80.5 F
Tirunelveli
Friday, September 24, 2021
முகப்பு மாவட்டம் பெண் போலீஸ் ஏட்டு கழுத்தை நெரித்து கொலை – விருதுநகரில்‌‌‌ பயங்கரம்

பெண் போலீஸ் ஏட்டு கழுத்தை நெரித்து கொலை – விருதுநகரில்‌‌‌ பயங்கரம்

விருதுநகர் – ஆகஸ்ட் – 21,2021

விருதுநகர் மாவட்டம் ஒண்டிப்புலி நாயக்கன் ஊரைச்சேர்ந்த பானுப்பிரியா விருதுநகர் மேற்கு காவல் நிலையத்தில் போலீஸ் ஏட்டாக பணிபுரிந்து வந்தார். பானுப்பிரியாவுக்கும் மதுரை பழங்காநத்தத்தைச் சேர்ந்த அரசு பேருந்து நடத்துனர் விக்னேஷ்க்கும் கடந்த ஐந்து ஆண்டுகளுக்கு முன்பு திருமணம் நடந்தது. இத்தம்பதிக்கு 4 வயதில் ஒரு மகனும் 2 வயதில் ஒரு மகனும் உள்ளனர். விருதுநகர் காவலர் குடியிருப்பில் இவர்கள் குடியிருந்து வந்தனர். விக்னேஷ்க்கு மதுரை அரசு பணிமனையில் வேலை என்பதால் அவர் தினமும் அங்கு சென்று விட்டு வருவது வழக்கம். இதனால் விக்னேஷ் மதுரைக்கு குடியேறி சென்றுவிடலாம் என்று பானு பிரியாவிடம் கூறியிருக்கிறார். ஆனால் அதற்கு பானு பிரியா மறுத்து வந்திருக்கிறார். இதனால் கணவன் மனைவி இடையே அடிக்கடி தகராறு ஏற்பட்டு வந்தது.

கணவன் மனைவி இருவரும் வேலைக்குச் சென்று விடுவதால் இரண்டு வயது மகனை கவனித்துக் கொள்வதற்காக பானுப்பிரியாவின் உறவினர் கலைச்செல்வி வீட்டில் தங்கியிருந்து உதவியாக இருந்து வந்துள்ளார்.

இந்த நிலையில் கடந்த இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்பு திடீரென்று பானுப்பிரியா போலீஸ் குடியிருப்பை காலி செய்துவிட்டு சாத்தூர் சாலையிலுள்ள வாடகை வீட்டிற்கு சென்றிருக்கிறார். அந்த வீட்டின் உரிமையாளர் கற்பகத்தின் கணவர் பாண்டி சூலக்கரை போலீசில் ஏட்டாக பணிபுரிந்து வருகிறார். இந்த வீட்டிற்கு குடி ஏறியதில் விக்னேஷ்க்கு உடன்பாடில்லை. இதனால் கணவன் மனைவி இடையே தகராறு அதிகமாயிருக்கிறது. நேற்றைக்கு இரவு மீண்டும் பிரச்சினை வெடித்திருக்கிறது. பானுப்பிரியா விக்னேஷ் தகராறு செய்த போது கலைச்செல்வி குழந்தையை கவனித்துக் கொண்டிருந்திருக்கிறார். கணவன்-மனைவிக்கு இடையே பெரும் வாக்குவாதம் நீண்ட நேரம் நடந்து இருக்கிறது . இதன் பின்னர் விக்னேஷ் எதுவும் பேசாமல் வீட்டை விட்டு வெளியேறி சென்றிருக்கிறார். பானுப்பிரியா வெளியே வராததால் நீண்ட நேரம் பொறுத்திருந்து பார்த்திருந்த கலைச்செல்வி பெட்ரூமுக்குள் சென்று பார்த்திருக்கிறார். அங்கே பானுப்பிரியா பிணமாகக் கடந்து இருக்கிறார்.

தகவலறிந்த சூலக்கரை போலீசார் பானுப்பிரியாவின் உடலை கைப்பற்றி பிரேத பரிசோதனைக்காக விருதுநகர் அரசு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைத்துள்ளனர். போலீஸ் விசாரணையில் மனைவியை கழுத்தை நெரித்து கொலை செய்ததாக ஒப்புக் கொண்டிருக்கிறார்.

19,724FansLike
49FollowersFollow
359SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

திருப்பத்தூரில் திருட்டு கும்பல் இரண்டு மணிநேரத்தில் கைது -மாவட்ட எஸ்.பி அதிரடி

0
திருப்பத்தூர் - செப் -23,2021 செய்தியாளர் - அமீன் வாணியம்பாடி நகர காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட நியூடவுன் பேராசிரியர் நகரில் நடைபெற்ற திருட்டு சம்பவதை துப்புதுலக்க மாவட்டகாவல் கண்காணிப்பாளர் டாக்டர்.பாலகிருஷ்ணன்  உத்தரவின் பேரில் விரல்ரேகைபிரிவு உதவி...

டிஜிபி முதல் எஸ்.பி வரை திடீர் மாற்றம் – தமிழக அரசு உத்‌‌‌தரவு

0
சென்னை - செப் -23,2021 அது தொடர்பாக தமிழக அரசின் கூடுதல் தலைமைச் செயலாளர் பிரபாகர் வெளியிட்டுள்ள உத்தரவு விவரம் வருமாறு:– ஆயுதப்படை கூடுதல் டிஜிபி ஜெயந்த் முரளி அங்கிருந்து மாற்றப்பட்டு சிலைக்கடத்தல் தடுப்புப்பிரிவு கூடுதல்...

உள்ளாட்சி தேர்தல் வாக்கு எண்ணும் மையங்களில் மாவட்ட ஆட்சியர் ,எஸ்.பி நேரில் ஆய்வு

0
திருநெல்வேலி - செப் -23,2021 தமிழ்நாட்டில் 9 மாவட்டத்திற்கான உள்ளாட்சி தேர்தல் வருகிற 06.10.2021 தேதி நடைபெற இருக்கிறது. இதனையொட்டி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் நெ.மணிவண்ணன் இ.கா.ப., உத்தரவுபடி காவல்துறையினர் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபட்டு...

ஹோட்டலில் தகராறு மாவட்ட எஸ்.பி நேரில் சென்று விசாரனை

0
தூத்துக்குடி - செப் -23,2021 கோவில்பட்டியில் ஒரு ஹோட்டலில் சாப்பிட்டு கொண்டிருந்தவர்களுக்குள் தகராறு - மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் சம்பவ இடத்திற்கு நேரில் சென்று விசாரணை. கோவில்பட்டி மேற்கு காவல் நிலைய...

ஊர்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிறசி மாவட்ட எஸ.பி தலைமையில் நடைபெற்றது

0
அரியலூர் -செப் -23,2021 அரியலூர் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் பெரோஸ்கான் அப்துல்லா அவர்ள் தலைமையில் ஊர்க்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிற்சி முகாம் இன்று ஹோட்டல் லயாவில் நடைபெற்றது. இதில் அரியலூர் மாவட்ட...

தற்போதைய செய்திகள்