86 F
Tirunelveli
Friday, May 20, 2022
முகப்பு மாவட்டம் சென்னை "ஈரான் நாட்டை சார்ந்தவர்கள் சென்னையில் கைவரிசை - அசத்திய ஆயிரம் விளக்கு போலீசார்.....

“ஈரான் நாட்டை சார்ந்தவர்கள் சென்னையில் கைவரிசை – அசத்திய ஆயிரம் விளக்கு போலீசார்…..

சென்னை – ஆகஸ்ட் – 17,2021

ஆயிரம் விளக்கு பகுதியில் சோமாலிய நாட்டினரிடமிருந்து 3,800 டாலர்கள் பணத்தை பறித்துச் சென்ற ஈரானைச் சேர்ந்த 9 நபர்களை கைது செய்த, ஆயிரம் விளக்கு காவல் குழுவினரை சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் சங்கர் ஜிவால், இ.கா.ப., நேரில் அழைத்து பாராட்டி வெகுமதி வழங்கினார்.

சோமாலியா நாட்டைச் சேர்ந்த அலி அகமது முகமது (வ/61) என்பவர் கண் அறுவை சிகிச்சைக்காக சென்னைக்கு வந்து, ஆயிரம் விளக்கு பகுதியில் உள்ள ஒரு லாட்ஜியில் தங்கியிருந்தார். அலி அகமது முகமது, 13.7.2021 அன்று மாலை, ஆயிரம் விளக்கு மாடல் ஸ்கூல் ரோடு வழியாக நடந்து வந்து கொண்டிருந்தபோது, ஒரு கருப்பு நிற காரில் வந்த மூன்று நபர்கள், அலி அகமது முகமதுவிடம் தாங்கள் சென்ட்ரல் போலீஸ் என்றும், போதை பொருள் வைத்துள்ளீர்களா என சோதனையிட வேண்டும் என்று கூறி, அவருடைய பர்ஸை எடுத்து சோதனையிடுவதுபோல் நடித்து அதிலிருந்த 3,800 டாலர் பணத்தை எடுத்துக் கொண்டு மூவரும் காரில் தப்பித்து சென்றனர்.
மேற்படி சம்பவம் குறித்து, அலி அகமது முகமது, ஆயிரம் விளக்கு காவல் நிலையத்தில் கொடுத்த புகாரின்பேரில் வழக்குப் பதிவு செய்யப்பட்டது.
உதவி ஆய்வாளர் மருது தலைமையில் சிறப்பு உதவி ஆய்வாளர்கள் பிரகாசம், கிருஷ்ணகுமார், தலைமைக் காவலர், தேவராஜ் (த.கா.26634) மற்றும் முதல்நிலைக் காவலர் தங்கபாண்டியன் (மு.நி.கா.32215) ஆகியோர் அடங்கிய தனிப்படையினர் விசாரணை மேற்கொண்டு, ஈரான் நாட்டைச் சேர்ந்த குற்றவாளிகள் 1)ஷியாவஸ் (வ/26) 2)பெகருஷா (வ/35) 3)சாபீத் (வ/35), 4)ரோஸ்டம்சைதி (வ/28), 5)பாத்திமா (பெ/39), 6)அப்சனா (பெ/35), 7)யூனஸ்அலிபனா (வ/56), 8)பென்யாமின் (வ/19), 9) நஷ்மின் (பெ/36) ஆகியோரை கைது செய்தனர். அவர்களிடமிருந்து 2 கார்கள், வெளிநாட்டு பணம் டாலர்கள், கத்தி, போலி கார் நம்பர் பிளேட்டுகள், 15 செல்போன்கள் ஆகியவை கைப்பற்றப்பட்டது. மேற்படி எதிரிகள் மீது நீதிமன்ற நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டது.

மேற்படி சம்பவத்தில் சிறப்பாக பணிபுரிந்து குற்றவாளிகளை கைது செய்த காவல் குழுவினரை, சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் நேரில் அழைத்துப் பாராட்டி வெகுமதி மற்றும் சான்றிதழ்கள் வழங்கினார்.

19,724FansLike
84FollowersFollow
388SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

தூத்துக்குடியில்‌‌‌ எஸ்பி தலைமையில் கொடுஞ்செயல் எதிர்ப்பு உறுதிமொழி ஏற்பு

0
தூத்துக்குடி -மே -20,2022 ‘கொடுஞ்செயல் எதிர்ப்பு” நாளை முன்னிட்டு இன்று தூத்துக்குடி மாவட்ட காவல்துறை அலுவலகத்தில் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் டாக்டர் எல். பாலாஜி சரவணன் தலைமையில் உறுதிமொழி. ஒவ்வொரு ஆண்டும் மே...

நெல்லையில் கொடுஞ்செயல் எதிர்ப்பு உறுதி மொழி ஏற்பு நிகழ்ச்சி போலீஸ் கமிஷனர் தலைமையில்...

0
நெல்லை மாநகரம் -மே - 20,2022 நெல்லை மாநகர காவல் ஆணையாளர் .சந்தோஷ் குமார் இ.கா.ப தலைமையில் காவல் அதிகாரிகள் மற்றும் அமைச்சுப் பணியாளர்கள் ஆகியோர் கலந்து கொண்டு கொடுஞ்செயல் எதிர்ப்பு நாள்...

விழுப்புரத்தில் காவல் உதவி செயலி விழிப்புணர்வு ஸ்‌‌‌டிக்‌‌‌கர்‌‌‌ ஒட்‌‌‌டும்‌‌‌ நிகழ்ச்சியில் அமைச்சர்,ஆட்சியர், மாவட்ட...

0
விழுப்புரம் -மே - 19,2022 தமிழக காவல்துறை சார்பில் பெண்கள் மற்றும் குழுந்தைகள், பொதுமக்கள் பாதுகாப்பிற்காகக் காவல்துறையை உடனடியாக தொடர்புக்கொள்ள தங்கள் கைபேசியில் "KAVAL UTHAVI APP": (செயலியை) பயன்படுத்திக் கொள்ளலாம் எனக் காவல்துறை...

தஞ்சாவூரில் 40,லட்சம் மதிப்புள்ள சுமார் 2000 கிலோ குட்கா பறிமுதல் 2,பேர் கைது தனிப்படை...

0
தஞ்சாவூர் - மே - 18,2022 செய்தியாளர் - சோமாஸ் கந்தன் தஞ்சாவூர் சரக டெல்டா மாவட்டங்களில் அரசால் தடைசெய்யப்பட்ட குட்கா மற்றும் பான் மசாலா பொருட்களை வெளி மாநிலங்களிலிருந்து கடத்தி வரப்பட்டு விற்பனை...

இ- ஆபிஸ் பணிகளை சிறப்பாக செயல்படுத்திய போலீஸ் கமிஷனருக்கு டிஜிபி பாராட்டு!!!!

0
நெல்லை மாநகரம் - மே-18,2022 தமிழக காவல் துறையில் மாநகர அளவில் e Office முறையை சிறப்பாக செயல்படுத்தியமைக்காக பாராட்டு சான்றிதழை பெற்றுக்கொண்ட நெல்லை மாநகர காவல் ஆணையாளர் .தமிழ்நாடு காவல்துறை தலைமை இயக்குநர்...

தற்போதைய செய்திகள்