82.8 F
Tirunelveli
Friday, May 20, 2022
முகப்பு மாவட்டம் சென்னை "கீழ்பாக்கம் உதவி கமிஷனருக்கு போலீஸ் கமிஷனர்‌‌‌ பாராட்டு....

“கீழ்பாக்கம் உதவி கமிஷனருக்கு போலீஸ் கமிஷனர்‌‌‌ பாராட்டு….

சென்னை – ஆகஸ்ட் -19,2021

கீழ்பாக்கம் பகுதியில் பெண்ணிடம் தவறாக நடந்த நபர் மற்றும் செல்போன் பறிப்பு வழக்கில் சம்பந்தப்பட்ட நபர் என இரண்டு நபர்களை சி.சி.டி.வி கேமரா உதவியுடன் கைது செய்த கீழ்பாக்கம் உதவி ஆணையாளர் தலைமையிலான காவல் குழுவினரை, சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர்‌சங்கர் ஜிவால், இ.கா.ப., நேரில் அழைத்து பாராட்டி வெகுமதி வழங்கினார்.

கீழ்பாக்கம் பகுதியைச் சேர்ந்த 30 வயது பெண்மணி கடந்த 13.07.2021 அன்று இரவு தனது இருசக்கர வாகனத்தில் கீழ்பாக்கம் காடர்ன் ரோடு, பவன்ஸ் பள்ளி அருகில் சென்று கொண்டிருந்த போது, அவரை பின் தொடர்ந்து இருசக்கர வாகனத்தில் வந்த நபர், மேற்படி பெண்ணிடம் பாலியல் அத்துமீறலில் ஈடுபட்டுவிட்டு தப்பிச்சென்றுள்ளார். மேற்படி சம்பவம் குறித்து மேற்படி பெண், கீழ்பாக்கம் அனைத்து மகளிர் காவல் நிலையத்தில் கொடுத்த புகாரின் பேரில் வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டது. கீழ்பாக்கம் உதவி ஆணையாளர்‌ ரமேஷ் தலைமையில், உதவி ஆய்வாளர் சுப்பிரமணியன், தலைமைக்காவலர்கள் ஜெகேந்திரன், (த.கா.18331) பென் ஆர்வின்ஷாம், (த.கா.27873) முதல் நிலைக்காவலர்கள் ரெஜின் திருகுமரன் ஆகியோர் அடங்கிய காவல் குழுவினர் சம்பவயிடத்திற்கு சென்று விசாரணை மேற்கொண்டு, அவ்விடத்திலிருந்து, மதுரவாயல்வரை இருந்த சுமார் 100 கண்காணிப்பு கேமராக்களின் பதிவுகளை ஆய்வு செய்து, மேற்படி பெண்ணிடம் பாலியல் அத்துமீறலில் ஈடுபட்ட கவிதாசன் (வ/ 25), விழுப்புரம் மாவட்டம் என்பவரை கைது செய்தனர். மேலும் விசாரணையில் கவிதாசன் தனது நண்பர் சக்திவேல் என்பவருடன் சேர்ந்து கீழ்பாக்கம், அண்ணாநகர் மற்றும் ஜெ.ஜெ.நகர் பகுதிகளில் செல்போன் பறிப்பு மற்றும் வழிப்பறி சம்பவங்களில் ஈடுபட்டது தெரியவந்ததின் பேரில், சக்திவேல் (வ/24), கொளத்தூர் என்பவரையும் கைது செய்தனர். அவர்களிடமிருந்து 5 செல்போன்கள் மற்றும் 2 இருசக்கர வாகனங்கள் கைப்பற்றப்பட்டது. மேற்படி எதிரிகள் மீது நீதிமன்ற நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டது. மேற்படி வழக்கில் சிறப்பாக பணிபுரிந்து குற்றவாளிகளை கைது செய்த காவல் குழுவினரை, சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர 18.08.2021 அன்று நேரில் அழைத்துப் பாராட்டி வெகுமதி மற்றும் சான்றிதழ்கள் வழங்கினார்.

19,724FansLike
84FollowersFollow
388SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

கரூர்‌ மாவட்டத்தில் காணாமல் மற்றும் திருடு போன செல்போன்களை மீட்‌‌‌டு மாவட்ட எஸ்பி...

0
கரூர் - மே -20,2022 கரூர் மாவட்டத்தில் காணாமல் போன செல்போன்களை கண்டுபிடித்து உரிய நபர்களிடம் ஒப்படைத்த சைபர் கிரைம் காவல்துறையினர் கரூர் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் சுந்தரவடிவேல் தலைமையில் மாவட்ட காவல் அலுவலகத்தில்...

தூத்துக்குடியில்‌‌‌ எஸ்பி தலைமையில் கொடுஞ்செயல் எதிர்ப்பு உறுதிமொழி ஏற்பு

0
தூத்துக்குடி -மே -20,2022 ‘கொடுஞ்செயல் எதிர்ப்பு” நாளை முன்னிட்டு இன்று தூத்துக்குடி மாவட்ட காவல்துறை அலுவலகத்தில் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் டாக்டர் எல். பாலாஜி சரவணன் தலைமையில் உறுதிமொழி. ஒவ்வொரு ஆண்டும் மே...

நெல்லையில் கொடுஞ்செயல் எதிர்ப்பு உறுதி மொழி ஏற்பு நிகழ்ச்சி போலீஸ் கமிஷனர் தலைமையில்...

0
நெல்லை மாநகரம் -மே - 20,2022 நெல்லை மாநகர காவல் ஆணையாளர் .சந்தோஷ் குமார் இ.கா.ப தலைமையில் காவல் அதிகாரிகள் மற்றும் அமைச்சுப் பணியாளர்கள் ஆகியோர் கலந்து கொண்டு கொடுஞ்செயல் எதிர்ப்பு நாள்...

விழுப்புரத்தில் காவல் உதவி செயலி விழிப்புணர்வு ஸ்‌‌‌டிக்‌‌‌கர்‌‌‌ ஒட்‌‌‌டும்‌‌‌ நிகழ்ச்சியில் அமைச்சர்,ஆட்சியர், மாவட்ட...

0
விழுப்புரம் -மே - 19,2022 தமிழக காவல்துறை சார்பில் பெண்கள் மற்றும் குழுந்தைகள், பொதுமக்கள் பாதுகாப்பிற்காகக் காவல்துறையை உடனடியாக தொடர்புக்கொள்ள தங்கள் கைபேசியில் "KAVAL UTHAVI APP": (செயலியை) பயன்படுத்திக் கொள்ளலாம் எனக் காவல்துறை...

தஞ்சாவூரில் 40,லட்சம் மதிப்புள்ள சுமார் 2000 கிலோ குட்கா பறிமுதல் 2,பேர் கைது தனிப்படை...

0
தஞ்சாவூர் - மே - 18,2022 செய்தியாளர் - சோமாஸ் கந்தன் தஞ்சாவூர் சரக டெல்டா மாவட்டங்களில் அரசால் தடைசெய்யப்பட்ட குட்கா மற்றும் பான் மசாலா பொருட்களை வெளி மாநிலங்களிலிருந்து கடத்தி வரப்பட்டு விற்பனை...

தற்போதைய செய்திகள்