்லை மாநகரம் - ஜீன் -25,2022 நெல்லை மாநகரம் ராஜகோபாலநகர் பகுதியில் நான்கு வழி சாலையில் இன்று சாலை விபத்து ஏற்பட்ட சம்பவ இடத்தைநெல்லை மாநகர கிழக்கு காவல் துணை ஆணையாளர் V.R.ஸ்ரீனிவாசன் ...

சர்வதேச போதை பொருள்‌ ஒழிப்பு தினத்தை முன்னிட்டு மணற்சிற்ப கண்காட்சியை போலீஸ்‌‌‌ கமிஷனர்‌‌‌ துவக்கிவைத்தார்

0
சென்னை -ஜீன் -25,2022 சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர். சர்வதேச போதைப் பொருள் ஒழிப்பு தினத்தை முன்னிட்டு, மெரினா கடற்கரையில், பள்ளி மாணவர், மாணவியருடன் போதை ஒழிப்பு விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சி மற்றும் மணற்சிற்ப கண்காட்சியை...

தற்போதைய செய்திகள்