80.5 F
Tirunelveli
Friday, September 24, 2021
முகப்பு மாவட்டம் தூத்துக்குடி 23, வழக்கில் தொடர்புடைய கொள்ளையன்‌‌‌ கைது

23, வழக்கில் தொடர்புடைய கொள்ளையன்‌‌‌ கைது

தூத்துக்குடி -ஆகஸ்ட் -15,2021

தூத்துக்குடி மாவட்டம், புளியம்பட்டி காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட பகுதியில் வீடுகளில் தங்க நகைகளை கொள்ளையடித்த கொலை, கொள்ளை வழக்கு உட்பட 23 வழக்குகளில் ஈடுபட்ட பிரபல கொள்ளையன் கைது – ரூபாய் 5,00,000/- மதிப்புள்ள 22 பவுன் தங்க நகைகள் மீட்பு – தனிப்படை போலீசாருக்கு மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் பாராட்டு.

கடந்த 2 மாதங்களாக புளியம்பட்டி, நாரைக்கிணறு மற்றும் கழுகுமலை ஆகிய காவல் எல்லைக்குட்பட்ட பகுதிகளில் வீடுகளில் பூட்டை உடைத்து தங்க நகைகள் திருடப்பட்ட சம்பவங்கள் நடைபெற்றிருந்தது. இதுகுறித்து சம்மந்தப்பட்ட காவல் நிலைய போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை மேற்கொண்டு வந்தனர்.

இதுகுறித்து மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் , மணியாச்சி காவல் துணை கண்காணிப்பாளர் சங்கர் மேற்பார்வையில் புளியம்பட்டி காவல் நிலைய ஆய்வாளர் தர்மர் தலைமையில் உதவி ஆய்வாளர் . செல்வன், சிறப்பு உதவி ஆய்வாளர் பொன்முனியசாமி, முதல் நிலைக் காவலர்கள் கொடிவேல், பிரபாகரன், காவலர்கள் செண்பகராஜ், விடுதலைபாரதிக்கண்ணன், மகேஷ் மற்றும் சுகுமார் ஆகியோர் அடங்கிய தனிப்படை அமைத்து சம்மந்தப்பட்ட எதிரியை கண்டுபிடித்து விரைந்து கைது செய்து, திருடப்பட்ட நகை மற்றும் இதர சொத்துக்களை மீட்குமாறு உத்தரவிட்டார்.

அவரது உத்தரவின்பேரில் மேற்படி தனிப்படையினர் அப்பகுதிகளில் உள்ள சிசிடிவி கேமராக்களை ஆய்வு செய்தும், சம்பவ இடத்தில் இருந்த கைரேகைகளை காவல்துறை தனிவிரல் ரேகைப்பிரிவினர் மூலம் ஆய்வு செய்த அறிக்கையின் அடிப்படையிலும் பல்வேறு கோணங்களில் விசாரணை மேற்கொண்டதில் தென்காசி மாவட்டம் கடையம், கல்யாணிபுரம் பகுதியைச் சேர்ந்த மாடசாமி மகன் பாலமுருகன் (37) என்பவர் மேற்படி திருட்டு மற்றும் வழிப்பறி சம்பவங்களில் ஈடுபட்டது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது, உடனே மேற்படி தனிப்படை போலீசார் அவரை கைது செய்தனர், மேலும் விசாரணையில் அவர், திருநெல்வேலி மாவட்டம் கங்கைகொண்டான் காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட பகுதியிலும் திருடியுள்ளதை ஒப்புக்கொண்டார். இவரிடமிருந்து ரூபாய் 5,00,000/- ரூபாய் மதிப்புள்ள 22 பவுன் தங்க நகைகளை பறிமுதல் செய்தனர்.

மேற்படி எதிரி பாலமுருகன் இருமுறை குண்டர் சட்டத்தில் சிறையிலடைக்கப்பட்டவர் என்பதும், அவர் மீது ஏற்கனவே கொலை, கொள்ளை வழக்கு உட்பட 23 வழக்குகள் உள்ளது என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

சிசிடிவி காட்சிகளின் மூலம் தமிழ்நாடு அளவில் பொதுமக்களிடையே பிரபலமாக பேசப்பட்ட வழக்கான தென்காசி மாவட்டம், கடையம், கல்யாணிபுரத்தைச் சேர்ந்த சண்முகவேல் (70) மற்றும் அவரது மனைவி செந்தாமரை (67) ஆகிய முதிய தம்பதியினர் கடந்த 11.08.2019 அன்று தோப்பு வீட்டில் தனியாக குடியிருந்து வந்தபோது கொலை செய்ய முயற்சி செய்து, திருட முயன்றபோது மேற்படி செந்தாமரை தற்காப்புக்காக நாற்காலியால் தாக்க ஆரம்பித்தவுடன், அவரிடமிருந்து தப்பியோடியுள்ளவர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

மேற்படி பிரபல கொள்ளையனை கைது செய்து, அவரிடமிருந்து தங்க நகைகளை மீட்ட தனிப்படை போலீசாரை மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் வெகுவாக பாராட்டினார்.

19,724FansLike
49FollowersFollow
359SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

திருப்பத்தூரில் திருட்டு கும்பல் இரண்டு மணிநேரத்தில் கைது -மாவட்ட எஸ்.பி அதிரடி

0
திருப்பத்தூர் - செப் -23,2021 செய்தியாளர் - அமீன் வாணியம்பாடி நகர காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட நியூடவுன் பேராசிரியர் நகரில் நடைபெற்ற திருட்டு சம்பவதை துப்புதுலக்க மாவட்டகாவல் கண்காணிப்பாளர் டாக்டர்.பாலகிருஷ்ணன்  உத்தரவின் பேரில் விரல்ரேகைபிரிவு உதவி...

டிஜிபி முதல் எஸ்.பி வரை திடீர் மாற்றம் – தமிழக அரசு உத்‌‌‌தரவு

0
சென்னை - செப் -23,2021 அது தொடர்பாக தமிழக அரசின் கூடுதல் தலைமைச் செயலாளர் பிரபாகர் வெளியிட்டுள்ள உத்தரவு விவரம் வருமாறு:– ஆயுதப்படை கூடுதல் டிஜிபி ஜெயந்த் முரளி அங்கிருந்து மாற்றப்பட்டு சிலைக்கடத்தல் தடுப்புப்பிரிவு கூடுதல்...

உள்ளாட்சி தேர்தல் வாக்கு எண்ணும் மையங்களில் மாவட்ட ஆட்சியர் ,எஸ்.பி நேரில் ஆய்வு

0
திருநெல்வேலி - செப் -23,2021 தமிழ்நாட்டில் 9 மாவட்டத்திற்கான உள்ளாட்சி தேர்தல் வருகிற 06.10.2021 தேதி நடைபெற இருக்கிறது. இதனையொட்டி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் நெ.மணிவண்ணன் இ.கா.ப., உத்தரவுபடி காவல்துறையினர் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபட்டு...

ஹோட்டலில் தகராறு மாவட்ட எஸ்.பி நேரில் சென்று விசாரனை

0
தூத்துக்குடி - செப் -23,2021 கோவில்பட்டியில் ஒரு ஹோட்டலில் சாப்பிட்டு கொண்டிருந்தவர்களுக்குள் தகராறு - மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் சம்பவ இடத்திற்கு நேரில் சென்று விசாரணை. கோவில்பட்டி மேற்கு காவல் நிலைய...

ஊர்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிறசி மாவட்ட எஸ.பி தலைமையில் நடைபெற்றது

0
அரியலூர் -செப் -23,2021 அரியலூர் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் பெரோஸ்கான் அப்துல்லா அவர்ள் தலைமையில் ஊர்க்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிற்சி முகாம் இன்று ஹோட்டல் லயாவில் நடைபெற்றது. இதில் அரியலூர் மாவட்ட...

தற்போதைய செய்திகள்