80.5 F
Tirunelveli
Friday, September 24, 2021
முகப்பு மாவட்டம் திருநெல்வேலி "நெல்லை துணை கமிஷனர் தனிப்படை அசத்தல் - 2லட்‌‌‌சம்‌‌‌ மதிப்புள்ள 140,கிலோ குட்கா பறிமுதல்...

“நெல்லை துணை கமிஷனர் தனிப்படை அசத்தல் – 2லட்‌‌‌சம்‌‌‌ மதிப்புள்ள 140,கிலோ குட்கா பறிமுதல் ஒருவர் கைது….

திருநெல்வேலி – செப் – 14,2021

நெல்லை மாநகரம் பெருமாள்புரம் பகுதியில், நெல்லை மாநகர சட்டம் ஒழுங்கு காவல் துணை ஆணையாளர் தனிப்படை போலீசாரின் தொடர் அதிரடி வேட்டையில் சிக்கிய ரூ 2 லட்சம் மதிப்புடைய சுமார் 140 கிலோ புகையிலை பொருட்கள் பறிமுதல். ஒருவர் கைது.

நெல்லை மாநகர காவல் ஆணையாளர் முனைவர் செந்தாமரைக் கண்ணன் இ.கா.ப அவர்கள் உத்தரவின்படி, நெல்லை மாநகர சட்டம் ஒழுங்கு காவல் துணை ஆணையாளர் சுரேஷ்குமார் அவர்களின் மேற்பார்வையின் கீழ் இயங்கிவரும் தனிப்படையில் காவல் உதவி ஆய்வாளர் காசிப்பாண்டியன் , தலைமை காவலர்கள் முருகன் 201, சண்முகநாதன் 1481, மகாராஜன் 1660, அய்யாபிள்ளை 1654 தங்கதுரை GrI 871, மற்றும் பெருமாள்புரம் காவல் ஆய்வாளர் காந்திமதி இணைந்து நடத்திய அதிரடி வேட்டையில் 13-09-2021 ம் தேதி நெல்லை மாநகரம் பெருமாள்புரம் காவல் நிலைய எல்கைக்குட்பட்ட ஆரோக்கியநாதபுரம் பகுதியில், மொத்தமாக வாங்கி அருகில் உள்ள கடைகளுக்கு சில்லறை விற்பனைக்கு விநியோகம் செய்து வந்த நபரை ரகசிய கண்காணித்து வீட்டில் பதுங்கியிருந்த, திருநெல்வேலி மாவட்டம் பள்ளிக்கோட்டையை சேர்ந்த அலெக்சாண்டர் என்பவரை சுற்றி வளைத்து, அவரிடமிருந்து ரூ 2 லட்சம் மதிப்புடைய சுமார் 140 கிலோ எடையுடைய புகையிலை பொருட்கள் 10 மூட்டைகள் மற்றும் பணம் ரூ 61,200/ பறிமுதல் செய்த, தனிப்படை போலீசாருக்கு நெல்லை மாநகர சட்டம் ஒழுங்கு காவல் துணை ஆணையாளர் சுரேஷ்குமார் பாராட்டுகளை தெரிவித்தார்‌‌‌ . உடன் நெல்லை மாநகர CWC கூடுதல் காவல் துணை ஆணையாளர் சங்கர் பாளையங்கோட்டை உட்கோட்ட சட்டம் ஒழுங்கு காவல் உதவி ஆணையாளர் பாலச்சந்திரன் கலந்து கொண்டார். மேலும் அரசால் தடைசெய்யப்பட்ட புகையிலை, பான் மசாலா, குட்கா போன்ற உடல் நலத்திற்கு தீங்கு விளைவிக்கும் போதை பொருட்களை விற்பனை செய்த அலெக்சாண்டரை பெருமாள்புரம் காவல் ஆய்வாளர் காந்திமதி அவர்கள் மற்றும் போலீசார் வழக்கு பதிவு செய்து,கைது செய்து சிறையில் அடைத்தார்

19,724FansLike
49FollowersFollow
359SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

திருப்பத்தூரில் திருட்டு கும்பல் இரண்டு மணிநேரத்தில் கைது -மாவட்ட எஸ்.பி அதிரடி

0
திருப்பத்தூர் - செப் -23,2021 செய்தியாளர் - அமீன் வாணியம்பாடி நகர காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட நியூடவுன் பேராசிரியர் நகரில் நடைபெற்ற திருட்டு சம்பவதை துப்புதுலக்க மாவட்டகாவல் கண்காணிப்பாளர் டாக்டர்.பாலகிருஷ்ணன்  உத்தரவின் பேரில் விரல்ரேகைபிரிவு உதவி...

டிஜிபி முதல் எஸ்.பி வரை திடீர் மாற்றம் – தமிழக அரசு உத்‌‌‌தரவு

0
சென்னை - செப் -23,2021 அது தொடர்பாக தமிழக அரசின் கூடுதல் தலைமைச் செயலாளர் பிரபாகர் வெளியிட்டுள்ள உத்தரவு விவரம் வருமாறு:– ஆயுதப்படை கூடுதல் டிஜிபி ஜெயந்த் முரளி அங்கிருந்து மாற்றப்பட்டு சிலைக்கடத்தல் தடுப்புப்பிரிவு கூடுதல்...

உள்ளாட்சி தேர்தல் வாக்கு எண்ணும் மையங்களில் மாவட்ட ஆட்சியர் ,எஸ்.பி நேரில் ஆய்வு

0
திருநெல்வேலி - செப் -23,2021 தமிழ்நாட்டில் 9 மாவட்டத்திற்கான உள்ளாட்சி தேர்தல் வருகிற 06.10.2021 தேதி நடைபெற இருக்கிறது. இதனையொட்டி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் நெ.மணிவண்ணன் இ.கா.ப., உத்தரவுபடி காவல்துறையினர் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபட்டு...

ஹோட்டலில் தகராறு மாவட்ட எஸ்.பி நேரில் சென்று விசாரனை

0
தூத்துக்குடி - செப் -23,2021 கோவில்பட்டியில் ஒரு ஹோட்டலில் சாப்பிட்டு கொண்டிருந்தவர்களுக்குள் தகராறு - மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் சம்பவ இடத்திற்கு நேரில் சென்று விசாரணை. கோவில்பட்டி மேற்கு காவல் நிலைய...

ஊர்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிறசி மாவட்ட எஸ.பி தலைமையில் நடைபெற்றது

0
அரியலூர் -செப் -23,2021 அரியலூர் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் பெரோஸ்கான் அப்துல்லா அவர்ள் தலைமையில் ஊர்க்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிற்சி முகாம் இன்று ஹோட்டல் லயாவில் நடைபெற்றது. இதில் அரியலூர் மாவட்ட...

தற்போதைய செய்திகள்