80.5 F
Tirunelveli
Friday, September 24, 2021
முகப்பு மாவட்டம் சென்னை இளைஞரை கடத்திய கும்பலை கைது செய்த துரைப்பாக்கம் சிறப்‌‌‌பு எஸ்.ஐக்கு போலீஸ் கமிஷனர் பாராட்டு

இளைஞரை கடத்திய கும்பலை கைது செய்த துரைப்பாக்கம் சிறப்‌‌‌பு எஸ்.ஐக்கு போலீஸ் கமிஷனர் பாராட்டு

சென்னை – ஆகஸ்ட் – 19,2021

துரைப்பாக்கம் பகுதியில் வாலிபரை தாக்கி காரில் ஏற்றி வந்த 2 நபர்களை வாகன சோதனையின் போது கைது செய்த சிறப்பு உதவி ஆய்வாளர் .ஸ்ரீதரன் என்பவரை, சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் சங்கர் ஜிவால், இ.கா.ப., நேரில் அழைத்து பாராட்டி வெகுமதி வழங்கினார்.

, துரைப்பாக்கம் காவல் நிலைய சிறப்பு உதவி ஆய்வாளர், ஸ்ரீதரன், கடந்த 08.08.2021 அன்று இரவு துரைப்பாக்கம், சி.எல்.மேத்தா சாலையில் வாகன தணிக்கையில் ஈடுபட்டிருந்த போது அவ்வழியே வேகமாக வந்த காரை நிறுத்தி விசாரணை செய்த போது, காரில் காயத்துடன் இரண்டு கைகள் கட்டப்பட்ட நிலையிலிருந்த குணசேகரன் என்பவர் “தன்னை காப்பற்றுங்கள்” என கூறி அலறியுள்ளார். சிறப்பு உதவி ஆய்வாளர் காரில் இருந்த 3 நபர்களை கீழே இறக்கி விசாரணை மேற்கொண்டதில், விஜய் தன்னுடைய காதலியுடன் பாரதி அவென்யூ, ஈஞ்சம்பாக்கம் பகுதியில் பேசிக்கொண்டிருந்த போது, அங்கு வந்த குணசேகரன் மற்றும் அவரது நண்பர் மதிசெல்வம் ஆகிய இருவரும் கிண்டல் செய்து விஜயின் காதலியின் மேல் கை போட்டுள்ளனர். உடனே விஜய் அருகிலிருந்த தனது நண்பர்களை வரவழைத்து மேற்படி குணசேகரனை தாக்கி, மிரட்டி காரில் ஏற்றிவந்தது தெரியவந்தது. நீலாங்கரை காவல் நிலைய ஆய்வாளர் தலைமையிலான காவல் குழுவினர் விசாரணை செய்து குணசேகரனை தாக்கிய வழக்கில் சம்பந்தப்பட்ட 1) விஜய் (வ / 23), பம்மல் 2) கிறிஸ்டோபர் (வ / 21), பம்மல் 3) பிரேம் (வ /23), பம்மல் ஆகிய 3 நபர்களை கைது செய்தனர்.மேலும் இதில் சம்பந்தப்பட்ட 17 வயது இளஞ்சிறார் ஒருவரிடம் விசாரணை மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

மேலும் விஜயின் காதலி, அளித்த புகாரின் பேரில் குணசேகரன் (வ/24), சித்தாலப்பாக்கம் 2) மதிசெல்வம் (வ/ 32), வெட்டுவாங்கேணி ஆகிய இருவரையும் கைது செய்தனர். மேற்படி எதிரிகள் மீது நீதிமன்ற நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டது. சிறப்பாக பணிபுரிந்த சிறப்பு உதவி ஆய்வாளர் ஸ்ரீதரன், என்பவரை சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் அன்று நேரில் அழைத்துப் பாராட்டி வெகுமதி மற்றும் சான்றிதழ்கள் வழங்கினார்.

19,724FansLike
49FollowersFollow
359SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

திருப்பத்தூரில் திருட்டு கும்பல் இரண்டு மணிநேரத்தில் கைது -மாவட்ட எஸ்.பி அதிரடி

0
திருப்பத்தூர் - செப் -23,2021 செய்தியாளர் - அமீன் வாணியம்பாடி நகர காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட நியூடவுன் பேராசிரியர் நகரில் நடைபெற்ற திருட்டு சம்பவதை துப்புதுலக்க மாவட்டகாவல் கண்காணிப்பாளர் டாக்டர்.பாலகிருஷ்ணன்  உத்தரவின் பேரில் விரல்ரேகைபிரிவு உதவி...

டிஜிபி முதல் எஸ்.பி வரை திடீர் மாற்றம் – தமிழக அரசு உத்‌‌‌தரவு

0
சென்னை - செப் -23,2021 அது தொடர்பாக தமிழக அரசின் கூடுதல் தலைமைச் செயலாளர் பிரபாகர் வெளியிட்டுள்ள உத்தரவு விவரம் வருமாறு:– ஆயுதப்படை கூடுதல் டிஜிபி ஜெயந்த் முரளி அங்கிருந்து மாற்றப்பட்டு சிலைக்கடத்தல் தடுப்புப்பிரிவு கூடுதல்...

உள்ளாட்சி தேர்தல் வாக்கு எண்ணும் மையங்களில் மாவட்ட ஆட்சியர் ,எஸ்.பி நேரில் ஆய்வு

0
திருநெல்வேலி - செப் -23,2021 தமிழ்நாட்டில் 9 மாவட்டத்திற்கான உள்ளாட்சி தேர்தல் வருகிற 06.10.2021 தேதி நடைபெற இருக்கிறது. இதனையொட்டி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் நெ.மணிவண்ணன் இ.கா.ப., உத்தரவுபடி காவல்துறையினர் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபட்டு...

ஹோட்டலில் தகராறு மாவட்ட எஸ்.பி நேரில் சென்று விசாரனை

0
தூத்துக்குடி - செப் -23,2021 கோவில்பட்டியில் ஒரு ஹோட்டலில் சாப்பிட்டு கொண்டிருந்தவர்களுக்குள் தகராறு - மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் சம்பவ இடத்திற்கு நேரில் சென்று விசாரணை. கோவில்பட்டி மேற்கு காவல் நிலைய...

ஊர்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிறசி மாவட்ட எஸ.பி தலைமையில் நடைபெற்றது

0
அரியலூர் -செப் -23,2021 அரியலூர் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் பெரோஸ்கான் அப்துல்லா அவர்ள் தலைமையில் ஊர்க்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிற்சி முகாம் இன்று ஹோட்டல் லயாவில் நடைபெற்றது. இதில் அரியலூர் மாவட்ட...

தற்போதைய செய்திகள்