80.7 F
Tirunelveli
Saturday, July 2, 2022
முகப்பு மாவட்டம் தூத்துக்குடி தாதுமணல் கடத்திய 6,பேர்‌‌‌கைது 39,டன் தாதுமணல் பறிமுதல்

தாதுமணல் கடத்திய 6,பேர்‌‌‌கைது 39,டன் தாதுமணல் பறிமுதல்

தூத்துக்குடி – ஆகஸ்ட் – 21,2021

தூத்துக்குடி வி.வி டைட்டானியம் பிக்மெண்ட் என்ற தனியார் நிறுவனம் சிப்காட் காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட பகுதியான தெற்கு வீரபாண்டியபுரத்தில் உள்ளது. மேற்படி நிறுவனத்திற்கு சொந்தமான குடோன் முத்தையாபுரம் காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட பகுதியான முள்ளக்காட்டில் உள்ளது. இந்த குடோனை கடந்த 2017ம் வருடம் மாவட்ட ஆட்சியர் அவர்களால் பூட்டி சீல் வைக்கப்பட்டது. இந்நிலையில் தாதுமணல் கடத்துவதாக கிடைத்த தகவலின் அடிப்படையில் தூத்துக்குடி மீளவிட்டான் கிராம நிர்வாக அலுவலர் ராஜேஷ்கண்ணா (49) மற்றும் வருவாய் துறையினருடன் தெற்கு வீரபாண்டியபுரத்தில் உள்ள வி.வி டைட்டானியம் கம்பெனி முன்பு சோதனை செய்தபோது, ஒரு லாரியில் 9 மூட்டைகளில் 9 டன் இல்மனைட் தாதுமணல் இருந்தது தெரியவந்தது. இதுகுறித்து கிராம நிர்வாக அலுவலர் ராஜேஷ்கண்ணா அளித்த புகாரின் பேரில் சிப்காட் காவல் நிலைய காவல் ஆய்வாளர் சண்முகம் தலைமையிலான போலீசார் கடத்தலுக்கு பயன்படுத்திய லாரியின் ஓட்டுனர்கள் மீதும், தூத்துக்குடி வி.வி டைட்டானியம் கம்பெனியின் உரிமையாளர் மற்றும் அத்துடன் தொடர்புடையவர்கள் ஆகியோர் மீதும் வழக்குபதிவு செய்து விசாரணை மேற்கொண்டனர்.

இச்சம்பவம் குறித்து மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் சம்பவ இடத்தை பார்வையிட்டு உரிய நடவடிக்கை மேற்கொள்ள தூத்துக்குடி ஊரக காவல் துணை கண்காணிப்பாளர் பொன்னரசுக்‌‌‌கு உத்தரவிட்டார்.

அவரது உத்தரவின் பேரில் சிப்காட் காவல் நிலைய ஆய்வாளர் சண்முகம் தலைமையிலான போலீசார் 5 லாரிகளின் ஓட்டுநர்களான தூத்துக்குடி செக்கடி தெருவை சேர்ந்த வெள்ளசாமி மகன் 1) இசக்கி (49), தூத்துக்குடி ஆரோக்கியபுரத்தை சேர்ந்த நடராஜன் மகன் 2) மாரிமுத்து (39), தூத்துக்குடி ஸ்டேட் பேங்க் காலனியை சேர்ந்த பட்டறைசாமி மகன் 3) முருகன் (39), தூத்துக்கு சண்முகபுரம் பகுதியை சேர்ந்த அய்யாக்குட்டி மகன் 4) சடையாண்டி (39), ஆத்தூர் பரதர் தெருவை சேர்ந்த சூசை மகன் 5) செல்வம் (59) மற்றும் மேற்படி முள்ளக்காடு குடோனின் மேற்பார்வையாளரான கன்னியாகுமரி மாவட்டம் தெற்கு சூரங்குடி பகுதியை சேர்ந்த சுயம்பு மகன் 6) ராமகிருஷ்ணன் (41) ஆகிய 6 பேரை கைது செய்து, கடத்தலுக்கு பயன்படுத்தப்பட்ட 5 லாரிகள் மற்றும் 39 டன் இல்மனைட் தாதுமணலையும் பறிமுதல் செய்தனர். பின் மேற்படி குடோனை தாசில்தார் முன்னிலையில் சீல் வைக்கப்பட்டது. மேலும் போலீசார் தீவிர விசாரணை மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

19,724FansLike
89FollowersFollow
387SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

தமிழக காவல்துறைக்கு பெருமை தேடி தந்த காவலருக்கு மாவட்ட எஸ்பி பாராட்டு

0
தூத்துக்குடி - ஜீலை -01,2022 திருச்செந்தூரில் நள்ளிரவில் மருந்து கிடைக்காமல் பரிதவித்த ஓய்வு பெற்ற இலங்கை அறுவை சிகிச்சை மருத்துவரை யாரென்றே தெரியாமல், அவருக்கு அவசரத்தேவையான மருந்துகளை வாங்கிக்கொடுத்து உதவிய திருச்செந்தூர் காவலரையும், தமிழக...

மரம் நடுதல் அதன் நன்மைகள் குறித்து விளக்க குழு உருவாக்கம் ஆவடி போலீஸ் கமிஷனர்...

0
சென்னை ஆவடி -ஜீலை -01,2022 செய்தியாளர் - கே.நியாஸ் இன்று ஆவடி காவல் ஆணையரகத்தில் மரம்நடுதல் அதன் நன்மைகள், குறித்து குழு உருவாக்கும் பயிற்சி "எஸ்பிரிட் டி கார்ப்ஸ்" மற்றும் ஆவடி காவல் ஆணையரகம்"...

திருட்டு மற்றும் பொது அமைதிக்கு பங்கம் விளைவிக்கும் செயல்களில் ஈடுப்பட்ட நபர் குண்டாஸில் கைது

0
நெல்லை மாநகரம் - ஜீலை -01,2022 திருநெல்வேலி மாவட்டம் மற்றும் திருநெல்வேலி மாநகர பகுதிகளில் திருட்டு வழக்கு மற்றும் பொது ஒழுங்கிற்கு பங்கம் விளைவிக்கும் செயல்களில் ஈடுபட்டு வந்த வந்த நபர் குண்டர் தடுப்பு...

மெச்சதகுந்த பணிக்காக போலீசாருக்கு எஸ்பி பாராட்டு!!!

0
திருநெல்வேலி - ஜீலை -01,2022 மதுபானம் விற்பனை செய்தவர்களை கைது செய்ய உதவியாக இருந்து சிறப்பாக பணிபுரிந்த மாவட்ட ஆயுதப்படை காவலர்களுக்கு பாராட்டு. திருநெல்வேலி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் ப.சரவணன் இ.கா.ப சட்டவிரோதமாக கஞ்சா,...

திருவாரூர் மாவட்டத்தில் களவு போன மற்றும் காணமல் போன 5,லட்சம் மதிப்புள்ள ஆன்ராய்டு செல்போன்‌‌‌கள்...

0
திருவாரூர் - ஜீன் -30,2022 களவு போன மற்றும் காணாமல் போன ரூ.5.10.000/- மதிப்பிணன 75 ஆன்ராய்டு வகை செல் போன்கள் மீட்பு - உரிமையாணிகளிப ஒப்படைத்து மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பார் அதிரடி நடவடிக்கை திருவாரூர்...

தற்போதைய செய்திகள்