80.5 F
Tirunelveli
Friday, September 24, 2021
முகப்பு மாவட்டம் சென்னை 90,ஆயிரம்‌‌‌ அடங்கிய தலையனையை மீட்ட போலீசாருக்கு போலீஸ் கமிஷனர் பாராட்டு

90,ஆயிரம்‌‌‌ அடங்கிய தலையனையை மீட்ட போலீசாருக்கு போலீஸ் கமிஷனர் பாராட்டு

சென்னை – செப் – 04,2021

எண்ணூர் பகுதியில் ஆட்டோவில் பயணி தவறவிட்ட ரூ.90 ஆயிரம் அடங்கிய தலையணை கண்டுபிடித்து உரியவரிடம் ஒப்படைத்த எண்ணூர் காவல் குழுவினரை சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் நேரில் அழைத்து பாராட்டி வெகுமதி வழங்கினார்.

சென்னை, மணிலிபுதுநகர் பகுதியில் டெல்லியைச் சேர்ந்த முகமது வசீம் (எ) பப்பு (வ/35), என்பவர் வசித்து வருகிறார். கடந்த ஒரு மாதத்திற்கு முன்பு டெல்லியில் இருந்து வந்த அவரது அம்மா சந்தாபீ (பெ/55) என்பவரை வழியனுப்பி வைப்பதற்காக கடந்த 30.08.2021 அன்று மாலை முகமது வசீம் (எ) பப்பு தனது மனைவி மற்றும் தாய் சாந்தபீயுடன் ஒரு ஆட்டோவில் ஏறி விம்கோ மெட்ரோ ரயில் நிலையத்திற்கு வந்து இறங்கியுள்ளனர். பிறகு அங்கிருந்து மெட்ரோ ரயிலில் ஏறி சென்ட்ரல் ரயில் நிலையம் சென்று சென்ட்ரலில் இருந்து டெல்லிக்கு செல்லும் ரயிலில் தனது தாய் சந்தாபீ (55) என்பவரை ஏற்றி விட்டு விட்டு வீட்டிற்கு சென்றுள்ளார். சாந்தாபீ இரயிலில் ஏறிய சிறிது நேரத்தில் ரூ.90 ஆயிரம் பணத்துடன் அடங்கிய தலையணையை தேடியுள்ளார். பணத்துடன் கூடிய தலையணை ஆட்டோவில் தவறவிட்டதை அறிந்த சாந்தபீ உடனே அவரது மகன் முகமது வசீம் (எ) பப்புவுக்கு போன் மூலம் தகவல் தெரிவித்துள்ளார்.

முகமது வசீம் (எ) பப்பு மேற்படி சம்பவம் குறித்து எண்ணூர் குற்றப்பிரிவு காவல் நிலையத்தில் புகார் கொடுத்ததின் பேரில் வழக்கு பதிவு செய்து எண்ணூர் காவல் நிலைய சிறப்பு உதவி ஆய்வாளர் ராஜி, முதல் நிலைக்காவலர் வேலுசாமி, மற்றும் இரண்டாம் நிலைக்காவலர் தாமோதரன் ஆகிய மூவரும் மணலிபுதுநகர் ஆண்டாள் குப்பம் பகுதியில் உள்ள கண்காணிப்பு கேமரா பதிவுகளை ஆய்வு செய்து, ஆட்டோ ஓட்டுநரை கண்டுபிடித்து அவரிடம் விசாரணை செய்த போது, ஆட்டோ ஓட்டுநர் ஆட்டோவிலிருந்து தலையணையை யார் வைத்தது என்பது தெரியாமல் ஆண்டாள் குப்பம் பகுதியில் உள்ள குப்பையில் வீசி சென்றதாக தெரிவித்துள்ளார். உடனே மேற்படி போலீசார் ஆட்டோ ஓட்டுநர் கூறிய இடத்தில் தேடி ரூ.90 ஆயிரம் அடங்கிய தலையணையை கண்டுபிடித்து சாந்தபீயின் மகன் முகமது வசீம் (எ) பப்புவிடம் பத்திரமாக ஓப்படைத்தனர்.

பயணி ஆட்டோவில் தவறவிட்ட ரூ.90 ஆயிரம் அடங்கிய தலையணையை கண்டுபிடித்து உரியவரிடம் ஒப்படைத்த எண்ணூர் காவல் குழுவினரை சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் நேரில் அழைத்து வெகுமதி வழங்கி பாராட்டினார்

19,724FansLike
49FollowersFollow
359SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

திருப்பத்தூரில் திருட்டு கும்பல் இரண்டு மணிநேரத்தில் கைது -மாவட்ட எஸ்.பி அதிரடி

0
திருப்பத்தூர் - செப் -23,2021 செய்தியாளர் - அமீன் வாணியம்பாடி நகர காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட நியூடவுன் பேராசிரியர் நகரில் நடைபெற்ற திருட்டு சம்பவதை துப்புதுலக்க மாவட்டகாவல் கண்காணிப்பாளர் டாக்டர்.பாலகிருஷ்ணன்  உத்தரவின் பேரில் விரல்ரேகைபிரிவு உதவி...

டிஜிபி முதல் எஸ்.பி வரை திடீர் மாற்றம் – தமிழக அரசு உத்‌‌‌தரவு

0
சென்னை - செப் -23,2021 அது தொடர்பாக தமிழக அரசின் கூடுதல் தலைமைச் செயலாளர் பிரபாகர் வெளியிட்டுள்ள உத்தரவு விவரம் வருமாறு:– ஆயுதப்படை கூடுதல் டிஜிபி ஜெயந்த் முரளி அங்கிருந்து மாற்றப்பட்டு சிலைக்கடத்தல் தடுப்புப்பிரிவு கூடுதல்...

உள்ளாட்சி தேர்தல் வாக்கு எண்ணும் மையங்களில் மாவட்ட ஆட்சியர் ,எஸ்.பி நேரில் ஆய்வு

0
திருநெல்வேலி - செப் -23,2021 தமிழ்நாட்டில் 9 மாவட்டத்திற்கான உள்ளாட்சி தேர்தல் வருகிற 06.10.2021 தேதி நடைபெற இருக்கிறது. இதனையொட்டி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் நெ.மணிவண்ணன் இ.கா.ப., உத்தரவுபடி காவல்துறையினர் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபட்டு...

ஹோட்டலில் தகராறு மாவட்ட எஸ்.பி நேரில் சென்று விசாரனை

0
தூத்துக்குடி - செப் -23,2021 கோவில்பட்டியில் ஒரு ஹோட்டலில் சாப்பிட்டு கொண்டிருந்தவர்களுக்குள் தகராறு - மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் சம்பவ இடத்திற்கு நேரில் சென்று விசாரணை. கோவில்பட்டி மேற்கு காவல் நிலைய...

ஊர்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிறசி மாவட்ட எஸ.பி தலைமையில் நடைபெற்றது

0
அரியலூர் -செப் -23,2021 அரியலூர் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் பெரோஸ்கான் அப்துல்லா அவர்ள் தலைமையில் ஊர்க்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிற்சி முகாம் இன்று ஹோட்டல் லயாவில் நடைபெற்றது. இதில் அரியலூர் மாவட்ட...

தற்போதைய செய்திகள்