78.7 F
Tirunelveli
Monday, October 18, 2021
முகப்பு மாவட்டம் திருச்சி பெண்‌‌‌களுக்கு எதிரான குற்றங்களை தடுக்கும் பெண்‌‌‌கள் உதவி மையம் தொடக்க விழா நிகழ்‌‌‌ச்‌‌‌சியை போலீஸ்‌‌‌ கமிஷனர்‌‌‌...

பெண்‌‌‌களுக்கு எதிரான குற்றங்களை தடுக்கும் பெண்‌‌‌கள் உதவி மையம் தொடக்க விழா நிகழ்‌‌‌ச்‌‌‌சியை போலீஸ்‌‌‌ கமிஷனர்‌‌‌ துவங்‌‌‌கி வைத்தார்‌‌‌

திருச்சி – ஜீலை – 09,2021

நமதுநிருபர் – எஸ்.எம்.பாரூக்

திருச்சி மாநகரத்தில் பெண்களுக்கு எதிரான குற்றங்களான வரதட்சணை கொடுமை, பாலியல் தொல்லை, பெர்களை மானபங்கம் படுத்துதல், பணிபுரியும் இடங்களில் ஏற்படும் பெண்களுக்கு எதிரான தொல்லைகள் மற்றும் பெண் குழந்தைகளுக்கு எதிரான குற்றங்கள் ஆகியவற்றை தடுக்கும் வகையில் திருச்சி மாநகரத்தில் செயல்படும் அனைத்து காவல் நிலையங்களில் பெண் காவல் அதிகாரிகள் மற்றும் பெண் காவல் ஆளிநர்களை கொண்டு “பெண்‌‌‌கள் உதவி மையம்” தொடக்க விழா இன்று காலை கே.கே.நகர் மாநகர ஆயுதப்படை மைதானத்தில் உள்ள சமுதாயக் கூடத்தில் நடைபெற்றது.

திருச்சி மாநகர காவல் ஆணையர் அருண், இ.கா.ப., தொடங்கி வைத்து பெண்கள் உதவி மையத்தில் பணிபுரியும் பெனர் காவல் ஆளிநர்களுக்கான ஒரு நாள் பயிற்சி வகுப்பை ஆரம்பித்து வைத்தார்கள். இதில், பெண் உதவி மையத்திற்கான 24 மணி நேரம் செயல்படும் கட்டனாம் இல்லா தொலைபேசி 112, 181 மற்றும் 1098 என்ற எண்களை அறிமுகப்படுத்தி வைத்தார்கள். மேலும், இவ் உதவி மையத்தில் பெறப்படும் புகார்களை பாதிக்கப்பட்ட பெண்களின் இடத்திற்கு உடனடியாக சென்று தேவையான உதவிகளை துரிதமாக செய்துமுடிக்க பெண்கள் உதவி மையத்திற்கு அரசால் ஒதுக்கீடு செய்யப்பட்ட 16 இரண்டு சக்கர வாகனங்கள் (Honda Activa} மற்றும் 16 அதிநவீன தொழில்நுட்பங்கள் கூடிய மடிகணிளிகள் ஆகியவற்றை பயிற்சியில் ஈடுபட்டுள்ள பெண் காவல் ஆனிநர்களுக்கு திருச்சி மாநகர காவல் ஆணையர் அவர்கள் வழங்கி, “தற்போது காவல் துறையினர் மீது பொதுமக்களுக்கும், பெண்களுக்கும் நம்பிக்கை அதிகரித்துவரும் காரணத்தினால், அவர்கள் காவல் நிலையங்களுக்கு நேரடியாக வந்து புகார் அளிக்கின்றனர். அந்த நம்பிக்கையை நிறைவேற்றும் வகையில் நீங்கள் செயல்பட வேண்டும்” என்று அறிவுரை வழங்கினார்

இந்நிகழ்ச்சியில் திருச்சி மாநகர காவல் துணை ஆணையர் (280) R.சக்திவேல், கூடுதல் காவல் துணை ஆனையர் (CWC) S.வளிதா ஆகியோர் கலந்துகொண்டனர். மேலும், இப்பயிற்சி வகுப்பில் மாவட்ட சமூக நல அலுவலர் தமிமூன்நிஷா, திருச்சி மாநகர காவல் சட்ட ஆலோசகர் ராதா, மகளிர் திட்ட உதவி அலுவலர் .ஜான்பால் ஆண்டனி, தொழிலாளர்துறை ஆய்வாளர் லெட்சுமி, மாவட்ட குழந்தைகள் பாதுகாப்பு அலுவலர் .அளிதா, குழந்தைகள் நல குழு தலைவர் திருமதி.கமலா, அரசு வாவேற்பு துறை அலுவலர் ஆல்பர்ட் மனோகரன் மற்றும் மணப்பாறை அரசு மருத்துவமனை மருத்துவர் டாக்டர். கிருஷ்ணாமூர்த்தி ஆகியோர் கலந்துகொண்டு பயிற்சியளித்தனர். பயிற்சியில் பங்குபெற்ற அனைத்து காவல் ஆளிநர்களும் முனைப்புடன் பயிற்சி பெற்று சிறப்பாக பணிபுரிய இப்பயிற்சி உதவியாக இருந்ததாக தெரிவித்தார்

மேலும், திருச்சி மாநகரில் பெண்களுக்கு எதிரான குற்றங்களில் ஈடுபடுவோர் மீது கடுமையான சட்டரீதியான நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்படும் என திருச்சி மாநகர காவல் ஆணையர் தெரிவித்துக்கொள்ளப்படுகிறது.

19,724FansLike
48FollowersFollow
361SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

ஆயுதபடை காவலர்களின்‌‌‌ பணி மாறுதலுக்கான ஆலோசனை கூட்டம் மாவட்ட எஸ்.பி தலைமையில்...

0
தூத்துக்குடி - அக் - 17,2021 தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் ஆயுதப்படை காவலர்கள் தாலுகா காவலர்களாக பணி மாறுதலுக்கான கலந்தாய்வு கூட்டம் இன்று மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் தலைமையில் நடை பெற்றது. இன்று தூத்துக்குடி...

விபத்தில் காயமடைந்தவர்களுக்‌‌‌கு முதலுதவி செய்‌‌‌யும்‌‌‌ ஒத்‌‌‌திகை நிகழ்‌‌‌ச்‌‌‌சி மாவட்‌‌‌ட எஸ்‌‌‌.பி தலைமையில் நடைபெற்றது

0
தூத்துக்குடி - அக் -17,2021 இன்று உலக விபத்து காய தினத்தை முன்னிட்டு தூத்துக்குடி விவிடி சிக்னல் சந்திப்பில் தூத்துக்குடி அரசு மருத்துவ கல்லூரி மருத்துவமனை மற்றும் தூத்துக்குடி காவல்துறை சார்பாக விபத்தில் காயம்...

கொலையை திறம்‌‌‌பட புலனாய்வு செய்‌‌‌து குற்‌‌‌றவாளியை கைது செய்த தனிப்படை போலீசாருக்கு மாவட்ட...

0
திண்டுக்கல் - அக் - 17,2021 திண்டுக்கல் மாவட்டம் தாண்டிக்குடி அருகே கடந்த 10.10.2021 ஆம் தேதி சுமார் 30 வயது மதிக்கத்தக்க ஆண் பிரேதம் அழுகிய நிலையில் கண்டெடுக்கப்பட்டது. இதுதொடர்பாக தாண்டிக்குடி...

தேனி – காணாமல்போன 15,லட்‌‌‌சம்‌‌‌ மதிப்புள்ள செல்போன்கள் மீட்பு- மாவட்ட எஸ்‌.பி உரியவர்களிடம் ஒப்படைத்தார்

0
தேனி - அக் - 16,2021 சுமார் 15 லட்சம் ரூபாய் மதிப்பிலான 125 காணாமல் போன செல்போன்களை கண்டுபிடித்து மீட்டு உரியவர்களிடம் வழங்கிய தேனி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் டோங்கரே பிரவிண் உமேஷ்,இ.கா.ப.,...

போதைபொருள் குற்றங்களில் ஈடுபட்டு மனம்திருந்திய பெண்களின்‌‌‌ மறுவாழ்வுக்‌‌‌கான கூட்டம் திருச்‌‌‌சி ஐ.ஜி தலைமையில்...

0
பெரம்பலூர் - அக் - 16,2021 பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் மது, கள்ளச்சாராயம், போதைப்பொருள் குற்றங்களில் ஈடுபட்டு மனம் திருந்திய மகளிரின் மறுவாழ்வுக்கான சிறப்பு முகாம் பெரம்பலூர் நகரில் உள்ள கர்ணம் சகுந்தலா திருமண மண்டபத்தில்...

தற்போதைய செய்திகள்