80.5 F
Tirunelveli
Friday, September 24, 2021
முகப்பு மாவட்டம் தேனி "கணவனை கொன்‌‌‌ற மனைவி தேனியில்‌‌‌ பரபரப்பு....

“கணவனை கொன்‌‌‌ற மனைவி தேனியில்‌‌‌ பரபரப்பு….

தேனி – ஆகஸ்ட் -22,2021

செய்தியாளர் – செல்வக்குமார்

தேனி மாவட்டம் பெரியகுளம் அருகே உள்ள கள்ளிப்பட்டி காளியம்மன் கோவில் தெருவில்வசித்து வருபவர் 26 வயதுள்ள சத்யா இவருடைய கணவர் ரஞ்சித்குமார்சிங் இவர்களுக்கு திருமணம் ஆகி 8 மாத பெண் குழந்தை உள்ளது

இந்நிலையில் இவர்கள் இருவருக்கும் அடிக்கடி தகராறு ஏற்பட்டு வந்துள்ளது நேற்று முன்தினம் 19- 8 – 2021 தேதிஇரவு இருவருக்கும் வாய்த்தகராறு ஏற்பட்டு உள்ளது ..
வாய்த் தகராறு முற்றி சத்யா தன்னுடைய கணவரான ரஞ்சித் குமார்சிங்ன் கழுத்தில் கயிற்றால் இறுக்கி கொலை செய்துள்ளார் கொலையை மறைத்து சத்யா தனது கணவர் இறந்து விட்டதாக கூறி உள்ளார்
இச்சம்பவம் தொடர்பாக ரஞ்சித்சிங்கின் தந்தை தென்கரை காவல் நிலையத்தில் மரணத்தில் சந்தேகம் இருப்பதாக புகார் செய்துள்ளார் அதனடிப்படையில் அன்றே சந்தேகத்தின் பெயரில் சத்யாவை காவல் நிலையத்தில் வைத்து விசாரணை செய்து விசாரணை வளையத்தில் வைத்துள்ளார்கள் பின்பு உடலை கைப்பற்றி பிரேத பரிசோதனைக்கு தேனி அரசு மருத்துவக்கல்லூரி மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டு உடற்கூறு ஆய்வில் கழுத்தை இறுக்கி கொலை செய்யப்பட்டது உறுதி செய்யப்பட்டதால் கொலை செய்த சத்யாவை இன்று தென்கரை காவல்துறையினர் அதிரடியாக கைது செய்து வழக்குப் பதிவு செய்யப்பட்டு நீதிமன்றத்தில் ஆஜர்படுத்தி சிறையில் அடைத்தனர்

மனைவியே கணவரை கொலை செய்த சம்பவம் பெரியகுளத்தில் பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது

19,724FansLike
49FollowersFollow
359SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

திருப்பத்தூரில் திருட்டு கும்பல் இரண்டு மணிநேரத்தில் கைது -மாவட்ட எஸ்.பி அதிரடி

0
திருப்பத்தூர் - செப் -23,2021 செய்தியாளர் - அமீன் வாணியம்பாடி நகர காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட நியூடவுன் பேராசிரியர் நகரில் நடைபெற்ற திருட்டு சம்பவதை துப்புதுலக்க மாவட்டகாவல் கண்காணிப்பாளர் டாக்டர்.பாலகிருஷ்ணன்  உத்தரவின் பேரில் விரல்ரேகைபிரிவு உதவி...

டிஜிபி முதல் எஸ்.பி வரை திடீர் மாற்றம் – தமிழக அரசு உத்‌‌‌தரவு

0
சென்னை - செப் -23,2021 அது தொடர்பாக தமிழக அரசின் கூடுதல் தலைமைச் செயலாளர் பிரபாகர் வெளியிட்டுள்ள உத்தரவு விவரம் வருமாறு:– ஆயுதப்படை கூடுதல் டிஜிபி ஜெயந்த் முரளி அங்கிருந்து மாற்றப்பட்டு சிலைக்கடத்தல் தடுப்புப்பிரிவு கூடுதல்...

உள்ளாட்சி தேர்தல் வாக்கு எண்ணும் மையங்களில் மாவட்ட ஆட்சியர் ,எஸ்.பி நேரில் ஆய்வு

0
திருநெல்வேலி - செப் -23,2021 தமிழ்நாட்டில் 9 மாவட்டத்திற்கான உள்ளாட்சி தேர்தல் வருகிற 06.10.2021 தேதி நடைபெற இருக்கிறது. இதனையொட்டி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் நெ.மணிவண்ணன் இ.கா.ப., உத்தரவுபடி காவல்துறையினர் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபட்டு...

ஹோட்டலில் தகராறு மாவட்ட எஸ்.பி நேரில் சென்று விசாரனை

0
தூத்துக்குடி - செப் -23,2021 கோவில்பட்டியில் ஒரு ஹோட்டலில் சாப்பிட்டு கொண்டிருந்தவர்களுக்குள் தகராறு - மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் சம்பவ இடத்திற்கு நேரில் சென்று விசாரணை. கோவில்பட்டி மேற்கு காவல் நிலைய...

ஊர்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிறசி மாவட்ட எஸ.பி தலைமையில் நடைபெற்றது

0
அரியலூர் -செப் -23,2021 அரியலூர் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் பெரோஸ்கான் அப்துல்லா அவர்ள் தலைமையில் ஊர்க்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிற்சி முகாம் இன்று ஹோட்டல் லயாவில் நடைபெற்றது. இதில் அரியலூர் மாவட்ட...

தற்போதைய செய்திகள்