80.7 F
Tirunelveli
Saturday, July 2, 2022
முகப்பு மாவட்டம் திருப்பூர் "சினிமாவை மிஞ்சிய கடத்தல் சம்பவம் 6,மணி நேரத்‌‌‌தில்‌‌‌ கடத்தல்‌‌‌ கும்பலை சுற்றிவளைத்தது...

“சினிமாவை மிஞ்சிய கடத்தல் சம்பவம் 6,மணி நேரத்‌‌‌தில்‌‌‌ கடத்தல்‌‌‌ கும்பலை சுற்றிவளைத்தது டி.ஐ.ஜி தனிப்‌‌‌படை

திருப்பூர் – ஆகஸ்ட் – 23,2021

6 மணி நேரத்தில் அதிரடி வேட்டை?

8 தனிப்படை?

2,கோடி பறிமுதல்

சுற்றி வளைத்தது போலீஸ் 4,பேர் கைது

திருப்பூர் மாவட்டம் காங்கேயம் பகுதியில் தொழிலதிபரின் மகன் சிவ பிரதீப் என்பவரை மர்ம கும்பல் கடத்தி 3 கோடி ரூபாய் பணம் கேட்டு மிரட்டல் . திண்டுக்கல்லில் பதுங்கி இருந்தவர்களை 6 மணி நேரத்தில் அதிரடி வேட்டையில் ஐஜி சுதாகர் மற்றும் கோவை சரக டி.ஐ.ஜி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் சசாங் சாய் ஆகியோரின்‌‌‌ தீவிர நடவடிக்கையில் சுற்றிவளைத்து கைது செய்தது போலீஸ்,

திருப்பூர் மாவட்டம் காங்கேயம் காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட காடையூர் பகுதியில் வசித்து வரும் சிவ பிரதீப் என்பவர் 22 .08.2021 ஆம் தேதி தனக்கு சொந்தமான டொயோட்டா இன்னோவா காரில் டிரைவர் சதாம் என்பவர் ஓட்ட வீட்டிற்கு புறப்பட்டு வந்து கொண்டிருந்தபோது மதியம் சுமார் ஒரு மணி அளவில் வீரசோழபுரம் ரோட்டில் எதிரில் வந்த டாட்டா சுமோ காரில் இருந்து இறங்கி வந்த ஏழு நபர்கள் காரை மறித்து நிறுத்தி சிவ பிரதீப்பை இன்னோவா காரில் திண்டுக்கல் சிறு மலைக்கு கடத்தி சென்றுள்‌‌‌ளனர்‌‌‌

பணம் கேட்டு கொலை மிரட்டல்

அதன்பின்பு மூன்று கோடி ரூபாய் பணம் கொடுக்கவில்லை எனில் சிவ பிரதீப்பை கொன்று புதைத்து விடுவதாக கடத்தப்பட்டவரின்‌‌‌ தந்தை ஈஸ்வரமூர்த்தியை செல்போனில் தொடர்பு கொண்டு மிரட்டியதாகவும் ஈஸ்வரமூர்த்தி 3 கோடி ரூபாய் பணத்தை எடுத்துச்சென்று கொடுத்தபின் திண்டுக்கல் அவதார் செராமிக்ஸ் கம்பெனி அருகில் கடத்திய நபரை இன்னோவா காருடன் விட்டுவிட்டு பின்தொடர்ந்து வந்த சுமோ காரில் பணத்துடன் தப்பி சென்றதாகவும் 23.08.2021 ஆம் தேதி காங்கேயம் காவல் நிலையம் வந்து சிவ பிரதீப் கொடுத்த புகாரின் பேரில் காங்கேயம் காவல் நிலைய குற்ற எண் 1049/2021 U/s 364 (A) 506 (i) IPC இன் கீழ் வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டது வழக்கு பதிவு செய்த சில மணி நேரங்களில் மேற்கு மண்டல ஐ.ஜி சுதாகர் இ. கா.ப. வழிகாட்டுதலின் படியும் கோவை சரக காவல்துறை துணைத் தலைவர் எம்எஸ் முத்துசாமி இ கா பா ஆலோசனையின் படியும் திருப்பூர் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் கோ.சசாங் சாய்.இ.கா.ப., உத்தரவின்படி காங்கேயம் துணை காவல் கண்காணிப்பாளர் குமரேசன் தலைமையில் 8 தனிப்படைகள் அமைக்கப்பட்டு தீவிர தேடுதல் வேட்டையில் ஈடுபட்டனர் இவ்வழக்கில் சம்பந்தப்பட்ட குற்றவாளிகள் சக்திவேல் 37, அகஸ்டின்45, மற்றும் பாலாஜி 38, ஆகிய 3 பேர் பதுங்கிருந்த போது தனிப்படையினர் கைது செய்து அவர்களிடமிருந்து 1,69,50,000 ரூபாய் பணம் பறிமுதல் .இவ்வழக்கில் சம்பந்தப்பட்ட பசீர்32 என்பவரை கிருஷ்ணகிரியில் கைது செய்து அவரிடமிருந்து 20,44,000 ரூபாய் பணம் பறிமுதல். இவ்வழக்கில் எஞ்சிய மூன்று குற்றவாளிகளை விரைந்து கைது நடவடிக்கையை மேற்கொண்டு வருகின்றனர்

19,724FansLike
89FollowersFollow
387SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

தமிழக காவல்துறைக்கு பெருமை தேடி தந்த காவலருக்கு மாவட்ட எஸ்பி பாராட்டு

0
தூத்துக்குடி - ஜீலை -01,2022 திருச்செந்தூரில் நள்ளிரவில் மருந்து கிடைக்காமல் பரிதவித்த ஓய்வு பெற்ற இலங்கை அறுவை சிகிச்சை மருத்துவரை யாரென்றே தெரியாமல், அவருக்கு அவசரத்தேவையான மருந்துகளை வாங்கிக்கொடுத்து உதவிய திருச்செந்தூர் காவலரையும், தமிழக...

மரம் நடுதல் அதன் நன்மைகள் குறித்து விளக்க குழு உருவாக்கம் ஆவடி போலீஸ் கமிஷனர்...

0
சென்னை ஆவடி -ஜீலை -01,2022 செய்தியாளர் - கே.நியாஸ் இன்று ஆவடி காவல் ஆணையரகத்தில் மரம்நடுதல் அதன் நன்மைகள், குறித்து குழு உருவாக்கும் பயிற்சி "எஸ்பிரிட் டி கார்ப்ஸ்" மற்றும் ஆவடி காவல் ஆணையரகம்"...

திருட்டு மற்றும் பொது அமைதிக்கு பங்கம் விளைவிக்கும் செயல்களில் ஈடுப்பட்ட நபர் குண்டாஸில் கைது

0
நெல்லை மாநகரம் - ஜீலை -01,2022 திருநெல்வேலி மாவட்டம் மற்றும் திருநெல்வேலி மாநகர பகுதிகளில் திருட்டு வழக்கு மற்றும் பொது ஒழுங்கிற்கு பங்கம் விளைவிக்கும் செயல்களில் ஈடுபட்டு வந்த வந்த நபர் குண்டர் தடுப்பு...

மெச்சதகுந்த பணிக்காக போலீசாருக்கு எஸ்பி பாராட்டு!!!

0
திருநெல்வேலி - ஜீலை -01,2022 மதுபானம் விற்பனை செய்தவர்களை கைது செய்ய உதவியாக இருந்து சிறப்பாக பணிபுரிந்த மாவட்ட ஆயுதப்படை காவலர்களுக்கு பாராட்டு. திருநெல்வேலி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் ப.சரவணன் இ.கா.ப சட்டவிரோதமாக கஞ்சா,...

திருவாரூர் மாவட்டத்தில் களவு போன மற்றும் காணமல் போன 5,லட்சம் மதிப்புள்ள ஆன்ராய்டு செல்போன்‌‌‌கள்...

0
திருவாரூர் - ஜீன் -30,2022 களவு போன மற்றும் காணாமல் போன ரூ.5.10.000/- மதிப்பிணன 75 ஆன்ராய்டு வகை செல் போன்கள் மீட்பு - உரிமையாணிகளிப ஒப்படைத்து மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பார் அதிரடி நடவடிக்கை திருவாரூர்...

தற்போதைய செய்திகள்