79.9 F
Tirunelveli
Friday, September 24, 2021
முகப்பு மாவட்டம் திருநெல்வேலி நெல்லை,பாளையில் வெட்டி கொலை செய்து தப்பி ஓடிய நபர்‌‌‌களை 30 நிமிடத்தில் சுற்றிவளைத்தது ...

நெல்லை,பாளையில் வெட்டி கொலை செய்து தப்பி ஓடிய நபர்‌‌‌களை 30 நிமிடத்தில் சுற்றிவளைத்தது துணை கமிஷனரின்‌‌‌ தனிப்‌‌‌படை

திருநெல்வேலி – ஆகஸ்ட் – 26,2021

நெல்லை பாளையில் வெட்டி கொலை செய்து தப்பி ஓடிய எதிரிகளை 30 நிமிடத்தில் சுற்றிவளைத்த நெல்லை மாநகர போலீசார்.

நெல்லைமாநகரம்பாளையங்கோட்டை திம்மராஜபுரத்தை சேர்ந்த சேர்மன் என்பவருக்கும் சுந்தரபாண்டியன் என்பவருக்கும் சில தினங்களுக்கு முன்பு ஏற்பட்ட தகராறில் முன்விரோதம் காரணமாக 25-08-2021 ம் தேதியன்று, இரவு திம்மராஜபுரம் சாலையில் வாக்குவாதம் செய்து சண்டையிட்டுக் கொண்டிருந்த போது, சேர்மன் என்பவரின் தம்பியான இசக்கிமுத்து என்பவர் தனது அண்ணனுக்காக கையில் கத்தியுடன் தாக்க முயன்ற தம்பி இசக்கிமுத்து மற்றும் அவரது அண்ணன் சேர்மன் ஆகிய இருவரையும், திம்மராஜபுரம் சேர்ந்த சுந்தரபாண்டியன், பழனி, ஸ்ரீராம் குமார், மாணிக்கராஜா, முத்துக்குமார் மற்றும் நம்பி நாராயணன் ஆகிய 6 பேரும் சேர்ந்து அரிவாளால் தாக்கியதில் இசக்கிமுத்து ரத்த வெள்ளத்தில் அதே இடத்தில் இறந்தார். மேலும் சேர்மன் என்பவருக்கும் அரிவாளால் தாக்கியதில் கழுத்து மற்றும் தலை கைகளிலும் ரத்த காயங்களுடன் திருநெல்வேலி மருத்துவக்கல்லூரி மருத்துவமனையில் உள்நோயாளியாக சிகிச்சை பெற்று வரும் நிலையில் சேர்மன் கொடுத்த புகாரின் பேரில், பாளை காவல் ஆய்வாளர் .முருகன் வழக்கு பதிவு செய்து, அரிவாளால் வெட்டி கொலை செய்து விட்டு தப்பி ஓடியவர்‌‌‌களை , நெல்லை மாநகர சட்டம் ஒழுங்கு காவல் துணை ஆணையாளர் சுரேஷ்குமார் மேற்பார்வையின் கீழ் இயங்கிவரும் தனிப்படையில் காவல் உதவி ஆய்வாளர் காசிப்பாண்டியன் அவர்கள், பாளை உதவி காவல் ஆய்வாளர் அருணாச்சலம் தனிப்படை போலீசார் மற்றும் பாளை போலீசார் ஒன்றிணைந்து புகார் கொடுத்த 30 நிமிடத்தில் சுற்றிவளைத்து, சம்‌‌‌பந்‌‌‌தபட்‌‌‌ட ஆறு பேரையும் கைது இன்‌‌‌று சிறையில் அடைத்தனர்‌‌‌

19,724FansLike
49FollowersFollow
359SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

திருப்பத்தூரில் திருட்டு கும்பல் இரண்டு மணிநேரத்தில் கைது -மாவட்ட எஸ்.பி அதிரடி

0
திருப்பத்தூர் - செப் -23,2021 செய்தியாளர் - அமீன் வாணியம்பாடி நகர காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட நியூடவுன் பேராசிரியர் நகரில் நடைபெற்ற திருட்டு சம்பவதை துப்புதுலக்க மாவட்டகாவல் கண்காணிப்பாளர் டாக்டர்.பாலகிருஷ்ணன்  உத்தரவின் பேரில் விரல்ரேகைபிரிவு உதவி...

டிஜிபி முதல் எஸ்.பி வரை திடீர் மாற்றம் – தமிழக அரசு உத்‌‌‌தரவு

0
சென்னை - செப் -23,2021 அது தொடர்பாக தமிழக அரசின் கூடுதல் தலைமைச் செயலாளர் பிரபாகர் வெளியிட்டுள்ள உத்தரவு விவரம் வருமாறு:– ஆயுதப்படை கூடுதல் டிஜிபி ஜெயந்த் முரளி அங்கிருந்து மாற்றப்பட்டு சிலைக்கடத்தல் தடுப்புப்பிரிவு கூடுதல்...

உள்ளாட்சி தேர்தல் வாக்கு எண்ணும் மையங்களில் மாவட்ட ஆட்சியர் ,எஸ்.பி நேரில் ஆய்வு

0
திருநெல்வேலி - செப் -23,2021 தமிழ்நாட்டில் 9 மாவட்டத்திற்கான உள்ளாட்சி தேர்தல் வருகிற 06.10.2021 தேதி நடைபெற இருக்கிறது. இதனையொட்டி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் நெ.மணிவண்ணன் இ.கா.ப., உத்தரவுபடி காவல்துறையினர் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபட்டு...

ஹோட்டலில் தகராறு மாவட்ட எஸ்.பி நேரில் சென்று விசாரனை

0
தூத்துக்குடி - செப் -23,2021 கோவில்பட்டியில் ஒரு ஹோட்டலில் சாப்பிட்டு கொண்டிருந்தவர்களுக்குள் தகராறு - மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் சம்பவ இடத்திற்கு நேரில் சென்று விசாரணை. கோவில்பட்டி மேற்கு காவல் நிலைய...

ஊர்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிறசி மாவட்ட எஸ.பி தலைமையில் நடைபெற்றது

0
அரியலூர் -செப் -23,2021 அரியலூர் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் பெரோஸ்கான் அப்துல்லா அவர்ள் தலைமையில் ஊர்க்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிற்சி முகாம் இன்று ஹோட்டல் லயாவில் நடைபெற்றது. இதில் அரியலூர் மாவட்ட...

தற்போதைய செய்திகள்