80.5 F
Tirunelveli
Monday, November 29, 2021
முகப்பு மாவட்டம் சென்னை வேறு ஒருவரின் ஆதார் மற்றும் பான் கார்‌‌‌டை பயன்‌‌‌படுத்தி 1,கோடி வரிமோசடி

வேறு ஒருவரின் ஆதார் மற்றும் பான் கார்‌‌‌டை பயன்‌‌‌படுத்தி 1,கோடி வரிமோசடி

சென்னை – அக் -31,2021

வேறொரு நபரின் பான் மற்றும் ஆதார் அட்டைகளை பயன்படுத்தி பணபரிமாற்றம் செய்து அரசுக்கு ரூ.1.75 கோடி GST வரி ஏய்ப்பு இழப்பு செய்த 2 குற்ற எதிரிகளை கைது செய்த, மத்திய குற்றப்பிரிவு காவல் குழுவினரை, சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் நேரில் அழைத்து பாராட்டி வெகுமதி வழங்கினார்.

அனுஷா அருண்ராஜ் என்பவரின் பான் மற்றம் ஆதார் அட்டைகளை யாரோ ஒரு நபர் பயன்படுத்தி, போலியான ஒரு நிறுவனத்தின் பெயரில் வங்கி கணக்கு தொடங்கி, பல கோடி ரூபாய்க்கு பணபரிமாற்றம் செய்து, ரூ.1.75 கோடி GST வரி செலுத்த வேண்டும் என அனுஷா அருண்ராஜ்க்கு நோட்டீஸ் வந்துள்ளது. இது குறித்து அனுஷா கொடுத்த புகாரின் மீது மத்திய குற்றப்பிரிவு, நம்பிக்கை ஆவணங்கள் மோசடி புலனாய்வு பிரிவில் (EDF) வழக்குப் பதிவு செய்யப்பட்டது.

நம்பிக்கை ஆவணங்கள் மோசடி புலனாய்வு பிரிவு காவல் ஆய்வாளர் சித்ரா, உதவி ஆய்வாளர்கள் லோகேஷ்வரன், சுஜாதா, தலைமைக் காவலர்கள் ஏழுமலை யேசுராஜ் முதல்நிலைக் காவலர் பாலசுப்ரமணியம் மற்றும் காவலர் மோகனவிக்னேஷ் ஆகியோர் அடங்கிய காவல் குழுவினர் விசாரணை மேற்கொண்டதில், எதிரிகள் MMM என்டர்பிரைசஸ், என்ற நிறுவனத்தின் பெயரில் பல கோடி ரூபாய்க்கு பணபரிமாற்றம் செய்ததும், இந்நிறுவனத்திற்கு அடையாள ஆதாரமாக புகார்தாரர் அனுஷா அருண்ராஜின் பான் மற்றும் ஆதார் அட்டை எண்களை பயன்படுத்தியதும், அதன்பேரில் மேற்படி பரிமாற்றத்துக்கு ரூ.1.75 கோடி GST வரி செலுத்த வேண்டும் என புகார்தாரர் அனுஷா அருண்ராஜ்க்கு நோட்டீஸ் வந்ததும் தெரியவந்தது. அதன்பேரில், காவல் குழுவினர் மேற்படி மோசடியில் ஈடுபட்ட 1) முகமது இப்ராகிம், 2) யூசுப் ஆகிய 2 நபர்களை கைது செய்தனர். மேற்படி எதிரிகள் மீது நீதிமன்ற நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டது.

மேற்படி வழக்கில் சிறப்பாக பணிபுரிந்து குற்றவாளிகளை கைது செய்த, மத்திய குற்றப்பிரிவு, காவல் குழுவினரை சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் சங்கர் ஜிவால், இ.கா.ப., நேரில் அழைத்து பாராட்டி வெகுமதி வழங்கினார்.

19,724FansLike
54FollowersFollow
370SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

நெல்லை மேலப்பாளையம் “போலீசாருக்கு” பொதுமக்கள் பாராட்டு…

0
திருநெல்வேலி - நவ -28,2021 செய்தியாளர் - இம்ரான் திருநெல்வேலி மாவட்டம் மேலப்பாளையத்தில் உள்‌‌‌ள சாலைகளை மாடுகள் ஆக்கிரமித்து வாகன ஓட்‌‌‌டிகளுக்‌‌‌கு பெரும்‌‌‌ இடையூறாகவும்‌‌‌ அடிக்‌‌‌கடி விபத்து்‌‌‌ ஏற்‌‌‌படுத்‌‌‌துவதாகவும்‌‌‌ பொதுமக்கள் பலமுறை...

மழை வெள்ளத்தால் பாதிக்கபட்டுள்ள குடியிருப்பு பகுதி மக்களை மாவட்ட...

0
தூத்துக்குடி - நவ -28,2021 தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் கனமழை காரணமாக சிப்காட் காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட ராம்நகர், ரஹ்மத் நகர் மற்றும் முத்தம்மாள் காலனி பகுதிகளில் மழை நீர் சூழ்ந்துள்ளதையடுத்து, அப்பகுதி மக்கள் அத்தியவாசியத்...

போதை பழக்கத்தால்‌‌‌ பாதிக்‌‌‌கபட்‌‌‌டவர்கள்‌‌‌ மீள்‌‌‌வதற்‌‌‌கு மாவட்ட எஸ்பி தலைமையில் ஆலோசனை...

0
அரியலூர் - நவ -28,2021 அரியலூர் மாவட்ட காவல்துறை சார்பில் போதை பழக்கத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் மறு வாழ்விற்கான ஆலோசனை கூட்டம் நடைபெற்றது அரியலூர் மாவட்டம் ஜெயங்கொண்டத்தில் உள்ள தனியார் மண்டபத்தில் அரியலூர் மாவட்ட காவல்துறை சார்பில்...

கனமழை பெய்துவருவதால் காவல்நிலையம் மற்றும் காவலர் குடியிருப்புகளின்‌‌‌ கட்‌‌‌டிடங்‌‌‌களின்‌‌‌ உறுதிதன்‌‌‌மையை மாவட்ட...

0
திருவாரூர் - நவ -28,2021 திருவாரூர் மாவட்ட காவல்துறைகனமழை காரணமாககாவல் நிலையம் மற்றும் காவலர் குடியிருப்புகளில்பாதுகாப்பு மற்றும் முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகள் தீவிரம்.ஆயுதப்படை குடியிருப்புகளைமாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் நேரில் ஆய்வு திருவாரூர் மாவட்ட ஆயுதப்படையில்311-காவலர் குடியிருப்புகள்...

போலி ஆவணம் மூலம் அபகரிக்கப்பட்ட நிலம் மீட்‌‌‌பு – மாவட்ட எஸ்பி உரியவரிடம் ஒப்படைத்தார்‌

0
தென்காசி - நவ -27,2021 போலி ஆவணம் மூலம் அபகரிக்கப்பட்ட நிலம் நில அபகரிப்பு தடுப்பு சிறப்பு பிரிவின் உதவியுடன் மீட்பு தென்காசி மாவட்ட காவல் அலுவலகத்தில் அமைந்துள்ள நில அபகரிப்பு தடுப்பு சிறப்பு பிரிவில்...

தற்போதைய செய்திகள்