80.7 F
Tirunelveli
Saturday, July 2, 2022
முகப்பு மாவட்டம் தேனி காவல்துறை சார்பில் கொரனா விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது ஏ.டி.எஸ்.பி மற்றும் டி.எஸ்.பி பங்கேற்பு

காவல்துறை சார்பில் கொரனா விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது ஏ.டி.எஸ்.பி மற்றும் டி.எஸ்.பி பங்கேற்பு

தேனி – ஆகஸ்ட் -05,2021

செய்தியாளர் – செல்வக்குமார்

தேனி மாவட்டம் பெரியகுளத்‌‌‌தில்‌‌‌ காவல் துறை சார்பாக கொரனா விழிப்‌‌‌புணர்‌‌‌வு நிகழ்‌‌‌ச்‌‌‌சிநடத்தப்பட்டது இந்‌‌‌நிகழ்ச்சிக்‌‌‌கு பெரியகுளம் டிஎஸ்பி முத்துக்குமார், தலைமை தாங்கி்‌‌‌னார்‌‌‌ சிறப்பு விருந்தினராக, ஏ.டி.எஸ்.பி சங்கரன் கலந்து கொண்டு எதிர்வரும் கரோனா வைரஸ் தொற்று நோய் மூன்றாவது அலை குழந்தைகளையும் அதிக அளவு பாதிக்கப்படும் என்று மத்திய சுகாதாரத்துறை எடுத்துரைத்துள்ளது அதன்படி குழந்தைகளை வீட்டிலேயே இருக்க வையுங்கள் ஒருவருக்கொருவர் தனிமைப் படுத்திக் கொள்ளுங்கள். வெளியில் செல்லும் போது கிருமிநாசினி பயன்படுத்துதல் நாளொன்றுக்கு குறைந்தது 5 முறையாவது சோப்பு போட்டு கைகளை உங்கள் முக்கியமாக உணவுப்பொருட்கள் உண்ணுவதற்கு முன் சோப்பு போட்டு கையை இரண்டு நிமிடம் கழுவ வேண்டும் கொரோனா வைரஸ் நாம் அனைவரும் ஒன்றிணைந்து எதிர்கொள்ளவேண்டும் அரசாங்கத்திற்கும் காவல்துறைக்கும் பொதுமக்கள் பெற்றோர்கள் குழந்தைகள் ஒத்துழைப்பு நல்க வேண்டும் என்று ஏடிஎஸ்பி சங்கரன் அவர்கள் வேண்டுகோள் விடுத்தார்.. பெரியகுளம் வடகரை இன்ஸ்பெக்டர் மீனாட்சி, போக்குவரத்து ஆய்வாளர் வைரமணி இணைத்து கலந்தாய்வு கூட்டத்தை இரண்டு பேரும் சேர்ந்து வழி நடத்தி நிறைவில் பொதுமக்களுக்கு டீ பிஸ்கட் வழங்கினார்கள்…பெரியகுளம் பேருந்து நிலையம் செல்லும் வழியில் பொதுமக்களுக்கு விழிப்புணர்வும் பெண்களுக்கான பாதுகாப்பு வழிமுறைகளையும் நடனம், கலை நிகழ்ச்சிகளுடன் பொது மக்களுக்கும் பெண்களுக்கும் பாதுகாப்பையும் விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்தும் நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது… நிறைவாக டிஎஸ்பி முத்துக்குமார் பொதுமக்களிடமும் பெண்களிடமும் கொரோனா விழிப்புணர்வையும் பாதுகாப்பையும் நன்கு அறிந்து நடந்து கொள்ள வேண்டும் என்று அறிவுரை கூறினார்.. மாஸ்க் அணியாதவர்களை அழைத்து அவர்‌‌‌களுக்‌‌‌கு மாஸ்க் வழங்‌‌‌கினார்‌‌‌

19,724FansLike
89FollowersFollow
387SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

தமிழக காவல்துறைக்கு பெருமை தேடி தந்த காவலருக்கு மாவட்ட எஸ்பி பாராட்டு

0
தூத்துக்குடி - ஜீலை -01,2022 திருச்செந்தூரில் நள்ளிரவில் மருந்து கிடைக்காமல் பரிதவித்த ஓய்வு பெற்ற இலங்கை அறுவை சிகிச்சை மருத்துவரை யாரென்றே தெரியாமல், அவருக்கு அவசரத்தேவையான மருந்துகளை வாங்கிக்கொடுத்து உதவிய திருச்செந்தூர் காவலரையும், தமிழக...

மரம் நடுதல் அதன் நன்மைகள் குறித்து விளக்க குழு உருவாக்கம் ஆவடி போலீஸ் கமிஷனர்...

0
சென்னை ஆவடி -ஜீலை -01,2022 செய்தியாளர் - கே.நியாஸ் இன்று ஆவடி காவல் ஆணையரகத்தில் மரம்நடுதல் அதன் நன்மைகள், குறித்து குழு உருவாக்கும் பயிற்சி "எஸ்பிரிட் டி கார்ப்ஸ்" மற்றும் ஆவடி காவல் ஆணையரகம்"...

திருட்டு மற்றும் பொது அமைதிக்கு பங்கம் விளைவிக்கும் செயல்களில் ஈடுப்பட்ட நபர் குண்டாஸில் கைது

0
நெல்லை மாநகரம் - ஜீலை -01,2022 திருநெல்வேலி மாவட்டம் மற்றும் திருநெல்வேலி மாநகர பகுதிகளில் திருட்டு வழக்கு மற்றும் பொது ஒழுங்கிற்கு பங்கம் விளைவிக்கும் செயல்களில் ஈடுபட்டு வந்த வந்த நபர் குண்டர் தடுப்பு...

மெச்சதகுந்த பணிக்காக போலீசாருக்கு எஸ்பி பாராட்டு!!!

0
திருநெல்வேலி - ஜீலை -01,2022 மதுபானம் விற்பனை செய்தவர்களை கைது செய்ய உதவியாக இருந்து சிறப்பாக பணிபுரிந்த மாவட்ட ஆயுதப்படை காவலர்களுக்கு பாராட்டு. திருநெல்வேலி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் ப.சரவணன் இ.கா.ப சட்டவிரோதமாக கஞ்சா,...

திருவாரூர் மாவட்டத்தில் களவு போன மற்றும் காணமல் போன 5,லட்சம் மதிப்புள்ள ஆன்ராய்டு செல்போன்‌‌‌கள்...

0
திருவாரூர் - ஜீன் -30,2022 களவு போன மற்றும் காணாமல் போன ரூ.5.10.000/- மதிப்பிணன 75 ஆன்ராய்டு வகை செல் போன்கள் மீட்பு - உரிமையாணிகளிப ஒப்படைத்து மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பார் அதிரடி நடவடிக்கை திருவாரூர்...

தற்போதைய செய்திகள்