78.4 F
Tirunelveli
Wednesday, January 19, 2022
முகப்பு மாவட்டம் சென்னை 15,லட்‌‌‌சம் மதிப்புள்ள தடைசெய்யப்பட்ட 350,கிலோ குட்கா பறிமுதல் - 5,பேர் கைது சூளைமேடு போலீசாருக்கு கமிஷனர்...

15,லட்‌‌‌சம் மதிப்புள்ள தடைசெய்யப்பட்ட 350,கிலோ குட்கா பறிமுதல் – 5,பேர் கைது சூளைமேடு போலீசாருக்கு கமிஷனர் பாராட்டு

சென்னை – ஆகஸ்ட் -13,2021

காவல் ஆணையாளர் சங்கர் ஜுவால் இ.கா.ப மற்றும் கூடுதல் ஆணையாளர் (தெற்கு) கண்ணன் இ.கா.ப, ஆகியோரின் உத்தரவின் பேரில் கிழக்கு மண்டல இணை ஆணையாளர் ராஜேந்திரன் இ.கா.ப திருவல்லிக்கேணி மாவட்ட துணை ஆணையாளர் பகலவன் இ.கா.ப. ஆகியோரின் நேரடி மேற்பார்வையில் நுங்கம்பாக்கம் சரக உதவி ஆணையாளர் ரவி அபிராம் அவர்களின் வழிகாட்டுதலில், சூளைமேடு காவல்நிலைய ஆய்வாளர் வெற்றிச்செல்வன் ஆகியோர் தலைமையில் உதவி ஆய்வாளர்கள் மாரீஸ்வரன், தீபா. தமிழ்செல்வி, தலைமை காவலர் ஆனந்த், மு.நி.கா ஹீமாயூன், காவலர் முகேஷ், ஆகியோர் கொண்ட தனிப்படையினர் தமிழக அரசால் தடை செய்யப்பட்ட போதை பொருட்களான குட்கா பொருட்களை

ரகசிய தகவல்

விற்பனை செய்வதை தடுக்கும் விதத்தில் சூளைமேடு காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட இடங்களில் சோதனை செய்து கொண்டிருந்த போது 100 அடி ரோட்டில் ஆம்னி பேருந்தில் தமிழக அரசால் தடைசெய்யப்பட்ட போதைப்பொருட்கள் கொண்டுவருவதாக கிடைத்த தகவலின் பேரில் சந்தேகத்திற்கு இடமான வகையில் நின்று கொண்டிருந்த (1) .நடராஜன் ஆ/வ 50, த/பெ சுப்யைா, பாடி, சென்னை-50. (2) முருகன் ஆ/வ 25, தெ/பெ கருப்பையா, கோயம்பேடு, சென்னை-107. (3) பிரபாகர் ஆ/வ 29, த/ பெ ராஜேந்திரன், அரூர், தருமபுரி மாவட்டம், (4) ஆனந்தராஜ் ஆ/வ 37, த/பெ சுந்தர்ராஜ், பம்மல் சென்னை-75. (5) நந்தகோபால் ஆ/வ 31, த/பெ ராஜா, குடியாத்தம் தாலுக்கா, வேலூர் மாவட்டம் ஆகியோரை விசாரணை செய்ய அவர்கள் தங்களது பேருந்து KA 51 AF 1443 Grean line வாகனத்தின் உரிமையாளரின் அனுமதியுடன் கொண்டு வருவதாக தெரிவிக்க அவர்கள் பேருந்தில் கொண்டு வந்த தமிழக அரசால் தடைசெய்யப்பட்ட ரூபாய்-6,50,000/ – மதிப்புள்ள சுமார் 150 கிலோ கிராம் போதை பொருட்கள் கைப்பற்றப்பட்டு

5,நபர்‌‌‌கள்‌‌‌ கைது

மேலும் அவர்களை விசாரணையில் மேற்படி எதிரிகள் விற்பனை செய்ய பதுக்கி வைத்திருந்த தமிழக அரசால் தடை செய்யப்பட்ட போதை பொருட்கள் ரூபாய்-8.50,000/- மதிப்புள்ள சுமார் 200 கிலோகிராம் எடை கொண்ட குட்கா பொருட்களை (மொத்தமாக சுமார் ரூபாய்-15,00,000/- மதிப்பு கொண்ட சுமார் 350 கிலோ கிராம் எடை கொண்ட மற்றும் பேருந்து KA 51 AF 1443 Grean line கைப்பற்றப்பட்டது. எதிரிகள் 1 முதல் 5 நபர்கள் கைது செய்து நீதிமன்ற காவலுக்கு அனுப்பப்பட்டனர். பேருந்தின் உரிமையாளர் விஜயகுமார் என்பவர் தலைமறைவாக இருந்து வருகின்றார். இவ்வழக்கில் சிறப்பாக செயல்பட்ட சூளைமேடு காவல் ஆய்வாளர், உதவி ஆய்வாளர்கள், மற்றும் இவ்வழக்கில் பணியாற்றிய அனைவரையும், உயர் அதிகாரிகள் வெகுவாக பாராட்டினார்

19,724FansLike
57FollowersFollow
381SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

நெல்லையில்‌‌‌ வாலிபர் மீது குண்டாஸ் போலீஸ்‌‌‌ கமிஷனர் அதிரடி

0
திருநெல்வேலி - ஜன - 19,2022 கொலை முயற்சி, பொதுமக்களை அச்சுறுத்துதல் போன்ற சட்டவிரோத செயல்களில் ஈடுபட்டு வந்த நபர் குண்டர் தடுப்பு சட்டத்தின் கீழ் கைது. திருநெல்வேலி மாநகரம் பாளையங்கோட்டை பகுதியில் பல்வேறு வழக்குகளில்...

எஸ்பி அலுவலகத்திற்கு புகார் அளிக்க வரும் பொதுமக்களிடம் மரியாதையாக நடந்துவரும் காவலருக்கு எஸ்பி பாராட்டு

0
திருநெல்வேலி - ஜன -19,2022 புகார் அளிக்க வரும் பொதுமக்களிடம் பிரச்சனைகளை கேட்டறிந்து அவர்களிடம் கனிவாக நடந்து கொண்டு சிறப்பாக பணிபுரிந்து வரும் காவலருக்கு பாராட்டு. திருநெல்வேலி மாவட்டம் காவல் கண்காணிப்பாளர் அலுவலகத்தில் காவலர் ஜெஸ்கர்,...

“கூடைபந்து போட்டியில் பதக்கம் வென்ற ஆயுதபடை காவலருக்கு எஸ்பி பாராட்டு…..

0
தூத்துக்குடி - ஜன -19,2022 தமிழக காவல் துறையினருக்கான மண்டலங்களுக்கிடையே நடைபெற்ற போட்டிகளில் கூடைப்பந்து விளையாட்டு போட்டியில் வெற்றி பெற்று இரண்டாம் இடத்தை பிடித்து பதக்கங்கள் பெற்ற தூத்துக்குடி மாவட்ட காவல்துறையைச் சேர்ந்த தலைமை...

“சுமார் 30,ஆயிரம்‌‌‌ மதிப்புள்ள 45,கிலோ குட்கா மற்‌‌‌றும்‌‌‌ பைக்‌‌‌ பறிமுதல் இருவர் கைது”

0
தூத்துக்குடி - ஜன -18,2022 தூத்துக்குடி மாவட்டம் குரும்பூர் காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட பகுதியில் சட்டவிரோதமாக விற்பனைக்காக புகையிலை பொருள்களை இருசக்கர வாகனத்தில் கடத்தி வந்த இருவர் கைது - ரூபாய் 33,500/- மதிப்புள்ள...

“இலங்கைக்கு கடத்த முயன்ற 170,கிலோ கஞ்சா பறிமுதல் 9,பேர் கைது”

0
நாகப்பட்டினம் - ஜன -18,2022 செய்தியாளர் - சோமாஸ்கந்தன் சட்ட விரோதமாக கஞ்சா கடத்த முயன்ற 09 நபர்கள் கைது மற்றும் 170 கிலோ கஞ்சா மற்றும் கார் பறிமுதல்: நாகப்பட்டினம் மாவட்டத்தில் கஞ்சா கடத்தல்...

தற்போதைய செய்திகள்