80.7 F
Tirunelveli
Saturday, July 2, 2022
முகப்பு மாவட்டம் திண்டுக்கல் ஆக்டிவ்,ஆக்‌‌‌ஷன்‌‌‌ , அலார்ட் எஸ்.பி சீனிவாசனின் வெற்றி பார்முலா

ஆக்டிவ்,ஆக்‌‌‌ஷன்‌‌‌ , அலார்ட் எஸ்.பி சீனிவாசனின் வெற்றி பார்முலா

திண்டுக்கல் – ஆகஸ்ட் – 04,2021

திருவாரூர் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளராக இருந்த ஸ்ரீனிவாசன் திண்டுக்கல் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளராக பதவி ஏற்ற உடன் போலீஸ் மீடியா தமிழ் செய்‌‌‌தி நிறுவனத்‌‌‌திற்‌‌‌க்‌‌‌கு அளித்த பேட்‌‌‌டியின்‌‌‌ போது கூறியதாவது

காவல்துறையில் நான் முதல் பணியை தஞ்சை மாவட்டம் வல்லம் சரக காவல் துணைக்கண்காணிப்பாளராக தொடங்கி பின்னர், கும்பகோணம் காவல் துணை கண்காணிப்பாளர். தென்காசி காவல் துணைக்கண்காளிப்பாளர். உதவி ஆணையர் திருச்சி கோட்டை மற்றும் பொன்மலை, கூடுதல் காவல் துணைகாணிப்பாளராக திண்டுக்கல் மற்றும் திருச்சி ஊரகம் ஆகிய இடங்களில் பணியாற்றி பதவி உயர்வு பெற்று அரியலூர் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளராக சற்றேறக்குறைய மூன்று ஆண்டுகள் முழுமையாக பணியாற்றினேன்‌‌‌ பின்னர் திருநெல்வேலி மாநகர சட்டம் ஒழுங்கு துணை ஆணையராகவும் பணியாற்றினேன்‌‌‌ .

தன்னுடைய எளியை நேர்மையான அணுகுமுறை; விரிவான மக்கள் தொடர் பெரும்பகுதி நேரம் சுற்றாய்வு மேற்கொண்டு குற்றத்தடுப்பு, சட்டம் ஒழுங்கை பேணிக்காத்தல், போக்குவரத்து மேம்பாடு என திறம்பட பணியாற்றி அரியலூர் மாவட்ட மக்கள் நன்மதிப்பை பெற எனக்‌‌‌கு உதவியது

மேலும் கடந்த மாதம் திருவாரூர் அருகே வங்கி ATM ஒன்றில் கொள்ளை முயற்சி சம்பவம் நடைபெற்றது. அது சமயம் மிகவும் துரிதமாக செயல்பட்டு அரை மணி நேரத்தில் குற்றவாளிகளை கைது செய்தனர்‌‌‌ நான்‌‌‌ ஏற்கனவே பணியாற்றிய திண்டுக்கல் மாவட்டத்திற்கு மீண்டும் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளராக காவல் பணி சேவையை தொடர உள்ளது சிறப்பான ஒன்றாகும்.

திண்டுக்கல் மாவட்டத்தில் சட்டம் ஒழுங்கு சம்மந்தமான பிரச்சினைகள் உடனடியாக தீர்க்கப்பட்டு சட்டம் ஒழுங்கு பாதுகாக்கப்படும். கொரோனா நோய் தொற்று சம்மந்தமான அரசு விதிமுறைகள் முறையாக பின்பற்றபடும். குற்ற தடுப்பு நடவடிக்கைகள் மேற்கொள்ளப்படும். திண்டுக்கல் மாவட்டத்தில் போக்குவரத்து சீர்செய்யப்படும். பெண்கள் மற்றும் குழந்தைகள், மாற்று திறனாளிகள் ஆகியவர்களின் பிரச்சினைகள் உடனடியாக தீர்வு காணப்படும்.என்‌‌‌று கூறினார்‌‌‌

19,724FansLike
89FollowersFollow
387SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

தமிழக காவல்துறைக்கு பெருமை தேடி தந்த காவலருக்கு மாவட்ட எஸ்பி பாராட்டு

0
தூத்துக்குடி - ஜீலை -01,2022 திருச்செந்தூரில் நள்ளிரவில் மருந்து கிடைக்காமல் பரிதவித்த ஓய்வு பெற்ற இலங்கை அறுவை சிகிச்சை மருத்துவரை யாரென்றே தெரியாமல், அவருக்கு அவசரத்தேவையான மருந்துகளை வாங்கிக்கொடுத்து உதவிய திருச்செந்தூர் காவலரையும், தமிழக...

மரம் நடுதல் அதன் நன்மைகள் குறித்து விளக்க குழு உருவாக்கம் ஆவடி போலீஸ் கமிஷனர்...

0
சென்னை ஆவடி -ஜீலை -01,2022 செய்தியாளர் - கே.நியாஸ் இன்று ஆவடி காவல் ஆணையரகத்தில் மரம்நடுதல் அதன் நன்மைகள், குறித்து குழு உருவாக்கும் பயிற்சி "எஸ்பிரிட் டி கார்ப்ஸ்" மற்றும் ஆவடி காவல் ஆணையரகம்"...

திருட்டு மற்றும் பொது அமைதிக்கு பங்கம் விளைவிக்கும் செயல்களில் ஈடுப்பட்ட நபர் குண்டாஸில் கைது

0
நெல்லை மாநகரம் - ஜீலை -01,2022 திருநெல்வேலி மாவட்டம் மற்றும் திருநெல்வேலி மாநகர பகுதிகளில் திருட்டு வழக்கு மற்றும் பொது ஒழுங்கிற்கு பங்கம் விளைவிக்கும் செயல்களில் ஈடுபட்டு வந்த வந்த நபர் குண்டர் தடுப்பு...

மெச்சதகுந்த பணிக்காக போலீசாருக்கு எஸ்பி பாராட்டு!!!

0
திருநெல்வேலி - ஜீலை -01,2022 மதுபானம் விற்பனை செய்தவர்களை கைது செய்ய உதவியாக இருந்து சிறப்பாக பணிபுரிந்த மாவட்ட ஆயுதப்படை காவலர்களுக்கு பாராட்டு. திருநெல்வேலி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் ப.சரவணன் இ.கா.ப சட்டவிரோதமாக கஞ்சா,...

திருவாரூர் மாவட்டத்தில் களவு போன மற்றும் காணமல் போன 5,லட்சம் மதிப்புள்ள ஆன்ராய்டு செல்போன்‌‌‌கள்...

0
திருவாரூர் - ஜீன் -30,2022 களவு போன மற்றும் காணாமல் போன ரூ.5.10.000/- மதிப்பிணன 75 ஆன்ராய்டு வகை செல் போன்கள் மீட்பு - உரிமையாணிகளிப ஒப்படைத்து மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பார் அதிரடி நடவடிக்கை திருவாரூர்...

தற்போதைய செய்திகள்