78.7 F
Tirunelveli
Tuesday, February 7, 2023
முகப்பு மாவட்டம் சென்னை "ஈரான் நாட்டை சார்ந்தவர்கள் சென்னையில் கைவரிசை - அசத்திய ஆயிரம் விளக்கு போலீசார்.....

“ஈரான் நாட்டை சார்ந்தவர்கள் சென்னையில் கைவரிசை – அசத்திய ஆயிரம் விளக்கு போலீசார்…..

சென்னை – ஆகஸ்ட் – 17,2021

ஆயிரம் விளக்கு பகுதியில் சோமாலிய நாட்டினரிடமிருந்து 3,800 டாலர்கள் பணத்தை பறித்துச் சென்ற ஈரானைச் சேர்ந்த 9 நபர்களை கைது செய்த, ஆயிரம் விளக்கு காவல் குழுவினரை சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் சங்கர் ஜிவால், இ.கா.ப., நேரில் அழைத்து பாராட்டி வெகுமதி வழங்கினார்.

சோமாலியா நாட்டைச் சேர்ந்த அலி அகமது முகமது (வ/61) என்பவர் கண் அறுவை சிகிச்சைக்காக சென்னைக்கு வந்து, ஆயிரம் விளக்கு பகுதியில் உள்ள ஒரு லாட்ஜியில் தங்கியிருந்தார். அலி அகமது முகமது, 13.7.2021 அன்று மாலை, ஆயிரம் விளக்கு மாடல் ஸ்கூல் ரோடு வழியாக நடந்து வந்து கொண்டிருந்தபோது, ஒரு கருப்பு நிற காரில் வந்த மூன்று நபர்கள், அலி அகமது முகமதுவிடம் தாங்கள் சென்ட்ரல் போலீஸ் என்றும், போதை பொருள் வைத்துள்ளீர்களா என சோதனையிட வேண்டும் என்று கூறி, அவருடைய பர்ஸை எடுத்து சோதனையிடுவதுபோல் நடித்து அதிலிருந்த 3,800 டாலர் பணத்தை எடுத்துக் கொண்டு மூவரும் காரில் தப்பித்து சென்றனர்.
மேற்படி சம்பவம் குறித்து, அலி அகமது முகமது, ஆயிரம் விளக்கு காவல் நிலையத்தில் கொடுத்த புகாரின்பேரில் வழக்குப் பதிவு செய்யப்பட்டது.
உதவி ஆய்வாளர் மருது தலைமையில் சிறப்பு உதவி ஆய்வாளர்கள் பிரகாசம், கிருஷ்ணகுமார், தலைமைக் காவலர், தேவராஜ் (த.கா.26634) மற்றும் முதல்நிலைக் காவலர் தங்கபாண்டியன் (மு.நி.கா.32215) ஆகியோர் அடங்கிய தனிப்படையினர் விசாரணை மேற்கொண்டு, ஈரான் நாட்டைச் சேர்ந்த குற்றவாளிகள் 1)ஷியாவஸ் (வ/26) 2)பெகருஷா (வ/35) 3)சாபீத் (வ/35), 4)ரோஸ்டம்சைதி (வ/28), 5)பாத்திமா (பெ/39), 6)அப்சனா (பெ/35), 7)யூனஸ்அலிபனா (வ/56), 8)பென்யாமின் (வ/19), 9) நஷ்மின் (பெ/36) ஆகியோரை கைது செய்தனர். அவர்களிடமிருந்து 2 கார்கள், வெளிநாட்டு பணம் டாலர்கள், கத்தி, போலி கார் நம்பர் பிளேட்டுகள், 15 செல்போன்கள் ஆகியவை கைப்பற்றப்பட்டது. மேற்படி எதிரிகள் மீது நீதிமன்ற நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டது.

மேற்படி சம்பவத்தில் சிறப்பாக பணிபுரிந்து குற்றவாளிகளை கைது செய்த காவல் குழுவினரை, சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் நேரில் அழைத்துப் பாராட்டி வெகுமதி மற்றும் சான்றிதழ்கள் வழங்கினார்.

19,724FansLike
125FollowersFollow
393SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

கூடுதல் எஸ்பி தலைமையில் பாதுகாப்பான இணையவழி விழிப்புணர்வு கருத்‌‌‌தரங்‌‌‌கம்‌‌‌ நடைபெற்றது…..

0
திருப்பத்தூர் - பிப் -06,2023 Newz - webteam பாதுகாப்பாக இணையவழியை பயன்படுத்துவது பற்றிய விழிப்புணர்வு வாரம் வடக்கு மண்டல காவல்துறை தலைவர் முனைவர் N.கண்ணன்.,IPS உத்தரவின் பேரில் வேலூர் சரக காவல்துறை துணைத்...

ஆயுதபடை போலீசாரின் பயிறசி நிறைவு விழா அணிவகுப்பை மரியாதை மாவட்ட எஸ்பி ஏற்றுக்கொண்டார்

0
அரியலூர் - பிப் -06,2023 Newz - webteam ஆயுதப்படை காவல்துறையினர் கூட்டுத்திரள் கவாத்து பயிற்சி நிறைவு விழா. அரியலூர் மாவட்ட ஆயுதப்படை மைதானத்தில் 06.02.2023 இன்று கூட்டுத்திரள் கவாத்து பயிற்சி நிறைவு விழா நடைபெற்றது....

நெல்லையில் இரண்டாம் நிலை பெண் காவலர்களுக்கான உடற்தகுதி தேர்வு போலீஸ் கமிஷனர் தலைமையில் நடைபெற்றது…

0
நெல்லை மாநகரம் - பிப் -06,2023 Newz - webteam நெல்லை மாநகரம் பாளை தூய சவேரியர் கல்லூரி மைதானத்தில் திருநெல்வேலி மாநகர காவல் ஆணையாளர் மற்றும் காவல் துணை ஆணையாளர் தலைமையிடம் ஆகியோர்...

திருச்சி மாநகர ஆயுதபடை வளாகத்தில் தேநீர் அங்காடியை போலீஸ் கமிஷனர் துவங்கி வைத்தார்….

0
திருச்சி - பிப் -06,2023 Newz - webteam திருச்சி மாநகர ஆயுதப்படை வளாகத்தில் தேநீர் அங்காடியை திருச்சி மாநகர காவல் ஆணையர் அவர்கள் தொடங்கி வைத்தார்திருச்சி மாநகர காவல் ஆணையர் M.சத்தியப்பிரியா,இ.கா.ப., திருச்சி...

திருச்செந்தூர் தைப்பூச திருவிழாவை முன்னிட்டு பாதுகாப்பு ஏற்‌‌‌பாடுகள்‌‌‌ குறித்‌‌‌து டிஐஜி,எஸ்பி நேரில் ஆய்வு….

0
தூத்துக்குடி - பிப் - 06,2023 Newz - webteam திருச்செந்தூர் அருள்மிகு சுப்பிரமணியசுவாமி திருக்கோவிலில் இன்று தைப்பூசம் திருவிழாவை முன்னிட்டு திருநெல்வேலி சரக காவல்துறை துணை தலைவர் பிரவேஷ் குமார் இ.கா.ப ...

தற்போதைய செய்திகள்