79.9 F
Tirunelveli
Friday, September 24, 2021
முகப்பு மாவட்டம் தேனி தேனியில் இரு பிரிவினரிடையே மோதல்- -அசம்‌‌‌பாவிதங்‌‌‌களை தடுத்‌‌‌த டி.எஸ்‌‌‌.பி

தேனியில் இரு பிரிவினரிடையே மோதல்- -அசம்‌‌‌பாவிதங்‌‌‌களை தடுத்‌‌‌த டி.எஸ்‌‌‌.பி

தேனி – செப் – 12,2021

செய்தியாளர் -செல்வக்குமார்

தேனி மாவட்டம் பெரியகுளத்தில் டெல்லி காவல்துறை பாதுகாப்பு அதிகாரி சபியா பாலியல் வன்புணர்வு செய்யப்பட்டு படுகொலை செய்யப்பட்டதை கண்டித்தும், குற்றவாளிகளுக்கு தண்டனை வழங்கக் கோரியும் ஐக்கிய ஜமாத், இஸ்லாமிய நலக் கூட்டமைப்பு பெரியகுளம் வட்டார ஜமாத்தார்கள் சார்பில் மாபெரும் கண்டன ஆர்ப்பாட்டம் நடைபெற்றது.கடந்த மூன்று நாட்களாக ஜமாத்தார்கள் சார்பில் பெரியகுளம் காவல்துறையினரிடம் அனுமதி கேட்டு இன்று (ஞாயிறு) ஆர்ப்பாட்டம் நடத்த அனுமதி வழங்கியுள்ளனர்.இந்நிலையில் முன்னாள் தமிழக முதல்வரும், அஇஅதிமுக ஒருங்கிணைப்பாளருமான ஓ.பன்னீர்செல்வம் அவர்களது மனைவி விஜயலட்சுமி அவர்களின் மறைவையொட்டி துக்கம் விசாரிப்பதற்காக பா.ஜ.க தமிழக தேர்தல் பொறுப்பாளர் சி.டி.ரவி., தமிழக பா.ஜ.க தலைவர் அண்ணாமலை, சட்டமன்ற குழு தலைவர் நயினார் நாகேந்திரன், முன்னாள் எம்.பி. சி பி.ராதாகிருஷ்ணன் ஆகியோர் பெரியகுளம் வருகை தந்தனர்.இந்நிலையில் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்ட ஒரு சிலர் பா.ஜ.கவினரை பார்த்து எதிர்ப்பு தெரிவித்ததாகவும், பா.ஜ.கவினர் அதற்கு்‌‌‌ எதிர்‌‌‌ப்‌‌‌பு தெரிவிக்‌‌‌கும்‌‌‌ விதமாக கைகளைக் காட்டி எச்சரிக்கை விடுத்ததாகவும் கூறப்படுகின்றனது. இதன் காரணமாக இஸ்லாமியர்கள் மற்றும் பா.ஜ.க வினரிடையே மோதல் போக்கு ஏற்படும் சூழல் இருந்த. சூழ்நிலையை கருத்தில் கொண்ட காவல் துறை அசம்பாவிதங்கள் ஏற்படுவதை தடுக்கும் வகையில் அதிக அளவில் போலீசாரை பெரியகுளம் பகுதியில் குவித்துள்ளனர். காவல்துறை உயர் அதிகாரிகளுடன் கலந்து பேசி பிரச்சனைக்கு தீர்வு காண ஏற்பாடு செய்யப்பட்டு வந்தது. இருப்பினும் காவல்துறை ஒரு தலைபட்சமாக செயல்பட்டு இஸ்லாமியர்கள் மீது மட்டும் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டாம், காரில் இருந்தவாரே எச்சரிக்கை விடுத்துச் சென்ற பா.ஜ.கவினர் மீதும் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என இஸ்லாமிய நலக் கூட்டமைப்பு சார்பில் ஐக்கிய ஜமாத்தார்கள் காவல் துணை கண்காணிப்பாளரிடம் புகார் மனு அளித்து வேண்டுகோள் விடுத்தனர்.புகாரை பெற்றுக் கொண்ட காவல் துறையினர் உண்மைத்தன்மையை ஆராய்ந்து நடவடிக்கை எடுப்பதாக உறுதி கூறினர். இருப்பினும் மோதல் போக்கு ஏற்படாத வகையில் பலத்த போலீஸார் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபடுத்தப்பட்டுள்ளனர். இப்பிரச்சனையின் காரணமாக பெரியகுளம் பகுதியில் பதற்றம் நிலவி வருகின்றது.

19,724FansLike
49FollowersFollow
359SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

திருப்பத்தூரில் திருட்டு கும்பல் இரண்டு மணிநேரத்தில் கைது -மாவட்ட எஸ்.பி அதிரடி

0
திருப்பத்தூர் - செப் -23,2021 செய்தியாளர் - அமீன் வாணியம்பாடி நகர காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட நியூடவுன் பேராசிரியர் நகரில் நடைபெற்ற திருட்டு சம்பவதை துப்புதுலக்க மாவட்டகாவல் கண்காணிப்பாளர் டாக்டர்.பாலகிருஷ்ணன்  உத்தரவின் பேரில் விரல்ரேகைபிரிவு உதவி...

டிஜிபி முதல் எஸ்.பி வரை திடீர் மாற்றம் – தமிழக அரசு உத்‌‌‌தரவு

0
சென்னை - செப் -23,2021 அது தொடர்பாக தமிழக அரசின் கூடுதல் தலைமைச் செயலாளர் பிரபாகர் வெளியிட்டுள்ள உத்தரவு விவரம் வருமாறு:– ஆயுதப்படை கூடுதல் டிஜிபி ஜெயந்த் முரளி அங்கிருந்து மாற்றப்பட்டு சிலைக்கடத்தல் தடுப்புப்பிரிவு கூடுதல்...

உள்ளாட்சி தேர்தல் வாக்கு எண்ணும் மையங்களில் மாவட்ட ஆட்சியர் ,எஸ்.பி நேரில் ஆய்வு

0
திருநெல்வேலி - செப் -23,2021 தமிழ்நாட்டில் 9 மாவட்டத்திற்கான உள்ளாட்சி தேர்தல் வருகிற 06.10.2021 தேதி நடைபெற இருக்கிறது. இதனையொட்டி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் நெ.மணிவண்ணன் இ.கா.ப., உத்தரவுபடி காவல்துறையினர் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபட்டு...

ஹோட்டலில் தகராறு மாவட்ட எஸ்.பி நேரில் சென்று விசாரனை

0
தூத்துக்குடி - செப் -23,2021 கோவில்பட்டியில் ஒரு ஹோட்டலில் சாப்பிட்டு கொண்டிருந்தவர்களுக்குள் தகராறு - மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் சம்பவ இடத்திற்கு நேரில் சென்று விசாரணை. கோவில்பட்டி மேற்கு காவல் நிலைய...

ஊர்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிறசி மாவட்ட எஸ.பி தலைமையில் நடைபெற்றது

0
அரியலூர் -செப் -23,2021 அரியலூர் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் பெரோஸ்கான் அப்துல்லா அவர்ள் தலைமையில் ஊர்க்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிற்சி முகாம் இன்று ஹோட்டல் லயாவில் நடைபெற்றது. இதில் அரியலூர் மாவட்ட...

தற்போதைய செய்திகள்