80.5 F
Tirunelveli
Friday, September 24, 2021
முகப்பு மாவட்டம் சென்னை திருமண வலைதளத்தில் நெதர்லாந்து டாக்டர் என்று பொய்தகவலை கூறி பெண்ணிடம் பணம் பறித்த இரண்டு பேர்...

திருமண வலைதளத்தில் நெதர்லாந்து டாக்டர் என்று பொய்தகவலை கூறி பெண்ணிடம் பணம் பறித்த இரண்டு பேர் டெல்லியில் கைது

சென்னை – செப்-07,2021

திருமண வலைதளத்தில் நெதர்லாந்து மருத்துவர் என போலியான விவரங்கள் பதிவு செய்து, சென்னையைச் சேர்ந்த பெண்ணிடம் சிறிது சிறிதாக பணம் பெற்று மிரட்டிய நைஜீரிய நாட்டைச் சேர்ந்த 2 நபர்களை டெல்லியில் கைது செய்த, மத்திய குற்றப்பிரிவு காவல் குழுவினரை சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் நேரில் அழைத்து பாராட்டி வெகுமதி வழங்கினார் .

சென்னை, பெரம்பூரைச் சேர்ந்த இளம்பெண் ஒருவர், இணையதளத்தில் உள்ள ஒரு திருமண வலைதளத்தில் திருமணத்திற்காக பதிவு செய்திருந்ததாகவும், அதே திருமண வலைதளத்தில் பதிவு செய்துள்ள டாக்டர் முகமது சலீம் என்பவர் நெதர்லாந்து நாட்டில் மருத்துவராக உள்ளதாகவும், தன்னை தொடர்பு கொண்டு, ஆசை வார்த்தைகள் கூறி, சிறிது சிறிதாக என சுமார் ரூ.5 லட்சம் பணம் பெற்று மோசடி செய்து ஏமாற்றியதாகவும், சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளரிடம் புகார் கொடுத்தார். இப்புகார் மீது நடவடிக்கை எடுக்க சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் அவர்கள் மத்திய குற்றப்பிரிவிற்கு உத்தரவிட்டதின்பேரில், மத்திய குற்றப்பிரிவு, சைபர் குற்றப்பிரிவில் வழக்குப் பதிவு செய்து விசாரணை மேற்கொள்ளப்பட்டது.

மத்திய குற்றப்பிரிவு கூடுதல் ஆணையாளர் தேன்மொழி, இ.கா.ப., அறிவுரையின்பேரில், துணை ஆணையாளர் நாகஜோதி ஆலோசனையின்பேரில், சைபர் குற்றப்பிரிவு உதவி ஆணையாளர் வேல்முருகன் தலைமையில், காவல் ஆய்வாளர் வினோத்குமார், தலைமைக் காவலர் ஜெகநாதன், முதல்நிலைக் காவலர்கள் பாஸ்கர், விஜயகண்ணன் மற்றும் காவலர் நித்யானந்தம் ஆகியோர் அடங்கிய தனிப்படை காவல் குழுவினர் விசாரணை மேற்கொண்டு, மேற்படி மோசடியில் ஈடுபட்ட நைஜீரிய நாட்டைச் சேர்ந்த 1) பாலினஸ் சிகேலுவோ (வ/31) மற்றும் 2) சிலிட்டஸ் இகேசுக்வு (வ/23) ஆகியோரை 31.8.2021 அன்று டெல்லியில் கைது செய்தனர். அவர்களிடமிருந்து பணம் ரூ4,30,000/- செல்போன்கள், லேப்டாப், வங்கி கணக்கு அட்டைகள் ஆகியவை கைப்பற்றப்பட்டது. மேற்படி எதிரிகள் மீது நீதிமன்ற நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டது.

மேற்படி வழக்கில் சிறப்பாக பணிபுரிந்து குற்றவாளிகளை கைது செய்த, மத்திய குற்றப்பிரிவு, காவல் அதிகாரிகள் மற்றும் காவல் ஆளிநர்களை சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் சங்கர் ஜிவால், இ.கா.ப., நேரில் அழைத்து பாராட்டி வெகுமதி வழங்கினார்.

19,724FansLike
49FollowersFollow
359SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

திருப்பத்தூரில் திருட்டு கும்பல் இரண்டு மணிநேரத்தில் கைது -மாவட்ட எஸ்.பி அதிரடி

0
திருப்பத்தூர் - செப் -23,2021 செய்தியாளர் - அமீன் வாணியம்பாடி நகர காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட நியூடவுன் பேராசிரியர் நகரில் நடைபெற்ற திருட்டு சம்பவதை துப்புதுலக்க மாவட்டகாவல் கண்காணிப்பாளர் டாக்டர்.பாலகிருஷ்ணன்  உத்தரவின் பேரில் விரல்ரேகைபிரிவு உதவி...

டிஜிபி முதல் எஸ்.பி வரை திடீர் மாற்றம் – தமிழக அரசு உத்‌‌‌தரவு

0
சென்னை - செப் -23,2021 அது தொடர்பாக தமிழக அரசின் கூடுதல் தலைமைச் செயலாளர் பிரபாகர் வெளியிட்டுள்ள உத்தரவு விவரம் வருமாறு:– ஆயுதப்படை கூடுதல் டிஜிபி ஜெயந்த் முரளி அங்கிருந்து மாற்றப்பட்டு சிலைக்கடத்தல் தடுப்புப்பிரிவு கூடுதல்...

உள்ளாட்சி தேர்தல் வாக்கு எண்ணும் மையங்களில் மாவட்ட ஆட்சியர் ,எஸ்.பி நேரில் ஆய்வு

0
திருநெல்வேலி - செப் -23,2021 தமிழ்நாட்டில் 9 மாவட்டத்திற்கான உள்ளாட்சி தேர்தல் வருகிற 06.10.2021 தேதி நடைபெற இருக்கிறது. இதனையொட்டி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் நெ.மணிவண்ணன் இ.கா.ப., உத்தரவுபடி காவல்துறையினர் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபட்டு...

ஹோட்டலில் தகராறு மாவட்ட எஸ்.பி நேரில் சென்று விசாரனை

0
தூத்துக்குடி - செப் -23,2021 கோவில்பட்டியில் ஒரு ஹோட்டலில் சாப்பிட்டு கொண்டிருந்தவர்களுக்குள் தகராறு - மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் சம்பவ இடத்திற்கு நேரில் சென்று விசாரணை. கோவில்பட்டி மேற்கு காவல் நிலைய...

ஊர்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிறசி மாவட்ட எஸ.பி தலைமையில் நடைபெற்றது

0
அரியலூர் -செப் -23,2021 அரியலூர் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் பெரோஸ்கான் அப்துல்லா அவர்ள் தலைமையில் ஊர்க்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிற்சி முகாம் இன்று ஹோட்டல் லயாவில் நடைபெற்றது. இதில் அரியலூர் மாவட்ட...

தற்போதைய செய்திகள்