79.9 F
Tirunelveli
Friday, September 24, 2021
முகப்பு மாவட்டம் தேனி "தேனி மெடிக்கல் திருட்டு வழக்கில் குற்றவாளி சிக்கியது எப்படி ? - டி.எஸ்.பி முழு தகவல்

“தேனி மெடிக்கல் திருட்டு வழக்கில் குற்றவாளி சிக்கியது எப்படி ? – டி.எஸ்.பி முழு தகவல்

தேனி – ஜீலை – 28,2021

செய்தியாளர் – செல்வகுமார்

தேனி மாவட்டம், பெரியகுளம் தென்கரை காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட லட்சுமண குப்தா என்ற மோகன் 61 /2021 த பெ சுப்பிரமணியன் என்பவர் நடத்தி வந்த சிவஸ்ரீ மெடிக்கல் ஜனவரி ஸ்டோரில் கடந்த 26 7 2021 கடையின் ஷட்டர் கதவினை உடைத்து அடையாளம் தெரியாத நபர்கள் உள்ளே நுழைந்து கடையில் வைத்திருந்த பணம் ஒரு லட்சத்து இருபதாயிரம் திருடிச் சென்று விட்டதாக தென்கரை காவல் நிலையம் குற்ற எண் 485/ 2001 u/s457, 380 IPC (MO:II (1) III(C4) பிரகாரம் வழக்குப்பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது..இவ்வழக்கில் டோங்‌‌‌ரோ பிரவீன் உமேஷ் இ.௧ா.பா, காவல் கண்காணிப்பாளர் தேனி மாவட்டம் உத்தரவின்படி பெரியகுளம் உட்கோட்டம் காவல் துணை கண்காணிப்பாளர் முத்துகுமார் மேற்பார்வையில் ஜெயச்சந்திரன், காவல் ஆய்வாளர் தென்கரை காவல் நிலையம் மற்றும் , சுல்தான் பாஷா சார்பு ஆய்வாளர், பிசி பட்டி காவல் நிலையம் மற்றும் காவலர்கள் தலைமை காவலர் சக்திவேல் தலைமை காவலர், பால் பாண்டியன் முதல் நிலை காவலர் , அருண் பிரசாந்த் ஆகியோர்கள் தலைமையில் தனி குழு அமைக்கப்பட்டு தேடப்பட்டு வந்த நிலையிலும் இவ்வழக்கில் கேரளா மாநிலம் திருவனந்தபுரம் அட௩்௧ூல௧்௧ராவிநை சேர்ந்த யூசுப் என்பவரின் மகன் சாகுல்ஹமீது என்பவர் சம்பந்தப்பட்டது தெரியவந்தது மேற்படி நபரை தனிப்படை போலீசார்‌‌‌ திருவனந்தபுரத்தில் வைத்து கைது செய்து இவ்‌‌‌வழக்கில் திருடபட்‌‌‌ட பணம் ஒரு லட்சத்து 9 ஆயிரத்து 300 மற்றும் மேற்படி சம்பவத்திற்கு பயன்படுத்தபட்‌‌‌ட இரும்பு கம்பி (இரும்பு ராடு) ஆகியவற்றை மேற்படிநபர்‌‌‌களிடமிருந்‌‌‌து கைப்பற்றி அவரஅகளை கைது செய்து நீதிமன்ற காவலுக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டுள்ளது..வழக்கு விசாரணையில் துரிதமாக செயல்‌‌‌பட்‌‌‌டு குற்‌‌‌றவாளியை பிடித்‌‌‌த டி.எஸ்‌‌‌.பி முத்‌‌‌துகுமாருக்‌‌‌கு பாரட்‌‌‌டுக்‌‌‌கள்‌‌‌ குவிந்‌‌‌த வன்‌‌‌னம்‌‌‌ உள்ளது

19,724FansLike
49FollowersFollow
359SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

திருப்பத்தூரில் திருட்டு கும்பல் இரண்டு மணிநேரத்தில் கைது -மாவட்ட எஸ்.பி அதிரடி

0
திருப்பத்தூர் - செப் -23,2021 செய்தியாளர் - அமீன் வாணியம்பாடி நகர காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட நியூடவுன் பேராசிரியர் நகரில் நடைபெற்ற திருட்டு சம்பவதை துப்புதுலக்க மாவட்டகாவல் கண்காணிப்பாளர் டாக்டர்.பாலகிருஷ்ணன்  உத்தரவின் பேரில் விரல்ரேகைபிரிவு உதவி...

டிஜிபி முதல் எஸ்.பி வரை திடீர் மாற்றம் – தமிழக அரசு உத்‌‌‌தரவு

0
சென்னை - செப் -23,2021 அது தொடர்பாக தமிழக அரசின் கூடுதல் தலைமைச் செயலாளர் பிரபாகர் வெளியிட்டுள்ள உத்தரவு விவரம் வருமாறு:– ஆயுதப்படை கூடுதல் டிஜிபி ஜெயந்த் முரளி அங்கிருந்து மாற்றப்பட்டு சிலைக்கடத்தல் தடுப்புப்பிரிவு கூடுதல்...

உள்ளாட்சி தேர்தல் வாக்கு எண்ணும் மையங்களில் மாவட்ட ஆட்சியர் ,எஸ்.பி நேரில் ஆய்வு

0
திருநெல்வேலி - செப் -23,2021 தமிழ்நாட்டில் 9 மாவட்டத்திற்கான உள்ளாட்சி தேர்தல் வருகிற 06.10.2021 தேதி நடைபெற இருக்கிறது. இதனையொட்டி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் நெ.மணிவண்ணன் இ.கா.ப., உத்தரவுபடி காவல்துறையினர் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபட்டு...

ஹோட்டலில் தகராறு மாவட்ட எஸ்.பி நேரில் சென்று விசாரனை

0
தூத்துக்குடி - செப் -23,2021 கோவில்பட்டியில் ஒரு ஹோட்டலில் சாப்பிட்டு கொண்டிருந்தவர்களுக்குள் தகராறு - மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் சம்பவ இடத்திற்கு நேரில் சென்று விசாரணை. கோவில்பட்டி மேற்கு காவல் நிலைய...

ஊர்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிறசி மாவட்ட எஸ.பி தலைமையில் நடைபெற்றது

0
அரியலூர் -செப் -23,2021 அரியலூர் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் பெரோஸ்கான் அப்துல்லா அவர்ள் தலைமையில் ஊர்க்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிற்சி முகாம் இன்று ஹோட்டல் லயாவில் நடைபெற்றது. இதில் அரியலூர் மாவட்ட...

தற்போதைய செய்திகள்