86.2 F
Tirunelveli
Sunday, September 25, 2022
முகப்பு மாவட்டம் கோயம்புத்தூர் "கடத்‌‌‌தபட்ட குழந்தையை உடனடியாக மீட்ட தனிப்படை போலீசாருக்கு கோவை சரக டி.ஐ.ஜி பாராட்டு....

“கடத்‌‌‌தபட்ட குழந்தையை உடனடியாக மீட்ட தனிப்படை போலீசாருக்கு கோவை சரக டி.ஐ.ஜி பாராட்டு….

கோயம்புத்தூர் – அக்-01,2021

கடத்தப்பட்ட குழந்தையை உடனடியாக மீட்ட தனிப்படையினருக்கு கோவை சரசு D.L.G முனைவர்.முத்துசாமி. இ.கா.பபாராட்டு

கோவை மாவட்டத்தில் ஆனைமலை காவல் நிலையத்திற்குட்பட்ட பழைய பேருந்து நிலைய பகுதியில் கர்நாடக மாநிலத்தைச் சேர்ந்த சங்கீதா என்பவர் பழைய துணிகளை வாங்கி விற்கும் தொழில் செய்து வருகிறார். கடந்த 28.09.2021-ம் தேதி செவ்வாய்க்கிழமை இரவு சுமார் 7.30 மணிக்கு ஆனைமலை பேருந்து நிலையத்தில் சங்கீதா தனது 5 மாத குழந்தையுடன் பிச்சை எடுத்து வந்துள்ளார். அச்சமயம் அடையாளம் தெரியாத நபர் தனக்கு சில்லிசிக்கன் வாங்கிவரும்படி சங்கீதாவிடம் 50 ரூபாய் பணம் தந்தார். சங்கீதா அவரது 5 மாத குழந்தையை அவரிடம் விட்டுச்சென்று அருகிலுள்ள கடைக்கு சில்லிசிக்கன் வாங்க சென்றுள்ளார். சங்கீதா திரும்பி வந்து பார்த்தபோது அவரது ஐந்து மாத குழந்தையை அடையாளம் தெரியாத நபர்கள் கடத்திச் சென்றது தெரியவந்தது. இது சம்பந்தமாக சங்கீதா ஆனைமலை காவல் நிலையத்தில் புகார் அளித்தார். இப்புகாரின் அடிப்படையில் உடனடியாக வழக்குப்பதிவு செய்யப்பட்டது. இவ்வழக்கின் எதிரிகளை உடனே கண்டுபிடித்து, குழந்தையை உடனடியாக மீட்பதற்கு மேற்கு மண்டல காவல்துறை தலைவர் சுதாகர், இ.கா.ப., உத்தரவிட்டார். எனவே கோவை சரக காவல்துறை துணைத்தலைவர் முனைவர். முத்துசாமி, இ.கா.ப., வழிகாட்டுதலின்படி, கோவை மாவட்ட காவல்துறை கண்காணிப்பாளர் .செல்வநாகரத்தினம், இ.கா.ப. மேற்பார்வையில் வால்பாறை உட்கோட்ட காவல் துணைக்கண்காணிப்பாளர் சீனிவாசன் தலைமையில் 8 தனிப்படைகள் அமைக்கப்பட்டது. அத்தனிப்படையினர் சம்பவம் நடந்த இடத்தில் உள்ள சிசிடிவி கேமராக்களை ஆய்வு செய்து அதன் அடிப்படையில் 20 கிலோமீட்டர் தொலைவு வரை உள்ள சிசிடிவி கேமராக்களை ஆய்வு செய்து அங்களக்குறிச்சி கிராமத்தில் எதிரிகளை சுற்றி வளைத்து பிடித்து, ஆனைமலை காவல் நிலையத்தில் ஒப்படைத்தனர். இதன் அடிப்படையில் ஆனைமலை காவல் ஆய்வாளர் கற்பகம் அவர்கள் குழந்தையை திருடிச் சென்ற ராமர், முருகேசன் மற்றும் முத்துப்பாண்டி ஆகிய மூவரையும் விசாரித்து ராமர் மற்றும் முருகேசன் ஆகிய இருவரும் குழந்தையை கடத்திச் சென்று ரூபாய் 90,000/ பணத்திற்கு முத்துப்பாண்டியிடம் குழந்தையை விற்க முயன்றதால் எதிரிகளை கைது செய்தார். குழந்தையை கைப்பற்றி குழந்தையின் தாயாரிடம் நேற்று (30.09.2021) காவல்துறையினர் ஒப்படைத்தபோது, குழந்தையின் பெற்றோர்கள் காவல்துறைக்கு கண்ணீர் மல்க நன்றி தெரிவித்தனர்.

19,724FansLike
104FollowersFollow
389SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

“தென் மாவட்டங்களில் சமுக அமைதியை நிலைநாட்ட பதற்றமான பகுதிகளில் அமைதி கூட்டம் நடத்த காவல்துறை...

0
மதுரை - செப் - 25,2022 நியூஸ் - webteam திண்டுக்கல் மாவட்டம், திண்டுக்கல் நகர் உட்கோட்டம், தெற்கு காவல் நிலைய சரகத்திற்குட்பட்ட திண்டுக்கல் குடைபாறைப்பட்டியைச் சேர்ந்த தங்கவேல் மகன் பால்ராஜ் (43) என்பவர் 24.09.2022-ம்...

தமிழகத்தில் பொது அமைதியை சீர்குலைக்கும் செயல்களில் ஈடுபட்டால் தேசிய பாதுகாப்பு சட்டத்தில் கைது...

0
சென்னை - செப் -25,2022 செய்தியாளர் - கே.நியாஸ் நாடு முழுவதும் பாப்புலர் ஃபிரண்ட் ஆப் இந்தியா அமைப்புக்குச் சொந்தமான அலுவலகங்கள் மற்றும் நிர்வாகிகளின் வீடுகளில் தேசிய புலனாய்வு முகமை (NIA) அதிகாரிகள் 22.09.2022 அன்று...

நெல்லையில் உலக இருதய தினம் மற்றும் போதை ஒழிப்பு விழிப்புணர்வு மாரத்தான் போட்டியில் போலீஸ்...

0
நெல்லை மாநகரம் - செப் -25,2022 நெல்லை அண்ணா விளையாட்டு அரங்கத்திலிருந்து உலக இருதய தின மற்றும் போதை ஒழிப்புவிழிப்புணர்வு மராத்தான் போட்டியில் கலந்து கொண்டு அறிவுரைகளை வழங்கிய நெல்லை மாநகர கிழக்கு காவல்...

உலக புகழ்பெற்ற குலசை தசரா திருவிழா பாதுகாப்பு ஏற்பாடுகள் குறித்து நெல்லை சரக ...

0
தூத்துக்குடி - செப் -25,2022 நாளை கொடியேற்றத்துடன் தொடங்கவுள்ள குலசேகரன்பட்டினம் அருள்மிகு ஸ்ரீ முத்தாரம்மன் திருக்கோவில் தசரா திருவிழாவை முன்னிட்டு பாதுகாப்பு ஏற்பாடுகள் குறித்து தூத்துக்குடி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் டாக்டர் எல். பாலாஜி...

தென்காசி மாவட்டத்தில் அபகரிக்கபட்ட 9,கோடி மதிப்‌‌‌புள்‌‌‌ள நிலம் மீட்பு நிலமோடி தடுப்பு போலீசார்...

0
தென்காசி - செப் - 24,2022 நியூஸ் - webteam 9 கோடி மதிப்பிலான நிலத்தை மீட்டு உரிய நபரிடம் ஒப்படைத்த நில அபகரிப்பு தடுப்பு சிறப்பு பிரிவு காவல் துறையினர் தென்காசி மாவட்டம், ஆலங்குளம் அருகே...

தற்போதைய செய்திகள்