80.5 F
Tirunelveli
Monday, November 29, 2021
முகப்பு மாவட்டம் திருச்சி போலீஸ் கமிஷனர் அதிரடியால் தடுக்கபட்ட பழிக்குபழி கொலை

போலீஸ் கமிஷனர் அதிரடியால் தடுக்கபட்ட பழிக்குபழி கொலை

திருச்சி – செப் -26,2021

செய்தியாளர் – எஸ்.எம்.பாரூக்

திருச்சி மாநகர காவல் ஆணையர் கார்த்திகேயன். இ.கா.ப.,  மேலான உத்தரவின்பேரில், கொலை வழக்கில் சம்மந்தப்பட்ட எதிரிகளை கைது செய்து, மேற்கொண்டு கொலை போன்ற சம்பவங்கள் நடக்காமல் இருக்க முன்னெச்சரிக்கை தடுப்பு நடவடிக்கையாக ரவுடிகள்‌‌‌  கைது செய்யப்பட்டு வருகின்றனர். இன்று காலை 11.30 மணியளவில், திருச்சி மாநகரம், ஸ்ரீரங்கம் காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட திருவானைக்காவல் மணல்மேடு அருகில் சந்தேகத்திற்கு இடமாக சுற்றி திரிந்த இரண்டு நபர்களான 1) தட்சினாமூர்த்தி, வயது 20/21, த/பெ. முருகன், எமர்.33-சி, 5-வது பிரகாரம், மணல்மேடு, திருவானைக்கோவில், திருச்சி மற்றும் 2) சுரேஷ், வயது 33/21, த/பெ.கணேசன், வடக்கு 5-வது பிரகாரம், மணல்மேடு, திருவானைக்கோவில், திருச்சி என்றும், அவர்களை சோதனை செய்ததில் வெட்டுவாள்-1 மற்றும் அருவாள்-1 ஆகியவற்றை வைத்திருந்தவர்களை தனிப்படையினர் ஸ்ரீரங்கம் காவல் நிலையத்திற்கு அழைத்து சென்று இரண்டு நபர்களிடம் தொடர்ந்து விசாரணை செய்ததில், கடந்த 26.10.2020-ஆம் தேதி ஸ்ரீரங்கம் காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட மணல்மேடு, மேல விபூதி பிரகாரம், திருவானைக்கோவில், திருச்சி என்ற இடத்தில் நடந்த ஸ்ரீரங்கம் காவல் நிலைய கு.எண். 886/2020 ச/பி 147, 148, 342, 294(பி), 307, 302 இதச-ன்படி வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டு பின்னர் புலன்விசாரணையில் மேற்படி வழக்கின் சட்டப்பிரிவுகள் 120(8) IPC, 3(i)(r), 3(i)(s), 3(i)(v) of SC/ST Act-ன்படி வழக்கில் சம்மந்தப்பட்ட எதிரிகளை, இறந்துபோன முருகன், த/பெ.வடிவேல் என்பவரின் மகள் தட்சிணாமூர்த்தி மற்றும் அவரது நண்பர் சுரேஷ் என்பவருடன் சேர்ந்து மேற்படி வழக்கின் குற்றவாளிகளை பழிதீர்க்கும் நோக்கத்தோடு அவர்களை கொலை செய்யவேண்டும் என்று திட்டம் தீட்டியதாக வாக்குமூலம் கொடுத்தனர். பின்னர், அதன் உண்மைதன்மை கண்டறியப்பட்டு மேற்படி எதிரிகள் தட்சிணாமூர்த்தி மற்றும் சுரேஷ் ஆகியோர் மீது ஸ்ரீரங்கம் காவல் நிலைய கு.எனர். 795/2021 u/s 25(1)(a) and 27 of Indian Arms Act, 1959-ன் படி வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டு நீதிமன்ற காவலுக்கு அனுப்பிவைக்கப்பட்டனர். காவல் துறையினர் விரைந்து செயல்பட்டதால் பழிக்குபழி வாங்கும் நிகழ்வாக நடைபெற இருந்த கொலை சம்பவம் உரிய நேரத்தில் தடுக்கப்பட்டது. கொலை சம்பவத்தை தடுத்து அவர்கள் வைத்திருந்த ஆயுதங்களை பறிமுதல் செய்த தனிப்படையினரை திருச்சி மாநகர காவல் ஆணையர்  வெகுவாக பாராட்டினார்

இனிவருங்காலங்களில் இதுபோன்று பழிவாங்கும் எண்ணத்துடன் சட்டத்திற்கு புறம்பாக யாரேனும் செயல்பட்டால் அவர்கள் மீது சட்டரீதியான கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று திருச்சி மாநகர காவல் ஆணையர்  தெரிவித்துள்ளார்.

19,724FansLike
54FollowersFollow
370SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

நெல்லை மேலப்பாளையம் “போலீசாருக்கு” பொதுமக்கள் பாராட்டு…

0
திருநெல்வேலி - நவ -28,2021 செய்தியாளர் - இம்ரான் திருநெல்வேலி மாவட்டம் மேலப்பாளையத்தில் உள்‌‌‌ள சாலைகளை மாடுகள் ஆக்கிரமித்து வாகன ஓட்‌‌‌டிகளுக்‌‌‌கு பெரும்‌‌‌ இடையூறாகவும்‌‌‌ அடிக்‌‌‌கடி விபத்து்‌‌‌ ஏற்‌‌‌படுத்‌‌‌துவதாகவும்‌‌‌ பொதுமக்கள் பலமுறை...

மழை வெள்ளத்தால் பாதிக்கபட்டுள்ள குடியிருப்பு பகுதி மக்களை மாவட்ட...

0
தூத்துக்குடி - நவ -28,2021 தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் கனமழை காரணமாக சிப்காட் காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட ராம்நகர், ரஹ்மத் நகர் மற்றும் முத்தம்மாள் காலனி பகுதிகளில் மழை நீர் சூழ்ந்துள்ளதையடுத்து, அப்பகுதி மக்கள் அத்தியவாசியத்...

போதை பழக்கத்தால்‌‌‌ பாதிக்‌‌‌கபட்‌‌‌டவர்கள்‌‌‌ மீள்‌‌‌வதற்‌‌‌கு மாவட்ட எஸ்பி தலைமையில் ஆலோசனை...

0
அரியலூர் - நவ -28,2021 அரியலூர் மாவட்ட காவல்துறை சார்பில் போதை பழக்கத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் மறு வாழ்விற்கான ஆலோசனை கூட்டம் நடைபெற்றது அரியலூர் மாவட்டம் ஜெயங்கொண்டத்தில் உள்ள தனியார் மண்டபத்தில் அரியலூர் மாவட்ட காவல்துறை சார்பில்...

கனமழை பெய்துவருவதால் காவல்நிலையம் மற்றும் காவலர் குடியிருப்புகளின்‌‌‌ கட்‌‌‌டிடங்‌‌‌களின்‌‌‌ உறுதிதன்‌‌‌மையை மாவட்ட...

0
திருவாரூர் - நவ -28,2021 திருவாரூர் மாவட்ட காவல்துறைகனமழை காரணமாககாவல் நிலையம் மற்றும் காவலர் குடியிருப்புகளில்பாதுகாப்பு மற்றும் முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகள் தீவிரம்.ஆயுதப்படை குடியிருப்புகளைமாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் நேரில் ஆய்வு திருவாரூர் மாவட்ட ஆயுதப்படையில்311-காவலர் குடியிருப்புகள்...

போலி ஆவணம் மூலம் அபகரிக்கப்பட்ட நிலம் மீட்‌‌‌பு – மாவட்ட எஸ்பி உரியவரிடம் ஒப்படைத்தார்‌

0
தென்காசி - நவ -27,2021 போலி ஆவணம் மூலம் அபகரிக்கப்பட்ட நிலம் நில அபகரிப்பு தடுப்பு சிறப்பு பிரிவின் உதவியுடன் மீட்பு தென்காசி மாவட்ட காவல் அலுவலகத்தில் அமைந்துள்ள நில அபகரிப்பு தடுப்பு சிறப்பு பிரிவில்...

தற்போதைய செய்திகள்