80.5 F
Tirunelveli
Friday, September 24, 2021
முகப்பு மாவட்டம் சென்னை "கீழ்பாக்கம் உதவி கமிஷனருக்கு போலீஸ் கமிஷனர்‌‌‌ பாராட்டு....

“கீழ்பாக்கம் உதவி கமிஷனருக்கு போலீஸ் கமிஷனர்‌‌‌ பாராட்டு….

சென்னை – ஆகஸ்ட் -19,2021

கீழ்பாக்கம் பகுதியில் பெண்ணிடம் தவறாக நடந்த நபர் மற்றும் செல்போன் பறிப்பு வழக்கில் சம்பந்தப்பட்ட நபர் என இரண்டு நபர்களை சி.சி.டி.வி கேமரா உதவியுடன் கைது செய்த கீழ்பாக்கம் உதவி ஆணையாளர் தலைமையிலான காவல் குழுவினரை, சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர்‌சங்கர் ஜிவால், இ.கா.ப., நேரில் அழைத்து பாராட்டி வெகுமதி வழங்கினார்.

கீழ்பாக்கம் பகுதியைச் சேர்ந்த 30 வயது பெண்மணி கடந்த 13.07.2021 அன்று இரவு தனது இருசக்கர வாகனத்தில் கீழ்பாக்கம் காடர்ன் ரோடு, பவன்ஸ் பள்ளி அருகில் சென்று கொண்டிருந்த போது, அவரை பின் தொடர்ந்து இருசக்கர வாகனத்தில் வந்த நபர், மேற்படி பெண்ணிடம் பாலியல் அத்துமீறலில் ஈடுபட்டுவிட்டு தப்பிச்சென்றுள்ளார். மேற்படி சம்பவம் குறித்து மேற்படி பெண், கீழ்பாக்கம் அனைத்து மகளிர் காவல் நிலையத்தில் கொடுத்த புகாரின் பேரில் வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டது. கீழ்பாக்கம் உதவி ஆணையாளர்‌ ரமேஷ் தலைமையில், உதவி ஆய்வாளர் சுப்பிரமணியன், தலைமைக்காவலர்கள் ஜெகேந்திரன், (த.கா.18331) பென் ஆர்வின்ஷாம், (த.கா.27873) முதல் நிலைக்காவலர்கள் ரெஜின் திருகுமரன் ஆகியோர் அடங்கிய காவல் குழுவினர் சம்பவயிடத்திற்கு சென்று விசாரணை மேற்கொண்டு, அவ்விடத்திலிருந்து, மதுரவாயல்வரை இருந்த சுமார் 100 கண்காணிப்பு கேமராக்களின் பதிவுகளை ஆய்வு செய்து, மேற்படி பெண்ணிடம் பாலியல் அத்துமீறலில் ஈடுபட்ட கவிதாசன் (வ/ 25), விழுப்புரம் மாவட்டம் என்பவரை கைது செய்தனர். மேலும் விசாரணையில் கவிதாசன் தனது நண்பர் சக்திவேல் என்பவருடன் சேர்ந்து கீழ்பாக்கம், அண்ணாநகர் மற்றும் ஜெ.ஜெ.நகர் பகுதிகளில் செல்போன் பறிப்பு மற்றும் வழிப்பறி சம்பவங்களில் ஈடுபட்டது தெரியவந்ததின் பேரில், சக்திவேல் (வ/24), கொளத்தூர் என்பவரையும் கைது செய்தனர். அவர்களிடமிருந்து 5 செல்போன்கள் மற்றும் 2 இருசக்கர வாகனங்கள் கைப்பற்றப்பட்டது. மேற்படி எதிரிகள் மீது நீதிமன்ற நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டது. மேற்படி வழக்கில் சிறப்பாக பணிபுரிந்து குற்றவாளிகளை கைது செய்த காவல் குழுவினரை, சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர 18.08.2021 அன்று நேரில் அழைத்துப் பாராட்டி வெகுமதி மற்றும் சான்றிதழ்கள் வழங்கினார்.

19,724FansLike
49FollowersFollow
359SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

திருப்பத்தூரில் திருட்டு கும்பல் இரண்டு மணிநேரத்தில் கைது -மாவட்ட எஸ்.பி அதிரடி

0
திருப்பத்தூர் - செப் -23,2021 செய்தியாளர் - அமீன் வாணியம்பாடி நகர காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட நியூடவுன் பேராசிரியர் நகரில் நடைபெற்ற திருட்டு சம்பவதை துப்புதுலக்க மாவட்டகாவல் கண்காணிப்பாளர் டாக்டர்.பாலகிருஷ்ணன்  உத்தரவின் பேரில் விரல்ரேகைபிரிவு உதவி...

டிஜிபி முதல் எஸ்.பி வரை திடீர் மாற்றம் – தமிழக அரசு உத்‌‌‌தரவு

0
சென்னை - செப் -23,2021 அது தொடர்பாக தமிழக அரசின் கூடுதல் தலைமைச் செயலாளர் பிரபாகர் வெளியிட்டுள்ள உத்தரவு விவரம் வருமாறு:– ஆயுதப்படை கூடுதல் டிஜிபி ஜெயந்த் முரளி அங்கிருந்து மாற்றப்பட்டு சிலைக்கடத்தல் தடுப்புப்பிரிவு கூடுதல்...

உள்ளாட்சி தேர்தல் வாக்கு எண்ணும் மையங்களில் மாவட்ட ஆட்சியர் ,எஸ்.பி நேரில் ஆய்வு

0
திருநெல்வேலி - செப் -23,2021 தமிழ்நாட்டில் 9 மாவட்டத்திற்கான உள்ளாட்சி தேர்தல் வருகிற 06.10.2021 தேதி நடைபெற இருக்கிறது. இதனையொட்டி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் நெ.மணிவண்ணன் இ.கா.ப., உத்தரவுபடி காவல்துறையினர் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபட்டு...

ஹோட்டலில் தகராறு மாவட்ட எஸ்.பி நேரில் சென்று விசாரனை

0
தூத்துக்குடி - செப் -23,2021 கோவில்பட்டியில் ஒரு ஹோட்டலில் சாப்பிட்டு கொண்டிருந்தவர்களுக்குள் தகராறு - மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் சம்பவ இடத்திற்கு நேரில் சென்று விசாரணை. கோவில்பட்டி மேற்கு காவல் நிலைய...

ஊர்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிறசி மாவட்ட எஸ.பி தலைமையில் நடைபெற்றது

0
அரியலூர் -செப் -23,2021 அரியலூர் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் பெரோஸ்கான் அப்துல்லா அவர்ள் தலைமையில் ஊர்க்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிற்சி முகாம் இன்று ஹோட்டல் லயாவில் நடைபெற்றது. இதில் அரியலூர் மாவட்ட...

தற்போதைய செய்திகள்