81.9 F
Tirunelveli
Tuesday, June 28, 2022
முகப்பு மாவட்டம் திருநெல்வேலி 20,லட்‌‌‌சம்‌‌‌ மதிப்‌‌‌புள்‌‌‌ள பொருட்‌‌‌களை காப்‌‌‌பகங்‌‌‌களுக்‌‌‌கு வழங்‌‌‌கி அசத்‌‌‌திய போலீஸ்‌‌‌ கமிஷனர்‌‌‌

20,லட்‌‌‌சம்‌‌‌ மதிப்‌‌‌புள்‌‌‌ள பொருட்‌‌‌களை காப்‌‌‌பகங்‌‌‌களுக்‌‌‌கு வழங்‌‌‌கி அசத்‌‌‌திய போலீஸ்‌‌‌ கமிஷனர்‌‌‌

திருநெல்வேலி – அக் – 24,2021

நெல்லை மாநகரில் முதல் முறையாக காப்பகங்களின் குறைகளை கேட்டறிந்து ஒரே வாரத்தில் அனைத்து குறைகளையும், சுமார் ரூ 20 லட்சம் மதிப்புடைய பொருட்களை நன்கொடையாளர்கள் முன்னிலையில் காப்பகங்களுக்கு வழங்கிய நெல்லை மாநகர காவல் ஆணையாளர் .

நெல்லை மாநகர காவல் ஆணையாளர் முனைவர் செந்தாமரைக் கண்ணன் இ.கா.ப தலைமையில், 16-10-2021 ம் தேதியன்று , முதல் முறையாக அனைத்து காப்பக நிர்வாகிகளுடன் நடைபெற்ற கலந்தாய்வு கூட்டத்தில் காப்பகங்களுக்கு தேவையான உடை, பாதுகாப்பு, தண்ணீர் வசதி, விளையாட்டு உபகரணங்கள், கணினி வசதி, போர்வைகள் படுக்கை வசதி, மற்றும் பொருளாதாரம் போன்ற குறைகளை கேட்டறிந்து அணைத்து குறைகளையும் நிவர்த்தி செய்ய நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என காவல் ஆணையாளர் உறுதியளித்ததின் பேரில், நெல்லை மாநகர காவல் ஆயுதப்படை மைதானத்தில செஞ்சிலுவை சங்கம், லயன்ஸ் கிளப், அன்னபூரணா உணவகம்,ஜோய் ஆலுக்காஸ், மார்க்கெட் மெர்ச்சண்ட் அசோசியேசன், ஹிந்து பிசினஸ் அசோசியேசன், செல்வராஜ் சென்னை, சிவகாமி ஜுவல்லர்ஸ், மார்க்கெட் யூனியன் அசோசியேசன், போத்தீஸ் டெக்ஸ்டைல்ஸ் வசந்த் & கோ, ரோட்டரி கிளப், ஆர்எம்கேவி டெக்ஸ்டைல்ஸ், சத்யா ஏஜென்சிஸ் முத்துப்பாண்டி அன்கோ ஆகிய நல் உள்ளம் கொண்டவர்களின் அன்பளிப்பாக சுமார் ரூ 20 லட்சம் மதிப்புடைய பொருட்களை, நெல்லை மாநகர பகுதிகளில் செயல்பட்டு வரும் பெண்குழந்தைகள், சிறுவர்கள், ஆதவற்றோர்கள், மாற்றுத்திறனாளிகள், முதியோர்கள் மற்றும் நோய்வாய்ப்பட்டவர்களுக்கு என மொத்தம் 17 காப்பகங்களுக்கு, நெல்லை மாநகர காவல் ஆணையாளர் நன்கொடையாளர்கள் முன்னிலையில் வழங்கினார் . நெல்லை மேலப்பாளையம் நிஜாம் அனைவருக்கும் உணவு பொட்டலங்களை வழங்கினார் உடன் நெல்லை மாநகர சட்டம் மற்றும் ஒழுங்கு காவல் துணை ஆணையாளர் சுரேஷ்குமார் , குற்றம் மற்றும் போக்குவரத்து காவல் துணை ஆணையாளர் சுரேஷ்குமார் , நெல்லை மாநகர CWC கூடுதல் காவல் துணை ஆணையாளர் சங்கர் , நுண்ணறிவு பிரிவு காவல் உதவி ஆணையாளர் நாகசங்கர் அவர்கள், நுண்ணறிவு பிரிவு காவல் ஆய்வாளர் பிறைச்சந்திரன் ஆகியோரஂ உடனிருந்தனர்‌‌‌.

மதுரை அரசு சட்டக்கல்லூரி பேராசிரியர் .சிவகுமார் குழந்தைகளை பாதுகாப்பு குறித்து விழிப்புணர்வு வழங்கினர்‌‌‌ குழந்தைகள் நல குழு தலைவர் சந்திரகுமார் , நெல்லை மாவட்ட குழந்தைகள் பாதுகாப்பு அலுவலர் ரமேஷ் , சைல்டு ஹெல்ப் லைன் ஒருங்கிணைப்பாளர் ரீகன் அவர்கள், ACTU காவல் ஆய்வாளர் ஜெகதா நன்றியுரையாற்றினார்‌‌‌ மேலும் இந்நிகழ்ச்சியில் காவல் உதவி ஆணையாளர்கள் மற்றும் ஆய்வாளர்கள் மற்றும் காவல் அதிகாரிகள் பலர் கலந்து கொண்டனர்‌‌‌

மேலும் தீபாவளியை முன்னிட்டு முன்னதாகவே குழந்தைகளுக்கு இனிப்பு மற்றும் பட்டாசுகளையும், காப்பக பணியாளர்களுக்கு புத்தாடைகளையும் வழங்கிய நெல்லை மாநகர காவல் ஆனையாளர் அவர்களை காப்பக நிர்வாகிகள் மற்றும் குழந்தைகள் மனதார பாராட்டினார்

19,724FansLike
89FollowersFollow
387SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

நெல்லையில் தொடர் திருட்டில் ஈடுபட்ட இரண்டு்‌‌‌ பேர் சிக்கினர்‌‌‌ தனிப்‌‌‌படை போலீசாருக்கு துணை...

0
நெல்லை மாநகரம் - ஜீன் -27,2022 நெல்லை மாநகரம் பெருமாள்புரம் காவல் நிலைய எல்கைக்குட்பட்ட செயிண்ட் தாமஸ் நகர், கற்பகவிநாயகர் நகர், கார்த்திகேயன் நகர், ஜெயராஜ் அன்னபாக்கியம் மெட்ரிக் மேல்நிலைப்பள்ளி, நம்பிநகர், மகிழ்ச்சி நகர்...

நெல்லையில்‌‌‌ திருமண இணையதளத்தில் பண மோசடி அதிரடியாக பணத்தை மீட்ட சைபர் க்‌‌‌ரைம்...

0
திருநெல்வேலி - 27,2022 தமிழக முதல்வர் அறிவுரையின் படி மாவட்டத்தில் நடைபெற்ற மக்கள் குறைதீர்க்கும் கூட்டத்தில் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் அவர்களிடம் மனு அளித்த நபருக்கு இணையவழி மூலமாக ஏமாற்றப்பட்ட ரூ.1 இலட்சத்து 24...

நெல்லையில் கீழே கிடந்த பணப்பையை நேர்மையுடன் காவல்நிலையத்தில் ஒப்படைத்த இளைஞருக்கு துணை கமிஷனர்...

0
நெல்லை மாநகரம் - ஜீன் -27,2022 நெல்லை புதிய பேருந்து நிலையத்தில் கிடந்த பணப்பையை நேர்மையுடன் காவல் நிலையத்தில் ஒப்படைத்த அரசு போக்குவரத்து கழக நடத்துனரை பாராட்டி கௌரவித்த நெல்லை மாநகர கிழக்கு காவல்...

நெல்லையில் இன்று சாலை விபத்து ஏற்பட்ட பகுதியில் துணை கமிஷனர் நேரில்...

0
நெல்லை மாநகரம் - ஜீன் -25,2022 நெல்லை மாநகரம் ராஜகோபாலநகர் பகுதியில் நான்கு வழி சாலையில் இன்று சாலை விபத்து ஏற்பட்ட சம்பவ இடத்தைநெல்லை மாநகர கிழக்கு காவல் துணை ஆணையாளர் V.R.ஸ்ரீனிவாசன் ...

சர்வதேச போதை பொருள்‌ ஒழிப்பு தினத்தை முன்னிட்டு மணற்சிற்ப கண்காட்சியை போலீஸ்‌‌‌ கமிஷனர்‌‌‌ துவக்கிவைத்தார்

0
சென்னை -ஜீன் -25,2022 சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர். சர்வதேச போதைப் பொருள் ஒழிப்பு தினத்தை முன்னிட்டு, மெரினா கடற்கரையில், பள்ளி மாணவர், மாணவியருடன் போதை ஒழிப்பு விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சி மற்றும் மணற்சிற்ப கண்காட்சியை...

தற்போதைய செய்திகள்