84.1 F
Tirunelveli
Monday, November 28, 2022
முகப்பு மாவட்டம் திருநெல்வேலி நெல்லை - அரசு மருத்துவகல்லூரி மருத்துமனையில் (GH) தொடர் திருட்டு - டீனுக்கு தொடர்பா...

நெல்லை – அரசு மருத்துவகல்லூரி மருத்துமனையில் (GH) தொடர் திருட்டு – டீனுக்கு தொடர்பா ?

திருநெல்வேலி – செப் – 30,2021

திருநெல்வேலி மருத்துவகல்லூரி மருத்துமனையில் உள்நோயாளியாக சிகிச்சை பெற்று வருபவர்களிடம் இருந்து பொருட்கள் குறிப்பாக செல்போன்கள் பர்ஸ் போன்றைவைகள் தொடர்ந்து திருடப்பட்டு வருவதாக பல குற்றசாட்டுக்கள் எழுந்து வந்த நிலையில் நேற்று ஒரு சம்பவம் அதை உறுதிபடுத்தியுள்ளது மருத்துவமனை நிர்வாகத்தின் கீழ் இயங்கும் விபத்து மற்றும் அவசர சிகிச்சைபிரிவில் பணி செய்வது எப்படி என்ற கோர்ஸில் மோனிகா இரண்டாம் ஆண்டு படித்துவருகிறார் அதில்‌‌‌ பயிற்சி்‌‌ வகுப்‌‌‌பாக ( Training class)

விபத்து மற்‌‌‌றும்‌‌‌ அவசர சிகிச்சை பிரிவில்‌‌‌ பணிசெய்‌‌‌து கொண்டிருந்‌‌‌த போது அவரின்செல்‌‌‌போன்‌‌‌ அங்‌‌‌கிருந்‌‌‌து காணாமல் போயுள்‌‌‌ளது உடனே பாளை குற்‌‌‌ற பிரிவு காவல்‌‌‌ நிலையத்‌‌‌தில்‌‌‌ புகார் அளித்துள்‌‌‌ளார்‌‌‌ இன்‌‌‌ஸ்‌‌‌பெக்‌‌‌டர்‌‌‌ சாம்‌‌‌சன்‌‌‌ நேரில் சென்‌‌‌று விசாரனை நடத்தி்‌‌‌ அப்‌‌‌போதுஅங்‌‌‌கிருந்‌‌‌த சிசிடிவி காட்‌‌‌சிகளை ஆய்‌‌‌வு செய்‌‌‌து பார்‌‌‌த்‌‌‌தபோது பெண்‌‌‌ துப்‌‌‌பரவு தொழிலாளி ஒருவர்‌‌‌ அவரின்‌‌‌ செல்‌‌‌போனை திருடுவது பதிவாகியுள்‌‌‌ளது அவர்‌‌‌ யார்‌‌‌ என்‌‌‌று விசாரனை செய்‌‌‌ததில்‌‌‌ அவர்‌‌‌ சீவலப்‌‌‌பேரியை சாரந்‌‌‌த ஆனந்‌‌‌தவள்‌‌‌ளி அவர்‌‌‌ அங்‌‌‌கு ஒப்‌‌‌பந்‌‌‌த தூய்‌‌‌மை பணியாளாராக ஒராண்‌‌‌டாக பணிபுரிந்‌‌‌து வருகிறார்‌‌‌ என்‌‌‌பது தெரியவந்‌‌‌துள்‌‌‌ளது அவரை உடனடியாக கைதுசெய்‌‌‌து குற்‌‌‌றப்‌‌‌பிரிவு ஆய்‌‌‌வாளர்‌‌‌ சாம்‌‌‌சன்‌‌‌ சிறையிலடைத்‌‌‌தார்‌‌‌

வழக்கறிஞர் பிரம்மாவிடம் பேசினோம்

இந்‌‌‌த சம்‌‌‌பவம்‌‌‌ குறித்‌‌‌து போலீஸ்‌‌‌ மீடியா செய்‌‌‌தி நிறுவனத்‌‌‌தின்‌‌‌ சார்‌‌‌பில்‌‌‌ சமுக ஆர்‌‌‌வலரும்‌‌‌ நுகர்‌‌‌வோர்‌‌‌ வழக்‌‌‌கறிஞருமாகிய பிரம்‌‌‌மாவிடம்‌‌‌ பேசினோம்‌‌‌ . இது போன்‌‌‌ற திருட்‌‌‌டுசம்‌‌‌பவங்‌‌‌களும்‌‌‌ பாதுகாப்‌‌‌பற்‌‌‌ற சம்‌‌‌பவங்‌‌‌களும்‌‌‌ தொடர்‌‌‌ந்‌‌‌து நடந்‌‌‌துவருவதாகவும்‌‌‌ மருத்‌‌‌துமனை நிர்‌‌‌வாகத்‌‌‌தால்‌‌‌ ஒப்‌‌‌பந்‌‌‌த அடிப்‌‌‌படையில்‌‌‌ நியமனம்‌‌‌ செய்‌‌‌யபட்‌‌‌டுள்‌‌‌ள பாதுகாப்‌‌‌பு மற்‌‌‌றும்‌‌‌ தூய்‌‌‌மைபணியாளர்‌‌‌கள்‌‌‌ நோயாளிகளிடத்‌‌‌தில்‌‌‌ மிகவும்‌‌‌ மோசமாகவும்‌‌‌ அடாவடியாகவும்‌‌‌ நடந்‌‌‌துவருகிறார்‌‌‌கள்‌‌‌ அதனை பலமுறை டீனிடம்‌‌‌ புகாரளித்‌‌‌தும்‌‌‌ எந்‌‌‌த பயனில்‌‌‌லை என்‌‌‌றும்‌‌‌ மருத்‌‌‌துமனையில்‌‌‌ பணி செய்‌‌‌யும்‌‌‌ ஒருவரே இவ்‌‌வாறு திருடியிருப்‌‌‌பது மிகவும் மோசமான செயல் என்‌‌‌றும்‌‌‌ மேலும்‌‌‌ ஒப்‌‌‌பந்‌‌‌த ஊழியர்‌‌‌ மீதுள்‌‌‌ள நம்‌‌‌பகதன்‌‌‌மையை கேள்‌‌‌விகுறியாக்‌‌‌கியுள்‌‌‌ளது செல்‌‌‌போன்‌‌‌ திருட்‌‌‌டு போவதை போல நாளை குழந்தையையும்‌‌‌ திருடிசென்‌‌‌றால்‌‌‌ என்‌‌‌ன செய்‌‌‌வது யார்‌‌‌ பொறுப்‌‌‌பேற்‌‌‌பது இந்‌‌‌த சம்‌‌‌பவம்‌‌‌ மருத்‌‌‌துமனை நிர்‌‌‌வாகத்‌‌‌தின்‌‌‌ அலட்‌‌‌சிய போக்‌‌‌கா அல்லது அவர்‌‌‌களுக்‌‌‌கும்‌‌‌ இதில்‌‌‌ தொடர்‌‌‌புள்‌‌‌ளதா என்‌‌‌று காவல்‌‌‌துறையினர்‌‌‌ தீவிரமாக விசாரிக்‌‌‌க வேண்‌‌‌டும்‌‌‌ இது போன்‌‌‌ற மக்‌‌‌கள்‌‌‌ பணி செய்‌‌‌ய நியமிக்‌‌‌கபடும்‌‌‌ போது ஊழியர்‌‌‌களின்‌‌‌ பின்னனி குறித்‌‌‌து தெரிந்து்‌‌‌கொள்‌‌‌ள காவல்‌‌‌துறையின்‌‌‌ நற்‌‌‌சான்‌‌‌றிதழை பெற்‌‌‌ற பிறகே அவர்‌‌‌களை பணியில் சேர்‌‌‌க்‌‌‌கவேண்‌‌‌டும்‌‌‌ இது போன்‌‌‌ற நடைமுறைகளை பின்‌‌‌பற்‌‌‌றினால்‌‌‌ இது போன்‌‌‌ற திருட்‌‌‌டு சம்‌‌‌பவங்‌‌‌களை தவிர்‌‌‌க்‌‌‌கலாம்‌‌‌ மருத்‌‌‌துவமனை நிர்‌‌‌வாகத்‌‌‌தின்‌‌‌ மீது மக்‌‌‌களுக்‌‌‌கு நம்‌‌‌பிக்‌‌‌கை ஏற்‌‌‌படுத்‌‌‌துவது மிக மிக அவசியம் என்‌‌‌று கூறினார்‌‌‌

பாளை குற்றப்பிரிவு இன்ஸ்பெக்டரிடம் பேசியது :

மேலும் இச்‌‌‌சம்‌‌பவம்‌‌‌ குறித்‌‌‌து பாளை க்‌‌‌ரைம்‌‌‌ இன்‌‌‌ஸ்‌‌‌பெக்‌‌‌டர்‌‌‌ தொடர்‌‌‌பு கொண்‌‌‌டோம்‌‌‌ இச்‌‌‌சம்‌‌‌பவம்‌‌‌ குறித்‌‌‌து இது போன்‌‌‌ற திருட்‌‌‌டு சம்‌‌‌பவங்‌‌‌கள்‌‌‌ அவ்‌‌‌வப்‌‌‌போது நடந்‌‌‌து வந்‌‌‌துள்‌‌‌ளது நேற்‌‌‌று ஒருவரை கைது செய்‌‌‌துள்‌‌‌ளோம்‌‌‌ இது போன்‌‌‌ற சம்‌‌‌பவங்‌‌‌கள்‌‌‌ நடைபெறாமல் தவிர்‌‌‌க்‌‌‌க ஊழியர்கள்‌‌‌ அனைவருக்‌‌‌கும்‌‌‌ மீட்‌‌‌டிங்‌‌‌ போட்‌‌‌டு விழிப்‌‌‌புணர்‌‌‌வு செய்‌‌‌ய உள்‌‌‌ளோம்‌‌‌ இன்‌‌‌னும்‌‌‌ பல இடங்‌‌‌களில்‌‌‌ சிசிடிவி கேமராக்களை அதிகபடுத்‌‌‌த மருத்‌‌‌துமனை நிர்‌‌‌வாகத்‌‌‌திடம்‌‌‌ வலியுறுத்தி்‌‌‌யுள்‌‌‌ளோம்‌‌‌ இவ்‌‌‌வாறு கூறினார்‌‌‌

கொலை முயற்சி

மேலும் இரண்‌‌‌டு வாரங்‌‌‌களுக்‌‌‌கு முன்‌‌‌பாக ஒருவர்‌‌‌ அரிவாளுடன்‌‌‌ உள்‌‌‌ளே வந்‌‌‌து ஒருவரை தாக்‌‌‌க முயன்‌‌‌ற சம்‌‌‌பவம்‌‌‌ மருத்‌‌‌துவமனை வளாகத்‌‌‌தில்‌‌‌ பெரும்‌‌‌ பரபரப்‌‌‌பை ஏற்‌‌‌படுத்‌‌‌தியது பிறகு ஹைகிரவுன்‌‌‌ட்‌‌‌ போலீசாரால்‌‌‌ கைது செய்‌‌‌யபட்‌‌‌டு சிறையிலடைக்‌‌‌கபட்‌‌‌டார்‌‌‌

எஸ்.ஐ செல்போன் திருட்டு

திருநெல்‌‌‌வேலி மாவட்‌‌‌ட காவல்‌‌‌துறை உள்‌‌‌ள உதவி ஆய்‌‌‌வாளர்‌‌‌ ஒருவர் நேற்‌‌‌று அவரின் அம்‌‌‌மாவிற்‌‌‌க்‌‌‌கு உடல்நிலை சரியில்‌‌‌லாமல்‌‌‌ நெல்‌‌‌லை அரசுமருத்‌‌‌துவமனையில்‌‌‌ உள்‌‌‌நோயாளி பிரிவில் சேர்‌‌‌க்‌‌‌கபட்‌‌‌டுள்‌‌‌ளார்‌‌‌ அவரை பார்‌‌‌க்‌‌‌கவந்‌‌‌த எஸ்‌‌‌.ஐ இரவில்‌‌‌ மருத்‌‌‌துமனை வளாகத்‌‌‌தில்‌‌‌ தூங்‌‌‌கிய போது அவரின் செல்‌‌‌போன்‌‌‌ திருடபட்‌‌‌டுள்‌‌‌ளது காவல்‌‌‌துறையின்‌‌‌ பொருட்‌‌‌களுக்‌‌‌கே பாதுகாபற்‌‌‌ற சூழல் திருநெல்‌‌‌வேலி மருத்‌‌‌துவகல்‌‌‌லூரி மருத்‌‌‌துவமனையில்‌‌‌ இருந்‌‌‌து வருகிறது இது போன்‌‌‌ற சம்‌‌‌பவங்‌‌‌கள்‌‌‌ இனி நடைபெறாமல் தடுக்‌‌‌க ஆட்‌‌‌சியர்‌‌‌ நடவடிக்‌‌‌கை எடுக்க பொதுமக்‌‌‌களும்‌‌‌ சமுக ஆர்‌‌‌வலர்‌‌‌களும்‌‌‌ கோரிக்‌‌‌கை விடுத்‌‌‌துள்‌‌‌ளனர்‌‌‌

இந்த சம்பவம் குறித்து விளக்கம் கேட்க மருத்துவகல்லூரி மருத்துமனை முதல்வர்‌‌‌ ரவிசந்திரனை தொடர்பு கொண்டோம் அவர் பேசவில்லை

19,724FansLike
124FollowersFollow
394SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

நெல்லையில் நடைபெறும்‌‌‌ இரண்டாம் நிலை காவலர் எழுத்து தேர்வு நடைபெறும் மையங்களில்...

0
திருநெல்வேலி - நவ -27,2022 Newz - webteam தமிழ்நாடு சீருடைப் பணியாளர் தேர்வாணையத்தால் நடத்தப்படும் காவல்துறை, சிறைத்துறை மற்றும் தீயணைப்புத்துறை இரண்டாம் நிலைக் காவலருக்கான எழுத்து தேர்வு இன்று நடைபெற்று வருகிறது. திருநெல்வேலி சரக...

தூத்துக்குடியில் இரண்‌‌‌டாம்‌‌‌ நிலை காவலர் தேர்வு நடைபெறும் மையங்களில் தேர்வு கண்காணிப்பு அதிகாரி டிஐஜி...

0
தூத்துக்குடி - நவ -27,202 Newz - webteam தூத்துக்குடியில் 2022ம் ஆண்டிற்கான காவலர் எழுத்து தேர்வு நடைபெற்று வரும் நிலையில் தேர்வு எழுதும் மையங்களுக்கு தேர்வு கண்காணிப்பு சிறப்பு அதிகாரியாக நியமிக்கப்பட்டுள்ள...

நெல்லையில் அபகரிக்‌‌‌கபட்ட 90,செண்ட் நிலம் மீட்பு மாவட்ட எஸ்பி உரியவரிடம் வழங்கினார்

0
திருநெல்வேலி - நவ -26,2022 Newz - webteam 90 செண்ட் நிலத்தை மீட்க காரணமாக இருந்த நில அபகரிப்பு தடுப்பு சிறப்பு பிரிவு காவல்துறையினர். திருநெல்வேலி மாவட்டம், திசையன்விளையை சேர்ந்த சரோஜா என்பவருக்கு சொந்தமான...

நாளை நடைபெறும் இரண்டாம் நிலை காவலர் தேர்வின் விதிமுறைகள் குறித்து மாவட்ட எஸ்பி அறிக்கை...

0
தூத்துக்குடி - நவ -26,2022 Newz - webteam நாளை நடைபெறவுள்ள காவல்துறை, சிறைத்துறை மற்றும் தீயணைப்புத்துறை இரண்டாம் நிலைக் காவலருக்கான எழுத்து தேர்வில் கலந்து கொள்ளும் தூத்துக்குடியில் தேர்வு எழுதும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு மாவட்ட...

நாளை நடைபெறவுள்ள இரண்டாம் நிலை காவலர்கள் தேர்வுக்கு போலீசார் செய்யவேண்டிய பணிகள் குறித்து மாவட்ட...

0
திண்டுக்கல் - நவ -26,2022 Newz - webteam நாளை நடைபெற உள்ள காவல்துறை, சிறைத்துறை மற்றும் தீயணைப்புத்துறை இரண்டாம் நிலைக் காவலருக்கான எழுத்து தேர்வுக்கு காவல்துறையினர் செய்ய வேண்டிய பணிகள் குறித்து திண்டுக்கல்...

தற்போதைய செய்திகள்