78.9 F
Tirunelveli
Wednesday, January 19, 2022
முகப்பு மாவட்டம் தேனி "சமூக ஒற்றுமையை மேம்படுத்துதல் மற்றும்சாதனையாளர்களை பாராட்டும் நிகழ்ச்சி மாவட்‌‌‌ட எஸ்‌‌‌.பி தலைமையில் நடைபெற்‌‌‌றது.....

“சமூக ஒற்றுமையை மேம்படுத்துதல் மற்றும்
சாதனையாளர்களை பாராட்டும் நிகழ்ச்சி மாவட்‌‌‌ட எஸ்‌‌‌.பி தலைமையில் நடைபெற்‌‌‌றது…..

தேனி – ஆகஸ்ட் – 06,2021

செய்தியாளர் – செல்வக்குமார்

தேனி மாவட்டம் பெரியகுளம் தாலுகா மாவட்ட துணை கண்காணிப்பாளர் முத்துக்குமார் ஏற்பாட்டில் தேனி மாவட்ட காவல் துறை சார்பாக கிராமத்தை பார்வையிட்டு சமூக ஒற்றுமையை மேம்படுத்துதல் மற்றும் சாதனைகளை பாராட்டும் நிகழ்ச்சி பொம்மிநாயக்கன்பட்டி யில் ஏற்பாடு செய்யப்பட்டுள்ளது இநநிகழ்‌‌‌ச்‌‌‌சியில்‌‌‌ சிறப்பு விருந்தினராக மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் டோங்ரோ பிரவீன் உமேஷ் தலைமை வகித்து குத்துவிளக்கு ஏற்றி நிகழ்ச்சியை தொடங்கி வைத்தார் சிறப்புரை யாக கூடுதல் காவல் கண்காணிப்பாளர் ராஜேந்திரன் சிறப்புரையாற்றினார்… அதைத் தொடர்ந்து பெரியகுளம் வடகரை காவல் ஆய்வாளர் மீனாக்ஷி மற்றும் போக்குவரத்து ஆய்வாளர் வைரமணி இணைந்து விழாவை வழிநடத்தி பொதுமக்களுக்கு இடையூறு இல்லாமல் பாதுகாப்பு கொடுத்து அவர்களுக்கு இனிப்பு மற்றும் டீ வழங்கினர்‌‌‌ அதைத்தொடர்ந்து கொரோன விழிப்புணர்வையும் சமூக இடைவெளியையும் பின்பற்றும் வண்ணமாக கல்லூரி மாணவிகள் பள்ளி மாணவர்கள் இணைந்து நாடகம் நடனம் மற்றும் வாயின் மூலமாக பொதுமக்களுக்கும் பள்ளி மாணவ மாணவிகளுக்கும் புரியும் வண்ணமாக நிகழ்வு நடத்தப்பட்டது…. அதைத் தொடர்ந்து பத்து மற்றும் பன்னிரண்டாம் வகுப்பில் அதிக மதிப்பெண் பெற்ற பள்ளி மாணவ மாணவிகளுக்கு அதற்கான வெற்றி சான்றிதழும் சீல்டும் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் டோங்ரோ பிரவீன் உமேஷ் வழங்கினார்‌‌‌ அதன் பின்னர் மாவட்ட கண்காணிப்பாளர் மற்றும், கூடுதல் காவல் கண்காணிப்பாளர், மாவட்ட துணை கண்காணிப்பாளர் மூன்று பேரும் சேர்ந்து நாட்டியம் நடனம் ஆடிய மாணவிகளுக்கு சான்றிதழ்கள் மற்றும் சில்டும் வழங்கப்பட்டது அதைத்தொடர்ந்து மலைவாழ் மக்களுக்கு ஒரு வாரத்திற்குத் தேவையான அரிசி காய்கறிகள் பருப்பு வகைகளை மாவட்ட கண்காணிப்பாளர் வழங்கினார்… நிறைவாக மாவட்ட கண்காணிப்பாளர் பொது மக்களிடையே விழிப்புணர்வையும் பாதுகாப்பையும் பற்றி விரிவாக எடுத்துரைத்தார் நிகழ்ச்சி நிறைவின் முடிவில் மாவட்ட துணை கண்காணிப்பாளர் முத்து குமார் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் டோங்ரோ பிரவீன் உமேஷ்க்‌‌‌கு சால்வை அணிவித்தும் நினைவு சின்னம் வழங்கி கௌரவித்தார்…. அதைத்தொடர்ந்து பொதுமக்கள் இடையே கலந்துரையாடினார்.. பொதுமக்களுக்கு எந்த நேரத்திலும் உதவ நானும் மாவட்ட கண்காணிப்பாளர் காத்துக் கொண்டிருக்கிறோம்‌‌‌ நீங்கள் எந்த நேரத்திலும் எங்களை அழைக்கலாம் என்று அவர்களிடம் உறுதி மொழி ஏற்றுக்கொண்டார்‌‌‌

19,724FansLike
57FollowersFollow
381SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

நெல்லையில்‌‌‌ வாலிபர் மீது குண்டாஸ் போலீஸ்‌‌‌ கமிஷனர் அதிரடி

0
திருநெல்வேலி - ஜன - 19,2022 கொலை முயற்சி, பொதுமக்களை அச்சுறுத்துதல் போன்ற சட்டவிரோத செயல்களில் ஈடுபட்டு வந்த நபர் குண்டர் தடுப்பு சட்டத்தின் கீழ் கைது. திருநெல்வேலி மாநகரம் பாளையங்கோட்டை பகுதியில் பல்வேறு வழக்குகளில்...

எஸ்பி அலுவலகத்திற்கு புகார் அளிக்க வரும் பொதுமக்களிடம் மரியாதையாக நடந்துவரும் காவலருக்கு எஸ்பி பாராட்டு

0
திருநெல்வேலி - ஜன -19,2022 புகார் அளிக்க வரும் பொதுமக்களிடம் பிரச்சனைகளை கேட்டறிந்து அவர்களிடம் கனிவாக நடந்து கொண்டு சிறப்பாக பணிபுரிந்து வரும் காவலருக்கு பாராட்டு. திருநெல்வேலி மாவட்டம் காவல் கண்காணிப்பாளர் அலுவலகத்தில் காவலர் ஜெஸ்கர்,...

“கூடைபந்து போட்டியில் பதக்கம் வென்ற ஆயுதபடை காவலருக்கு எஸ்பி பாராட்டு…..

0
தூத்துக்குடி - ஜன -19,2022 தமிழக காவல் துறையினருக்கான மண்டலங்களுக்கிடையே நடைபெற்ற போட்டிகளில் கூடைப்பந்து விளையாட்டு போட்டியில் வெற்றி பெற்று இரண்டாம் இடத்தை பிடித்து பதக்கங்கள் பெற்ற தூத்துக்குடி மாவட்ட காவல்துறையைச் சேர்ந்த தலைமை...

“சுமார் 30,ஆயிரம்‌‌‌ மதிப்புள்ள 45,கிலோ குட்கா மற்‌‌‌றும்‌‌‌ பைக்‌‌‌ பறிமுதல் இருவர் கைது”

0
தூத்துக்குடி - ஜன -18,2022 தூத்துக்குடி மாவட்டம் குரும்பூர் காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட பகுதியில் சட்டவிரோதமாக விற்பனைக்காக புகையிலை பொருள்களை இருசக்கர வாகனத்தில் கடத்தி வந்த இருவர் கைது - ரூபாய் 33,500/- மதிப்புள்ள...

“இலங்கைக்கு கடத்த முயன்ற 170,கிலோ கஞ்சா பறிமுதல் 9,பேர் கைது”

0
நாகப்பட்டினம் - ஜன -18,2022 செய்தியாளர் - சோமாஸ்கந்தன் சட்ட விரோதமாக கஞ்சா கடத்த முயன்ற 09 நபர்கள் கைது மற்றும் 170 கிலோ கஞ்சா மற்றும் கார் பறிமுதல்: நாகப்பட்டினம் மாவட்டத்தில் கஞ்சா கடத்தல்...

தற்போதைய செய்திகள்