85.4 F
Tirunelveli
Monday, October 25, 2021
முகப்பு மாவட்டம் திருப்பூர் கார்களை திருடி சாராயம் ,செம்மரகட்டைகளை கடத்திய பலே ஆசாமி சிக்கியது எப்படி

கார்களை திருடி சாராயம் ,செம்மரகட்டைகளை கடத்திய பலே ஆசாமி சிக்கியது எப்படி

திருப்பூர் – ஜீலை – 13,2021

திருப்பூர் மாநகர வடக்கு காவல் நிலையத்திற்கு உட்பட்ட சூசையாபுரம் கடந்த மாதம் 11ஆம் தேதி அங்கு உள்ள அரிசி கடை அருகில் நிறுத்தப்பட்டிருந்த காரை மர்ம ஆசாமி ஒருவர் திருடி சென்றுள்ளார்.இது தொடர்பாக வடக்கு போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தினர். இந்த வழக்கில் தொடர்புடைய ஆசாமியை பிடிக்க திருப்பூர் மாநகர காவல் ஆணையர் வனிதா (இ.கா.ப) உத்தரவின் பேரில் துணை ஆணையர் ரவி குற்றம் மற்றும் போக்குவரத்து மேற்பார்வையில் உதவி ஆணையர் வெற்றிவேந்தன் மற்றும் ஆய்வாளர் கணேசன் அவர்கள் தலைமையில் உதவி ஆய்வாளர் தங்கவேல் தலைமை காவலர் சங்கரநாராயணன் முதல் நிலை காவலர் ராஜசேகர் மற்றும் காவலர் பிரபாகரன் சபீக் ராஜா ஆயுதப்படை காவலர் அஜித்குமார் செல்வகணபதி ஆகியோர் தலைமையில் தனிப்படை அமைக்கப்பட்டு அந்த மர்ம ஆசாமி சுரேஷ்குமார் என்ற குளித்தலை சுரேஷ் பிடித்தனர்.மேலும் அவரிடம் இருந்து 3 வாகனங்கள் பறிமுதல் செய்தனர்.

தமிழகம் முழுவதும் தொடர்ச்சியாக திருட்டு சம்பவத்தில் சரக்கு வாகனத்தில் செம்மரம் மட்டும் எரிசாராயம் கடத்தும் சம்பவத்தில் ஈடுபட்ட சுரேஷ் குமாரை கைது செய்த தனிப்படையினர் மாநகர காவல் ஆணையர் வனிதா (இ.கா.ப) நேரில் அழைத்து பாராட்டு சான்றிதழ்கள் வழங்கினார்

19,724FansLike
50FollowersFollow
362SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

தேவர் மற்றும் மருதுபாண்டியர் குருபூஜை விழாவை அரசின்‌‌‌ உத்தரவை மீறாமல் நடத்த சமுதாய...

0
தேனி - அக் - 24,2021 செய்தியாளர் - செல்வகுமார் டிஎஸ்பி முத்துக்குமார் தலைமையில் தேவர் மற்றும் மருது பாண்டியர் குருபூஜை விழா சம்பந்தமாக சமுதாயத் தலைவர்களிடம் தீர்மானங்கள் பற்றி நடந்துகொள்ள ஆலோசனை கூட்டம்...

சமுதாய நல்லிணக்க விழிப்புணர்வு கூட்டம் எஸ்‌பி தலைமையில் நடைபெற்றது

0
தூத்துக்குடி - அக்-24,2021 முறப்பநாடு காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட அனவரதநல்லூர் மேல்நிலைப் பள்ளியில் இன்று சமுதாய நல்லிணக்க விழப்புணர்வு கூட்டம் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் தலைமையில் நடைபெற்றது. முறப்பநாடு காவல் நிலைய...

பணியின்‌ போது மரணித்த எஸ்.ஐ குடும்பதிற்கு மாவட்ட எஸ்.பி நிதியுதவி

0
திருவண்ணாமலை - அக் - 24,2021 திருவண்ணாமலை மாவட்டம், ஆரணி மகளிர் காவல் நிலையத்தில் பணிபுரிந்து வந்த உதவி ஆய்வாளர் சந்திரிகா என்பவர் உடல்நிலை சரியில்லாமல் கடந்த 10.08.2021- ம் தேதி இறந்து விட்டார்....

20,லட்‌‌‌சம்‌‌‌ மதிப்‌‌‌புள்‌‌‌ள பொருட்‌‌‌களை காப்‌‌‌பகங்‌‌‌களுக்‌‌‌கு வழங்‌‌‌கி அசத்‌‌‌திய போலீஸ்‌‌‌ கமிஷனர்‌‌‌

0
திருநெல்வேலி - அக் - 24,2021 நெல்லை மாநகரில் முதல் முறையாக காப்பகங்களின் குறைகளை கேட்டறிந்து ஒரே வாரத்தில் அனைத்து குறைகளையும், சுமார் ரூ 20 லட்சம் மதிப்புடைய பொருட்களை நன்கொடையாளர்கள் முன்னிலையில் காப்பகங்களுக்கு...

மார்பாக புற்று நோய் குறித்து நடந்த விழிப்புணர்வு சைக்கிள் பேரணியை சென்னை பெருநகர போலீஸ்‌‌‌...

0
சென்னை - அக் -24,2021 இன்று எம்.ஜி.எம் மருத்துவமனை நிர்வாகத்தினர் ஏற்பாடு செய்திருந்த, மார்பாக புற்று நோய் குறித்த விழிப்புணர்வு சைக்கிள் பேரணியை சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் சங்கர் ஜிவால், இ.கா.ப ...

தற்போதைய செய்திகள்