93.9 F
Tirunelveli
Friday, August 12, 2022
முகப்பு மாவட்டம் காஞ்சிபுரம் தொழிற்போட்டி காரணமாக ஒருவர் கொலை - காஞ்சிபுரம் மாவட்ட எஸ்‌‌‌.பி சம்பவயிடத்திற்கு விரைந்து விசாரணை...

தொழிற்போட்டி காரணமாக ஒருவர் கொலை – காஞ்சிபுரம் மாவட்ட எஸ்‌‌‌.பி சம்பவயிடத்திற்கு விரைந்து விசாரணை – 24 மணி நேரத்திற்குள் 5,பேர்‌‌‌ கைது

காஞ்சிபுரம் – ஆகஸ்ட் – 01,2021

தொழிற்போட்டி காரணமாக ஒருவர் கொலை – காஞ்சிபுரம் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் சம்பவயிடத்திற்கு விரைந்து விசாரணை – 24 மணி நேரத்திற்குள் எதிரிகள் கைது

காஞ்சிபுரம் மாவட்டம் சாலவாக்கம் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட மதூர் கிராமம் விநாயகர் கோயில் தெருவைச் சேர்ந்த சண்முகம் த/பெ.பொன்னுசாமி என்பவர் ஒப்பந்த அடிப்படையில் மதூர் கிராமத்தில் சிமெண்ட் சாலை அமைத்தல் போன்ற பணிகளை மேற்கொண்டுவருகிறார். இந்த ஒப்பந்த பணியெடுப்பதில் சண்முகத்திற்கும், அதே ஊரைச் சேர்ந்த முத்து மற்றும் இந்துசேகர் ஆகியோர்களுக்குமிடையே தொழிற்போட்டி இருந்து வந்த நிலையில், கடந்த 30.07.2021 அன்று இரவு சண்முகம் மதூரிலிருந்து வாலாஜாபாத்திற்கு அவரது இருசக்கர வாகனத்தில் மாத்தூர் சந்திப்பு அருகே சென்றபோது அடையாளம் தெரியாத நபர்களால் இரும்பு பைப்பால் தாக்கி கொலை செய்யப்பட்டுள்ளார். மேற்படி, தகவலறிந்த காஞ்சிபுரம் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் சுதாகர் அவர்கள் விரைவாக சென்று பார்வையிட்டதுடன். எதிரிகள் விட்டுச்சென்ற பல்சர் இருசக்கர வாகனம் மற்றும் கொலை செய்ய பயன்படுத்திய இரும்பு பைப் ஆகிய தடயங்களை சேகரிக்க புலன்விசாரணை அதிகாரிக்கு உத்தரவிட்டார். மேலும், எதிரிகளை பிடிக்க காஞ்சிபுரம் உட்கோட்ட காவல் துணை கண்காணிப்பாளர் முருகன் மேற்பார்வையில் காவல் ஆய்வாளர் ஜெயக்குமார் தலைமையில் தனிப்படை அமைக்கப்பட்டு தீவிர விசாரணை மேற்கொள்ளப்பட்டதில் 1 ) முத்து [56] த/பெ.தாமோதரன். மதூர், அவரது மகன் 2)நித்தியானந்தம் [24], 3 ) இந்து சேகர் [37], த/பெ.கணேசன், மதூர். அவரது சகோதரர் 4 ) ராஜசேகா, த/பெ.கணேசன், மதூர். 5 ) கண்ணன் த/பெ.தாமோதரன், மதூர் மற்றும் சிலர் சேர்ந்து இரும்பு பைப்பால் சண்முகத்தை தாக்கி கொலை செய்ததாக விசாரணையில் தெரியவந்ததை அடுத்து மேற்படி எதிரிகளில் 1)முத்து , 2)நித்தியானந்தம், 3)இந்து சேகர், 4)ராஜசேகர் மற்றும் 5)கண்ணன் ஆகியோர்களை தனிப்படையினர் கைது செய்தனர். இவ்வழக்கில் சிறப்பாகவும் மற்றும் விரைவாகவும் செயல்பட்டு கொலை நடந்த 24 மணி நேரத்திற்குள் எதிரிகளை கைது செய்த வாலாஜாபாத் காவல் நிலைய காவல் ஆய்வாளர் மற்றும் அவரது குழுவினரை காஞ்சிபுரம் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் சுதாகர் வெகுவாகப் பாராட்டினார். மேலும், எதிரிகள் மீது விரைவாக குற்றப்பத்திரிக்கை தாக்கல் செய்து நீதிமன்றத்தின் மூலமாக எதிரிகளுக்கு தண்டனை பெற்றுத்தரப்படும் என காவல் கண்காணிப்பாளர் கூறினார்.

19,724FansLike
99FollowersFollow
388SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

நெல்லை மேலப்பாளையத்தில் குட்கா பொருட்‌‌‌கள்‌‌‌ விற்‌‌‌பனை செய்‌‌‌த கடைக்கு போலீஸ்‌‌‌ துணை கமிஷனர்‌‌‌ சீல்!!!

0
நெல்லை - ஆகஸ்ட் -12,2022 நெல்லை மேலப்பாளையத்தில் குட்கா பொருட்‌‌‌கள்‌‌‌ விற்‌‌‌பனை செய்‌‌‌த கடைக்கு போலீஸ்‌‌‌ துணை கமிஷனர்‌‌‌ சீல் மேலப்பாளையம் சந்தை ரவுண்டானா அருகில் கிருஷ்ண குமார் என்பவரின் கடை சீல் வைக்கப்பட்டது குட்கா...

நெல்லை தூய சவேரியர்‌ பள்ளியில் போதைப்‌‌‌பழக்‌‌‌கத்‌‌‌தால்‌‌‌ ஏற்படும் விளைவுகள் குறித்து துணை...

0
நெல்லை - ஆகஸ்ட் -11,2022 நெல்லை பாளையில் போதை பழக்கத்தால் ஏற்படும் விளைவுகள் குறித்து விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்தும் விதமாக நடைபெற்ற நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டு அறிவுரைகளை வழங்கிய நெல்லை மாநகர கிழக்கு காவல்...

தூத்துக்குடி காமராஜ் கல்லூரியில் மாவட்ட எஸ்பி போதைப்பொருள் விழிப்புணர்வு

0
தூத்துக்குடி - ஆகஸ்ட் - 11,2022 தூத்துக்குடி காமராஜ் கல்லூரியில் போதைப்பொருள் விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் டாக்டர் எல். பாலாஜி சரவணன் தலைமையில் நடைபெற்றது. போதைப்பொருள் இல்லாத தமிழகத்தை உருவாக்குவதற்கு...

ஆற்றில் விழுந்த ஆசிரியரின் உயிரை காப்பாற்றிய காவலருக்கு மாவட்ட எஸ்பி பாராட்டு

0
திருவாருர் - ஆகஸ்ட் - 11,2022 மகிழஞ்சேரி, ஆதிலட்சுமி நகரைச்சேர்ந்த உஷா, க/பெ தினேஷ்குமார் என்பவர் ஆணைகுப்பம் தொடக்கப்பள்ளியில் ஆசிரியையாக பணிபுரிந்து வருகிறார். இவர் கடந்த 08.08.2022 தேதி ஸ்கூட்டரில் சென்ற போது எதிரே...

மெச்சதகுந்த பணிக்காக போலீசாருக்கு மாவட்ட எஸ்பி சான்றிதழ் வழங்கி பாராட்டு!!!

0
தேனி - ஆகஸ்ட் -10,2022 மெச்சத்தகுந்த பணியை பாராட்டி காவல் அதிகாரிகள் மற்றும் ஆளிநர்களுக்கு நற்சான்றிதழ் வழங்கிய தேனி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் தேனி மாவட்டம்போடி நகர் காவல் நிலையம் மற்றும் பழனிசெட்டிபட்டி காவல்...

தற்போதைய செய்திகள்