76 F
Tirunelveli
Sunday, December 5, 2021
முகப்பு மாவட்டம் தேனி "பெரியகுளம் டி.எஸ்‌‌‌.பி ஊர் தலைவர்களுடன் தீவிர ஆலோசனை....

“பெரியகுளம் டி.எஸ்‌‌‌.பி ஊர் தலைவர்களுடன் தீவிர ஆலோசனை….

தேனி – அக்-06,2021

செய்தியாளர் – செல்வக்குமார்

பெரியகுளம் துணைக் கண்காணிப்பாளர் முத்‌‌‌துக்‌‌‌குமார்‌‌‌ தலைமையில் பெரியகுளத்தை சுற்றி உள்ள அனைத்து ஊர் சமுதாய தலைவர்களையும் அழைத்து தீவிர ஆலோசனை

தேனி மாவட்டம், பெரியகுளம் தாலுகா உட்பட்ட அனைத்து சமுதாயத் தலைவர்களை அழைத்து அவர்களுடன் பெரியகுளம் துணை கண்கானிப்பாளர் முத்‌‌‌துக்‌‌‌குமார்‌‌‌ ஆலோசனை மேற்கொண்டார்… தற்போது தமிழக முதல்வர் அறிவித்துள்ள கொரோனா ஊரடங்கு உத்தரவை யாரும் மீற வேண்டாம் தற்சமயத்தில் கொரோனா காலகட்டத்தில் திருவிழாக்கள் நடத்த தடைவிதித்து அறிவுரை குறித்து காவல் துறை சார்பாக கூட்டமைப்பு அறிவுறுத்தப்பட்டது. இருப்பினும் சில கிராமங்களில் அரசு விதிமுறைகளை மீறிதிருவிழா நடத்துவதற்கு உரிய முன்னேற்பாடுகளை முளைப்பாரி,தீச்சட்டி,மாவிலக்கு மற்றும் கரகம் எடுக்கும் நிகழ்ச்சி நடத்தப் போவதாக ரகசிய தகவல்கள் கிடைத்துள்ளது. இது மிகவும் வருந்தத்தக்கது. திருவிழா போன்ற பொது நிகழ்வுகள் நடத்த வேண்டாம் என்றும் ஊரில் கலவரம் ஏற்படும் நிலை வந்தாலும் கலவரம் நடக்க தூண்டிவிடும் சில சமூக விரோதிகளையும் எங்களுக்கு உடனடியாக தெரியப்படுத்த வேண்டும். இளைஞர்கள் கஞ்சா மற்றும் குடிபோதைக்கு அடிமையாகி கிராம அமைதியைக் கெடுப்பவர்களை காவல்துறை கவனத்திற்கு கொண்டு வர வேண்டும் அவர்களுக்கு கிராமம் ஆதரவு கொடுக்க கூடாது. தனி நபர் வீட்டு நிகழ்ச்சிகளுக்கு பேனர் ஒலிபெருக்கி அமைப்பது காவல்துறை அனுமதி பெற வேண்டும். பின்பு மீறுபவர்கள் மீது நாங்கள் கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று ஊர் தலைவர்களிடம் வாக்குறுதி அளித்தார்..

19,724FansLike
55FollowersFollow
370SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

ரவுடிகளின்‌‌‌ செயல்பாடுகளை கண்காணிக்க மாவட்ட எஸ்பி தனிப்படை அமைப்பு

0
திண்டுக்கல் - டிச - 04,2021 திண்டுக்கல் மாவட்டத்தில் பொது மக்களின் அமைதிக்கு பங்கம் விளைவிக்கும் ரௌடிகள், மற்றும் கொள்ளையர்களை கண்காணிக்கவும் அவர்களின் நடவடிக்கையை கட்டுப்படுத்தவும் சிறப்பு தனிப்படைகள் - திண்டுக்கல் மாவட்ட காவல்...

மகளுக்‌‌‌கு பாலியல் தொந்‌‌‌தரவு – தந்தை மீது பாய்ந்தது குண்டாஸ் எஸ்பி அதிரடி...

0
அரியலூர் - டிச -04,2021 காவல் கண்காணிப்பாளர் அதிரடி நடவடிக்கை: சிறுமியிடம் பாலியல் சீண்டல்கள் செய்த தந்தை மீது குண்டர் தடுப்பு சட்டம் பாய்ந்தது. அரியலூர் மாவட்டத்தில் தந்தையே தனது மகளை தொடர்ந்து பாலியல் சீண்டல்கள்...

கல்லூரி மாணவனின் உயிரை காப்பாற்றிய செவிலியருக்கு மாவட்ட எஸ்பி சான்றிதழ் வழங்கி பாராட்டு

0
திருவாரூர் - டிச -04,2021 விபத்து ஏற்பட்டு உயிருக்கு போராடிய கல்லூரி மாணவருக்கு முதலுதவி சிகிச்சை செய்து காப்பாற்றிய செவிலியரை மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் அவர்கள் நேரில் அழைத்து பாராட்டி நற்சான்றிதழ் வழங்கி கௌவுரவிப்பு மன்னார்குடி நகர...

சிசிடிவி கேமரா கண்காணிப்பு நகரமாக மாறிவரும் சேலம் – போலீஸ் கமிஷனருக்கு பொதுமக்கள் பாராட்டு

0
சேலம் - டிச - 04,2021 சேலம் மாநகரம் சூரமங்கலம் காவல் நிலைய சரகத்தில் உள்ள ரெட்டிப்பட்டி, மாமாங்கம், குரங்குசாவடி, சங்கர் தியேட்டர், ஸ்டேட் பாங்க் காலணி, ஸ்வர்ணபுரி அனெக்ஸ், இந்திரா நகர், நகர்மலை...

காவல்துறையின் நடவடிக்கைகள் குறித்து பொதுமக்களிடம் கருத்து கேட்பு கூட்டம் மாவட்ட எஸ்பி தலைமையில்‌‌‌ நடைபெற்றது

0
திருப்பத்தூர் - டிச - 03,2021 மாறிவரும் கால சூழ்நிலைக்கு ஏற்ப காவல் பணியில் தரத்தினை மேம்படுத்தவும், பொதுமக்களுக்கும் காவல்துறையினருக்கும் இடையேயான இடைவெளியை போக்கவும் பணியின் தரத்தினை அளவிடுவது இன்றியமையாததாகும். திருப்பத்தூர் மாவட்ட காவல்...

தற்போதைய செய்திகள்