80.5 F
Tirunelveli
Friday, September 24, 2021
முகப்பு மாவட்டம் தேனி "தேனி மாவட்ட போலீசார்‌‌‌ 21,பேருக்கு எஸ்.பி முன்னிலையில் ஆட்சியர் விருது.....

“தேனி மாவட்ட போலீசார்‌‌‌ 21,பேருக்கு எஸ்.பி முன்னிலையில் ஆட்சியர் விருது…..

தேனி – ஆகஸ்ட் -15,2021

தேனி மாவட்டம், தேனியில் அமைந்துள்ள விளையாட்டு மைதானத்தில்
இன்று காலை நடைபெற்ற “75 சுதந்திர தின விழாவில், தேனி மாவட்ட ஆட்சித் தலைவர் க. வி முரளிதரன் இ.ஆ.ப., மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் டோங்ரோ பிரவீன் உமேஷ் ஆகியோர் தேசிய கொடியினை ஏற்றி காவல் துறை அணிவகுப்பு மரியாதையை ஏற்றுக்கொண்டனர்.அதன் பிறகு தேசிய கொடியின் மூவர்ண கலர் பலூண்களை பறக்கவிட்டனர்.
இந்நிகழ்ச்சியில் மாவட்ட ஊரக வளர்ச்சி முகமையின் திட்ட இயக்குனர் ஆர்.தண்டபாணி, பெரியகுளம் சார் ஆட்சியர்
சே.ஆ. ரிஷப் இ.ஆ.ப., உத்தமபாளையம் வருவாய் கோட்டாட்சியர்
பீ. கவுசல்யா மற்றும் தேனி மாவட்ட வருவாய் ஆய்வாளர் ரமேஷ், ஊராட்சித் தலைவர் க. பிரியா, துணைத் தலைவர் ராஜபாண்டியன், மற்றும் தேனி அரசு மருத்துவக்கல்லூரி மருத்துவமனையின் முதல்வர் பாலாஜி நாதன், மற்றும் பொதுமக்கள் அனைவரும் கலந்துகொண்டனர். இந்த நிகழ்ச்சியில் கொரோனா காலக்கட்டத்தில் சிறப்பாக பணிபுந்த மருத்துவர்கள், செவிலியர்கள் , வருவாய் மற்றும் பேரிடர்மேலாண்மை துறை நகராட்சி, நிர்வாக நகர் பகுதி, மற்றும் குடிநீர் வழங்கல் துறை, ஊரகவளர்ச்சிதுறை, உள்ளிட்ட பல்வேறு துறைகளை சார்ந்த அரசு அலுவலர்கள் மற்றும் பணியாளர்கள் 146 நபர்களுக்கும், மற்றும் காவல்துறையை சேர்ந்த 21நபர்களுக்கும் பாராட்டுச் சான்றிதழ்களை, மாவட்ட ஆட்சித்தலைவரும், காவல் கண்காணிப்பாளரும் சேர்ந்து வழங்கி கெளரவித்தனர். மேலும் நாட்டின் விடுதலைக்காக போராடிய, தேனி மாவட்டத்தை சேர்ந்த சுதந்திர போராட்ட தியாகிகளை கெளவிக்க்கும் விதமாக அந்த பகுதி வட்டாட்சியர் மூலம் அலுவலர்களை நியமிக்கப்பட்டு, பொன் ஆடை அணிவிக்கப்பட்டன.

19,724FansLike
49FollowersFollow
359SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

திருப்பத்தூரில் திருட்டு கும்பல் இரண்டு மணிநேரத்தில் கைது -மாவட்ட எஸ்.பி அதிரடி

0
திருப்பத்தூர் - செப் -23,2021 செய்தியாளர் - அமீன் வாணியம்பாடி நகர காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட நியூடவுன் பேராசிரியர் நகரில் நடைபெற்ற திருட்டு சம்பவதை துப்புதுலக்க மாவட்டகாவல் கண்காணிப்பாளர் டாக்டர்.பாலகிருஷ்ணன்  உத்தரவின் பேரில் விரல்ரேகைபிரிவு உதவி...

டிஜிபி முதல் எஸ்.பி வரை திடீர் மாற்றம் – தமிழக அரசு உத்‌‌‌தரவு

0
சென்னை - செப் -23,2021 அது தொடர்பாக தமிழக அரசின் கூடுதல் தலைமைச் செயலாளர் பிரபாகர் வெளியிட்டுள்ள உத்தரவு விவரம் வருமாறு:– ஆயுதப்படை கூடுதல் டிஜிபி ஜெயந்த் முரளி அங்கிருந்து மாற்றப்பட்டு சிலைக்கடத்தல் தடுப்புப்பிரிவு கூடுதல்...

உள்ளாட்சி தேர்தல் வாக்கு எண்ணும் மையங்களில் மாவட்ட ஆட்சியர் ,எஸ்.பி நேரில் ஆய்வு

0
திருநெல்வேலி - செப் -23,2021 தமிழ்நாட்டில் 9 மாவட்டத்திற்கான உள்ளாட்சி தேர்தல் வருகிற 06.10.2021 தேதி நடைபெற இருக்கிறது. இதனையொட்டி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் நெ.மணிவண்ணன் இ.கா.ப., உத்தரவுபடி காவல்துறையினர் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபட்டு...

ஹோட்டலில் தகராறு மாவட்ட எஸ்.பி நேரில் சென்று விசாரனை

0
தூத்துக்குடி - செப் -23,2021 கோவில்பட்டியில் ஒரு ஹோட்டலில் சாப்பிட்டு கொண்டிருந்தவர்களுக்குள் தகராறு - மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் சம்பவ இடத்திற்கு நேரில் சென்று விசாரணை. கோவில்பட்டி மேற்கு காவல் நிலைய...

ஊர்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிறசி மாவட்ட எஸ.பி தலைமையில் நடைபெற்றது

0
அரியலூர் -செப் -23,2021 அரியலூர் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் பெரோஸ்கான் அப்துல்லா அவர்ள் தலைமையில் ஊர்க்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிற்சி முகாம் இன்று ஹோட்டல் லயாவில் நடைபெற்றது. இதில் அரியலூர் மாவட்ட...

தற்போதைய செய்திகள்