80.7 F
Tirunelveli
Saturday, July 2, 2022
முகப்பு மாவட்டம் தூத்துக்குடி 23, வழக்கில் தொடர்புடைய கொள்ளையன்‌‌‌ கைது

23, வழக்கில் தொடர்புடைய கொள்ளையன்‌‌‌ கைது

தூத்துக்குடி -ஆகஸ்ட் -15,2021

தூத்துக்குடி மாவட்டம், புளியம்பட்டி காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட பகுதியில் வீடுகளில் தங்க நகைகளை கொள்ளையடித்த கொலை, கொள்ளை வழக்கு உட்பட 23 வழக்குகளில் ஈடுபட்ட பிரபல கொள்ளையன் கைது – ரூபாய் 5,00,000/- மதிப்புள்ள 22 பவுன் தங்க நகைகள் மீட்பு – தனிப்படை போலீசாருக்கு மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் பாராட்டு.

கடந்த 2 மாதங்களாக புளியம்பட்டி, நாரைக்கிணறு மற்றும் கழுகுமலை ஆகிய காவல் எல்லைக்குட்பட்ட பகுதிகளில் வீடுகளில் பூட்டை உடைத்து தங்க நகைகள் திருடப்பட்ட சம்பவங்கள் நடைபெற்றிருந்தது. இதுகுறித்து சம்மந்தப்பட்ட காவல் நிலைய போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை மேற்கொண்டு வந்தனர்.

இதுகுறித்து மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் , மணியாச்சி காவல் துணை கண்காணிப்பாளர் சங்கர் மேற்பார்வையில் புளியம்பட்டி காவல் நிலைய ஆய்வாளர் தர்மர் தலைமையில் உதவி ஆய்வாளர் . செல்வன், சிறப்பு உதவி ஆய்வாளர் பொன்முனியசாமி, முதல் நிலைக் காவலர்கள் கொடிவேல், பிரபாகரன், காவலர்கள் செண்பகராஜ், விடுதலைபாரதிக்கண்ணன், மகேஷ் மற்றும் சுகுமார் ஆகியோர் அடங்கிய தனிப்படை அமைத்து சம்மந்தப்பட்ட எதிரியை கண்டுபிடித்து விரைந்து கைது செய்து, திருடப்பட்ட நகை மற்றும் இதர சொத்துக்களை மீட்குமாறு உத்தரவிட்டார்.

அவரது உத்தரவின்பேரில் மேற்படி தனிப்படையினர் அப்பகுதிகளில் உள்ள சிசிடிவி கேமராக்களை ஆய்வு செய்தும், சம்பவ இடத்தில் இருந்த கைரேகைகளை காவல்துறை தனிவிரல் ரேகைப்பிரிவினர் மூலம் ஆய்வு செய்த அறிக்கையின் அடிப்படையிலும் பல்வேறு கோணங்களில் விசாரணை மேற்கொண்டதில் தென்காசி மாவட்டம் கடையம், கல்யாணிபுரம் பகுதியைச் சேர்ந்த மாடசாமி மகன் பாலமுருகன் (37) என்பவர் மேற்படி திருட்டு மற்றும் வழிப்பறி சம்பவங்களில் ஈடுபட்டது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது, உடனே மேற்படி தனிப்படை போலீசார் அவரை கைது செய்தனர், மேலும் விசாரணையில் அவர், திருநெல்வேலி மாவட்டம் கங்கைகொண்டான் காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட பகுதியிலும் திருடியுள்ளதை ஒப்புக்கொண்டார். இவரிடமிருந்து ரூபாய் 5,00,000/- ரூபாய் மதிப்புள்ள 22 பவுன் தங்க நகைகளை பறிமுதல் செய்தனர்.

மேற்படி எதிரி பாலமுருகன் இருமுறை குண்டர் சட்டத்தில் சிறையிலடைக்கப்பட்டவர் என்பதும், அவர் மீது ஏற்கனவே கொலை, கொள்ளை வழக்கு உட்பட 23 வழக்குகள் உள்ளது என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

சிசிடிவி காட்சிகளின் மூலம் தமிழ்நாடு அளவில் பொதுமக்களிடையே பிரபலமாக பேசப்பட்ட வழக்கான தென்காசி மாவட்டம், கடையம், கல்யாணிபுரத்தைச் சேர்ந்த சண்முகவேல் (70) மற்றும் அவரது மனைவி செந்தாமரை (67) ஆகிய முதிய தம்பதியினர் கடந்த 11.08.2019 அன்று தோப்பு வீட்டில் தனியாக குடியிருந்து வந்தபோது கொலை செய்ய முயற்சி செய்து, திருட முயன்றபோது மேற்படி செந்தாமரை தற்காப்புக்காக நாற்காலியால் தாக்க ஆரம்பித்தவுடன், அவரிடமிருந்து தப்பியோடியுள்ளவர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

மேற்படி பிரபல கொள்ளையனை கைது செய்து, அவரிடமிருந்து தங்க நகைகளை மீட்ட தனிப்படை போலீசாரை மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் வெகுவாக பாராட்டினார்.

19,724FansLike
89FollowersFollow
387SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

தமிழக காவல்துறைக்கு பெருமை தேடி தந்த காவலருக்கு மாவட்ட எஸ்பி பாராட்டு

0
தூத்துக்குடி - ஜீலை -01,2022 திருச்செந்தூரில் நள்ளிரவில் மருந்து கிடைக்காமல் பரிதவித்த ஓய்வு பெற்ற இலங்கை அறுவை சிகிச்சை மருத்துவரை யாரென்றே தெரியாமல், அவருக்கு அவசரத்தேவையான மருந்துகளை வாங்கிக்கொடுத்து உதவிய திருச்செந்தூர் காவலரையும், தமிழக...

மரம் நடுதல் அதன் நன்மைகள் குறித்து விளக்க குழு உருவாக்கம் ஆவடி போலீஸ் கமிஷனர்...

0
சென்னை ஆவடி -ஜீலை -01,2022 செய்தியாளர் - கே.நியாஸ் இன்று ஆவடி காவல் ஆணையரகத்தில் மரம்நடுதல் அதன் நன்மைகள், குறித்து குழு உருவாக்கும் பயிற்சி "எஸ்பிரிட் டி கார்ப்ஸ்" மற்றும் ஆவடி காவல் ஆணையரகம்"...

திருட்டு மற்றும் பொது அமைதிக்கு பங்கம் விளைவிக்கும் செயல்களில் ஈடுப்பட்ட நபர் குண்டாஸில் கைது

0
நெல்லை மாநகரம் - ஜீலை -01,2022 திருநெல்வேலி மாவட்டம் மற்றும் திருநெல்வேலி மாநகர பகுதிகளில் திருட்டு வழக்கு மற்றும் பொது ஒழுங்கிற்கு பங்கம் விளைவிக்கும் செயல்களில் ஈடுபட்டு வந்த வந்த நபர் குண்டர் தடுப்பு...

மெச்சதகுந்த பணிக்காக போலீசாருக்கு எஸ்பி பாராட்டு!!!

0
திருநெல்வேலி - ஜீலை -01,2022 மதுபானம் விற்பனை செய்தவர்களை கைது செய்ய உதவியாக இருந்து சிறப்பாக பணிபுரிந்த மாவட்ட ஆயுதப்படை காவலர்களுக்கு பாராட்டு. திருநெல்வேலி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் ப.சரவணன் இ.கா.ப சட்டவிரோதமாக கஞ்சா,...

திருவாரூர் மாவட்டத்தில் களவு போன மற்றும் காணமல் போன 5,லட்சம் மதிப்புள்ள ஆன்ராய்டு செல்போன்‌‌‌கள்...

0
திருவாரூர் - ஜீன் -30,2022 களவு போன மற்றும் காணாமல் போன ரூ.5.10.000/- மதிப்பிணன 75 ஆன்ராய்டு வகை செல் போன்கள் மீட்பு - உரிமையாணிகளிப ஒப்படைத்து மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பார் அதிரடி நடவடிக்கை திருவாரூர்...

தற்போதைய செய்திகள்