80.5 F
Tirunelveli
Friday, September 24, 2021
முகப்பு மாவட்டம் தேனி "சமூக ஒற்றுமையை மேம்படுத்துதல் மற்றும்சாதனையாளர்களை பாராட்டும் நிகழ்ச்சி மாவட்‌‌‌ட எஸ்‌‌‌.பி தலைமையில் நடைபெற்‌‌‌றது.....

“சமூக ஒற்றுமையை மேம்படுத்துதல் மற்றும்
சாதனையாளர்களை பாராட்டும் நிகழ்ச்சி மாவட்‌‌‌ட எஸ்‌‌‌.பி தலைமையில் நடைபெற்‌‌‌றது…..

தேனி – ஆகஸ்ட் – 06,2021

செய்தியாளர் – செல்வக்குமார்

தேனி மாவட்டம் பெரியகுளம் தாலுகா மாவட்ட துணை கண்காணிப்பாளர் முத்துக்குமார் ஏற்பாட்டில் தேனி மாவட்ட காவல் துறை சார்பாக கிராமத்தை பார்வையிட்டு சமூக ஒற்றுமையை மேம்படுத்துதல் மற்றும் சாதனைகளை பாராட்டும் நிகழ்ச்சி பொம்மிநாயக்கன்பட்டி யில் ஏற்பாடு செய்யப்பட்டுள்ளது இநநிகழ்‌‌‌ச்‌‌‌சியில்‌‌‌ சிறப்பு விருந்தினராக மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் டோங்ரோ பிரவீன் உமேஷ் தலைமை வகித்து குத்துவிளக்கு ஏற்றி நிகழ்ச்சியை தொடங்கி வைத்தார் சிறப்புரை யாக கூடுதல் காவல் கண்காணிப்பாளர் ராஜேந்திரன் சிறப்புரையாற்றினார்… அதைத் தொடர்ந்து பெரியகுளம் வடகரை காவல் ஆய்வாளர் மீனாக்ஷி மற்றும் போக்குவரத்து ஆய்வாளர் வைரமணி இணைந்து விழாவை வழிநடத்தி பொதுமக்களுக்கு இடையூறு இல்லாமல் பாதுகாப்பு கொடுத்து அவர்களுக்கு இனிப்பு மற்றும் டீ வழங்கினர்‌‌‌ அதைத்தொடர்ந்து கொரோன விழிப்புணர்வையும் சமூக இடைவெளியையும் பின்பற்றும் வண்ணமாக கல்லூரி மாணவிகள் பள்ளி மாணவர்கள் இணைந்து நாடகம் நடனம் மற்றும் வாயின் மூலமாக பொதுமக்களுக்கும் பள்ளி மாணவ மாணவிகளுக்கும் புரியும் வண்ணமாக நிகழ்வு நடத்தப்பட்டது…. அதைத் தொடர்ந்து பத்து மற்றும் பன்னிரண்டாம் வகுப்பில் அதிக மதிப்பெண் பெற்ற பள்ளி மாணவ மாணவிகளுக்கு அதற்கான வெற்றி சான்றிதழும் சீல்டும் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் டோங்ரோ பிரவீன் உமேஷ் வழங்கினார்‌‌‌ அதன் பின்னர் மாவட்ட கண்காணிப்பாளர் மற்றும், கூடுதல் காவல் கண்காணிப்பாளர், மாவட்ட துணை கண்காணிப்பாளர் மூன்று பேரும் சேர்ந்து நாட்டியம் நடனம் ஆடிய மாணவிகளுக்கு சான்றிதழ்கள் மற்றும் சில்டும் வழங்கப்பட்டது அதைத்தொடர்ந்து மலைவாழ் மக்களுக்கு ஒரு வாரத்திற்குத் தேவையான அரிசி காய்கறிகள் பருப்பு வகைகளை மாவட்ட கண்காணிப்பாளர் வழங்கினார்… நிறைவாக மாவட்ட கண்காணிப்பாளர் பொது மக்களிடையே விழிப்புணர்வையும் பாதுகாப்பையும் பற்றி விரிவாக எடுத்துரைத்தார் நிகழ்ச்சி நிறைவின் முடிவில் மாவட்ட துணை கண்காணிப்பாளர் முத்து குமார் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் டோங்ரோ பிரவீன் உமேஷ்க்‌‌‌கு சால்வை அணிவித்தும் நினைவு சின்னம் வழங்கி கௌரவித்தார்…. அதைத்தொடர்ந்து பொதுமக்கள் இடையே கலந்துரையாடினார்.. பொதுமக்களுக்கு எந்த நேரத்திலும் உதவ நானும் மாவட்ட கண்காணிப்பாளர் காத்துக் கொண்டிருக்கிறோம்‌‌‌ நீங்கள் எந்த நேரத்திலும் எங்களை அழைக்கலாம் என்று அவர்களிடம் உறுதி மொழி ஏற்றுக்கொண்டார்‌‌‌

19,724FansLike
49FollowersFollow
359SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

திருப்பத்தூரில் திருட்டு கும்பல் இரண்டு மணிநேரத்தில் கைது -மாவட்ட எஸ்.பி அதிரடி

0
திருப்பத்தூர் - செப் -23,2021 செய்தியாளர் - அமீன் வாணியம்பாடி நகர காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட நியூடவுன் பேராசிரியர் நகரில் நடைபெற்ற திருட்டு சம்பவதை துப்புதுலக்க மாவட்டகாவல் கண்காணிப்பாளர் டாக்டர்.பாலகிருஷ்ணன்  உத்தரவின் பேரில் விரல்ரேகைபிரிவு உதவி...

டிஜிபி முதல் எஸ்.பி வரை திடீர் மாற்றம் – தமிழக அரசு உத்‌‌‌தரவு

0
சென்னை - செப் -23,2021 அது தொடர்பாக தமிழக அரசின் கூடுதல் தலைமைச் செயலாளர் பிரபாகர் வெளியிட்டுள்ள உத்தரவு விவரம் வருமாறு:– ஆயுதப்படை கூடுதல் டிஜிபி ஜெயந்த் முரளி அங்கிருந்து மாற்றப்பட்டு சிலைக்கடத்தல் தடுப்புப்பிரிவு கூடுதல்...

உள்ளாட்சி தேர்தல் வாக்கு எண்ணும் மையங்களில் மாவட்ட ஆட்சியர் ,எஸ்.பி நேரில் ஆய்வு

0
திருநெல்வேலி - செப் -23,2021 தமிழ்நாட்டில் 9 மாவட்டத்திற்கான உள்ளாட்சி தேர்தல் வருகிற 06.10.2021 தேதி நடைபெற இருக்கிறது. இதனையொட்டி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் நெ.மணிவண்ணன் இ.கா.ப., உத்தரவுபடி காவல்துறையினர் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபட்டு...

ஹோட்டலில் தகராறு மாவட்ட எஸ்.பி நேரில் சென்று விசாரனை

0
தூத்துக்குடி - செப் -23,2021 கோவில்பட்டியில் ஒரு ஹோட்டலில் சாப்பிட்டு கொண்டிருந்தவர்களுக்குள் தகராறு - மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் சம்பவ இடத்திற்கு நேரில் சென்று விசாரணை. கோவில்பட்டி மேற்கு காவல் நிலைய...

ஊர்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிறசி மாவட்ட எஸ.பி தலைமையில் நடைபெற்றது

0
அரியலூர் -செப் -23,2021 அரியலூர் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் பெரோஸ்கான் அப்துல்லா அவர்ள் தலைமையில் ஊர்க்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிற்சி முகாம் இன்று ஹோட்டல் லயாவில் நடைபெற்றது. இதில் அரியலூர் மாவட்ட...

தற்போதைய செய்திகள்