93.9 F
Tirunelveli
Friday, August 12, 2022
முகப்பு மாவட்டம் திருநெல்வேலி நெல்லை - அரசு மருத்துவகல்லூரி மருத்துமனையில் (GH) தொடர் திருட்டு - டீனுக்கு தொடர்பா...

நெல்லை – அரசு மருத்துவகல்லூரி மருத்துமனையில் (GH) தொடர் திருட்டு – டீனுக்கு தொடர்பா ?

திருநெல்வேலி – செப் – 30,2021

திருநெல்வேலி மருத்துவகல்லூரி மருத்துமனையில் உள்நோயாளியாக சிகிச்சை பெற்று வருபவர்களிடம் இருந்து பொருட்கள் குறிப்பாக செல்போன்கள் பர்ஸ் போன்றைவைகள் தொடர்ந்து திருடப்பட்டு வருவதாக பல குற்றசாட்டுக்கள் எழுந்து வந்த நிலையில் நேற்று ஒரு சம்பவம் அதை உறுதிபடுத்தியுள்ளது மருத்துவமனை நிர்வாகத்தின் கீழ் இயங்கும் விபத்து மற்றும் அவசர சிகிச்சைபிரிவில் பணி செய்வது எப்படி என்ற கோர்ஸில் மோனிகா இரண்டாம் ஆண்டு படித்துவருகிறார் அதில்‌‌‌ பயிற்சி்‌‌ வகுப்‌‌‌பாக ( Training class)

விபத்து மற்‌‌‌றும்‌‌‌ அவசர சிகிச்சை பிரிவில்‌‌‌ பணிசெய்‌‌‌து கொண்டிருந்‌‌‌த போது அவரின்செல்‌‌‌போன்‌‌‌ அங்‌‌‌கிருந்‌‌‌து காணாமல் போயுள்‌‌‌ளது உடனே பாளை குற்‌‌‌ற பிரிவு காவல்‌‌‌ நிலையத்‌‌‌தில்‌‌‌ புகார் அளித்துள்‌‌‌ளார்‌‌‌ இன்‌‌‌ஸ்‌‌‌பெக்‌‌‌டர்‌‌‌ சாம்‌‌‌சன்‌‌‌ நேரில் சென்‌‌‌று விசாரனை நடத்தி்‌‌‌ அப்‌‌‌போதுஅங்‌‌‌கிருந்‌‌‌த சிசிடிவி காட்‌‌‌சிகளை ஆய்‌‌‌வு செய்‌‌‌து பார்‌‌‌த்‌‌‌தபோது பெண்‌‌‌ துப்‌‌‌பரவு தொழிலாளி ஒருவர்‌‌‌ அவரின்‌‌‌ செல்‌‌‌போனை திருடுவது பதிவாகியுள்‌‌‌ளது அவர்‌‌‌ யார்‌‌‌ என்‌‌‌று விசாரனை செய்‌‌‌ததில்‌‌‌ அவர்‌‌‌ சீவலப்‌‌‌பேரியை சாரந்‌‌‌த ஆனந்‌‌‌தவள்‌‌‌ளி அவர்‌‌‌ அங்‌‌‌கு ஒப்‌‌‌பந்‌‌‌த தூய்‌‌‌மை பணியாளாராக ஒராண்‌‌‌டாக பணிபுரிந்‌‌‌து வருகிறார்‌‌‌ என்‌‌‌பது தெரியவந்‌‌‌துள்‌‌‌ளது அவரை உடனடியாக கைதுசெய்‌‌‌து குற்‌‌‌றப்‌‌‌பிரிவு ஆய்‌‌‌வாளர்‌‌‌ சாம்‌‌‌சன்‌‌‌ சிறையிலடைத்‌‌‌தார்‌‌‌

வழக்கறிஞர் பிரம்மாவிடம் பேசினோம்

இந்‌‌‌த சம்‌‌‌பவம்‌‌‌ குறித்‌‌‌து போலீஸ்‌‌‌ மீடியா செய்‌‌‌தி நிறுவனத்‌‌‌தின்‌‌‌ சார்‌‌‌பில்‌‌‌ சமுக ஆர்‌‌‌வலரும்‌‌‌ நுகர்‌‌‌வோர்‌‌‌ வழக்‌‌‌கறிஞருமாகிய பிரம்‌‌‌மாவிடம்‌‌‌ பேசினோம்‌‌‌ . இது போன்‌‌‌ற திருட்‌‌‌டுசம்‌‌‌பவங்‌‌‌களும்‌‌‌ பாதுகாப்‌‌‌பற்‌‌‌ற சம்‌‌‌பவங்‌‌‌களும்‌‌‌ தொடர்‌‌‌ந்‌‌‌து நடந்‌‌‌துவருவதாகவும்‌‌‌ மருத்‌‌‌துமனை நிர்‌‌‌வாகத்‌‌‌தால்‌‌‌ ஒப்‌‌‌பந்‌‌‌த அடிப்‌‌‌படையில்‌‌‌ நியமனம்‌‌‌ செய்‌‌‌யபட்‌‌‌டுள்‌‌‌ள பாதுகாப்‌‌‌பு மற்‌‌‌றும்‌‌‌ தூய்‌‌‌மைபணியாளர்‌‌‌கள்‌‌‌ நோயாளிகளிடத்‌‌‌தில்‌‌‌ மிகவும்‌‌‌ மோசமாகவும்‌‌‌ அடாவடியாகவும்‌‌‌ நடந்‌‌‌துவருகிறார்‌‌‌கள்‌‌‌ அதனை பலமுறை டீனிடம்‌‌‌ புகாரளித்‌‌‌தும்‌‌‌ எந்‌‌‌த பயனில்‌‌‌லை என்‌‌‌றும்‌‌‌ மருத்‌‌‌துமனையில்‌‌‌ பணி செய்‌‌‌யும்‌‌‌ ஒருவரே இவ்‌‌வாறு திருடியிருப்‌‌‌பது மிகவும் மோசமான செயல் என்‌‌‌றும்‌‌‌ மேலும்‌‌‌ ஒப்‌‌‌பந்‌‌‌த ஊழியர்‌‌‌ மீதுள்‌‌‌ள நம்‌‌‌பகதன்‌‌‌மையை கேள்‌‌‌விகுறியாக்‌‌‌கியுள்‌‌‌ளது செல்‌‌‌போன்‌‌‌ திருட்‌‌‌டு போவதை போல நாளை குழந்தையையும்‌‌‌ திருடிசென்‌‌‌றால்‌‌‌ என்‌‌‌ன செய்‌‌‌வது யார்‌‌‌ பொறுப்‌‌‌பேற்‌‌‌பது இந்‌‌‌த சம்‌‌‌பவம்‌‌‌ மருத்‌‌‌துமனை நிர்‌‌‌வாகத்‌‌‌தின்‌‌‌ அலட்‌‌‌சிய போக்‌‌‌கா அல்லது அவர்‌‌‌களுக்‌‌‌கும்‌‌‌ இதில்‌‌‌ தொடர்‌‌‌புள்‌‌‌ளதா என்‌‌‌று காவல்‌‌‌துறையினர்‌‌‌ தீவிரமாக விசாரிக்‌‌‌க வேண்‌‌‌டும்‌‌‌ இது போன்‌‌‌ற மக்‌‌‌கள்‌‌‌ பணி செய்‌‌‌ய நியமிக்‌‌‌கபடும்‌‌‌ போது ஊழியர்‌‌‌களின்‌‌‌ பின்னனி குறித்‌‌‌து தெரிந்து்‌‌‌கொள்‌‌‌ள காவல்‌‌‌துறையின்‌‌‌ நற்‌‌‌சான்‌‌‌றிதழை பெற்‌‌‌ற பிறகே அவர்‌‌‌களை பணியில் சேர்‌‌‌க்‌‌‌கவேண்‌‌‌டும்‌‌‌ இது போன்‌‌‌ற நடைமுறைகளை பின்‌‌‌பற்‌‌‌றினால்‌‌‌ இது போன்‌‌‌ற திருட்‌‌‌டு சம்‌‌‌பவங்‌‌‌களை தவிர்‌‌‌க்‌‌‌கலாம்‌‌‌ மருத்‌‌‌துவமனை நிர்‌‌‌வாகத்‌‌‌தின்‌‌‌ மீது மக்‌‌‌களுக்‌‌‌கு நம்‌‌‌பிக்‌‌‌கை ஏற்‌‌‌படுத்‌‌‌துவது மிக மிக அவசியம் என்‌‌‌று கூறினார்‌‌‌

பாளை குற்றப்பிரிவு இன்ஸ்பெக்டரிடம் பேசியது :

மேலும் இச்‌‌‌சம்‌‌பவம்‌‌‌ குறித்‌‌‌து பாளை க்‌‌‌ரைம்‌‌‌ இன்‌‌‌ஸ்‌‌‌பெக்‌‌‌டர்‌‌‌ தொடர்‌‌‌பு கொண்‌‌‌டோம்‌‌‌ இச்‌‌‌சம்‌‌‌பவம்‌‌‌ குறித்‌‌‌து இது போன்‌‌‌ற திருட்‌‌‌டு சம்‌‌‌பவங்‌‌‌கள்‌‌‌ அவ்‌‌‌வப்‌‌‌போது நடந்‌‌‌து வந்‌‌‌துள்‌‌‌ளது நேற்‌‌‌று ஒருவரை கைது செய்‌‌‌துள்‌‌‌ளோம்‌‌‌ இது போன்‌‌‌ற சம்‌‌‌பவங்‌‌‌கள்‌‌‌ நடைபெறாமல் தவிர்‌‌‌க்‌‌‌க ஊழியர்கள்‌‌‌ அனைவருக்‌‌‌கும்‌‌‌ மீட்‌‌‌டிங்‌‌‌ போட்‌‌‌டு விழிப்‌‌‌புணர்‌‌‌வு செய்‌‌‌ய உள்‌‌‌ளோம்‌‌‌ இன்‌‌‌னும்‌‌‌ பல இடங்‌‌‌களில்‌‌‌ சிசிடிவி கேமராக்களை அதிகபடுத்‌‌‌த மருத்‌‌‌துமனை நிர்‌‌‌வாகத்‌‌‌திடம்‌‌‌ வலியுறுத்தி்‌‌‌யுள்‌‌‌ளோம்‌‌‌ இவ்‌‌‌வாறு கூறினார்‌‌‌

கொலை முயற்சி

மேலும் இரண்‌‌‌டு வாரங்‌‌‌களுக்‌‌‌கு முன்‌‌‌பாக ஒருவர்‌‌‌ அரிவாளுடன்‌‌‌ உள்‌‌‌ளே வந்‌‌‌து ஒருவரை தாக்‌‌‌க முயன்‌‌‌ற சம்‌‌‌பவம்‌‌‌ மருத்‌‌‌துவமனை வளாகத்‌‌‌தில்‌‌‌ பெரும்‌‌‌ பரபரப்‌‌‌பை ஏற்‌‌‌படுத்‌‌‌தியது பிறகு ஹைகிரவுன்‌‌‌ட்‌‌‌ போலீசாரால்‌‌‌ கைது செய்‌‌‌யபட்‌‌‌டு சிறையிலடைக்‌‌‌கபட்‌‌‌டார்‌‌‌

எஸ்.ஐ செல்போன் திருட்டு

திருநெல்‌‌‌வேலி மாவட்‌‌‌ட காவல்‌‌‌துறை உள்‌‌‌ள உதவி ஆய்‌‌‌வாளர்‌‌‌ ஒருவர் நேற்‌‌‌று அவரின் அம்‌‌‌மாவிற்‌‌‌க்‌‌‌கு உடல்நிலை சரியில்‌‌‌லாமல்‌‌‌ நெல்‌‌‌லை அரசுமருத்‌‌‌துவமனையில்‌‌‌ உள்‌‌‌நோயாளி பிரிவில் சேர்‌‌‌க்‌‌‌கபட்‌‌‌டுள்‌‌‌ளார்‌‌‌ அவரை பார்‌‌‌க்‌‌‌கவந்‌‌‌த எஸ்‌‌‌.ஐ இரவில்‌‌‌ மருத்‌‌‌துமனை வளாகத்‌‌‌தில்‌‌‌ தூங்‌‌‌கிய போது அவரின் செல்‌‌‌போன்‌‌‌ திருடபட்‌‌‌டுள்‌‌‌ளது காவல்‌‌‌துறையின்‌‌‌ பொருட்‌‌‌களுக்‌‌‌கே பாதுகாபற்‌‌‌ற சூழல் திருநெல்‌‌‌வேலி மருத்‌‌‌துவகல்‌‌‌லூரி மருத்‌‌‌துவமனையில்‌‌‌ இருந்‌‌‌து வருகிறது இது போன்‌‌‌ற சம்‌‌‌பவங்‌‌‌கள்‌‌‌ இனி நடைபெறாமல் தடுக்‌‌‌க ஆட்‌‌‌சியர்‌‌‌ நடவடிக்‌‌‌கை எடுக்க பொதுமக்‌‌‌களும்‌‌‌ சமுக ஆர்‌‌‌வலர்‌‌‌களும்‌‌‌ கோரிக்‌‌‌கை விடுத்‌‌‌துள்‌‌‌ளனர்‌‌‌

இந்த சம்பவம் குறித்து விளக்கம் கேட்க மருத்துவகல்லூரி மருத்துமனை முதல்வர்‌‌‌ ரவிசந்திரனை தொடர்பு கொண்டோம் அவர் பேசவில்லை

19,724FansLike
99FollowersFollow
388SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

நெல்லை மேலப்பாளையத்தில் குட்கா பொருட்‌‌‌கள்‌‌‌ விற்‌‌‌பனை செய்‌‌‌த கடைக்கு போலீஸ்‌‌‌ துணை கமிஷனர்‌‌‌ சீல்!!!

0
நெல்லை - ஆகஸ்ட் -12,2022 நெல்லை மேலப்பாளையத்தில் குட்கா பொருட்‌‌‌கள்‌‌‌ விற்‌‌‌பனை செய்‌‌‌த கடைக்கு போலீஸ்‌‌‌ துணை கமிஷனர்‌‌‌ சீல் மேலப்பாளையம் சந்தை ரவுண்டானா அருகில் கிருஷ்ண குமார் என்பவரின் கடை சீல் வைக்கப்பட்டது குட்கா...

நெல்லை தூய சவேரியர்‌ பள்ளியில் போதைப்‌‌‌பழக்‌‌‌கத்‌‌‌தால்‌‌‌ ஏற்படும் விளைவுகள் குறித்து துணை...

0
நெல்லை - ஆகஸ்ட் -11,2022 நெல்லை பாளையில் போதை பழக்கத்தால் ஏற்படும் விளைவுகள் குறித்து விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்தும் விதமாக நடைபெற்ற நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டு அறிவுரைகளை வழங்கிய நெல்லை மாநகர கிழக்கு காவல்...

தூத்துக்குடி காமராஜ் கல்லூரியில் மாவட்ட எஸ்பி போதைப்பொருள் விழிப்புணர்வு

0
தூத்துக்குடி - ஆகஸ்ட் - 11,2022 தூத்துக்குடி காமராஜ் கல்லூரியில் போதைப்பொருள் விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் டாக்டர் எல். பாலாஜி சரவணன் தலைமையில் நடைபெற்றது. போதைப்பொருள் இல்லாத தமிழகத்தை உருவாக்குவதற்கு...

ஆற்றில் விழுந்த ஆசிரியரின் உயிரை காப்பாற்றிய காவலருக்கு மாவட்ட எஸ்பி பாராட்டு

0
திருவாருர் - ஆகஸ்ட் - 11,2022 மகிழஞ்சேரி, ஆதிலட்சுமி நகரைச்சேர்ந்த உஷா, க/பெ தினேஷ்குமார் என்பவர் ஆணைகுப்பம் தொடக்கப்பள்ளியில் ஆசிரியையாக பணிபுரிந்து வருகிறார். இவர் கடந்த 08.08.2022 தேதி ஸ்கூட்டரில் சென்ற போது எதிரே...

மெச்சதகுந்த பணிக்காக போலீசாருக்கு மாவட்ட எஸ்பி சான்றிதழ் வழங்கி பாராட்டு!!!

0
தேனி - ஆகஸ்ட் -10,2022 மெச்சத்தகுந்த பணியை பாராட்டி காவல் அதிகாரிகள் மற்றும் ஆளிநர்களுக்கு நற்சான்றிதழ் வழங்கிய தேனி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் தேனி மாவட்டம்போடி நகர் காவல் நிலையம் மற்றும் பழனிசெட்டிபட்டி காவல்...

தற்போதைய செய்திகள்