79.9 F
Tirunelveli
Friday, September 24, 2021
முகப்பு மாவட்டம் சென்னை மூதாட்டியிடம் பண மோசடி செய்‌‌‌த கும்‌‌‌பலை டெல்லி்‌‌‌யில்‌‌‌ சுற்‌‌‌றிவளைத்‌‌‌த மத்‌‌‌தியகுற்‌‌‌ற பிரிவு போலீசார்‌‌‌ -போலீஸ் கமிஷனர்...

மூதாட்டியிடம் பண மோசடி செய்‌‌‌த கும்‌‌‌பலை டெல்லி்‌‌‌யில்‌‌‌ சுற்‌‌‌றிவளைத்‌‌‌த மத்‌‌‌தியகுற்‌‌‌ற பிரிவு போலீசார்‌‌‌ -போலீஸ் கமிஷனர் பாராட்டு

சென்னை – செப்-07,2021

மந்தைவெளியைச் சேர்ந்த மூதாட்டியிடம் இறந்து போன கணவரின் இன்சூரன்ஸ் பணத்தை பெற்று தருவதாக கூறி மூதாட்டியிடம் ரூ.2.06 கோடி பணம் பெற்று மோசடி செய்த டெல்லியைச் 10 நபர்களை கைது செய்த, மத்திய குற்றப்பிரிவு காவல் குழுவினரை சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் நேரில் அழைத்து பாராட்டி வெகுமதி வழங்கினார்.

சென்னை, மந்தைவெளியைச் சேர்ந்த சுதாஶ்ரீதரன் (பெ/67) என்பவரிடம் செல்போனில் தொடர்பு கொண்ட நபர்கள் லைப் இன்சூரன்ஸ் நிறுவனத்தில் இருந்து பேசுவதாகவும், இவரது கணவர் இறந்துவிட்டதால், அவரது இன்சூரன்ஸ் தொகையை பெற முன்தொகை செலுத்த வேண்டும் எனக் கூறி, சிறிது சிறிதாக என ரூ.2.06 கோடி பணம் பெற்று ஏமாற்றியுள்ளனர். மேற்படி சம்பவம் குறித்து சுதாஶ்ரீதரன், சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளரிடம் கொடுத்த புகார் மீது மத்திய குற்றப்பிரிவு, வங்கி மோசடி தடுப்புப்பிரிவில் வழக்குப் பதிவு செய்து விசாரணை மேற்கொள்ளப்பட்டது.

மத்திய குற்றப்பிரிவு கூடுதல் ஆணையாளர் தேன்மொழி, இ.கா.ப., அறிவுரையின்பேரில், துணை ஆணையாளர் நாகஜோதி ஆலோசனையின்பேரில், கூடுதல் துணை ஆணையாளர் பாண்டியன் நேரடி கண்காணிப்பில், வங்கி மோசடி புலனாய்வு பிரிவு உதவி ஆணையாளர் பிரபாகரன் தலைமையில், வங்கி மோசடி புலனாய்வு பிரிவு ஆய்வாளர்கள் புஷ்பராஜ் மற்றும் முருகேசன், உதவி ஆய்வாளர் .பிரேம்குமார், தலைமைக் காவலர்கள் .ஸ்டாலின், சுருளிநதி, .நிஷா, வளர்மதி, காவலர்கள் மோகன் மற்றும் பாண்டியராஜன் ஆகியோர் அடங்கிய தனிப்படை காவல் குழுவினர், விசாரணை மேற்கொண்டு, டெல்லியை தலைமையிடமாக கொண்டு செயல்பட்டு வந்த மோசடி கும்பலைச் சேர்ந்த அமன்பிரசாத் உட்பட 6 குற்ற எதிரிகளை 31.3.2021 அன்று டெல்லியில் கைது செய்து, சென்னைக்கு அழைத்து வந்து, நீதிமன்றக் காவலுக்கு உட்படுத்தினர். மேலும், காவல் குழுவினர் விசாரணை மேற்கொண்டு, தலைமறைவாக இருந்த மேற்படி கும்பலைச் சேர்ந்த 7.சிம்ரான்ஜித் சர்மா (பெ/29) டெல்லி 8) அன்ஷிகா (எ) சிவானி சவுஹான் (எ) பிரியா சர்மா 9) அமித்குமார், 10) அக்ஷத்குப்தா ஆகியோரை டெல்லியில் கைது செய்தனர். மேற்படி எதிரிகள் மீது நீதிமன்ற நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டது.

மேற்படி வழக்கில் சிறப்பாக பணிபுரிந்து குற்றவாளிகளை கைது செய்த, மத்திய குற்றப்பிரிவு, காவல் அதிகாரிகள் மற்றும் காவல் ஆளிநர்களை சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் சங்கர் ஜிவால், இ.கா.ப., நேரில் அழைத்து பாராட்டி வெகுமதி வழங்கினார்.

19,724FansLike
49FollowersFollow
359SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

திருப்பத்தூரில் திருட்டு கும்பல் இரண்டு மணிநேரத்தில் கைது -மாவட்ட எஸ்.பி அதிரடி

0
திருப்பத்தூர் - செப் -23,2021 செய்தியாளர் - அமீன் வாணியம்பாடி நகர காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட நியூடவுன் பேராசிரியர் நகரில் நடைபெற்ற திருட்டு சம்பவதை துப்புதுலக்க மாவட்டகாவல் கண்காணிப்பாளர் டாக்டர்.பாலகிருஷ்ணன்  உத்தரவின் பேரில் விரல்ரேகைபிரிவு உதவி...

டிஜிபி முதல் எஸ்.பி வரை திடீர் மாற்றம் – தமிழக அரசு உத்‌‌‌தரவு

0
சென்னை - செப் -23,2021 அது தொடர்பாக தமிழக அரசின் கூடுதல் தலைமைச் செயலாளர் பிரபாகர் வெளியிட்டுள்ள உத்தரவு விவரம் வருமாறு:– ஆயுதப்படை கூடுதல் டிஜிபி ஜெயந்த் முரளி அங்கிருந்து மாற்றப்பட்டு சிலைக்கடத்தல் தடுப்புப்பிரிவு கூடுதல்...

உள்ளாட்சி தேர்தல் வாக்கு எண்ணும் மையங்களில் மாவட்ட ஆட்சியர் ,எஸ்.பி நேரில் ஆய்வு

0
திருநெல்வேலி - செப் -23,2021 தமிழ்நாட்டில் 9 மாவட்டத்திற்கான உள்ளாட்சி தேர்தல் வருகிற 06.10.2021 தேதி நடைபெற இருக்கிறது. இதனையொட்டி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் நெ.மணிவண்ணன் இ.கா.ப., உத்தரவுபடி காவல்துறையினர் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபட்டு...

ஹோட்டலில் தகராறு மாவட்ட எஸ்.பி நேரில் சென்று விசாரனை

0
தூத்துக்குடி - செப் -23,2021 கோவில்பட்டியில் ஒரு ஹோட்டலில் சாப்பிட்டு கொண்டிருந்தவர்களுக்குள் தகராறு - மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் சம்பவ இடத்திற்கு நேரில் சென்று விசாரணை. கோவில்பட்டி மேற்கு காவல் நிலைய...

ஊர்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிறசி மாவட்ட எஸ.பி தலைமையில் நடைபெற்றது

0
அரியலூர் -செப் -23,2021 அரியலூர் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் பெரோஸ்கான் அப்துல்லா அவர்ள் தலைமையில் ஊர்க்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிற்சி முகாம் இன்று ஹோட்டல் லயாவில் நடைபெற்றது. இதில் அரியலூர் மாவட்ட...

தற்போதைய செய்திகள்