76 F
Tirunelveli
Sunday, December 5, 2021
முகப்பு மாவட்டம் சென்னை "சென்னை - தொடர்திருட்டில்‌‌‌ ஈடுபட்ட கும்பல் கைது - அண்ணாநகர் போலீசாருக்கு போலீஸ்கமிஷனர் பாராட்டு...

“சென்னை – தொடர்திருட்டில்‌‌‌ ஈடுபட்ட கும்பல் கைது – அண்ணாநகர் போலீசாருக்கு போலீஸ்கமிஷனர் பாராட்டு…

சென்னை – அக் -08,2021

அண்ணாநகர் பகுதியில் தொடர் திருட்டு குற்றங்களில் ஈடுபட்ட ராம்ஜிநகரை சேர்ந்த 7 குற்றவாளிகளை கைது செய்து, 3 லேப்டாப்கள் மற்றும் ரூ.1,16,000 கைப்பற்றிய, அண்ணாநகர் உதவி ஆணையாளர் தலைமையிலான காவல் குழுவினரை, சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் அவர்கள் நேரில் அழைத்துப் பாராட்டி வெகுமதி மற்றும் சான்றிதழ் வழங்கினார்.

சென்னை,அண்ணாநகர் காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட பகுதியில் ஆகஸ்டு மற்றும் செப்டம்பர் மாதங்களில் பெரிய அளவிலான கடைகள் மற்றும் ஷாப்பிங் மால்கள் முன்பு நிறுத்தியிருந்த கார்களின் கண்ணாடியை உடைத்து காருக்குள் இருந்த செல்போன், லேப்டாப் மற்றும் பணம் உள்ளிட்ட விலையுயர்ந்த பொருட்கள் திருடு போனதாக எ அண்ணாநகர் காவல் நிலையத்தில் 4 வழக்குகள் மற்றும் திருமங்கலம் காவல் நிலையத்தில் 1 வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டது.

மேற்படி குற்ற சம்பவங்களில் ஈடுபட்ட குற்றவாளிகளை கைது செய்ய அண்ணாநகர் உதவி ஆணையாளர் அகஸ்டின் பால்சுதாகர் தலைமையில்,அண்ணாநகர் காவல் நிலைய குற்றப்பிரிவு ஆய்வாளர் ஜெயச்சந்திரன், உதவி ஆய்வாளர்கள் ராஜேஷ், பன்னீர்செல்வம், தலைமைக் காவலர்கள் ஜெயமணி சரவணன் குமரன் மற்றும் காவலர் முகமது சலாவுதீன் ஆகியோர் அடங்கிய தனிப்படை அமைக்கப்பட்டது.

தனிப்படை காவல் குழுவினர் விசாரணை மேற்கொண்டு, சம்பவ இடங்களின் அருகில் பொருத்தியிருந்த சிசிடிவி கேமரா பதிவுகளை ஆய்வு செய்து, மேற்படி குற்ற சம்பவங்களில் ஈடுபட்ட திருச்சி ராம்ஜிநகரைச் சேர்ந்த 1) டீனு அகமது (வ/25), 2) தீனதயாளன் (வ/22), 3) ரோகன்தேவ் (வ/24), 4) ராஜாராம் (வ/29), 5) கிரண்குமார் (வ/24), 6) தினேஷ்குமார் (வ/25), 7) சுப்ரமணி (வ/48) ஆகிய 7 நபர்களை கைது செய்தனர். மேலும் வழக்கில் தொடர்புடைய 17 வயது இளஞ்சிறாரை பிடித்தனர். அவர்களிடமிருந்து 3 லேப்டாப்கள் மற்றும் பணம் ரூ.1,16,000/- கைப்பற்றப்பட்டது. மேற்படி எதிரிகள் மீது நீதிமன்ற நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டது.

மேற்படி வழக்கில் சிறப்பாக பணிபுரிந்து குற்றவாளிகளை கைது செய்த அண்ணாநகர் உதவி ஆணையாளர் தலைமையிலான காவல் குழுவினரை, சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் சங்கர் ஜிவால், இ.கா.ப. நேரில் அழைத்துப் பாராட்டி வெகுமதி மற்றும் சான்றிதழ் வழங்கினார்.

19,724FansLike
55FollowersFollow
370SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

ரவுடிகளின்‌‌‌ செயல்பாடுகளை கண்காணிக்க மாவட்ட எஸ்பி தனிப்படை அமைப்பு

0
திண்டுக்கல் - டிச - 04,2021 திண்டுக்கல் மாவட்டத்தில் பொது மக்களின் அமைதிக்கு பங்கம் விளைவிக்கும் ரௌடிகள், மற்றும் கொள்ளையர்களை கண்காணிக்கவும் அவர்களின் நடவடிக்கையை கட்டுப்படுத்தவும் சிறப்பு தனிப்படைகள் - திண்டுக்கல் மாவட்ட காவல்...

மகளுக்‌‌‌கு பாலியல் தொந்‌‌‌தரவு – தந்தை மீது பாய்ந்தது குண்டாஸ் எஸ்பி அதிரடி...

0
அரியலூர் - டிச -04,2021 காவல் கண்காணிப்பாளர் அதிரடி நடவடிக்கை: சிறுமியிடம் பாலியல் சீண்டல்கள் செய்த தந்தை மீது குண்டர் தடுப்பு சட்டம் பாய்ந்தது. அரியலூர் மாவட்டத்தில் தந்தையே தனது மகளை தொடர்ந்து பாலியல் சீண்டல்கள்...

கல்லூரி மாணவனின் உயிரை காப்பாற்றிய செவிலியருக்கு மாவட்ட எஸ்பி சான்றிதழ் வழங்கி பாராட்டு

0
திருவாரூர் - டிச -04,2021 விபத்து ஏற்பட்டு உயிருக்கு போராடிய கல்லூரி மாணவருக்கு முதலுதவி சிகிச்சை செய்து காப்பாற்றிய செவிலியரை மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் அவர்கள் நேரில் அழைத்து பாராட்டி நற்சான்றிதழ் வழங்கி கௌவுரவிப்பு மன்னார்குடி நகர...

சிசிடிவி கேமரா கண்காணிப்பு நகரமாக மாறிவரும் சேலம் – போலீஸ் கமிஷனருக்கு பொதுமக்கள் பாராட்டு

0
சேலம் - டிச - 04,2021 சேலம் மாநகரம் சூரமங்கலம் காவல் நிலைய சரகத்தில் உள்ள ரெட்டிப்பட்டி, மாமாங்கம், குரங்குசாவடி, சங்கர் தியேட்டர், ஸ்டேட் பாங்க் காலணி, ஸ்வர்ணபுரி அனெக்ஸ், இந்திரா நகர், நகர்மலை...

காவல்துறையின் நடவடிக்கைகள் குறித்து பொதுமக்களிடம் கருத்து கேட்பு கூட்டம் மாவட்ட எஸ்பி தலைமையில்‌‌‌ நடைபெற்றது

0
திருப்பத்தூர் - டிச - 03,2021 மாறிவரும் கால சூழ்நிலைக்கு ஏற்ப காவல் பணியில் தரத்தினை மேம்படுத்தவும், பொதுமக்களுக்கும் காவல்துறையினருக்கும் இடையேயான இடைவெளியை போக்கவும் பணியின் தரத்தினை அளவிடுவது இன்றியமையாததாகும். திருப்பத்தூர் மாவட்ட காவல்...

தற்போதைய செய்திகள்