76 F
Tirunelveli
Sunday, December 5, 2021
முகப்பு மாவட்டம் நாகர்கோயில் சர்தார் வல்லபாய் பட்டேலின் பிறந்தநாளை முன்னிட்டு சிறப்பு இரு சக்‌‌‌கர வாகன பேரணியை கூடுதல்...

சர்தார் வல்லபாய் பட்டேலின் பிறந்தநாளை முன்னிட்டு சிறப்பு இரு சக்‌‌‌கர வாகன பேரணியை கூடுதல் டி.ஜி.பி இன்‌‌‌று தொடங்கி்‌‌‌வைத்‌‌‌தார்‌‌‌

கன்னியாகுமரி – அக் -15,2021

சுதந்திர இந்தியாவை தனது அயராத உழைப்பின் காரணமாக முழுதேசமாக ஒருங்கினைத்ததின் மூலம் இந்தியாவின் இரும்பு மனிதர் என பாராட்டப்படும் சர்தார் வல்லபாய் பட்டேலின்‌‌‌ பிறந்த நாளான அக்டோபர் 31-ம் தேதி தேசிய ஒற்றுமை தினமாக ஒவ்வொரு ஆண்டும் கொண்டாடப்பட்டு வருகிறது, இவ்வாண்டு மத்திய அரசின் அறிவுறுத்துதலின் பேரில் தேசிய ஒற்றுமை தினத்தை கொண்டாடும் விதமாக நாட்டின் நாண்‌‌‌கு திசைகளிலும் அமைந்துள்ள ஜம்மு காஷ்மீர், தமிழ்நாடு, குஜராத் மற்றும் திரிபுரா மாநிலங்களின் காவல்துறை சார்பாக இருசக்கர பேரணி ஆரம்பிக்கப்பட்டு குஜராத் மாநிலத்தின் கவேடியா மாவட்டத்தில் நர்மதா நதி கரையில் அமைந்துள்ள “ஒற்றுமையின் சிலை” என்றழைக்கப்படும் சர்தார் வல்லபாய் பட்டேலின்‌‌‌ திருவுருவ சிலையினை சென்றடைய தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளது. அதன்படி தமிழக காவல்துறை சார்பாக தமிழ்நாடு சிறப்பு காவல்படை துணை தளவாய் குமார் தலைமையில் 25 இருசக்கர வாகன ஒட்டும் வீரர்கள் மற்றும் 16 உதவி பங்கேற்பாளர்களுடன் இருசக்கர வாகன பேரணி கன்னியாகுமரி மகாத்மா காந்தி நினைவு மண்டபத்திலிருந்து ஆரம்பிக்கப்பட்டு திண்டுக்கல், ஒசூர், சித்திரதுர்க்கா, ஹூப்ளி, ஹோல்கப்பூர், பூனே, தானே, சூரத், நர்மதா வழியாக 2085 கி.மீட்டர் தூரத்தை 10 நாட்களில் கடந்து வருகிற 24.10.2021 அன்று ஒற்றுமையின் சிலையினை அடைகிறார்கள். மேலும் 31.10.2021 அன்று நடைபெற உள்ள தேசிய ஒற்றுமைதின விழாவில் பங்கேற்கிறார்கள். தமிழக அரசு மற்றும் காவல்துறை தலைமை இயக்குநர் அறிவுறுத்துதலின் பேரில் மேற்படி சிறப்புமிகு பேரணியை இன்று தமிழ்நாடு சிறப்பு காவன்படை கூடுதல் காவல்துறை இயக்குநர் அபய்குமார் சிங், இ.கா.ப., கொடியசைத்து துவக்கி வைத்தார்‌‌‌. மேலும் இந்நிகழ்ச்சியில் நெல்லை சரக காவல்துறை துணைத்தலைவர் பிரவீன்குமார் அபினபு, இ.கா.ப., குமரி மாவட்ட ஆட்சியர் அரவிந்த், இ.ஆ.ப., மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் (பொறுப்பு) மகேஷ்வரன், தமிழ்நாடு சிறப்பு காவல் படை இரண்டாம் பட்டாலியன் தளவாய் அந்தோணி ஜாண்சன் ஜெயபால் ஆகியோர் கலந்து கொண்டு வீரர்களை வாழ்த்தினர். இப்பேரணிக்கு வாகனங்கள் வழங்கி, வாகனங்கள் சம்மந்தப்பட்ட அனைத்து உதவிகளையும் வழங்கிய Royal Enfield நிறுவனத்தின் Executive Director கோவிந்த ராஜன் அவர்களுக்கு நன்றியை தமிழ்நாடு காவல் துறை தெரிவித்து கொள்கிறது.

19,724FansLike
55FollowersFollow
370SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

ரவுடிகளின்‌‌‌ செயல்பாடுகளை கண்காணிக்க மாவட்ட எஸ்பி தனிப்படை அமைப்பு

0
திண்டுக்கல் - டிச - 04,2021 திண்டுக்கல் மாவட்டத்தில் பொது மக்களின் அமைதிக்கு பங்கம் விளைவிக்கும் ரௌடிகள், மற்றும் கொள்ளையர்களை கண்காணிக்கவும் அவர்களின் நடவடிக்கையை கட்டுப்படுத்தவும் சிறப்பு தனிப்படைகள் - திண்டுக்கல் மாவட்ட காவல்...

மகளுக்‌‌‌கு பாலியல் தொந்‌‌‌தரவு – தந்தை மீது பாய்ந்தது குண்டாஸ் எஸ்பி அதிரடி...

0
அரியலூர் - டிச -04,2021 காவல் கண்காணிப்பாளர் அதிரடி நடவடிக்கை: சிறுமியிடம் பாலியல் சீண்டல்கள் செய்த தந்தை மீது குண்டர் தடுப்பு சட்டம் பாய்ந்தது. அரியலூர் மாவட்டத்தில் தந்தையே தனது மகளை தொடர்ந்து பாலியல் சீண்டல்கள்...

கல்லூரி மாணவனின் உயிரை காப்பாற்றிய செவிலியருக்கு மாவட்ட எஸ்பி சான்றிதழ் வழங்கி பாராட்டு

0
திருவாரூர் - டிச -04,2021 விபத்து ஏற்பட்டு உயிருக்கு போராடிய கல்லூரி மாணவருக்கு முதலுதவி சிகிச்சை செய்து காப்பாற்றிய செவிலியரை மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் அவர்கள் நேரில் அழைத்து பாராட்டி நற்சான்றிதழ் வழங்கி கௌவுரவிப்பு மன்னார்குடி நகர...

சிசிடிவி கேமரா கண்காணிப்பு நகரமாக மாறிவரும் சேலம் – போலீஸ் கமிஷனருக்கு பொதுமக்கள் பாராட்டு

0
சேலம் - டிச - 04,2021 சேலம் மாநகரம் சூரமங்கலம் காவல் நிலைய சரகத்தில் உள்ள ரெட்டிப்பட்டி, மாமாங்கம், குரங்குசாவடி, சங்கர் தியேட்டர், ஸ்டேட் பாங்க் காலணி, ஸ்வர்ணபுரி அனெக்ஸ், இந்திரா நகர், நகர்மலை...

காவல்துறையின் நடவடிக்கைகள் குறித்து பொதுமக்களிடம் கருத்து கேட்பு கூட்டம் மாவட்ட எஸ்பி தலைமையில்‌‌‌ நடைபெற்றது

0
திருப்பத்தூர் - டிச - 03,2021 மாறிவரும் கால சூழ்நிலைக்கு ஏற்ப காவல் பணியில் தரத்தினை மேம்படுத்தவும், பொதுமக்களுக்கும் காவல்துறையினருக்கும் இடையேயான இடைவெளியை போக்கவும் பணியின் தரத்தினை அளவிடுவது இன்றியமையாததாகும். திருப்பத்தூர் மாவட்ட காவல்...

தற்போதைய செய்திகள்