86.2 F
Tirunelveli
Monday, September 26, 2022
முகப்பு மாவட்டம் சென்னை "சென்னை - தொடர்திருட்டில்‌‌‌ ஈடுபட்ட கும்பல் கைது - அண்ணாநகர் போலீசாருக்கு போலீஸ்கமிஷனர் பாராட்டு...

“சென்னை – தொடர்திருட்டில்‌‌‌ ஈடுபட்ட கும்பல் கைது – அண்ணாநகர் போலீசாருக்கு போலீஸ்கமிஷனர் பாராட்டு…

சென்னை – அக் -08,2021

அண்ணாநகர் பகுதியில் தொடர் திருட்டு குற்றங்களில் ஈடுபட்ட ராம்ஜிநகரை சேர்ந்த 7 குற்றவாளிகளை கைது செய்து, 3 லேப்டாப்கள் மற்றும் ரூ.1,16,000 கைப்பற்றிய, அண்ணாநகர் உதவி ஆணையாளர் தலைமையிலான காவல் குழுவினரை, சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் அவர்கள் நேரில் அழைத்துப் பாராட்டி வெகுமதி மற்றும் சான்றிதழ் வழங்கினார்.

சென்னை,அண்ணாநகர் காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட பகுதியில் ஆகஸ்டு மற்றும் செப்டம்பர் மாதங்களில் பெரிய அளவிலான கடைகள் மற்றும் ஷாப்பிங் மால்கள் முன்பு நிறுத்தியிருந்த கார்களின் கண்ணாடியை உடைத்து காருக்குள் இருந்த செல்போன், லேப்டாப் மற்றும் பணம் உள்ளிட்ட விலையுயர்ந்த பொருட்கள் திருடு போனதாக எ அண்ணாநகர் காவல் நிலையத்தில் 4 வழக்குகள் மற்றும் திருமங்கலம் காவல் நிலையத்தில் 1 வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டது.

மேற்படி குற்ற சம்பவங்களில் ஈடுபட்ட குற்றவாளிகளை கைது செய்ய அண்ணாநகர் உதவி ஆணையாளர் அகஸ்டின் பால்சுதாகர் தலைமையில்,அண்ணாநகர் காவல் நிலைய குற்றப்பிரிவு ஆய்வாளர் ஜெயச்சந்திரன், உதவி ஆய்வாளர்கள் ராஜேஷ், பன்னீர்செல்வம், தலைமைக் காவலர்கள் ஜெயமணி சரவணன் குமரன் மற்றும் காவலர் முகமது சலாவுதீன் ஆகியோர் அடங்கிய தனிப்படை அமைக்கப்பட்டது.

தனிப்படை காவல் குழுவினர் விசாரணை மேற்கொண்டு, சம்பவ இடங்களின் அருகில் பொருத்தியிருந்த சிசிடிவி கேமரா பதிவுகளை ஆய்வு செய்து, மேற்படி குற்ற சம்பவங்களில் ஈடுபட்ட திருச்சி ராம்ஜிநகரைச் சேர்ந்த 1) டீனு அகமது (வ/25), 2) தீனதயாளன் (வ/22), 3) ரோகன்தேவ் (வ/24), 4) ராஜாராம் (வ/29), 5) கிரண்குமார் (வ/24), 6) தினேஷ்குமார் (வ/25), 7) சுப்ரமணி (வ/48) ஆகிய 7 நபர்களை கைது செய்தனர். மேலும் வழக்கில் தொடர்புடைய 17 வயது இளஞ்சிறாரை பிடித்தனர். அவர்களிடமிருந்து 3 லேப்டாப்கள் மற்றும் பணம் ரூ.1,16,000/- கைப்பற்றப்பட்டது. மேற்படி எதிரிகள் மீது நீதிமன்ற நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டது.

மேற்படி வழக்கில் சிறப்பாக பணிபுரிந்து குற்றவாளிகளை கைது செய்த அண்ணாநகர் உதவி ஆணையாளர் தலைமையிலான காவல் குழுவினரை, சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் சங்கர் ஜிவால், இ.கா.ப. நேரில் அழைத்துப் பாராட்டி வெகுமதி மற்றும் சான்றிதழ் வழங்கினார்.

19,724FansLike
104FollowersFollow
389SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

நெல்லையில் விளையாட்டு வீரர்களுக்கு போதை பழக்கத்தின் தீமைகள் குறித்து போலீஸ் துணை கமிஷனர் விழிப்புணர்வு

0
நெல்லை மாநகரம் - செப் -25,2022 நியூஸ் - webteam நெல்லை பாளை அண்ணா விளையாட்டு அரங்கில் விளையாட்டு வீரர்களிடம் போதை பழக்கத்தால் ஏற்படும் விளைவுகள் குறித்து விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்தி அறிவுரைகளை வழங்கிய நெல்லை...

தூத்துக்குடியில் போதை ஒழிப்போம் மனிதம் காப்போம் என்ற போதை விழிப்புணர்வு பரப்புரை பயனத்தில் மாவட்ட...

0
தூத்துக்குடி - செப் -25,2022 நியுஸ் - webteam தூத்துக்குடி முத்துநகர் கடற்கரை பகுதியில் டான் போஸ்கோ இளையோர் அமைப்பு சார்பாக நடைபெற்ற ‘போதை ஒழிப்போம் மனிதம் காப்போம்” என்ற போதை விழிப்புணர்வு பரப்புரை...

“தென் மாவட்டங்களில் சமுக அமைதியை நிலைநாட்ட பதற்றமான பகுதிகளில் அமைதி கூட்டம் நடத்த காவல்துறை...

0
மதுரை - செப் - 25,2022 நியூஸ் - webteam திண்டுக்கல் மாவட்டம், திண்டுக்கல் நகர் உட்கோட்டம், தெற்கு காவல் நிலைய சரகத்திற்குட்பட்ட திண்டுக்கல் குடைபாறைப்பட்டியைச் சேர்ந்த தங்கவேல் மகன் பால்ராஜ் (43) என்பவர் 24.09.2022-ம்...

தமிழகத்தில் பொது அமைதியை சீர்குலைக்கும் செயல்களில் ஈடுபட்டால் தேசிய பாதுகாப்பு சட்டத்தில் கைது...

0
சென்னை - செப் -25,2022 செய்தியாளர் - கே.நியாஸ் நாடு முழுவதும் பாப்புலர் ஃபிரண்ட் ஆப் இந்தியா அமைப்புக்குச் சொந்தமான அலுவலகங்கள் மற்றும் நிர்வாகிகளின் வீடுகளில் தேசிய புலனாய்வு முகமை (NIA) அதிகாரிகள் 22.09.2022 அன்று...

நெல்லையில் உலக இருதய தினம் மற்றும் போதை ஒழிப்பு விழிப்புணர்வு மாரத்தான் போட்டியில் போலீஸ்...

0
நெல்லை மாநகரம் - செப் -25,2022 நெல்லை அண்ணா விளையாட்டு அரங்கத்திலிருந்து உலக இருதய தின மற்றும் போதை ஒழிப்புவிழிப்புணர்வு மராத்தான் போட்டியில் கலந்து கொண்டு அறிவுரைகளை வழங்கிய நெல்லை மாநகர கிழக்கு காவல்...

தற்போதைய செய்திகள்