86.2 F
Tirunelveli
Sunday, September 25, 2022
முகப்பு மாவட்டம் சென்னை "ஈரான் நாட்டை சார்ந்தவர்கள் சென்னையில் கைவரிசை - அசத்திய ஆயிரம் விளக்கு போலீசார்.....

“ஈரான் நாட்டை சார்ந்தவர்கள் சென்னையில் கைவரிசை – அசத்திய ஆயிரம் விளக்கு போலீசார்…..

சென்னை – ஆகஸ்ட் – 17,2021

ஆயிரம் விளக்கு பகுதியில் சோமாலிய நாட்டினரிடமிருந்து 3,800 டாலர்கள் பணத்தை பறித்துச் சென்ற ஈரானைச் சேர்ந்த 9 நபர்களை கைது செய்த, ஆயிரம் விளக்கு காவல் குழுவினரை சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் சங்கர் ஜிவால், இ.கா.ப., நேரில் அழைத்து பாராட்டி வெகுமதி வழங்கினார்.

சோமாலியா நாட்டைச் சேர்ந்த அலி அகமது முகமது (வ/61) என்பவர் கண் அறுவை சிகிச்சைக்காக சென்னைக்கு வந்து, ஆயிரம் விளக்கு பகுதியில் உள்ள ஒரு லாட்ஜியில் தங்கியிருந்தார். அலி அகமது முகமது, 13.7.2021 அன்று மாலை, ஆயிரம் விளக்கு மாடல் ஸ்கூல் ரோடு வழியாக நடந்து வந்து கொண்டிருந்தபோது, ஒரு கருப்பு நிற காரில் வந்த மூன்று நபர்கள், அலி அகமது முகமதுவிடம் தாங்கள் சென்ட்ரல் போலீஸ் என்றும், போதை பொருள் வைத்துள்ளீர்களா என சோதனையிட வேண்டும் என்று கூறி, அவருடைய பர்ஸை எடுத்து சோதனையிடுவதுபோல் நடித்து அதிலிருந்த 3,800 டாலர் பணத்தை எடுத்துக் கொண்டு மூவரும் காரில் தப்பித்து சென்றனர்.
மேற்படி சம்பவம் குறித்து, அலி அகமது முகமது, ஆயிரம் விளக்கு காவல் நிலையத்தில் கொடுத்த புகாரின்பேரில் வழக்குப் பதிவு செய்யப்பட்டது.
உதவி ஆய்வாளர் மருது தலைமையில் சிறப்பு உதவி ஆய்வாளர்கள் பிரகாசம், கிருஷ்ணகுமார், தலைமைக் காவலர், தேவராஜ் (த.கா.26634) மற்றும் முதல்நிலைக் காவலர் தங்கபாண்டியன் (மு.நி.கா.32215) ஆகியோர் அடங்கிய தனிப்படையினர் விசாரணை மேற்கொண்டு, ஈரான் நாட்டைச் சேர்ந்த குற்றவாளிகள் 1)ஷியாவஸ் (வ/26) 2)பெகருஷா (வ/35) 3)சாபீத் (வ/35), 4)ரோஸ்டம்சைதி (வ/28), 5)பாத்திமா (பெ/39), 6)அப்சனா (பெ/35), 7)யூனஸ்அலிபனா (வ/56), 8)பென்யாமின் (வ/19), 9) நஷ்மின் (பெ/36) ஆகியோரை கைது செய்தனர். அவர்களிடமிருந்து 2 கார்கள், வெளிநாட்டு பணம் டாலர்கள், கத்தி, போலி கார் நம்பர் பிளேட்டுகள், 15 செல்போன்கள் ஆகியவை கைப்பற்றப்பட்டது. மேற்படி எதிரிகள் மீது நீதிமன்ற நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டது.

மேற்படி சம்பவத்தில் சிறப்பாக பணிபுரிந்து குற்றவாளிகளை கைது செய்த காவல் குழுவினரை, சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் நேரில் அழைத்துப் பாராட்டி வெகுமதி மற்றும் சான்றிதழ்கள் வழங்கினார்.

19,724FansLike
104FollowersFollow
389SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

“தென் மாவட்டங்களில் சமுக அமைதியை நிலைநாட்ட பதற்றமான பகுதிகளில் அமைதி கூட்டம் நடத்த காவல்துறை...

0
மதுரை - செப் - 25,2022 நியூஸ் - webteam திண்டுக்கல் மாவட்டம், திண்டுக்கல் நகர் உட்கோட்டம், தெற்கு காவல் நிலைய சரகத்திற்குட்பட்ட திண்டுக்கல் குடைபாறைப்பட்டியைச் சேர்ந்த தங்கவேல் மகன் பால்ராஜ் (43) என்பவர் 24.09.2022-ம்...

தமிழகத்தில் பொது அமைதியை சீர்குலைக்கும் செயல்களில் ஈடுபட்டால் தேசிய பாதுகாப்பு சட்டத்தில் கைது...

0
சென்னை - செப் -25,2022 செய்தியாளர் - கே.நியாஸ் நாடு முழுவதும் பாப்புலர் ஃபிரண்ட் ஆப் இந்தியா அமைப்புக்குச் சொந்தமான அலுவலகங்கள் மற்றும் நிர்வாகிகளின் வீடுகளில் தேசிய புலனாய்வு முகமை (NIA) அதிகாரிகள் 22.09.2022 அன்று...

நெல்லையில் உலக இருதய தினம் மற்றும் போதை ஒழிப்பு விழிப்புணர்வு மாரத்தான் போட்டியில் போலீஸ்...

0
நெல்லை மாநகரம் - செப் -25,2022 நெல்லை அண்ணா விளையாட்டு அரங்கத்திலிருந்து உலக இருதய தின மற்றும் போதை ஒழிப்புவிழிப்புணர்வு மராத்தான் போட்டியில் கலந்து கொண்டு அறிவுரைகளை வழங்கிய நெல்லை மாநகர கிழக்கு காவல்...

உலக புகழ்பெற்ற குலசை தசரா திருவிழா பாதுகாப்பு ஏற்பாடுகள் குறித்து நெல்லை சரக ...

0
தூத்துக்குடி - செப் -25,2022 நாளை கொடியேற்றத்துடன் தொடங்கவுள்ள குலசேகரன்பட்டினம் அருள்மிகு ஸ்ரீ முத்தாரம்மன் திருக்கோவில் தசரா திருவிழாவை முன்னிட்டு பாதுகாப்பு ஏற்பாடுகள் குறித்து தூத்துக்குடி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் டாக்டர் எல். பாலாஜி...

தென்காசி மாவட்டத்தில் அபகரிக்கபட்ட 9,கோடி மதிப்‌‌‌புள்‌‌‌ள நிலம் மீட்பு நிலமோடி தடுப்பு போலீசார்...

0
தென்காசி - செப் - 24,2022 நியூஸ் - webteam 9 கோடி மதிப்பிலான நிலத்தை மீட்டு உரிய நபரிடம் ஒப்படைத்த நில அபகரிப்பு தடுப்பு சிறப்பு பிரிவு காவல் துறையினர் தென்காசி மாவட்டம், ஆலங்குளம் அருகே...

தற்போதைய செய்திகள்