79.9 F
Tirunelveli
Friday, September 24, 2021
முகப்பு மாவட்டம் காஞ்சிபுரம் தொழிற்போட்டி காரணமாக ஒருவர் கொலை - காஞ்சிபுரம் மாவட்ட எஸ்‌‌‌.பி சம்பவயிடத்திற்கு விரைந்து விசாரணை...

தொழிற்போட்டி காரணமாக ஒருவர் கொலை – காஞ்சிபுரம் மாவட்ட எஸ்‌‌‌.பி சம்பவயிடத்திற்கு விரைந்து விசாரணை – 24 மணி நேரத்திற்குள் 5,பேர்‌‌‌ கைது

காஞ்சிபுரம் – ஆகஸ்ட் – 01,2021

தொழிற்போட்டி காரணமாக ஒருவர் கொலை – காஞ்சிபுரம் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் சம்பவயிடத்திற்கு விரைந்து விசாரணை – 24 மணி நேரத்திற்குள் எதிரிகள் கைது

காஞ்சிபுரம் மாவட்டம் சாலவாக்கம் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட மதூர் கிராமம் விநாயகர் கோயில் தெருவைச் சேர்ந்த சண்முகம் த/பெ.பொன்னுசாமி என்பவர் ஒப்பந்த அடிப்படையில் மதூர் கிராமத்தில் சிமெண்ட் சாலை அமைத்தல் போன்ற பணிகளை மேற்கொண்டுவருகிறார். இந்த ஒப்பந்த பணியெடுப்பதில் சண்முகத்திற்கும், அதே ஊரைச் சேர்ந்த முத்து மற்றும் இந்துசேகர் ஆகியோர்களுக்குமிடையே தொழிற்போட்டி இருந்து வந்த நிலையில், கடந்த 30.07.2021 அன்று இரவு சண்முகம் மதூரிலிருந்து வாலாஜாபாத்திற்கு அவரது இருசக்கர வாகனத்தில் மாத்தூர் சந்திப்பு அருகே சென்றபோது அடையாளம் தெரியாத நபர்களால் இரும்பு பைப்பால் தாக்கி கொலை செய்யப்பட்டுள்ளார். மேற்படி, தகவலறிந்த காஞ்சிபுரம் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் சுதாகர் அவர்கள் விரைவாக சென்று பார்வையிட்டதுடன். எதிரிகள் விட்டுச்சென்ற பல்சர் இருசக்கர வாகனம் மற்றும் கொலை செய்ய பயன்படுத்திய இரும்பு பைப் ஆகிய தடயங்களை சேகரிக்க புலன்விசாரணை அதிகாரிக்கு உத்தரவிட்டார். மேலும், எதிரிகளை பிடிக்க காஞ்சிபுரம் உட்கோட்ட காவல் துணை கண்காணிப்பாளர் முருகன் மேற்பார்வையில் காவல் ஆய்வாளர் ஜெயக்குமார் தலைமையில் தனிப்படை அமைக்கப்பட்டு தீவிர விசாரணை மேற்கொள்ளப்பட்டதில் 1 ) முத்து [56] த/பெ.தாமோதரன். மதூர், அவரது மகன் 2)நித்தியானந்தம் [24], 3 ) இந்து சேகர் [37], த/பெ.கணேசன், மதூர். அவரது சகோதரர் 4 ) ராஜசேகா, த/பெ.கணேசன், மதூர். 5 ) கண்ணன் த/பெ.தாமோதரன், மதூர் மற்றும் சிலர் சேர்ந்து இரும்பு பைப்பால் சண்முகத்தை தாக்கி கொலை செய்ததாக விசாரணையில் தெரியவந்ததை அடுத்து மேற்படி எதிரிகளில் 1)முத்து , 2)நித்தியானந்தம், 3)இந்து சேகர், 4)ராஜசேகர் மற்றும் 5)கண்ணன் ஆகியோர்களை தனிப்படையினர் கைது செய்தனர். இவ்வழக்கில் சிறப்பாகவும் மற்றும் விரைவாகவும் செயல்பட்டு கொலை நடந்த 24 மணி நேரத்திற்குள் எதிரிகளை கைது செய்த வாலாஜாபாத் காவல் நிலைய காவல் ஆய்வாளர் மற்றும் அவரது குழுவினரை காஞ்சிபுரம் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் சுதாகர் வெகுவாகப் பாராட்டினார். மேலும், எதிரிகள் மீது விரைவாக குற்றப்பத்திரிக்கை தாக்கல் செய்து நீதிமன்றத்தின் மூலமாக எதிரிகளுக்கு தண்டனை பெற்றுத்தரப்படும் என காவல் கண்காணிப்பாளர் கூறினார்.

19,724FansLike
49FollowersFollow
359SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

திருப்பத்தூரில் திருட்டு கும்பல் இரண்டு மணிநேரத்தில் கைது -மாவட்ட எஸ்.பி அதிரடி

0
திருப்பத்தூர் - செப் -23,2021 செய்தியாளர் - அமீன் வாணியம்பாடி நகர காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட நியூடவுன் பேராசிரியர் நகரில் நடைபெற்ற திருட்டு சம்பவதை துப்புதுலக்க மாவட்டகாவல் கண்காணிப்பாளர் டாக்டர்.பாலகிருஷ்ணன்  உத்தரவின் பேரில் விரல்ரேகைபிரிவு உதவி...

டிஜிபி முதல் எஸ்.பி வரை திடீர் மாற்றம் – தமிழக அரசு உத்‌‌‌தரவு

0
சென்னை - செப் -23,2021 அது தொடர்பாக தமிழக அரசின் கூடுதல் தலைமைச் செயலாளர் பிரபாகர் வெளியிட்டுள்ள உத்தரவு விவரம் வருமாறு:– ஆயுதப்படை கூடுதல் டிஜிபி ஜெயந்த் முரளி அங்கிருந்து மாற்றப்பட்டு சிலைக்கடத்தல் தடுப்புப்பிரிவு கூடுதல்...

உள்ளாட்சி தேர்தல் வாக்கு எண்ணும் மையங்களில் மாவட்ட ஆட்சியர் ,எஸ்.பி நேரில் ஆய்வு

0
திருநெல்வேலி - செப் -23,2021 தமிழ்நாட்டில் 9 மாவட்டத்திற்கான உள்ளாட்சி தேர்தல் வருகிற 06.10.2021 தேதி நடைபெற இருக்கிறது. இதனையொட்டி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் நெ.மணிவண்ணன் இ.கா.ப., உத்தரவுபடி காவல்துறையினர் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபட்டு...

ஹோட்டலில் தகராறு மாவட்ட எஸ்.பி நேரில் சென்று விசாரனை

0
தூத்துக்குடி - செப் -23,2021 கோவில்பட்டியில் ஒரு ஹோட்டலில் சாப்பிட்டு கொண்டிருந்தவர்களுக்குள் தகராறு - மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் சம்பவ இடத்திற்கு நேரில் சென்று விசாரணை. கோவில்பட்டி மேற்கு காவல் நிலைய...

ஊர்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிறசி மாவட்ட எஸ.பி தலைமையில் நடைபெற்றது

0
அரியலூர் -செப் -23,2021 அரியலூர் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் பெரோஸ்கான் அப்துல்லா அவர்ள் தலைமையில் ஊர்க்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிற்சி முகாம் இன்று ஹோட்டல் லயாவில் நடைபெற்றது. இதில் அரியலூர் மாவட்ட...

தற்போதைய செய்திகள்