80.5 F
Tirunelveli
Friday, September 24, 2021
முகப்பு மாவட்டம் தேனி காவல்துறை சார்பில் கொரனா விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது ஏ.டி.எஸ்.பி மற்றும் டி.எஸ்.பி பங்கேற்பு

காவல்துறை சார்பில் கொரனா விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது ஏ.டி.எஸ்.பி மற்றும் டி.எஸ்.பி பங்கேற்பு

தேனி – ஆகஸ்ட் -05,2021

செய்தியாளர் – செல்வக்குமார்

தேனி மாவட்டம் பெரியகுளத்‌‌‌தில்‌‌‌ காவல் துறை சார்பாக கொரனா விழிப்‌‌‌புணர்‌‌‌வு நிகழ்‌‌‌ச்‌‌‌சிநடத்தப்பட்டது இந்‌‌‌நிகழ்ச்சிக்‌‌‌கு பெரியகுளம் டிஎஸ்பி முத்துக்குமார், தலைமை தாங்கி்‌‌‌னார்‌‌‌ சிறப்பு விருந்தினராக, ஏ.டி.எஸ்.பி சங்கரன் கலந்து கொண்டு எதிர்வரும் கரோனா வைரஸ் தொற்று நோய் மூன்றாவது அலை குழந்தைகளையும் அதிக அளவு பாதிக்கப்படும் என்று மத்திய சுகாதாரத்துறை எடுத்துரைத்துள்ளது அதன்படி குழந்தைகளை வீட்டிலேயே இருக்க வையுங்கள் ஒருவருக்கொருவர் தனிமைப் படுத்திக் கொள்ளுங்கள். வெளியில் செல்லும் போது கிருமிநாசினி பயன்படுத்துதல் நாளொன்றுக்கு குறைந்தது 5 முறையாவது சோப்பு போட்டு கைகளை உங்கள் முக்கியமாக உணவுப்பொருட்கள் உண்ணுவதற்கு முன் சோப்பு போட்டு கையை இரண்டு நிமிடம் கழுவ வேண்டும் கொரோனா வைரஸ் நாம் அனைவரும் ஒன்றிணைந்து எதிர்கொள்ளவேண்டும் அரசாங்கத்திற்கும் காவல்துறைக்கும் பொதுமக்கள் பெற்றோர்கள் குழந்தைகள் ஒத்துழைப்பு நல்க வேண்டும் என்று ஏடிஎஸ்பி சங்கரன் அவர்கள் வேண்டுகோள் விடுத்தார்.. பெரியகுளம் வடகரை இன்ஸ்பெக்டர் மீனாட்சி, போக்குவரத்து ஆய்வாளர் வைரமணி இணைத்து கலந்தாய்வு கூட்டத்தை இரண்டு பேரும் சேர்ந்து வழி நடத்தி நிறைவில் பொதுமக்களுக்கு டீ பிஸ்கட் வழங்கினார்கள்…பெரியகுளம் பேருந்து நிலையம் செல்லும் வழியில் பொதுமக்களுக்கு விழிப்புணர்வும் பெண்களுக்கான பாதுகாப்பு வழிமுறைகளையும் நடனம், கலை நிகழ்ச்சிகளுடன் பொது மக்களுக்கும் பெண்களுக்கும் பாதுகாப்பையும் விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்தும் நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது… நிறைவாக டிஎஸ்பி முத்துக்குமார் பொதுமக்களிடமும் பெண்களிடமும் கொரோனா விழிப்புணர்வையும் பாதுகாப்பையும் நன்கு அறிந்து நடந்து கொள்ள வேண்டும் என்று அறிவுரை கூறினார்.. மாஸ்க் அணியாதவர்களை அழைத்து அவர்‌‌‌களுக்‌‌‌கு மாஸ்க் வழங்‌‌‌கினார்‌‌‌

19,724FansLike
49FollowersFollow
359SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

திருப்பத்தூரில் திருட்டு கும்பல் இரண்டு மணிநேரத்தில் கைது -மாவட்ட எஸ்.பி அதிரடி

0
திருப்பத்தூர் - செப் -23,2021 செய்தியாளர் - அமீன் வாணியம்பாடி நகர காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட நியூடவுன் பேராசிரியர் நகரில் நடைபெற்ற திருட்டு சம்பவதை துப்புதுலக்க மாவட்டகாவல் கண்காணிப்பாளர் டாக்டர்.பாலகிருஷ்ணன்  உத்தரவின் பேரில் விரல்ரேகைபிரிவு உதவி...

டிஜிபி முதல் எஸ்.பி வரை திடீர் மாற்றம் – தமிழக அரசு உத்‌‌‌தரவு

0
சென்னை - செப் -23,2021 அது தொடர்பாக தமிழக அரசின் கூடுதல் தலைமைச் செயலாளர் பிரபாகர் வெளியிட்டுள்ள உத்தரவு விவரம் வருமாறு:– ஆயுதப்படை கூடுதல் டிஜிபி ஜெயந்த் முரளி அங்கிருந்து மாற்றப்பட்டு சிலைக்கடத்தல் தடுப்புப்பிரிவு கூடுதல்...

உள்ளாட்சி தேர்தல் வாக்கு எண்ணும் மையங்களில் மாவட்ட ஆட்சியர் ,எஸ்.பி நேரில் ஆய்வு

0
திருநெல்வேலி - செப் -23,2021 தமிழ்நாட்டில் 9 மாவட்டத்திற்கான உள்ளாட்சி தேர்தல் வருகிற 06.10.2021 தேதி நடைபெற இருக்கிறது. இதனையொட்டி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் நெ.மணிவண்ணன் இ.கா.ப., உத்தரவுபடி காவல்துறையினர் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபட்டு...

ஹோட்டலில் தகராறு மாவட்ட எஸ்.பி நேரில் சென்று விசாரனை

0
தூத்துக்குடி - செப் -23,2021 கோவில்பட்டியில் ஒரு ஹோட்டலில் சாப்பிட்டு கொண்டிருந்தவர்களுக்குள் தகராறு - மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் சம்பவ இடத்திற்கு நேரில் சென்று விசாரணை. கோவில்பட்டி மேற்கு காவல் நிலைய...

ஊர்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிறசி மாவட்ட எஸ.பி தலைமையில் நடைபெற்றது

0
அரியலூர் -செப் -23,2021 அரியலூர் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் பெரோஸ்கான் அப்துல்லா அவர்ள் தலைமையில் ஊர்க்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிற்சி முகாம் இன்று ஹோட்டல் லயாவில் நடைபெற்றது. இதில் அரியலூர் மாவட்ட...

தற்போதைய செய்திகள்