81.9 F
Tirunelveli
Tuesday, June 28, 2022
முகப்பு மாவட்டம் சென்னை ஏடிஎம் மெஷினை உடைத்து திருட முயன்ற நபர் 1மணிநேரத்தில் கைது வில்லிவாக்கம் போலீசாருக்கு போலீஸ்கமிஷனர் பாராட்டு

ஏடிஎம் மெஷினை உடைத்து திருட முயன்ற நபர் 1மணிநேரத்தில் கைது வில்லிவாக்கம் போலீசாருக்கு போலீஸ்கமிஷனர் பாராட்டு

சென்னை – அக் -26,2021

கொளத்தூர் பகுதியில் இரவு ரோந்து பணியின்போது, வங்கி ATM மையத்திலுள்ள ATM இயந்திரத்தை உடைத்து திருட முயன்ற மகேஷ் என்பவரை, 1 மணி நேரத்தில் கைது செய்த, வில்லிவாக்கம் அனைத்து மகளிர் காவல் நிலைய காவல் குழுவினரை, சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் நேரில் அழைத்து பாராட்டி வெகுமதி வழங்கினார்.

வில்லிவாக்கம் அனைத்து மகளிர் காவல் நிலைய ஆய்வாளர் உமா மகேஸ்வரி 19.10.2021 அன்று இரவு கொளத்தூர், ஶ்ரீநகர் காலனி மற்றும் மேற்கு தெரு சந்திப்பில் ரோந்து பணியிலிருந்தபோது, சற்று தொலைவில் உள்ள கனரா வங்கியின் ATM மையத்திலிருந்து ஒரு நபர் தப்பியோடினார். உடனே, ஆய்வாளர் ATM மையத்திற்குள் சென்று பார்த்தபோது, தப்பியோடிய நபர் ATM இயந்திரத்தை உடைத்து பணத்தை திருட முயற்சித்தபோது, காவல் வாகனம் வருவதை கண்டு அந்த நபர் தப்பியோடியது தெரியவந்தது.

உடனே, காவல் கட்டுப்பாட்டறைக்கு தகவல் கொடுத்ததின்பேரில், இரவு ரோந்து பணியிலிருந்த உதவி ஆய்வாளர் வாசு, முதல்நிலைக் காவலர்கள் ராஜா A.கலீல் பாஷா , காவலர்‌‌‌ கிருஷ்ணகுமார் (53215) மற்றும் ஊர்க்காவல் படை வீரர் P.ஆளமுத்து(HG 1780) ஆகியோர் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்து சென்றனர். காவல் ஆய்வாளர் தலைமையில் மேற்படி காவல் குழுவினர், சுமார் 1 மணி நேரத்தில், மேற்படி ATM இயந்திரத்தை உடைத்து திருட முயன்ற குற்றவாளி மகேஷ் (வ/21) தூத்துக்குடி என்பவரை கைது செய்தனர். அவரிடமிருந்து 3 அடி நீளமுள்ள கடப்பாரை கைப்பற்றப்பட்டது. மேற்படி எதிரி மீது நீதிமன்ற நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டது.

இரவு ரோந்து பணியின்போது, சிறப்பாக பணிபுரிந்து குற்றவாளியை கைது செய்த, வில்லிவாக்கம் அனைத்து மகளிர் காவல் குழுவினரை, சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் சங்கர் ஜிவால், இ.கா.ப., நேரில் அழைத்து பாராட்டி வெகுமதி வழங்கினார்.

19,724FansLike
89FollowersFollow
387SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

நெல்லையில் தொடர் திருட்டில் ஈடுபட்ட இரண்டு்‌‌‌ பேர் சிக்கினர்‌‌‌ தனிப்‌‌‌படை போலீசாருக்கு துணை...

0
நெல்லை மாநகரம் - ஜீன் -27,2022 நெல்லை மாநகரம் பெருமாள்புரம் காவல் நிலைய எல்கைக்குட்பட்ட செயிண்ட் தாமஸ் நகர், கற்பகவிநாயகர் நகர், கார்த்திகேயன் நகர், ஜெயராஜ் அன்னபாக்கியம் மெட்ரிக் மேல்நிலைப்பள்ளி, நம்பிநகர், மகிழ்ச்சி நகர்...

நெல்லையில்‌‌‌ திருமண இணையதளத்தில் பண மோசடி அதிரடியாக பணத்தை மீட்ட சைபர் க்‌‌‌ரைம்...

0
திருநெல்வேலி - 27,2022 தமிழக முதல்வர் அறிவுரையின் படி மாவட்டத்தில் நடைபெற்ற மக்கள் குறைதீர்க்கும் கூட்டத்தில் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் அவர்களிடம் மனு அளித்த நபருக்கு இணையவழி மூலமாக ஏமாற்றப்பட்ட ரூ.1 இலட்சத்து 24...

நெல்லையில் கீழே கிடந்த பணப்பையை நேர்மையுடன் காவல்நிலையத்தில் ஒப்படைத்த இளைஞருக்கு துணை கமிஷனர்...

0
நெல்லை மாநகரம் - ஜீன் -27,2022 நெல்லை புதிய பேருந்து நிலையத்தில் கிடந்த பணப்பையை நேர்மையுடன் காவல் நிலையத்தில் ஒப்படைத்த அரசு போக்குவரத்து கழக நடத்துனரை பாராட்டி கௌரவித்த நெல்லை மாநகர கிழக்கு காவல்...

நெல்லையில் இன்று சாலை விபத்து ஏற்பட்ட பகுதியில் துணை கமிஷனர் நேரில்...

0
நெல்லை மாநகரம் - ஜீன் -25,2022 நெல்லை மாநகரம் ராஜகோபாலநகர் பகுதியில் நான்கு வழி சாலையில் இன்று சாலை விபத்து ஏற்பட்ட சம்பவ இடத்தைநெல்லை மாநகர கிழக்கு காவல் துணை ஆணையாளர் V.R.ஸ்ரீனிவாசன் ...

சர்வதேச போதை பொருள்‌ ஒழிப்பு தினத்தை முன்னிட்டு மணற்சிற்ப கண்காட்சியை போலீஸ்‌‌‌ கமிஷனர்‌‌‌ துவக்கிவைத்தார்

0
சென்னை -ஜீன் -25,2022 சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர். சர்வதேச போதைப் பொருள் ஒழிப்பு தினத்தை முன்னிட்டு, மெரினா கடற்கரையில், பள்ளி மாணவர், மாணவியருடன் போதை ஒழிப்பு விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சி மற்றும் மணற்சிற்ப கண்காட்சியை...

தற்போதைய செய்திகள்