80.7 F
Tirunelveli
Saturday, July 2, 2022
முகப்பு மாவட்டம் சென்னை 15,லட்‌‌‌சம் மதிப்புள்ள தடைசெய்யப்பட்ட 350,கிலோ குட்கா பறிமுதல் - 5,பேர் கைது சூளைமேடு போலீசாருக்கு கமிஷனர்...

15,லட்‌‌‌சம் மதிப்புள்ள தடைசெய்யப்பட்ட 350,கிலோ குட்கா பறிமுதல் – 5,பேர் கைது சூளைமேடு போலீசாருக்கு கமிஷனர் பாராட்டு

சென்னை – ஆகஸ்ட் -13,2021

காவல் ஆணையாளர் சங்கர் ஜுவால் இ.கா.ப மற்றும் கூடுதல் ஆணையாளர் (தெற்கு) கண்ணன் இ.கா.ப, ஆகியோரின் உத்தரவின் பேரில் கிழக்கு மண்டல இணை ஆணையாளர் ராஜேந்திரன் இ.கா.ப திருவல்லிக்கேணி மாவட்ட துணை ஆணையாளர் பகலவன் இ.கா.ப. ஆகியோரின் நேரடி மேற்பார்வையில் நுங்கம்பாக்கம் சரக உதவி ஆணையாளர் ரவி அபிராம் அவர்களின் வழிகாட்டுதலில், சூளைமேடு காவல்நிலைய ஆய்வாளர் வெற்றிச்செல்வன் ஆகியோர் தலைமையில் உதவி ஆய்வாளர்கள் மாரீஸ்வரன், தீபா. தமிழ்செல்வி, தலைமை காவலர் ஆனந்த், மு.நி.கா ஹீமாயூன், காவலர் முகேஷ், ஆகியோர் கொண்ட தனிப்படையினர் தமிழக அரசால் தடை செய்யப்பட்ட போதை பொருட்களான குட்கா பொருட்களை

ரகசிய தகவல்

விற்பனை செய்வதை தடுக்கும் விதத்தில் சூளைமேடு காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட இடங்களில் சோதனை செய்து கொண்டிருந்த போது 100 அடி ரோட்டில் ஆம்னி பேருந்தில் தமிழக அரசால் தடைசெய்யப்பட்ட போதைப்பொருட்கள் கொண்டுவருவதாக கிடைத்த தகவலின் பேரில் சந்தேகத்திற்கு இடமான வகையில் நின்று கொண்டிருந்த (1) .நடராஜன் ஆ/வ 50, த/பெ சுப்யைா, பாடி, சென்னை-50. (2) முருகன் ஆ/வ 25, தெ/பெ கருப்பையா, கோயம்பேடு, சென்னை-107. (3) பிரபாகர் ஆ/வ 29, த/ பெ ராஜேந்திரன், அரூர், தருமபுரி மாவட்டம், (4) ஆனந்தராஜ் ஆ/வ 37, த/பெ சுந்தர்ராஜ், பம்மல் சென்னை-75. (5) நந்தகோபால் ஆ/வ 31, த/பெ ராஜா, குடியாத்தம் தாலுக்கா, வேலூர் மாவட்டம் ஆகியோரை விசாரணை செய்ய அவர்கள் தங்களது பேருந்து KA 51 AF 1443 Grean line வாகனத்தின் உரிமையாளரின் அனுமதியுடன் கொண்டு வருவதாக தெரிவிக்க அவர்கள் பேருந்தில் கொண்டு வந்த தமிழக அரசால் தடைசெய்யப்பட்ட ரூபாய்-6,50,000/ – மதிப்புள்ள சுமார் 150 கிலோ கிராம் போதை பொருட்கள் கைப்பற்றப்பட்டு

5,நபர்‌‌‌கள்‌‌‌ கைது

மேலும் அவர்களை விசாரணையில் மேற்படி எதிரிகள் விற்பனை செய்ய பதுக்கி வைத்திருந்த தமிழக அரசால் தடை செய்யப்பட்ட போதை பொருட்கள் ரூபாய்-8.50,000/- மதிப்புள்ள சுமார் 200 கிலோகிராம் எடை கொண்ட குட்கா பொருட்களை (மொத்தமாக சுமார் ரூபாய்-15,00,000/- மதிப்பு கொண்ட சுமார் 350 கிலோ கிராம் எடை கொண்ட மற்றும் பேருந்து KA 51 AF 1443 Grean line கைப்பற்றப்பட்டது. எதிரிகள் 1 முதல் 5 நபர்கள் கைது செய்து நீதிமன்ற காவலுக்கு அனுப்பப்பட்டனர். பேருந்தின் உரிமையாளர் விஜயகுமார் என்பவர் தலைமறைவாக இருந்து வருகின்றார். இவ்வழக்கில் சிறப்பாக செயல்பட்ட சூளைமேடு காவல் ஆய்வாளர், உதவி ஆய்வாளர்கள், மற்றும் இவ்வழக்கில் பணியாற்றிய அனைவரையும், உயர் அதிகாரிகள் வெகுவாக பாராட்டினார்

19,724FansLike
89FollowersFollow
387SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

தமிழக காவல்துறைக்கு பெருமை தேடி தந்த காவலருக்கு மாவட்ட எஸ்பி பாராட்டு

0
தூத்துக்குடி - ஜீலை -01,2022 திருச்செந்தூரில் நள்ளிரவில் மருந்து கிடைக்காமல் பரிதவித்த ஓய்வு பெற்ற இலங்கை அறுவை சிகிச்சை மருத்துவரை யாரென்றே தெரியாமல், அவருக்கு அவசரத்தேவையான மருந்துகளை வாங்கிக்கொடுத்து உதவிய திருச்செந்தூர் காவலரையும், தமிழக...

மரம் நடுதல் அதன் நன்மைகள் குறித்து விளக்க குழு உருவாக்கம் ஆவடி போலீஸ் கமிஷனர்...

0
சென்னை ஆவடி -ஜீலை -01,2022 செய்தியாளர் - கே.நியாஸ் இன்று ஆவடி காவல் ஆணையரகத்தில் மரம்நடுதல் அதன் நன்மைகள், குறித்து குழு உருவாக்கும் பயிற்சி "எஸ்பிரிட் டி கார்ப்ஸ்" மற்றும் ஆவடி காவல் ஆணையரகம்"...

திருட்டு மற்றும் பொது அமைதிக்கு பங்கம் விளைவிக்கும் செயல்களில் ஈடுப்பட்ட நபர் குண்டாஸில் கைது

0
நெல்லை மாநகரம் - ஜீலை -01,2022 திருநெல்வேலி மாவட்டம் மற்றும் திருநெல்வேலி மாநகர பகுதிகளில் திருட்டு வழக்கு மற்றும் பொது ஒழுங்கிற்கு பங்கம் விளைவிக்கும் செயல்களில் ஈடுபட்டு வந்த வந்த நபர் குண்டர் தடுப்பு...

மெச்சதகுந்த பணிக்காக போலீசாருக்கு எஸ்பி பாராட்டு!!!

0
திருநெல்வேலி - ஜீலை -01,2022 மதுபானம் விற்பனை செய்தவர்களை கைது செய்ய உதவியாக இருந்து சிறப்பாக பணிபுரிந்த மாவட்ட ஆயுதப்படை காவலர்களுக்கு பாராட்டு. திருநெல்வேலி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் ப.சரவணன் இ.கா.ப சட்டவிரோதமாக கஞ்சா,...

திருவாரூர் மாவட்டத்தில் களவு போன மற்றும் காணமல் போன 5,லட்சம் மதிப்புள்ள ஆன்ராய்டு செல்போன்‌‌‌கள்...

0
திருவாரூர் - ஜீன் -30,2022 களவு போன மற்றும் காணாமல் போன ரூ.5.10.000/- மதிப்பிணன 75 ஆன்ராய்டு வகை செல் போன்கள் மீட்பு - உரிமையாணிகளிப ஒப்படைத்து மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பார் அதிரடி நடவடிக்கை திருவாரூர்...

தற்போதைய செய்திகள்