86 F
Tirunelveli
Friday, May 20, 2022
முகப்பு மாவட்டம் தேனி கரும்பூஞ்சை நோயால் பாதிக்கபட்ட சிறப்பு எஸ்.ஐயின் மேல் சிகிச்சைக்கு உதவிய டி.எஸ்.பி

கரும்பூஞ்சை நோயால் பாதிக்கபட்ட சிறப்பு எஸ்.ஐயின் மேல் சிகிச்சைக்கு உதவிய டி.எஸ்.பி

தேனி – ஜீலை – 28,2021

கருப்பு பூஞ்சை நோயால் பாதிக்கப்பட்ட சிறப்பு சார்பு ஆய்வாளரின் மேல் சிகிச்சைக்கு ஒன்றிணைந்து நிதி திரட்டி உதவித்தொகை வழங்கிய தேனி உட்கோட்ட காவல்துறையினர் வீரபாண்டி காவல் நிலையத்தில் சிறப்பு சார்பு ஆய்வாளராக பணிபுரிந்து வரும் ஜோதிராஜ் அவர்கள் கருப்பு பூஞ்சை நோயால் பாதிக்கப்பட்டு தொடர்ந்து மருத்துவ சிகிச்சை பெற்று வரும் நிலையில் தேனி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் டோங்கரே பிரவிண் உமேஷ்,இ.காப., பரிந்துரையின் பேரில் அவரின் மேல் சிகிச்சைக்காக தேனி உட்கோட்ட காவல் நிலையங்களில் பணிபுரியும் காவல்துறையினர் முழு பங்களிப்புடன் ஒன்றிணைந்து பண உதவிதொகை வழங்கினார்

அந்த உதவிதொகையை தேனி உட்கோட்ட துணை காவல் கண்காணிப்பாளர் முத்துராஜ் மற்றும் பழனிசெட்டிபட்டி காவல் நிலைய ஆய்வாளர் மதனகலா சிறப்பு சார்பு ஆய்வாளர் குடும்பத்தினரை நேரில் சென்று சந்தித்து வழங்கினர். மேலும் மருத்துவ சிகிச்சைக்காக உதவித் தொகையைப் பெற்றுக் கொண்ட சிறப்பு சார்பு ஆய்வாளர் அவர்களின் குடும்பத்தினர், தேனி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் மற்றும் பண உதவி அளித்த காவல்துறையினருக்கும் தங்களது நன்றிகளை தெரிவித்துக் கொண்டனர்.

19,724FansLike
84FollowersFollow
388SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

தூத்துக்குடியில்‌‌‌ எஸ்பி தலைமையில் கொடுஞ்செயல் எதிர்ப்பு உறுதிமொழி ஏற்பு

0
தூத்துக்குடி -மே -20,2022 ‘கொடுஞ்செயல் எதிர்ப்பு” நாளை முன்னிட்டு இன்று தூத்துக்குடி மாவட்ட காவல்துறை அலுவலகத்தில் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் டாக்டர் எல். பாலாஜி சரவணன் தலைமையில் உறுதிமொழி. ஒவ்வொரு ஆண்டும் மே...

நெல்லையில் கொடுஞ்செயல் எதிர்ப்பு உறுதி மொழி ஏற்பு நிகழ்ச்சி போலீஸ் கமிஷனர் தலைமையில்...

0
நெல்லை மாநகரம் -மே - 20,2022 நெல்லை மாநகர காவல் ஆணையாளர் .சந்தோஷ் குமார் இ.கா.ப தலைமையில் காவல் அதிகாரிகள் மற்றும் அமைச்சுப் பணியாளர்கள் ஆகியோர் கலந்து கொண்டு கொடுஞ்செயல் எதிர்ப்பு நாள்...

விழுப்புரத்தில் காவல் உதவி செயலி விழிப்புணர்வு ஸ்‌‌‌டிக்‌‌‌கர்‌‌‌ ஒட்‌‌‌டும்‌‌‌ நிகழ்ச்சியில் அமைச்சர்,ஆட்சியர், மாவட்ட...

0
விழுப்புரம் -மே - 19,2022 தமிழக காவல்துறை சார்பில் பெண்கள் மற்றும் குழுந்தைகள், பொதுமக்கள் பாதுகாப்பிற்காகக் காவல்துறையை உடனடியாக தொடர்புக்கொள்ள தங்கள் கைபேசியில் "KAVAL UTHAVI APP": (செயலியை) பயன்படுத்திக் கொள்ளலாம் எனக் காவல்துறை...

தஞ்சாவூரில் 40,லட்சம் மதிப்புள்ள சுமார் 2000 கிலோ குட்கா பறிமுதல் 2,பேர் கைது தனிப்படை...

0
தஞ்சாவூர் - மே - 18,2022 செய்தியாளர் - சோமாஸ் கந்தன் தஞ்சாவூர் சரக டெல்டா மாவட்டங்களில் அரசால் தடைசெய்யப்பட்ட குட்கா மற்றும் பான் மசாலா பொருட்களை வெளி மாநிலங்களிலிருந்து கடத்தி வரப்பட்டு விற்பனை...

இ- ஆபிஸ் பணிகளை சிறப்பாக செயல்படுத்திய போலீஸ் கமிஷனருக்கு டிஜிபி பாராட்டு!!!!

0
நெல்லை மாநகரம் - மே-18,2022 தமிழக காவல் துறையில் மாநகர அளவில் e Office முறையை சிறப்பாக செயல்படுத்தியமைக்காக பாராட்டு சான்றிதழை பெற்றுக்கொண்ட நெல்லை மாநகர காவல் ஆணையாளர் .தமிழ்நாடு காவல்துறை தலைமை இயக்குநர்...

தற்போதைய செய்திகள்