86.2 F
Tirunelveli
Monday, September 26, 2022
முகப்பு மாவட்டம் தேனி "பெரியகுளம் டி.எஸ்‌‌‌.பி ஊர் தலைவர்களுடன் தீவிர ஆலோசனை....

“பெரியகுளம் டி.எஸ்‌‌‌.பி ஊர் தலைவர்களுடன் தீவிர ஆலோசனை….

தேனி – அக்-06,2021

செய்தியாளர் – செல்வக்குமார்

பெரியகுளம் துணைக் கண்காணிப்பாளர் முத்‌‌‌துக்‌‌‌குமார்‌‌‌ தலைமையில் பெரியகுளத்தை சுற்றி உள்ள அனைத்து ஊர் சமுதாய தலைவர்களையும் அழைத்து தீவிர ஆலோசனை

தேனி மாவட்டம், பெரியகுளம் தாலுகா உட்பட்ட அனைத்து சமுதாயத் தலைவர்களை அழைத்து அவர்களுடன் பெரியகுளம் துணை கண்கானிப்பாளர் முத்‌‌‌துக்‌‌‌குமார்‌‌‌ ஆலோசனை மேற்கொண்டார்… தற்போது தமிழக முதல்வர் அறிவித்துள்ள கொரோனா ஊரடங்கு உத்தரவை யாரும் மீற வேண்டாம் தற்சமயத்தில் கொரோனா காலகட்டத்தில் திருவிழாக்கள் நடத்த தடைவிதித்து அறிவுரை குறித்து காவல் துறை சார்பாக கூட்டமைப்பு அறிவுறுத்தப்பட்டது. இருப்பினும் சில கிராமங்களில் அரசு விதிமுறைகளை மீறிதிருவிழா நடத்துவதற்கு உரிய முன்னேற்பாடுகளை முளைப்பாரி,தீச்சட்டி,மாவிலக்கு மற்றும் கரகம் எடுக்கும் நிகழ்ச்சி நடத்தப் போவதாக ரகசிய தகவல்கள் கிடைத்துள்ளது. இது மிகவும் வருந்தத்தக்கது. திருவிழா போன்ற பொது நிகழ்வுகள் நடத்த வேண்டாம் என்றும் ஊரில் கலவரம் ஏற்படும் நிலை வந்தாலும் கலவரம் நடக்க தூண்டிவிடும் சில சமூக விரோதிகளையும் எங்களுக்கு உடனடியாக தெரியப்படுத்த வேண்டும். இளைஞர்கள் கஞ்சா மற்றும் குடிபோதைக்கு அடிமையாகி கிராம அமைதியைக் கெடுப்பவர்களை காவல்துறை கவனத்திற்கு கொண்டு வர வேண்டும் அவர்களுக்கு கிராமம் ஆதரவு கொடுக்க கூடாது. தனி நபர் வீட்டு நிகழ்ச்சிகளுக்கு பேனர் ஒலிபெருக்கி அமைப்பது காவல்துறை அனுமதி பெற வேண்டும். பின்பு மீறுபவர்கள் மீது நாங்கள் கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று ஊர் தலைவர்களிடம் வாக்குறுதி அளித்தார்..

19,724FansLike
104FollowersFollow
389SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

நெல்லையில் விளையாட்டு வீரர்களுக்கு போதை பழக்கத்தின் தீமைகள் குறித்து போலீஸ் துணை கமிஷனர் விழிப்புணர்வு

0
நெல்லை மாநகரம் - செப் -25,2022 நியூஸ் - webteam நெல்லை பாளை அண்ணா விளையாட்டு அரங்கில் விளையாட்டு வீரர்களிடம் போதை பழக்கத்தால் ஏற்படும் விளைவுகள் குறித்து விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்தி அறிவுரைகளை வழங்கிய நெல்லை...

தூத்துக்குடியில் போதை ஒழிப்போம் மனிதம் காப்போம் என்ற போதை விழிப்புணர்வு பரப்புரை பயனத்தில் மாவட்ட...

0
தூத்துக்குடி - செப் -25,2022 நியுஸ் - webteam தூத்துக்குடி முத்துநகர் கடற்கரை பகுதியில் டான் போஸ்கோ இளையோர் அமைப்பு சார்பாக நடைபெற்ற ‘போதை ஒழிப்போம் மனிதம் காப்போம்” என்ற போதை விழிப்புணர்வு பரப்புரை...

“தென் மாவட்டங்களில் சமுக அமைதியை நிலைநாட்ட பதற்றமான பகுதிகளில் அமைதி கூட்டம் நடத்த காவல்துறை...

0
மதுரை - செப் - 25,2022 நியூஸ் - webteam திண்டுக்கல் மாவட்டம், திண்டுக்கல் நகர் உட்கோட்டம், தெற்கு காவல் நிலைய சரகத்திற்குட்பட்ட திண்டுக்கல் குடைபாறைப்பட்டியைச் சேர்ந்த தங்கவேல் மகன் பால்ராஜ் (43) என்பவர் 24.09.2022-ம்...

தமிழகத்தில் பொது அமைதியை சீர்குலைக்கும் செயல்களில் ஈடுபட்டால் தேசிய பாதுகாப்பு சட்டத்தில் கைது...

0
சென்னை - செப் -25,2022 செய்தியாளர் - கே.நியாஸ் நாடு முழுவதும் பாப்புலர் ஃபிரண்ட் ஆப் இந்தியா அமைப்புக்குச் சொந்தமான அலுவலகங்கள் மற்றும் நிர்வாகிகளின் வீடுகளில் தேசிய புலனாய்வு முகமை (NIA) அதிகாரிகள் 22.09.2022 அன்று...

நெல்லையில் உலக இருதய தினம் மற்றும் போதை ஒழிப்பு விழிப்புணர்வு மாரத்தான் போட்டியில் போலீஸ்...

0
நெல்லை மாநகரம் - செப் -25,2022 நெல்லை அண்ணா விளையாட்டு அரங்கத்திலிருந்து உலக இருதய தின மற்றும் போதை ஒழிப்புவிழிப்புணர்வு மராத்தான் போட்டியில் கலந்து கொண்டு அறிவுரைகளை வழங்கிய நெல்லை மாநகர கிழக்கு காவல்...

தற்போதைய செய்திகள்