79.9 F
Tirunelveli
Friday, September 24, 2021
முகப்பு மாவட்டம் கடத்தி வந்த 400,லிட்‌‌‌டர்‌‌‌ சாராயம்‌‌‌ பிடிபட்‌‌‌டது திறம்‌‌‌பட செயல்பட்‌‌‌ட போலீசாருக்‌‌‌கு மாவட்‌‌‌ட எஸ்‌‌‌.பி பாராட்‌‌‌டு

கடத்தி வந்த 400,லிட்‌‌‌டர்‌‌‌ சாராயம்‌‌‌ பிடிபட்‌‌‌டது திறம்‌‌‌பட செயல்பட்‌‌‌ட போலீசாருக்‌‌‌கு மாவட்‌‌‌ட எஸ்‌‌‌.பி பாராட்‌‌‌டு

மயிலாடுதுறை – ஆகஸ்ட் – 24,2021

மயிலாடுதுறை மாவட்ட காவல்கண்காணிப்பாளர் சுகுணசிங் இ.கா.ப உத்தரவுப்படி மயிலாடுதுறை மாவட்ட துணைகாவல் கண்காணிப்பாளர் வசந்தராஜ் தலைமையில் இன்று அதிகாலை 03.00 மணியளவில் பாலையூர் காவல் சரகம், நல்லாவூர் ஆற்று பாலம் அருகே உதவி ஆய்வாளர் .குமரவேல், குணசேகரன் மற்றும் கலையரசன் ஆகியோர் வாகன தணிக்கை அலுவல் புரிந்து கொண்டிருந்த போது காரைக்காலில் இருந்து அதிவேகமாக வந்த கடலூர் மாவட்ட பதிவெண் கொண்ட காரை தடுத்து நிறுத்தி சோதனையிட்டபோது சட்டவிரோதமாக மூட்டை மூட்டையாக சுமார் 400 லிட்டர் சாராயம் கடத்தி வந்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. உடனடியாக கடத்தலுக்கு பயன்படுத்தப்பட்ட காரையும், சாராய மூட்டைகளையும் பறிமுதல் செய்து பாலையூர் காவல் நிலையத்தில் ஒப்படைத்தனர், மேலும் இக்குற்ற சம்பவத்தில் ஈடுபட்ட காரைக்கால் மாவட்டம், கோட்டுச்சேரியை சேர்ந்த நபரை நீதிமன்ற காவலுக்கு அனுப்பி வைத்தனர்.

மேலும், காவல் கண்காணிப்பாளர் சுகுணாசிங்‌‌‌ இ.கா.ப சிறப்பாக செயல்பட்ட காவலர்களை மாவட்ட காவல் அலுவலகத்திற்கு அழைத்து வெகுவாக பாராட்டினார்

பொதுமக்கள் இது போன்ற குற்ற சம்பவங்கள் தொடர்பாக ஏதேனும் தகவல் தெரிந்தால் உடனடியாக 94426_26792 என்ற 24 மணி நேர உதவி எண்ணிற்கு தெரிவிக்கலாம்…

19,724FansLike
49FollowersFollow
359SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

திருப்பத்தூரில் திருட்டு கும்பல் இரண்டு மணிநேரத்தில் கைது -மாவட்ட எஸ்.பி அதிரடி

0
திருப்பத்தூர் - செப் -23,2021 செய்தியாளர் - அமீன் வாணியம்பாடி நகர காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட நியூடவுன் பேராசிரியர் நகரில் நடைபெற்ற திருட்டு சம்பவதை துப்புதுலக்க மாவட்டகாவல் கண்காணிப்பாளர் டாக்டர்.பாலகிருஷ்ணன்  உத்தரவின் பேரில் விரல்ரேகைபிரிவு உதவி...

டிஜிபி முதல் எஸ்.பி வரை திடீர் மாற்றம் – தமிழக அரசு உத்‌‌‌தரவு

0
சென்னை - செப் -23,2021 அது தொடர்பாக தமிழக அரசின் கூடுதல் தலைமைச் செயலாளர் பிரபாகர் வெளியிட்டுள்ள உத்தரவு விவரம் வருமாறு:– ஆயுதப்படை கூடுதல் டிஜிபி ஜெயந்த் முரளி அங்கிருந்து மாற்றப்பட்டு சிலைக்கடத்தல் தடுப்புப்பிரிவு கூடுதல்...

உள்ளாட்சி தேர்தல் வாக்கு எண்ணும் மையங்களில் மாவட்ட ஆட்சியர் ,எஸ்.பி நேரில் ஆய்வு

0
திருநெல்வேலி - செப் -23,2021 தமிழ்நாட்டில் 9 மாவட்டத்திற்கான உள்ளாட்சி தேர்தல் வருகிற 06.10.2021 தேதி நடைபெற இருக்கிறது. இதனையொட்டி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் நெ.மணிவண்ணன் இ.கா.ப., உத்தரவுபடி காவல்துறையினர் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபட்டு...

ஹோட்டலில் தகராறு மாவட்ட எஸ்.பி நேரில் சென்று விசாரனை

0
தூத்துக்குடி - செப் -23,2021 கோவில்பட்டியில் ஒரு ஹோட்டலில் சாப்பிட்டு கொண்டிருந்தவர்களுக்குள் தகராறு - மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் சம்பவ இடத்திற்கு நேரில் சென்று விசாரணை. கோவில்பட்டி மேற்கு காவல் நிலைய...

ஊர்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிறசி மாவட்ட எஸ.பி தலைமையில் நடைபெற்றது

0
அரியலூர் -செப் -23,2021 அரியலூர் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் பெரோஸ்கான் அப்துல்லா அவர்ள் தலைமையில் ஊர்க்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிற்சி முகாம் இன்று ஹோட்டல் லயாவில் நடைபெற்றது. இதில் அரியலூர் மாவட்ட...

தற்போதைய செய்திகள்