78.4 F
Tirunelveli
Wednesday, January 19, 2022
முகப்பு மாவட்டம் தேனி காவல்துறை சார்பில் கொரனா விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது ஏ.டி.எஸ்.பி மற்றும் டி.எஸ்.பி பங்கேற்பு

காவல்துறை சார்பில் கொரனா விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது ஏ.டி.எஸ்.பி மற்றும் டி.எஸ்.பி பங்கேற்பு

தேனி – ஆகஸ்ட் -05,2021

செய்தியாளர் – செல்வக்குமார்

தேனி மாவட்டம் பெரியகுளத்‌‌‌தில்‌‌‌ காவல் துறை சார்பாக கொரனா விழிப்‌‌‌புணர்‌‌‌வு நிகழ்‌‌‌ச்‌‌‌சிநடத்தப்பட்டது இந்‌‌‌நிகழ்ச்சிக்‌‌‌கு பெரியகுளம் டிஎஸ்பி முத்துக்குமார், தலைமை தாங்கி்‌‌‌னார்‌‌‌ சிறப்பு விருந்தினராக, ஏ.டி.எஸ்.பி சங்கரன் கலந்து கொண்டு எதிர்வரும் கரோனா வைரஸ் தொற்று நோய் மூன்றாவது அலை குழந்தைகளையும் அதிக அளவு பாதிக்கப்படும் என்று மத்திய சுகாதாரத்துறை எடுத்துரைத்துள்ளது அதன்படி குழந்தைகளை வீட்டிலேயே இருக்க வையுங்கள் ஒருவருக்கொருவர் தனிமைப் படுத்திக் கொள்ளுங்கள். வெளியில் செல்லும் போது கிருமிநாசினி பயன்படுத்துதல் நாளொன்றுக்கு குறைந்தது 5 முறையாவது சோப்பு போட்டு கைகளை உங்கள் முக்கியமாக உணவுப்பொருட்கள் உண்ணுவதற்கு முன் சோப்பு போட்டு கையை இரண்டு நிமிடம் கழுவ வேண்டும் கொரோனா வைரஸ் நாம் அனைவரும் ஒன்றிணைந்து எதிர்கொள்ளவேண்டும் அரசாங்கத்திற்கும் காவல்துறைக்கும் பொதுமக்கள் பெற்றோர்கள் குழந்தைகள் ஒத்துழைப்பு நல்க வேண்டும் என்று ஏடிஎஸ்பி சங்கரன் அவர்கள் வேண்டுகோள் விடுத்தார்.. பெரியகுளம் வடகரை இன்ஸ்பெக்டர் மீனாட்சி, போக்குவரத்து ஆய்வாளர் வைரமணி இணைத்து கலந்தாய்வு கூட்டத்தை இரண்டு பேரும் சேர்ந்து வழி நடத்தி நிறைவில் பொதுமக்களுக்கு டீ பிஸ்கட் வழங்கினார்கள்…பெரியகுளம் பேருந்து நிலையம் செல்லும் வழியில் பொதுமக்களுக்கு விழிப்புணர்வும் பெண்களுக்கான பாதுகாப்பு வழிமுறைகளையும் நடனம், கலை நிகழ்ச்சிகளுடன் பொது மக்களுக்கும் பெண்களுக்கும் பாதுகாப்பையும் விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்தும் நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது… நிறைவாக டிஎஸ்பி முத்துக்குமார் பொதுமக்களிடமும் பெண்களிடமும் கொரோனா விழிப்புணர்வையும் பாதுகாப்பையும் நன்கு அறிந்து நடந்து கொள்ள வேண்டும் என்று அறிவுரை கூறினார்.. மாஸ்க் அணியாதவர்களை அழைத்து அவர்‌‌‌களுக்‌‌‌கு மாஸ்க் வழங்‌‌‌கினார்‌‌‌

19,724FansLike
57FollowersFollow
381SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

நெல்லையில்‌‌‌ வாலிபர் மீது குண்டாஸ் போலீஸ்‌‌‌ கமிஷனர் அதிரடி

0
திருநெல்வேலி - ஜன - 19,2022 கொலை முயற்சி, பொதுமக்களை அச்சுறுத்துதல் போன்ற சட்டவிரோத செயல்களில் ஈடுபட்டு வந்த நபர் குண்டர் தடுப்பு சட்டத்தின் கீழ் கைது. திருநெல்வேலி மாநகரம் பாளையங்கோட்டை பகுதியில் பல்வேறு வழக்குகளில்...

எஸ்பி அலுவலகத்திற்கு புகார் அளிக்க வரும் பொதுமக்களிடம் மரியாதையாக நடந்துவரும் காவலருக்கு எஸ்பி பாராட்டு

0
திருநெல்வேலி - ஜன -19,2022 புகார் அளிக்க வரும் பொதுமக்களிடம் பிரச்சனைகளை கேட்டறிந்து அவர்களிடம் கனிவாக நடந்து கொண்டு சிறப்பாக பணிபுரிந்து வரும் காவலருக்கு பாராட்டு. திருநெல்வேலி மாவட்டம் காவல் கண்காணிப்பாளர் அலுவலகத்தில் காவலர் ஜெஸ்கர்,...

“கூடைபந்து போட்டியில் பதக்கம் வென்ற ஆயுதபடை காவலருக்கு எஸ்பி பாராட்டு…..

0
தூத்துக்குடி - ஜன -19,2022 தமிழக காவல் துறையினருக்கான மண்டலங்களுக்கிடையே நடைபெற்ற போட்டிகளில் கூடைப்பந்து விளையாட்டு போட்டியில் வெற்றி பெற்று இரண்டாம் இடத்தை பிடித்து பதக்கங்கள் பெற்ற தூத்துக்குடி மாவட்ட காவல்துறையைச் சேர்ந்த தலைமை...

“சுமார் 30,ஆயிரம்‌‌‌ மதிப்புள்ள 45,கிலோ குட்கா மற்‌‌‌றும்‌‌‌ பைக்‌‌‌ பறிமுதல் இருவர் கைது”

0
தூத்துக்குடி - ஜன -18,2022 தூத்துக்குடி மாவட்டம் குரும்பூர் காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட பகுதியில் சட்டவிரோதமாக விற்பனைக்காக புகையிலை பொருள்களை இருசக்கர வாகனத்தில் கடத்தி வந்த இருவர் கைது - ரூபாய் 33,500/- மதிப்புள்ள...

“இலங்கைக்கு கடத்த முயன்ற 170,கிலோ கஞ்சா பறிமுதல் 9,பேர் கைது”

0
நாகப்பட்டினம் - ஜன -18,2022 செய்தியாளர் - சோமாஸ்கந்தன் சட்ட விரோதமாக கஞ்சா கடத்த முயன்ற 09 நபர்கள் கைது மற்றும் 170 கிலோ கஞ்சா மற்றும் கார் பறிமுதல்: நாகப்பட்டினம் மாவட்டத்தில் கஞ்சா கடத்தல்...

தற்போதைய செய்திகள்