80.5 F
Tirunelveli
Friday, September 24, 2021
முகப்பு மாவட்டம் திண்டுக்கல் போலி உதவி கமிஷனர் கைது - மாவட்ட எஸ்.பியின் ஸ்கெட்ச்

போலி உதவி கமிஷனர் கைது – மாவட்ட எஸ்.பியின் ஸ்கெட்ச்

திண்டுக்கல் – ஆகஸ்ட் -03,2021

முன்னாள் ஆந்திர முதல்வர் சந்திரபாபு நாயுடு கேரள முதல்வர் பிரணாப் விஜயன் தமிழகத்தை தவிர்த்து மற்றும் பல மாநில முதல்வர்களுடன் சந்தித்து போட்டோ எடுத்து அதை முகநூலில் பதிவு செய்து தன்னை பெரிய அதிகாரி போல்‌‌‌ வலம் வந்து கொண்டிருந்தவனை ஸ்கெட்ச் போட்டு தூக்கிய திண்டுக்கல் மாவட்ட எஸ்‌‌‌.பி ரவளிப்‌‌‌ரியா ஐ.பி.எஸ்‌‌‌

இவன்யாரென யாருக்காவது தெரிகிறதா பல பேருடைய முகநூல் நட்பு வட்டத்தில் Vijayan C என்ற ஐடியில் நண்பனாக கண்டிப்பாக இருப்பான்
போலி அஸிஸ்ட்டண்ட் கமிஷனரை சுங்கச்சாவடியில் வைத்து கைது செய்த நெடுஞ்சாலைத்துறை ரோந்து போலீசார். வழக்கு பதிவு செய்து விசாரணை நடத்திவரும் பட்டிவீரன்பட்டி காவல் துறையினர்.

திண்டுக்கல் மாவட்டம் வத்தலக்குண்டு அருகே பட்டிவீரன்பட்டி காவல் நிலைய சரகத்திற்கு உட்பட்ட வத்தலக்குண்டு-திண்டுக்கல் தேசிய நெடுஞ்சாலையில் தேனியிலிருந்து TN 37; G-0515 என்ற வகனம் வந்தால் நிறுத்த கோரி திண்டுக்கல் மாவட்ட காவல்துறை கண்கானிப்பாளர் அலுவலகத்திலிருந்து உத்தரவு பிரப்பிக்கப்பட்டதாகக் கூறப்படுகிறது. இதனையடுத்து தேசிய நெடுஞ்சாலைத்துறை போலீசார் வாகனசோதனையில் ஈடுபட்டதாக கூறப்படுகிறது.இதனையடுத்து சங்கச்சாவடிக்கு இரவு 8.40 மணிக்கு சுங்கச்சாவடிக்கு வந்தடைந்த TN 37; G-0515 என்ற வாகனம் சைரன் விளக்கு வைத்து காவல் என எழுதப்பட்டு உயரதிகாரி வாகனம் போல் வந்ததாகக் கூறப்படுகிறது. அப்போது பணியிலிருந்த அலகுராஜா என்ற காவலர் வாகனத்தை மறித்து விசாரித்த போது வாகனத்திலருந்து இறங்கி விஜயன்- 41 என்ற நபர் இறங்கியதாகக் கூறப்படுகிறது. அப்போது விஜயன் தான் அஸிஸ்ட்டண்ட் கமிஷ்னர் என்றும் க்ரைம் ட்யூட்டிக்கு வந்ததாகவும் கூறியதாகக் கூறப்படுகிறது. மேலும் அடையாள அட்டை கேட்ட போது இல்லை எனக் கூறியதாக கூறப்படுகிறது. மேலும் விஜயன் வைத்திருந்த துப்பாக்கியை அந்தப் பகுதியில்தூக்கி வீசியதாகவும் கூறப்படுகிறது. இதனையடுத்து பட்டிவீரன்பட்டி காவல் ஆய்வாளர் சங்கரேஸ்வரன் தலைமையில் கைது செய்து பட்டிவீரன்பட்டி காவல் நிலையத்தில் வைத்து விசாரணை மேற்கொண்டு வருகின்றனர். மேலும் அவர் பயன்படுத்திய காரையும் காவல் நிலையம் எடுத்து வந்து சோதனை செய்ததில் போலி சீருடை,போலி அடையாள அட்டை இருந்ததாக கூறப்படுகிறது. இதனையடுத்து மாவட்ட அளவிலான காவல் உயரதிகாரிகள் மூலம் விசாரணை நடத்தப்பட்டதில் சென்னை கொளத்தூர் தென்பழனிநகர், ஜீவா தெரு சுகாசினி அப்பார்ட்மெண்டில் வசித்துவரும் சின்னப்பையன் மகன் விஜயன் என்பது தெரிய வந்தது. மேலும் இவர் போலியாக பயன்படுத்தி வந்த புதிய போலீஸ் ஜீப் கோவை செக்கானபாளையம் நடுவீதியைச் சேர்ந்த ஜெயமீனாட்சி (த/பெ சுந்தரமூர்த்தி) என்பவரது ஜீப் ஆகும். இந்த வாகனத்தின் உண்மையான பதிவெண் TN 37 ; DJ 0515 என பதிவாகியுள்ளதும் தெரியவந்துள்ளது. விஜயன் இந்த ஜீப்பில் போலியாக பதிவெண்ணை மாற்றி காவல் உயரதிகாரி வாகனம் போல் சைரன் விளக்கு மாட்டி பயன்படுத்தி வந்ததும் தெரியவந்துள்ளது. மேலும் போலியாக காவல் அதிகரிகளின் அடையாள அட்டை போன்று தானே போலியாக அடையாள அட்டை விஜயன் தயாரித்ததாகவும் விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. மேலும் போலி துப்பாக்கியை பயன்படுத்தி வந்தாதாகவும் கூறப்படுகிறது. இதனையடுத்து IPC -420 பிரிவின் கீழ் வழக்கு பதிவு செய்து விசாரணை மேற்கொள்ளப்பட்டு வருகிறது. திண்டுக்கல் மாவட்ட ADSP கமலேசன் மற்றும் Dsp-க்கள் சுகுமார், இராஜபாண்டி ஆகியோர் தலைமையில் தீவிர விசாணை மேலும் நடத்தப்பட்டு வருகிறது. மேலும் எத்தனை நாட்களாக போலி அளிஸ்ட்டண்ட் கமிஷ்னராக வளம் வருகிறார். யாரேனும் இவரால் மோசடி செய்யப்பட்டுள்ளனரா , இவர் பின்னனியில் உள்ளவர்கள் யார்? என்ற கோணத்தில் விசாரணை நடத்தப்பட்டு வருது. துணிச்சலாக போலியாக தான் அஸிட்டண்ட் கமிஸ்னர் என கூறி வலம் வந்து போலீசாரிடம் சிக்கியது பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

19,724FansLike
49FollowersFollow
359SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

திருப்பத்தூரில் திருட்டு கும்பல் இரண்டு மணிநேரத்தில் கைது -மாவட்ட எஸ்.பி அதிரடி

0
திருப்பத்தூர் - செப் -23,2021 செய்தியாளர் - அமீன் வாணியம்பாடி நகர காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட நியூடவுன் பேராசிரியர் நகரில் நடைபெற்ற திருட்டு சம்பவதை துப்புதுலக்க மாவட்டகாவல் கண்காணிப்பாளர் டாக்டர்.பாலகிருஷ்ணன்  உத்தரவின் பேரில் விரல்ரேகைபிரிவு உதவி...

டிஜிபி முதல் எஸ்.பி வரை திடீர் மாற்றம் – தமிழக அரசு உத்‌‌‌தரவு

0
சென்னை - செப் -23,2021 அது தொடர்பாக தமிழக அரசின் கூடுதல் தலைமைச் செயலாளர் பிரபாகர் வெளியிட்டுள்ள உத்தரவு விவரம் வருமாறு:– ஆயுதப்படை கூடுதல் டிஜிபி ஜெயந்த் முரளி அங்கிருந்து மாற்றப்பட்டு சிலைக்கடத்தல் தடுப்புப்பிரிவு கூடுதல்...

உள்ளாட்சி தேர்தல் வாக்கு எண்ணும் மையங்களில் மாவட்ட ஆட்சியர் ,எஸ்.பி நேரில் ஆய்வு

0
திருநெல்வேலி - செப் -23,2021 தமிழ்நாட்டில் 9 மாவட்டத்திற்கான உள்ளாட்சி தேர்தல் வருகிற 06.10.2021 தேதி நடைபெற இருக்கிறது. இதனையொட்டி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் நெ.மணிவண்ணன் இ.கா.ப., உத்தரவுபடி காவல்துறையினர் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபட்டு...

ஹோட்டலில் தகராறு மாவட்ட எஸ்.பி நேரில் சென்று விசாரனை

0
தூத்துக்குடி - செப் -23,2021 கோவில்பட்டியில் ஒரு ஹோட்டலில் சாப்பிட்டு கொண்டிருந்தவர்களுக்குள் தகராறு - மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் சம்பவ இடத்திற்கு நேரில் சென்று விசாரணை. கோவில்பட்டி மேற்கு காவல் நிலைய...

ஊர்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிறசி மாவட்ட எஸ.பி தலைமையில் நடைபெற்றது

0
அரியலூர் -செப் -23,2021 அரியலூர் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் பெரோஸ்கான் அப்துல்லா அவர்ள் தலைமையில் ஊர்க்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிற்சி முகாம் இன்று ஹோட்டல் லயாவில் நடைபெற்றது. இதில் அரியலூர் மாவட்ட...

தற்போதைய செய்திகள்