86.2 F
Tirunelveli
Sunday, September 25, 2022
முகப்பு மாவட்டம் சென்னை கத்தியை காட்டி மிரட்டி பைக்கை பறித்து சென்றவர் கைது - துரிதமாக செயல்பட்ட போலீசாருக்கு...

கத்தியை காட்டி மிரட்டி பைக்கை பறித்து சென்றவர் கைது – துரிதமாக செயல்பட்ட போலீசாருக்கு போலீஸ் கமிஷனர் பாராட்டு

சென்னை – அக் -08,2021

கொடுங்கையூர் பகுதியில் உணவு டெலிவரி செய்யும் நபரிடம் கத்தியைக் காட்டி மிரட்டி இருசக்கர வாகனத்தை பறித்துச் சென்ற சக்திவேல் என்பவரை கைது செய்த கொடுங்கையூர் காவல் குழுவினரை சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் நேரில் அழைத்துப் பாராட்டி வெகுமதி மற்றும் சான்றிதழ் வழங்கினார்.

சென்னை, கொடுங்கையூர் பகுதியைச் சேர்ந்த சிவபிரகாசம் (வ/20), என்பவர், கொடுங்கையூரிலுள்ள ஒரு உணவு டெலிவரி செய்யும் நிறுவனத்தில் வேலை செய்து வருகிறார். ஒரு வாடிக்கையாளர் ஆர்டர் செய்த உணவை எடுத்துக் கொண்டு, சிவபிரகாசம் 19.09.2021 அன்று அதிகாலை இருசக்கர வாகனத்தில் எம்.கே.பி.நகர், ஜெ.ஜெ.நகர் 7வது தெருவில் சென்று கொண்டிருந்தபோது, 2 நபர்கள், அவரின் இருசக்கர வாகனத்தை வழிமறித்து நிறுத்தி, கத்தியைக் காட்டி மிரட்டி, அவரது இருசக்கர வாகனம், 1 செல்போன் மற்றும் பணம் ரூ.200/- ஆகியவற்றை பறித்துக் கொண்டு தப்பிச் சென்றனர். மேற்படி சம்பவம் குறித்து சிவபிரகாசம், எம்.கே.பி.நகர் காவல் நிலையத்தில் புகார் கொடுத்ததின்பேரில் வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டது.

உடனே, இரவு ரோந்து பணியிலிருந்த கொடுங்கையூர் காவல் நிலைய உதவி ஆய்வாளர் கன்னியப்பன், முதல்நிலைக் காவலர்கள் சலீம் ஆடலரசு மற்றும் காவலர் .குணசீலன் ஆகியோர் அடங்கிய காவல் குழுவினர் சம்பவ இடத்தில் விசாரணை செய்து, மேற்படி வழிப்பறியில் ஈடுபட்ட குற்றவாளிகளில் சக்திவேல் (வ/19), வியாசர்பாடி என்பவரை சில மணி நேரங்களில் கைது செய்தனர். மேற்படி எதிரியிடமிருந்து இருசக்கர வாகனம் கைப்பற்றப்பட்டது. மேற்படி எதிரி மீது நீதிமன்ற நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டது.

இரவு ரோந்து பணியின்போது விழிப்புடன் செயல்பட்டு குற்றவாளியை கைது செய்த கொடுங்கையூர் காவல் குழுவினரை சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் சங்கர் ஜிவால், இ.கா.ப நேரில் அழைத்து பாராட்டி வெகுமதி வழங்கினார்.

19,724FansLike
104FollowersFollow
389SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

“தென் மாவட்டங்களில் சமுக அமைதியை நிலைநாட்ட பதற்றமான பகுதிகளில் அமைதி கூட்டம் நடத்த காவல்துறை...

0
மதுரை - செப் - 25,2022 நியூஸ் - webteam திண்டுக்கல் மாவட்டம், திண்டுக்கல் நகர் உட்கோட்டம், தெற்கு காவல் நிலைய சரகத்திற்குட்பட்ட திண்டுக்கல் குடைபாறைப்பட்டியைச் சேர்ந்த தங்கவேல் மகன் பால்ராஜ் (43) என்பவர் 24.09.2022-ம்...

தமிழகத்தில் பொது அமைதியை சீர்குலைக்கும் செயல்களில் ஈடுபட்டால் தேசிய பாதுகாப்பு சட்டத்தில் கைது...

0
சென்னை - செப் -25,2022 செய்தியாளர் - கே.நியாஸ் நாடு முழுவதும் பாப்புலர் ஃபிரண்ட் ஆப் இந்தியா அமைப்புக்குச் சொந்தமான அலுவலகங்கள் மற்றும் நிர்வாகிகளின் வீடுகளில் தேசிய புலனாய்வு முகமை (NIA) அதிகாரிகள் 22.09.2022 அன்று...

நெல்லையில் உலக இருதய தினம் மற்றும் போதை ஒழிப்பு விழிப்புணர்வு மாரத்தான் போட்டியில் போலீஸ்...

0
நெல்லை மாநகரம் - செப் -25,2022 நெல்லை அண்ணா விளையாட்டு அரங்கத்திலிருந்து உலக இருதய தின மற்றும் போதை ஒழிப்புவிழிப்புணர்வு மராத்தான் போட்டியில் கலந்து கொண்டு அறிவுரைகளை வழங்கிய நெல்லை மாநகர கிழக்கு காவல்...

உலக புகழ்பெற்ற குலசை தசரா திருவிழா பாதுகாப்பு ஏற்பாடுகள் குறித்து நெல்லை சரக ...

0
தூத்துக்குடி - செப் -25,2022 நாளை கொடியேற்றத்துடன் தொடங்கவுள்ள குலசேகரன்பட்டினம் அருள்மிகு ஸ்ரீ முத்தாரம்மன் திருக்கோவில் தசரா திருவிழாவை முன்னிட்டு பாதுகாப்பு ஏற்பாடுகள் குறித்து தூத்துக்குடி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் டாக்டர் எல். பாலாஜி...

தென்காசி மாவட்டத்தில் அபகரிக்கபட்ட 9,கோடி மதிப்‌‌‌புள்‌‌‌ள நிலம் மீட்பு நிலமோடி தடுப்பு போலீசார்...

0
தென்காசி - செப் - 24,2022 நியூஸ் - webteam 9 கோடி மதிப்பிலான நிலத்தை மீட்டு உரிய நபரிடம் ஒப்படைத்த நில அபகரிப்பு தடுப்பு சிறப்பு பிரிவு காவல் துறையினர் தென்காசி மாவட்டம், ஆலங்குளம் அருகே...

தற்போதைய செய்திகள்