80.5 F
Tirunelveli
Friday, September 24, 2021
முகப்பு மாவட்டம் சென்னை "டெப்டி கமிஷனர் ஸ்பெஷல் டீம் போலீசாருக்கு கமிஷனர் பாராட்டு....

“டெப்டி கமிஷனர் ஸ்பெஷல் டீம் போலீசாருக்கு கமிஷனர் பாராட்டு….

சென்னை – ஆகஸ்ட் – 17,2021

தண்டையார்பேட்டை மற்றும் சுற்றுப்புற பகுதிகளில் பேருந்தில் பயணம் செய்து வயதான பெண்களின் தங்க நகைகள் திருடிய 3 பெண்களை கைது செய்த வண்ணாரப்பேட்டை துணை ஆணையாளர் தனிப்படை காவல் குழுவினரை, சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் சங்கர் ஜிவால், இ.கா.ப., நேரில் அழைத்து பாராட்டி வெகுமதி வழங்கினார்.

கடந்த 26.7.2021 அன்று காமாட்சி, (பெ/70), என்பவருடன் பேருந்தில் பயணம் செய்து கொண்டு பேசிக் கொண்டு வந்த 3 பெண்கள், வண்ணாரப்பேட்டை, மகாராணி பேருந்து நிறுத்தத்தில் இறங்கி, அவரை மருத்துவமனைக்கு அழைத்து செல்வதாக கூறி ஒரு ஆட்டோவில் அழைத்துச் சென்று காமாட்சி அணிந்திருந்த 5 சவரன் தங்கச்சங்கிலியை திருடிச் சென்றனர். மேற்படி சம்பவம் குறித்து, காமாட்சி, தண்டையார்பேட்டை காவல் நிலையத்தில் புகார் கொடுத்ததின்பேரில், வழக்குப் பதிவு செய்யப்பட்டது. அதே நாளில் அலமேலு, (பெ/75) என்பவருடன் பேருந்தில் வந்த 3 பெண்கள் பேச்சுக் கொடுத்துக் கொண்டே அலமேலுவிடமிருந்து 2 சவரன் தங்க நகையை திருடிச் சென்றுள்ளனர். மேற்படி சம்பவம் குறித்து அலமேலு கொடுத்த புகாரின்பேரில், H-3 தண்டையார்பேட்டை காவல் நிலையத்தில் வழக்குப் பதிவு செய்யப்பட்டது.
மேற்படி குற்ற சம்பவங்களில் தொடர்ச்சியாக ஈடுபட்ட குற்றவாளிகளை பிடிக்க வண்ணாரப்பேட்டை துணை ஆணையாளர் சிவபிரசாத், இ.கா.ப., தனிப்படையைச் சேர்ந்த உதவி ஆய்வாளர் காதர் மீரான், தலைமைக் காவலர்கள் அசோக்குமார் (த.கா.27169), சரவணகுமார் (த.கா.25944) மற்றும் மனுவேல் (த.கா.20315) ஆகியோர் அடங்கிய தனிப்படையினர் விசாரணை மேற்கொண்டு, சிசிடிவி கேமரா பதிவுகளை ஆய்வு செய்து, மேற்படி குற்றச் செயல்களில் ஈடுபட்ட 1) கௌரி, (பெ/41), திண்டுக்கல் 2) சாந்தி (பெ/35), கோயம்புத்தூர் 3) சின்னதாய் (பெ/30), மதுரை ஆகிய 3 பெண்களை கைது செய்தனர். அவர்களிடமிருந்து 12 சவரன் தங்க நகைகள் கைப்பற்றப்பட்டது. மேற்படி எதிரிகள் மீது நீதிமன்ற நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டது.

மேற்படி வழக்கில் சிறப்பாக பணிபுரிந்து குற்றவாளிகளை கைது செய்த காவல் குழுவினரை, சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் அவர்கள் நேரில் அழைத்துப் பாராட்டி வெகுமதி மற்றும் சான்றிதழ்கள் வழங்கினார்.

19,724FansLike
49FollowersFollow
359SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

திருப்பத்தூரில் திருட்டு கும்பல் இரண்டு மணிநேரத்தில் கைது -மாவட்ட எஸ்.பி அதிரடி

0
திருப்பத்தூர் - செப் -23,2021 செய்தியாளர் - அமீன் வாணியம்பாடி நகர காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட நியூடவுன் பேராசிரியர் நகரில் நடைபெற்ற திருட்டு சம்பவதை துப்புதுலக்க மாவட்டகாவல் கண்காணிப்பாளர் டாக்டர்.பாலகிருஷ்ணன்  உத்தரவின் பேரில் விரல்ரேகைபிரிவு உதவி...

டிஜிபி முதல் எஸ்.பி வரை திடீர் மாற்றம் – தமிழக அரசு உத்‌‌‌தரவு

0
சென்னை - செப் -23,2021 அது தொடர்பாக தமிழக அரசின் கூடுதல் தலைமைச் செயலாளர் பிரபாகர் வெளியிட்டுள்ள உத்தரவு விவரம் வருமாறு:– ஆயுதப்படை கூடுதல் டிஜிபி ஜெயந்த் முரளி அங்கிருந்து மாற்றப்பட்டு சிலைக்கடத்தல் தடுப்புப்பிரிவு கூடுதல்...

உள்ளாட்சி தேர்தல் வாக்கு எண்ணும் மையங்களில் மாவட்ட ஆட்சியர் ,எஸ்.பி நேரில் ஆய்வு

0
திருநெல்வேலி - செப் -23,2021 தமிழ்நாட்டில் 9 மாவட்டத்திற்கான உள்ளாட்சி தேர்தல் வருகிற 06.10.2021 தேதி நடைபெற இருக்கிறது. இதனையொட்டி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் நெ.மணிவண்ணன் இ.கா.ப., உத்தரவுபடி காவல்துறையினர் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபட்டு...

ஹோட்டலில் தகராறு மாவட்ட எஸ்.பி நேரில் சென்று விசாரனை

0
தூத்துக்குடி - செப் -23,2021 கோவில்பட்டியில் ஒரு ஹோட்டலில் சாப்பிட்டு கொண்டிருந்தவர்களுக்குள் தகராறு - மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் சம்பவ இடத்திற்கு நேரில் சென்று விசாரணை. கோவில்பட்டி மேற்கு காவல் நிலைய...

ஊர்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிறசி மாவட்ட எஸ.பி தலைமையில் நடைபெற்றது

0
அரியலூர் -செப் -23,2021 அரியலூர் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் பெரோஸ்கான் அப்துல்லா அவர்ள் தலைமையில் ஊர்க்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிற்சி முகாம் இன்று ஹோட்டல் லயாவில் நடைபெற்றது. இதில் அரியலூர் மாவட்ட...

தற்போதைய செய்திகள்