76.9 F
Tirunelveli
Monday, November 29, 2021
முகப்பு மாவட்டம் சென்னை கத்தியை காட்டி மிரட்டி பைக்கை பறித்து சென்றவர் கைது - துரிதமாக செயல்பட்ட போலீசாருக்கு...

கத்தியை காட்டி மிரட்டி பைக்கை பறித்து சென்றவர் கைது – துரிதமாக செயல்பட்ட போலீசாருக்கு போலீஸ் கமிஷனர் பாராட்டு

சென்னை – அக் -08,2021

கொடுங்கையூர் பகுதியில் உணவு டெலிவரி செய்யும் நபரிடம் கத்தியைக் காட்டி மிரட்டி இருசக்கர வாகனத்தை பறித்துச் சென்ற சக்திவேல் என்பவரை கைது செய்த கொடுங்கையூர் காவல் குழுவினரை சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் நேரில் அழைத்துப் பாராட்டி வெகுமதி மற்றும் சான்றிதழ் வழங்கினார்.

சென்னை, கொடுங்கையூர் பகுதியைச் சேர்ந்த சிவபிரகாசம் (வ/20), என்பவர், கொடுங்கையூரிலுள்ள ஒரு உணவு டெலிவரி செய்யும் நிறுவனத்தில் வேலை செய்து வருகிறார். ஒரு வாடிக்கையாளர் ஆர்டர் செய்த உணவை எடுத்துக் கொண்டு, சிவபிரகாசம் 19.09.2021 அன்று அதிகாலை இருசக்கர வாகனத்தில் எம்.கே.பி.நகர், ஜெ.ஜெ.நகர் 7வது தெருவில் சென்று கொண்டிருந்தபோது, 2 நபர்கள், அவரின் இருசக்கர வாகனத்தை வழிமறித்து நிறுத்தி, கத்தியைக் காட்டி மிரட்டி, அவரது இருசக்கர வாகனம், 1 செல்போன் மற்றும் பணம் ரூ.200/- ஆகியவற்றை பறித்துக் கொண்டு தப்பிச் சென்றனர். மேற்படி சம்பவம் குறித்து சிவபிரகாசம், எம்.கே.பி.நகர் காவல் நிலையத்தில் புகார் கொடுத்ததின்பேரில் வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டது.

உடனே, இரவு ரோந்து பணியிலிருந்த கொடுங்கையூர் காவல் நிலைய உதவி ஆய்வாளர் கன்னியப்பன், முதல்நிலைக் காவலர்கள் சலீம் ஆடலரசு மற்றும் காவலர் .குணசீலன் ஆகியோர் அடங்கிய காவல் குழுவினர் சம்பவ இடத்தில் விசாரணை செய்து, மேற்படி வழிப்பறியில் ஈடுபட்ட குற்றவாளிகளில் சக்திவேல் (வ/19), வியாசர்பாடி என்பவரை சில மணி நேரங்களில் கைது செய்தனர். மேற்படி எதிரியிடமிருந்து இருசக்கர வாகனம் கைப்பற்றப்பட்டது. மேற்படி எதிரி மீது நீதிமன்ற நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டது.

இரவு ரோந்து பணியின்போது விழிப்புடன் செயல்பட்டு குற்றவாளியை கைது செய்த கொடுங்கையூர் காவல் குழுவினரை சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் சங்கர் ஜிவால், இ.கா.ப நேரில் அழைத்து பாராட்டி வெகுமதி வழங்கினார்.

19,724FansLike
54FollowersFollow
370SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

நெல்லை மேலப்பாளையம் “போலீசாருக்கு” பொதுமக்கள் பாராட்டு…

0
திருநெல்வேலி - நவ -28,2021 செய்தியாளர் - இம்ரான் திருநெல்வேலி மாவட்டம் மேலப்பாளையத்தில் உள்‌‌‌ள சாலைகளை மாடுகள் ஆக்கிரமித்து வாகன ஓட்‌‌‌டிகளுக்‌‌‌கு பெரும்‌‌‌ இடையூறாகவும்‌‌‌ அடிக்‌‌‌கடி விபத்து்‌‌‌ ஏற்‌‌‌படுத்‌‌‌துவதாகவும்‌‌‌ பொதுமக்கள் பலமுறை...

மழை வெள்ளத்தால் பாதிக்கபட்டுள்ள குடியிருப்பு பகுதி மக்களை மாவட்ட...

0
தூத்துக்குடி - நவ -28,2021 தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் கனமழை காரணமாக சிப்காட் காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட ராம்நகர், ரஹ்மத் நகர் மற்றும் முத்தம்மாள் காலனி பகுதிகளில் மழை நீர் சூழ்ந்துள்ளதையடுத்து, அப்பகுதி மக்கள் அத்தியவாசியத்...

போதை பழக்கத்தால்‌‌‌ பாதிக்‌‌‌கபட்‌‌‌டவர்கள்‌‌‌ மீள்‌‌‌வதற்‌‌‌கு மாவட்ட எஸ்பி தலைமையில் ஆலோசனை...

0
அரியலூர் - நவ -28,2021 அரியலூர் மாவட்ட காவல்துறை சார்பில் போதை பழக்கத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் மறு வாழ்விற்கான ஆலோசனை கூட்டம் நடைபெற்றது அரியலூர் மாவட்டம் ஜெயங்கொண்டத்தில் உள்ள தனியார் மண்டபத்தில் அரியலூர் மாவட்ட காவல்துறை சார்பில்...

கனமழை பெய்துவருவதால் காவல்நிலையம் மற்றும் காவலர் குடியிருப்புகளின்‌‌‌ கட்‌‌‌டிடங்‌‌‌களின்‌‌‌ உறுதிதன்‌‌‌மையை மாவட்ட...

0
திருவாரூர் - நவ -28,2021 திருவாரூர் மாவட்ட காவல்துறைகனமழை காரணமாககாவல் நிலையம் மற்றும் காவலர் குடியிருப்புகளில்பாதுகாப்பு மற்றும் முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகள் தீவிரம்.ஆயுதப்படை குடியிருப்புகளைமாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் நேரில் ஆய்வு திருவாரூர் மாவட்ட ஆயுதப்படையில்311-காவலர் குடியிருப்புகள்...

போலி ஆவணம் மூலம் அபகரிக்கப்பட்ட நிலம் மீட்‌‌‌பு – மாவட்ட எஸ்பி உரியவரிடம் ஒப்படைத்தார்‌

0
தென்காசி - நவ -27,2021 போலி ஆவணம் மூலம் அபகரிக்கப்பட்ட நிலம் நில அபகரிப்பு தடுப்பு சிறப்பு பிரிவின் உதவியுடன் மீட்பு தென்காசி மாவட்ட காவல் அலுவலகத்தில் அமைந்துள்ள நில அபகரிப்பு தடுப்பு சிறப்பு பிரிவில்...

தற்போதைய செய்திகள்