76.9 F
Tirunelveli
Wednesday, December 7, 2022
முகப்பு மாவட்டம் தூத்துக்குடி சாயர்புரம் காவல்நிலையத்தில் புதிதாக கட்‌‌‌டபட்‌‌‌ட உடற்பயிற்சி கூடம் மற்றும் கலந்‌‌‌தாய்‌‌‌வு கூடத்‌‌‌தை ...

சாயர்புரம் காவல்நிலையத்தில் புதிதாக கட்‌‌‌டபட்‌‌‌ட உடற்பயிற்சி கூடம் மற்றும் கலந்‌‌‌தாய்‌‌‌வு கூடத்‌‌‌தை மாவட்ட எஸ்.பி திறந்து வைத்தார்

தூத்துக்குடி – செப் – 08,2021

ஸ்ரீவைகுண்டம் உட்கோட்ட காவல்துறை சார்பாக சாயர்புரம் காவல் நிலையத்தில் புதிதாக அமைக்கப்பட்ட கலந்தாய்வு கூடம், இருசக்கர வாகன நிறுத்துமிடம் மற்றும் காவலர் உடற்பயிற்சிகூடம் ஆகியவற்றை மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் ரிப்பன் வெட்டி திறந்து வைத்து சிறப்புரையாற்றினார்.

சாயர்புரம் காவல் நிலையத்தில் ஸ்ரீவைகுண்டம் உட்கோட்ட காவல்துறை சார்பாக புகார் அளிக்க வரும் பொதுமக்கள் அமர்வதற்காக ஒரு அறையும், கலந்தாய்வு கூடம் (Meeting Hall), இருசக்கர வாகன நிறுத்துமிடம் (Two Wheeler Parking Area), காவல் நிலையத்தில் வரும் பொதுமக்களுக்காக குடிநீர் சுத்திகரிப்பான் (Water Purifier) மற்றும் காவலர் உடற்பயிற்சி கூடம் ஆகியவை புதிதாக அமைக்கப்பட்டுள்ளது. அவற்றை இன்று (08.09.2021) மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் ரிப்பன்வெட்டி திறந்து வைத்தார்.

அப்போது மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் பேசுகையில், கடந்த இரண்டு மாதத்திற்கு முன்பு நான் சாயர்புரம் காவல் நிலைய போலீசாரிடம் காவல் நிலையத்தை சிறந்த முறையில் பராமரிக்குமாறு கூறினேன். அதை முன்னிட்டு மேற்படி வசதிகளை புதிதாக ஏற்படுத்தி காவல் நிலையத்தை சீர்செய்து மிகச் சிறப்பாக அமைத்ததற்கு காவல்நிலைய போலீசாரை வாழ்த்துகிறேன். மேலும் மேற்படி வசதிகள் புகார் அளிக்க வரும் பொதுமக்களாகிய உங்களுக்கும் பயன்படும் வகையில் செய்யப்பட்டுள்ளது. பொதுமக்களுக்கு சேவை செய்வதற்காகவே காவல்துறை இருக்கிறது, மேலும் புகார் அளிக்கவரும் பொதுமக்களை இன்முகத்துடன் அனுகி அவர்களின் புகார்களை நியாயமான முறையில் நிவர்த்தி செய்ய வேண்டும், அந்தந்த காவல் நிலைய அதிகாரிகள் சட்டம் ஒழுங்கை சிறப்பாக கையாண்டால் பொதுமக்கள் பாதுகாப்பாக இருப்பார்கள் மேலும் பொதுமக்கள் தங்கள் பகுதிகளில் முடிந்தவரை சிசிடிவி கேராக்களை பொருத்துங்கள், அதன்மூலம் உங்கள் பகுதிகளில் குற்ற நிகழ்வுகள் குறையும் மேலும் கொரோனா பெருந்தொற்று தடுப்பு முன்னெச்சரிக்கையாக 18 வயதிற்கு மேற்பட்ட பொதுமக்கள் அனைவரும் கொரோனா தடுப்பூசி கட்டாயம் போட்டுக்கொள்ள வேண்டும். குழந்தைகள் முதல் பெரியவர்கள் வரை மூக்கை நன்றாக மூடி முகக்கவசம் அணிய வேண்டும், அதிலும் 2 முகக்கவசம் அணிவது மிகவும் நல்லது. அடிக்கடி கைகளை சோப்பு மற்றும் கிருமிநாசினி கொண்டு சுத்தம் செய்ய வேண்டும், சமூக இடைவெளியை கடைபிடிக்க வேண்டும் என்றும், கொரோனா பெருந்தொற்றிலிருந்து நம்மை நாமே காப்பாற்றி கொள்ள அரசு அறிவித்துள்ள நெறிமுறைகளை கடைபிடித்து முழு ஒத்துழைப்பு கொடுக்க வேண்டும் என்று மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் சிறப்புரையாற்றினார்.

இந்நிகழ்ச்சிகான ஏற்பாடுகளை ஸ்ரீவைகுண்டம் காவல் துணை கண்காணிப்பாளர் வெங்கடேசன் மேற்பார்வையில் சாயர்புரம் காவல் நிலைய உதவி ஆய்வாளர் ராஜா தலைமையிலான போலீசார் செய்திருந்தனர்.

இந்நிகழ்வின்போது ஏரல் காவல் நிலைய ஆய்வாளர் மேரி ஜெமிதா, பேய்குளம் விவசாய சங்க தலைவர் குணசேகரன், உறுப்பினர் சுதாகர், நட்டாத்தி துணை பஞ்சாயத்து தலைவர் பண்டாரம் மற்றும் பொதுமக்கள் கலந்து கொண்டனர்.

19,724FansLike
125FollowersFollow
394SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

தென்காசி மாவட்டத்திற்கு முதல்வர் வருவதால் தென்மண்டல ஐஜி நேரில் ஆய்வு

0
தென்காசி - டிச -06,2022 Newz - webteam தென்காசி மாவட்டத்திற்கு தமிழக முதல்வரின்‌‌‌ வருகையை ஒட்டி பாதுகாப்பு ஏற்பாடுகள் மற்றும் காவல்துறை உயர் அலுவலர்களுடன் தென்மண்டல காவல்துறை தலைவர் அவர்கள்...

போதையில்லா திருச்சியை உருவாக்க போலீஸ் கமிஷனர் தலைமையில் விழிப்புணர்வு மாரத்தான்‌‌‌ போட்டி….

0
திருச்சி - டிச -05,2022 Newz - webteam "போதைமில்லா திருச்சி மாநகரை உருவாக்க" மக்களிடையே விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்தும் வகையில் திருச்சி மாநகர காவல்துறை மற்றும் மொராய்சிட்டி இணைந்‌‌‌து நடத்‌‌‌தும்‌‌‌ மாரத்தான் ஓட்டம் திருச்சி...

போக்சோ வழக்கில் இனி கைது செய்ய கூடாது போலீஸ் கமிஷனர் எஸ்பிக்களுக்கு தமிழக டிஜிபி...

0
சென்னை - டிச -05,2022 Newz - webteam போக்சோ வழக்குகளில் கைது மற்றும் புலனாய்வு தொடர்பான சுற்றறிக்கை. உயர் நீதிமன்றத்தின் சிறுவர் நீதிக் குழு மற்றும் போக்சோ குழுவினர் போக்சோ சட்டத்தினை குழந்தைகளுக்கெதிரான பாலியல்...

நெல்லை தூத்துக்குடி குமரி மாவட்ட எஸ்பிக்களுடன் தென் மண்டல ஐஜி ஆலோசனை

0
திருநெல்வேலி - டிச -05,2022 Newz - webteam திருநெல்வேலி, தூத்துக்குடி மற்றும் கன்னியாகுமரி மாவட்ட காவல் உயர் அதிகாரிகள் மற்றும் மாவட்ட தனிப்படை காவலர்களுடன் ஆலோசனை கூட்டம் நடத்திய தென் மண்டல காவல்துறை...

தென்காசி எஸ்பி அலுவலகத்தில் நெல்லை சரக டிஐஜி ஆய்வு

0
தென்காசி - டிச -02,2022 Newz - webteam தென்காசி மாவட்ட காவல் அலுவலகத்தில் காவல்துறைத் துணைத் தலைவர் இன்று ஆய்வு மேற்கொண்டார் தென்காசி மாவட்டத்திற்கு தமிழக முதல்வர் அவர்களின் வருகையை ஒட்டி பாதுகாப்பு...

தற்போதைய செய்திகள்