73.1 F
Tirunelveli
Friday, January 21, 2022
முகப்பு மாவட்டம் திண்டுக்கல் ஆக்டிவ்,ஆக்‌‌‌ஷன்‌‌‌ , அலார்ட் எஸ்.பி சீனிவாசனின் வெற்றி பார்முலா

ஆக்டிவ்,ஆக்‌‌‌ஷன்‌‌‌ , அலார்ட் எஸ்.பி சீனிவாசனின் வெற்றி பார்முலா

திண்டுக்கல் – ஆகஸ்ட் – 04,2021

திருவாரூர் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளராக இருந்த ஸ்ரீனிவாசன் திண்டுக்கல் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளராக பதவி ஏற்ற உடன் போலீஸ் மீடியா தமிழ் செய்‌‌‌தி நிறுவனத்‌‌‌திற்‌‌‌க்‌‌‌கு அளித்த பேட்‌‌‌டியின்‌‌‌ போது கூறியதாவது

காவல்துறையில் நான் முதல் பணியை தஞ்சை மாவட்டம் வல்லம் சரக காவல் துணைக்கண்காணிப்பாளராக தொடங்கி பின்னர், கும்பகோணம் காவல் துணை கண்காணிப்பாளர். தென்காசி காவல் துணைக்கண்காளிப்பாளர். உதவி ஆணையர் திருச்சி கோட்டை மற்றும் பொன்மலை, கூடுதல் காவல் துணைகாணிப்பாளராக திண்டுக்கல் மற்றும் திருச்சி ஊரகம் ஆகிய இடங்களில் பணியாற்றி பதவி உயர்வு பெற்று அரியலூர் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளராக சற்றேறக்குறைய மூன்று ஆண்டுகள் முழுமையாக பணியாற்றினேன்‌‌‌ பின்னர் திருநெல்வேலி மாநகர சட்டம் ஒழுங்கு துணை ஆணையராகவும் பணியாற்றினேன்‌‌‌ .

தன்னுடைய எளியை நேர்மையான அணுகுமுறை; விரிவான மக்கள் தொடர் பெரும்பகுதி நேரம் சுற்றாய்வு மேற்கொண்டு குற்றத்தடுப்பு, சட்டம் ஒழுங்கை பேணிக்காத்தல், போக்குவரத்து மேம்பாடு என திறம்பட பணியாற்றி அரியலூர் மாவட்ட மக்கள் நன்மதிப்பை பெற எனக்‌‌‌கு உதவியது

மேலும் கடந்த மாதம் திருவாரூர் அருகே வங்கி ATM ஒன்றில் கொள்ளை முயற்சி சம்பவம் நடைபெற்றது. அது சமயம் மிகவும் துரிதமாக செயல்பட்டு அரை மணி நேரத்தில் குற்றவாளிகளை கைது செய்தனர்‌‌‌ நான்‌‌‌ ஏற்கனவே பணியாற்றிய திண்டுக்கல் மாவட்டத்திற்கு மீண்டும் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளராக காவல் பணி சேவையை தொடர உள்ளது சிறப்பான ஒன்றாகும்.

திண்டுக்கல் மாவட்டத்தில் சட்டம் ஒழுங்கு சம்மந்தமான பிரச்சினைகள் உடனடியாக தீர்க்கப்பட்டு சட்டம் ஒழுங்கு பாதுகாக்கப்படும். கொரோனா நோய் தொற்று சம்மந்தமான அரசு விதிமுறைகள் முறையாக பின்பற்றபடும். குற்ற தடுப்பு நடவடிக்கைகள் மேற்கொள்ளப்படும். திண்டுக்கல் மாவட்டத்தில் போக்குவரத்து சீர்செய்யப்படும். பெண்கள் மற்றும் குழந்தைகள், மாற்று திறனாளிகள் ஆகியவர்களின் பிரச்சினைகள் உடனடியாக தீர்வு காணப்படும்.என்‌‌‌று கூறினார்‌‌‌

19,724FansLike
57FollowersFollow
381SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

கர்நாடகாவில்‌‌‌ இருந்து கடத்திவரபட்ட 225,கிலோ குட்கா பறிமுதல் இரண்டு பேர்கைது தனிப்படை போலீசாருக்கு...

0
திண்டுக்கல் - ஜன - 20,2022 கர்நாடக மாநிலத்திலிருந்து கடத்திவரப்பட்ட 225.300 கிலோ குட்கா பொருட்களை கைப்பற்றி இரண்டு குற்றவாளிகளை கைது செய்த தனிப்படையினருக்கு திண்டுக்கல் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் . ஸ்ரீனிவாசன் பாராட்டு...

நெல்லையில் புதிய ஆயுதப்படை வளாகம் கட்டிட பணிகளை போலீஸ் கமிஷனர் அடிக்கல் நாட்டி...

0
திருநெல்வேலி - ஜன -19,2022 திருநெல்வேலி மாநகர ஆயுதப்படை வளாகத்தில் சுமார் 3½ கோடி ரூபாய் மதிப்பில் 18 ஆயிரம் சதுர அடி பரப்பளவில் மூன்று தளங்கள் கொண்ட புதிய திருநெல்வேலி மாநகர ஆயுதப்படை...

நாகையில் எஸ்‌‌‌பி தலைமையில்‌‌‌ கல்‌‌‌வி நிறுவனங்‌‌‌களில்‌‌‌ சைபர் குற்றங்கள் குறித்து ஐஜி காணொலி...

0
நாகபட்டிணம் - ஜன - 19,2022 செய்தியாளர் - சோமாஸ்கந்தன் நாகப்பட்டினம் சைபர் கிரைம் காவல் நிலையத்தின் சார்பில் நாகப்பட்டினம் மாவட்டம EGS பிள்ளை கல்வி நிறுவனத்தில் சைபர் க்ரைம்சம்பந்தமான விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சி திருச்சி...

சேலத்தில் திருடுபோன 80,சவரன் நகைகள் மீட்பு தனிப்படை போலீசாருக்கு போலீஸ் கமிஷனர் பாராட்டு….

0
சேலம் - ஜன -19,2022 செய்தியாளர்‌‌‌ - முரளி சேலம் மாநகரத்தில் திருடு போன நகைகளை கண்டுபிடிக்கும் பொருட்டு சேலம் மாநகரம் காவல் ஆணையாளர் நஜ்முல் ஹோதா I.P.S உத்தரவின் பேரில்‌‌‌ வடக்‌‌‌கு...

விவசாய பிரச்சனைகளுக்கான குறைதீர் கூட்டம் மாவட்ட எஸ்பி தலைமையில் நடைபெற்றது

0
திருவாரூர் - ஜன -19,2022 செய்தியாளர் - சோமாஸ்கந்தன் திருவாரூர் மாவட்ட காவல்துறை சார்பில் விவசாய பிரச்சினைகளுக்கான குறைதீர் கூட்டம் திருவாரூர் மாவட்டத்தில் விவசாயம் மற்றும் விவசாயிகளின் வளர்ச்சிக்கு காவல்துறை உதவும் விதமாகவிவசாயிகள் குறைதீர் கூட்டம்...

தற்போதைய செய்திகள்